ผู้เขียนหัวข้อ: เกร็ดเล็กๆ น้อยๆ แนวทางเที่ยวให้เสียน้อย หรือว่า เสียมากหว่า...โดย GarField  (อ่าน 24641 ครั้ง)

JTR

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ทีนี้คำถามที่หลายๆคนชอบถาม และสงสัยกันมาก
ก็คือ ไปเที่ยวเล้าจน์แล้ว จะทำอะไรได้บ้าง
และค่าใช้จ่ายตกอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่

เรื่องไปเที่ยวเล้าจน์แล้ว จะทำอะไรได้บ้างนั้น
อันนี้คงต้องแบ่งเป็น 2 กรณีหลักๆ
คือต้องดูว่า เล้าจน์ที่เราไปนั้น เป็นเล้าจน์แนวไหน
พูดให้เข้าใจกันง่ายๆ ก็คือ จะมีเล้าจน์แบบ ไฮโซ กับ โลโซ

เล้าจน์ไฮโซนี้ จะเป็นพวกที่ค่าใช้จ่ายต่อครั้งแพง
ค่าดื่มน้องๆ จะตกอยู่ที่ ดื่มละ 240 บาทขึ้นไป ต่อ 40 นาที
ค่าเปิดเหล้า 1 ขวด ก็ 2,000 บาท Up

เล้าจน์พวกนี้จะเน้นลูกค้าที่มีระดับ และลูกค้า member เป็นหลัก
การไปเที่ยวโดยทั่วไป ถ้าไม่ใช่ member เปิดเหล้าและเรียกเด็กมานั่งด้วยด้วย
ค่าใช้จ่ายก็น่าจะสูงเกิน 5,000 บาท ต่อครั้งเลยทีเดียว

เล้าจน์เกรดนี้นั้น น้องๆส่วนมากมักจะยังศึกษาอยู่
หน้าตาดี พูดจาดี เรียกว่า ถ้าไปเจอตามที่เที่ยวทั่วไป ก็ไม่รู้เลยว่าเค้าจะทำงานแนวนี้
การไปเที่ยวนั้น จะกอดบ้าง ถูกตัวบ้าง ก็ถือว่าเป้นเรื่องปกติของที่เที่ยวแบบนี้
แต่ถ้าจะมีอะไรมากกว่านั้น ก็คงต้องอาศัยลูกตื้อ คือไปเที่ยวบ่อยๆ
และหาโอกาส นอกรอบบ้างคือชวนไปกินข้าว ดูหนังในเวลาอื่นที่ไม่ใช่เวลางานบ้าง
ความหวังที่จะปักธงบนเนินหญ้าคงไม่ใช่เรื่องที่เหนือบ่ากว่าแรง
แต่.... โอกาสที่จะสำเร็จนั้น เท่าที่วัดมา มีไม่เกิน 20%
คือสมมติว่า เพื่อนๆจีบเด็กซัก 10 คน อาจจะได้ซัก 2 คน หรือแห้วหมดเลยก็เป็นได้
สำหรับบางคนที่อ่านถึงตรงนี้ แล้วแย้งขึ้นมาว่าไม่จริง คุณสามารถมีอะไรได้มากกว่าเปอร์เซ็นต์ที่ผมบอกไว้ก็คงต้องขอชมแหละครับ ว่าคุณเป็นยอดเซียน ที่หาได้น้อยนัก

บางคนอาจจะสงสัยว่าแล้วที่บอกว่าซื้อดื่มน้องออกไปได้นั้น
ไม่ใช่การออฟเหรอต้องบอกแบบนี้ครับ ว่าเล้าจน์เกรดนี้ การซื้อดื่มน้อง
หมายถึงการจ่ายเงินเพื่อพาน้องเค้าออกไปเที่ยวครับ คือออกไปเที่ยวจริงๆ ไม่ใช่ออกไปปฏิบัติกิจอะไรกัน

และการซื้อดื่ม ส่วนใหญ่ ก็จะคิด 10-15 ดื่ม ในวันปกติ
และ 15-20 ดื่ม ในวันหยุด หรือคืนวันศุกร์ เสาร์
ทั้งนี้ จำนวนดื่ม และราคา ก็จะแตกต่างกันไปตามแต่ร้าน
แต่ส่วนใหญ่ ร้านแนวนี้ จะมีราคาดื่ม สำหรับลูกค้าที่ไม่ใช่ Member อยู่ที่ 300 บาท/ดื่ม
ถ้าอยากจะพาน้องๆออกไปเที่ยว ก็ลองคูณกันเอาเองแล้วกันครับ ว่าต้องจ่ายเงินเท่าไหร่

เล้าจน์อีกแบบนึง คือแนว โลโซ
พวกนี้นั้น ส่วนใหญ่จะเน้นให้แขก ออฟ เด็กออกไปข้างนอกเลย
คือให้เบ็ดเสร็จไปเลย แต่ถ้าใครที่ไม่อยากจะออฟ ชอบนั่งไปเรื่อยๆ
เล้าจน์แนวนี้ ก็จะทำให้ท่านเพลิดเพลินเหมือนอยู่ในโรงหนังกับแฟนที่จีบกันใหม่ๆเลยทีเดียว
เพราะท่านจะสามารถ ทำการล้วงลูกได้เรื่อยๆ ทั้งลูกเล็กลูกใหญ่ ลูกบนลูกล่าง
แต่สุดท้าย ล้วงไปล้วงมา ท่านๆมักจะทนไม่ไหว
ต้องออฟน้องออกไปอยู่ดี

ค่าใช้จ่าย ของเล้าจน์เกรดนี้ก็จะถูกหน่อย
เหล้าก็จะมีให้เลือกหลากหลายกว่าตั้งแต่ไม่กี่ร้อย ไปจนเป็นพัน
ค่าดื่มน้องๆ มักจะน้อยกว่า 200 บาท ต่อดื่ม แต่อาจจะมีเงื่อนไขตรงที่ ครั้งแรกต้อง Run 2 ดื่ม

อันนี้ก็เป็นแนวทางของร้านแนวเล้าจน์แบบคร่าวๆนะครับ
ลองอ่านแล้วเอาไปประกอบการตัดสินใจดู ว่าตัวเองยังอยากเที่ยวร้านแนวนี้อยู่อีกรึเปล่า
ข้อเสียของการเที่ยวร้านแนวนี้ ก็เห็นจะอยู่ตรงที่ ค่าใช้จ่ายที่ค่อนข้างมหาศาลอยู่ซักหน่อยครับ
แต่ถ้าใครที่อยากจะเที่ยวจริงๆ ก็แนะนำให้ลองหาเพื่อนๆซัก 4-5 คน มาช่วยกันหารค่าเปิด member
แล้วเวลาไปเที่ยว ก็ไปพร้อมๆกันทั้งกลุ่ม น่าจะช่วย Save ค่าใช้จ่ายลงได้ครับ

ส่วนข้อดี ที่ผมคิดว่าเป็นจุดเด่นๆเลย ที่ทำให้เล้าจน์ไม่มีวันตาย
ก็คือตรงที่ได้ลุ้น ได้จีบน้องๆนั่งดื่มนี่แหละครับ
ยิ่งสมัยนี้ น้องๆบางคนมาทำงานแนวนี้เป็นงานพิเศษ เพราะว่ารายได้ก็ไม่แพ้ไปทำอาบอบนวด แถมยังเปลืองตัวน้อยกว่าอีก ยิ่งทำให้เล้าจน์สมัยนี้ น่าเที่ยวขึ้นไปอีก
ยังไงก็ลองๆดูแล้วกันครับ

JTR

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

1  เช็คเงินในกระเป๋ามีเท่าไหร่ ใช้ได้เท่าไหร่ อย่าลืมครับมันเป็นความสุขชั่วข้ามคืน ถ้าใช้แล้วเครียดอีกวันจะแย่ ไม่ดี ๆ

2. ไปแล้ว ตั้งใจจะใช้แค่ไหนใช้ให้หมด 5 5 5 เทคนิคนี้ผมใช้เพื่อความมันถึงขีดสุด แต่ระวังอย่าลืมข้อหนึ่ง คนส่วนมาก พอมันส์มาก ๆ จะลืมข้อหนึ่ง ทำให้ over budget ไป แล้วก็เศร้า

3. เลี้ยงดื่มไปทั่ว ๆ แต่ให้คนที่เราชอบมากกว่า คนอื่น แต่ระวัง ถ้าชอบ จริง ๆ อย่าทำตัวเป็นลูกค้าทั่วไป คำถามที่ลูกค้าทั่วไปชอบใช้ คือ
      "ทานเหล้ากันมั้ย" "อยากดื่มด้วยจัง" "ทานไรกันดี"

คำพูดเหล่านี้ ถ้าใช้ไปเรื่อย ๆ ท่านจะกลายเป็นลูกค้าชั้นดี โดยไม่รู้ตัว
ซึ่งท่านคงไม่ได้อยากเป็น "ลูกค้า"

4. อย่าคาดหวังการมอมเหล้าแล้วเอาไปล่อ ยากมั่ก ๆ เพราะมักจะมี เพื่อนเป็นบอดี้การ์ด ท่านอาจจะหมดตัวโดยไม่ได้อะไรกลับมาเลย ฮา

5. สังเกตอากัปกิริยาการกระหายดื่มเกินขอบเขต สันนิษฐานได้เลยว่า เราเป็นลูกค้าแน่นอน ไม่ต้องพยายามเป็นลูกค้าที่ดี โดยการให้ดื่ม
เพราะ เค้าจะไม่มองเราเป็นอย่างอื่นแน่นอนยกเว้นลูกค้า อย่าอาจหาญ ต่อกรกับเธอถ้าคุณไม่ได้มีเงินถุงเงินถังให้เธอถลุง เพราะเธอจะถลุง
คุณอย่างเมามัน No Mercy หุหุ เรากับเค้ามันคนละชั้น

6. อย่าทำตัวเป็นข้อจำกัด ว่า ไปทุกครั้งจะต้องให้ดื่ม เชื่อผมเหอะ dancer เบื่อดื่มจะตายห่า คิดดูดิให้กินทุกวัน หึหึ

7. ทำตัวสม่ำเสมอ หมั่นไปหา ไปคุย ซื้ออะไรน่ารัก ๆ ไปให้ หมั่นไป บอกรักหน่อย เพราะ dancer ความจำสั้นมาก ๆ ครับ เธอพร้อมจะลืม
คุณได้ ภายในสองชั่วโมง(มาวแล้ว เอิ้ก)

8. อย่าเป็นคนขี้โมโห เพราะเธอจะไม่ง้อคุณ

9. ทำความรู้จักบาร์เทนเดอร์ ไว้ คุณจะรู้อะไรดี ๆ อีกเยอะ (บาร์เทนเดอร์ ก็เหมือนเชียร์แขกสำหรับผม) ใครงานดี ไม่ดี รู้หมด แต่มันจะบอกเราหรือเปล่าอีกเรื่องหนึ่ง

10. บาร์เทนเดอร์ช่วยคุณได้เหมือนกันเวลาคุณหมดมุขจะคุย เขาสามารถช่วยแหย่ ให้เด็กขำได้

11. สำคัญที่สุด คุณต้องแสดงให้เค้ารู้ว่าคุณจริงใจ ไม่ได้มาหรอกเอา ฟรี อันนี้สำคัญมาก จริง ๆไม่รู้ทำไม แต่ให้ตายเหอะ น้องเค้ารู้จริง ๆ นะเอ้า

12. พอรู้จักกันซักพัก เช็คเรตติ้งโดยการชวนไปกินข้าว ไปดูหนังว่า เค้าไปมั้ย อ้อ ถ้าไม่ไป ก็ไม่ต้องโกรธ อย่าลืมว่าต้องอารมณ์ ดีอยู่เสมอ อิอิ เป็นคนอารมณ์ดี โดยธรรมชาติ อิอิ

13. โทรไปแล้ว ไม่รับ ไม่โทรกลับ เป็นเรื่องธรรมชาติ มาก ๆ ไม่ต้องสนใจ

14. *** อย่าเป็นคนเจ้าชู้ แบบ จีบ หว่าน ๆ อันนี้ ไม่ต้องห่วง dancer จะร้กันหมดว่าใคร ลูกค้าใคร ใครแฟนใคร คุณจะซวยเอาง่าย ๆ เพราะ
จากนั้น คุณจะโดนน้องเค้าปั่นหัว หลอกเอาดื่ม ฯลฯ อันนี้ไม่แนะนำ อย่าเก๋าโดยไม่จำเป็น 5 5 5 *** ปล. pr ก็ไม่ได้ นะ น่ากัว ๆ

15. รักแท้แพ้ใกล้ชิด โปรดเช็คข้อมูลให้ดีว่าน้องแดนเซอร์ไม่ได้เป็นแฟน(หรือ ผัว)ใคร เช่น บาร์เทนเดอร์ นักร้อง(T_T) พนักงานต้อนรับ ฯลฯทั้งนี้เพื่อป้องกัน เขา งอกโดยไม่ได้ตั้งใจ

16. จะจีบ Dancer ต้องใช้ "สกุลเงินดื่ม" สาดเข้าไปเรื่อยๆ ค่าเงินดื่มแต่ละที่ไม่เท่ากัน

17. จีบ Dancer แล้วถ้าทีท่าไม่ดี "ถอย" ได้ เช่นพวกถล่มดื่ม สั่งทีละ 4 ดื่ม ทุก 10 นาที
หรือพวกซักทีละ 1 โหล 12 ดื่ม ทุกครึ่งชั่วโมง ถ้าท่าทางไม่ดี ถอยได้นะครับ
ไม่เสียหน้าหรอก เงินเรามีค่า อย่าให้พวกบ้าๆมาถลุงเล่น

18. อย่า "หลอกตัวเอง" สำคัญมาก เช่น น้องเค้ามีใจให้ชัวร์, ใกล้แล้วๆ, แบบนี้ได้แน่
ผมเห็นพวกนี้ถูก Dancer ตุ๋นเปื่อยมาเยอะต่อเยอะ

19. Dancer ที่ง่ายๆ ชนชาติสวีเดน ลดแลกแจกแถม Free ... ก้อมีให้เห็นบ้าง
ลองถามๆพวกที่มาเที่ยวบ่อยๆจะรู้

20. Dancer พวกที่ยากๆ เปอร์เซนต์เป็น 0 เลยก้อมี เช่นเมียเก็บอาเสี่ย เมียน้อยเจ้าของโรงงาน
แล้วมาทำงานเล่นๆก้อมี จีบให้ตายก้อไม่ได้ อันนี้มีน้อย แต่ก้อมี ลองถามๆดู

21. ถ้าสู้ Dancer ไม่ไหว ถอยมา จีบเด็กนั่งบ้างก้อได้ แล้วค่อยกลับไปหา Dancer สลับกัน
เป็นการเรียกกำลังใจ อย่าสาดดื่มจนตายคาบาร์ ถ้าจะตายเราต้องตายแบบยิ่งใหญ่
กลับมาตายในอ้อมอกเด็กนั่ง PR ไม่ใช่กลับไปหมอบคาโต๊ะ เช่น
"พี่คนนี้เหรอ เค้าโดน Dancer ถล่มดื่มซัดกลับมาดูสิ วันนี้นิ่งมากเลย สงสัยอ่วม" อันนี้ไม่ดี
"พี่คนนี้เมื่อวานแจก Dancer ไปเยอะ วันนี้มานั่งกับ PR ตั้งแต่ 3 ทุ่ม เปลี่ยนเด็กบ่อยจัง" แบบนี้ค่อยดูดี

....................................................................

ปล. ถึงแม้ว่าจะทำได้ตามสูตรทุกอย่างที่ว่ามาก็ไม่มีอะไรการันตีว่า เธอจะเป็นแฟนคุณนะ แต่ถึงแม้คุณจะไม่ได้แฟน แต่คุณก็จะได้น้อง
สาว ที่น่ารัก ๆ มาอีกคน (ถ้าแห้ว บ่อย ๆ น้องสาวคุณจะเต็มบ้านเต็ม เมืองไปหมด ไปทางไหนก็น้องสาว)ก็ขอให้เที่ยวกันสนุกน่ะครับ

ถ้าคุณเป็นอีกคนที่คิดว่า ชีวิตไม่ใช่บะหมี่กึ่งสำเร็จรูป บางอย่างไม่ควรชงสามนาทีแล้วได้กินเลย แต่ต้องปั้น ต้องเค้นกันเป็นเดือนเป็นปี

ลองดูครับ

ผมไม่ได้ยุนะ แต่ก็ไม่ได้ห้าม

ขอเชิญมาเสียตังค์ด้วยกัน

ออฟไลน์ jame

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เห็นด้วยครับ  :emo15  สุดยอด  :emo17

me12345

สุดยอดมากครับพี่! ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ   เดี๋ยวจะเอาไปลองปฏิบัติในวันสองวันนี้แหละ :emo2

zantos

:wooi

สุดยอดมากครับ

ข้าน้อยขอคารวะ

ท่านพี่มีวิชายุทธแข็งกล้ามากทีเดียว

อ่านแล้วอยากเลิกงานทันที5555

ขอบคุณมากครับ

เพิ่งสมัครสมาชิกครับฝากเนื้อฝากตัว
(ขอความรู้+ปฏิบัติ)ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ 7เทพโจรสลัด

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ...มามองโลกในแง่ดีกันดีกว่า...
ไม่กดดัน ไม่ดิ้นรน ปล่อยไปตามสิ่งที่มันควรจะเป็น...
ผลลัพท์ที่เกิด อาจจะดีอย่างที่คุณไม่เคยคาดคิด...

sweet

ทีนี้คำถามที่หลายๆคนชอบถาม และสงสัยกันมาก
ก็คือ ไปเที่ยวเล้าจน์แล้ว จะทำอะไรได้บ้าง
และค่าใช้จ่ายตกอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่

เรื่องไปเที่ยวเล้าจน์แล้ว จะทำอะไรได้บ้างนั้น
อันนี้คงต้องแบ่งเป็น 2 กรณีหลักๆ
คือต้องดูว่า เล้าจน์ที่เราไปนั้น เป็นเล้าจน์แนวไหน
พูดให้เข้าใจกันง่ายๆ ก็คือ จะมีเล้าจน์แบบ ไฮโซ กับ โลโซ

เล้าจน์ไฮโซนี้ จะเป็นพวกที่ค่าใช้จ่ายต่อครั้งแพง
ค่าดื่มน้องๆ จะตกอยู่ที่ ดื่มละ 240 บาทขึ้นไป ต่อ 40 นาที
ค่าเปิดเหล้า 1 ขวด ก็ 2,000 บาท Up

เล้าจน์พวกนี้จะเน้นลูกค้าที่มีระดับ และลูกค้า member เป็นหลัก
การไปเที่ยวโดยทั่วไป ถ้าไม่ใช่ member เปิดเหล้าและเรียกเด็กมานั่งด้วยด้วย
ค่าใช้จ่ายก็น่าจะสูงเกิน 5,000 บาท ต่อครั้งเลยทีเดียว

เล้าจน์เกรดนี้นั้น น้องๆส่วนมากมักจะยังศึกษาอยู่
หน้าตาดี พูดจาดี เรียกว่า ถ้าไปเจอตามที่เที่ยวทั่วไป ก็ไม่รู้เลยว่าเค้าจะทำงานแนวนี้
การไปเที่ยวนั้น จะกอดบ้าง ถูกตัวบ้าง ก็ถือว่าเป้นเรื่องปกติของที่เที่ยวแบบนี้
แต่ถ้าจะมีอะไรมากกว่านั้น ก็คงต้องอาศัยลูกตื้อ คือไปเที่ยวบ่อยๆ
และหาโอกาส นอกรอบบ้างคือชวนไปกินข้าว ดูหนังในเวลาอื่นที่ไม่ใช่เวลางานบ้าง
ความหวังที่จะปักธงบนเนินหญ้าคงไม่ใช่เรื่องที่เหนือบ่ากว่าแรง
แต่.... โอกาสที่จะสำเร็จนั้น เท่าที่วัดมา มีไม่เกิน 20%
คือสมมติว่า เพื่อนๆจีบเด็กซัก 10 คน อาจจะได้ซัก 2 คน หรือแห้วหมดเลยก็เป็นได้
สำหรับบางคนที่อ่านถึงตรงนี้ แล้วแย้งขึ้นมาว่าไม่จริง คุณสามารถมีอะไรได้มากกว่าเปอร์เซ็นต์ที่ผมบอกไว้ก็คงต้องขอชมแหละครับ ว่าคุณเป็นยอดเซียน ที่หาได้น้อยนัก

บางคนอาจจะสงสัยว่าแล้วที่บอกว่าซื้อดื่มน้องออกไปได้นั้น
ไม่ใช่การออฟเหรอต้องบอกแบบนี้ครับ ว่าเล้าจน์เกรดนี้ การซื้อดื่มน้อง
หมายถึงการจ่ายเงินเพื่อพาน้องเค้าออกไปเที่ยวครับ คือออกไปเที่ยวจริงๆ ไม่ใช่ออกไปปฏิบัติกิจอะไรกัน

และการซื้อดื่ม ส่วนใหญ่ ก็จะคิด 10-15 ดื่ม ในวันปกติ
และ 15-20 ดื่ม ในวันหยุด หรือคืนวันศุกร์ เสาร์
ทั้งนี้ จำนวนดื่ม และราคา ก็จะแตกต่างกันไปตามแต่ร้าน
แต่ส่วนใหญ่ ร้านแนวนี้ จะมีราคาดื่ม สำหรับลูกค้าที่ไม่ใช่ Member อยู่ที่ 300 บาท/ดื่ม
ถ้าอยากจะพาน้องๆออกไปเที่ยว ก็ลองคูณกันเอาเองแล้วกันครับ ว่าต้องจ่ายเงินเท่าไหร่

เล้าจน์อีกแบบนึง คือแนว โลโซ
พวกนี้นั้น ส่วนใหญ่จะเน้นให้แขก ออฟ เด็กออกไปข้างนอกเลย
คือให้เบ็ดเสร็จไปเลย แต่ถ้าใครที่ไม่อยากจะออฟ ชอบนั่งไปเรื่อยๆ
เล้าจน์แนวนี้ ก็จะทำให้ท่านเพลิดเพลินเหมือนอยู่ในโรงหนังกับแฟนที่จีบกันใหม่ๆเลยทีเดียว
เพราะท่านจะสามารถ ทำการล้วงลูกได้เรื่อยๆ ทั้งลูกเล็กลูกใหญ่ ลูกบนลูกล่าง
แต่สุดท้าย ล้วงไปล้วงมา ท่านๆมักจะทนไม่ไหว
ต้องออฟน้องออกไปอยู่ดี

ค่าใช้จ่าย ของเล้าจน์เกรดนี้ก็จะถูกหน่อย
เหล้าก็จะมีให้เลือกหลากหลายกว่าตั้งแต่ไม่กี่ร้อย ไปจนเป็นพัน
ค่าดื่มน้องๆ มักจะน้อยกว่า 200 บาท ต่อดื่ม แต่อาจจะมีเงื่อนไขตรงที่ ครั้งแรกต้อง Run 2 ดื่ม

อันนี้ก็เป็นแนวทางของร้านแนวเล้าจน์แบบคร่าวๆนะครับ
ลองอ่านแล้วเอาไปประกอบการตัดสินใจดู ว่าตัวเองยังอยากเที่ยวร้านแนวนี้อยู่อีกรึเปล่า
ข้อเสียของการเที่ยวร้านแนวนี้ ก็เห็นจะอยู่ตรงที่ ค่าใช้จ่ายที่ค่อนข้างมหาศาลอยู่ซักหน่อยครับ
แต่ถ้าใครที่อยากจะเที่ยวจริงๆ ก็แนะนำให้ลองหาเพื่อนๆซัก 4-5 คน มาช่วยกันหารค่าเปิด member
แล้วเวลาไปเที่ยว ก็ไปพร้อมๆกันทั้งกลุ่ม น่าจะช่วย Save ค่าใช้จ่ายลงได้ครับ

ส่วนข้อดี ที่ผมคิดว่าเป็นจุดเด่นๆเลย ที่ทำให้เล้าจน์ไม่มีวันตาย
ก็คือตรงที่ได้ลุ้น ได้จีบน้องๆนั่งดื่มนี่แหละครับ
ยิ่งสมัยนี้ น้องๆบางคนมาทำงานแนวนี้เป็นงานพิเศษ เพราะว่ารายได้ก็ไม่แพ้ไปทำอาบอบนวด แถมยังเปลืองตัวน้อยกว่าอีก ยิ่งทำให้เล้าจน์สมัยนี้ น่าเที่ยวขึ้นไปอีก
ยังไงก็ลองๆดูแล้วกันครับ

ช่าย ช่าย ผมเหงด้วย น่าเที่ยวเน๊อะ สวย สวย น่า...จีบทั้งน๊าน...
แล้วศิษย์ผู้น้องจะเอาไปเปงแนวทางในการเที่ยว...ขอบคุณหลาย หลาย :emo8...

Lin

คาราวะสามจอกคงไม่พอ

:emo17 :emo17 :emo17

naming

ออฟไลน์ seventeam

• *

ออฟไลน์ มังกรเดียวดาย

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ผมมันไม่หล่อ แต่จน แถมฟุ่มเฟือย

casnova

สุดยอดครับ ศรัทธาในวิทยายุทธของท่านจริงๆ  :tink  และขอบคุณข้อมูลด้วยครับ แน่นจริงๆๆ

GAMMA

ออฟไลน์ ~little devil~

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้

ออฟไลน์ djTong+

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • --oโสดสุขสันต์o--
...ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดีคั๊บ....

:tink :tink :tink
--o...เงินไม่ให้...แต่ใจรัก...o--

ออฟไลน์ born to be man

• *
ข้อมูลขนาดนี้ต้องขอคาราวะงามๆๆ :dookdik6:
ได้รายละเอียดีดเจิงๆๆ  แบ่งปันให้รุ่นน้องผู้ไร้ประสบการณ์ได้เรียนรู้ก่อนท่องยุทธจักรครับ :8:

ออฟไลน์ GJ01

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เห็นด้วยครับ  :8:

ผมไม่ได้เที่ยวนะ แต่ทำงานอยู่ในนั้นแหล่ะครับ

น้องๆบางคนนี่ลีลาเหลือร้าย เหมือนจะจีบง่าย แต่จีบให้ตายก็ไม่ติด

รักนะ คิดถึงนะ แต่ชวนไปกินข้าวไม่เคยว่าง

ผมเห็นลูกค้าหลายคนหมดไปเป็นแสน ได้แค่หอมแก้ม เฮ้อ :dookdik16:

ถ้าเจอพวกแบบพี่เค้าว่านะครับ ดื่ม  4 ดื่ม 10 นาที แนะนำให้ถอยครับ ถ้าไม่ถังพอนะ

สู้สู้ครับ
โฮก โฮก

squall7

ออฟไลน์ icestorm

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • everyday of my life is filled with loving you.
เส้นทางไป ก้าวสู่ขั้นเทพ จริงๆ :dookdik3:
The Human Who Don't Comment This wed Shall Unlucky With in 60Seconds

มนุษย์ที่ไม่คอมเม้นท์บทความนี้จะต้องซวยภายใน60วินาทีนี้

atp

:dookdik6: :dookdik6:

ขอบคุณมาก ๆ ครับสำหรับข้อมูลดีสำหรับนักเที่ยว  :dookdik3: