ผู้เขียนหัวข้อ: เกร็ดเล็กๆ น้อยๆ แนวทางเที่ยวให้เสียน้อย หรือว่า เสียมากหว่า...โดย GarField  (อ่าน 24864 ครั้ง)

Ohara

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
แล้วไอ่เรามันชอบเที่ยวคนเดียวนี่สิ xxching
สงสัยต้องลุยแบบ Loso ซักหน่อยก่อนแล้วมั๊ง :dookdik22:
หรืองัยดีหว่า โอ๊ะๆๆๆ งงๆเอาเป็นพวกเทพๆไปไหนตามไปนั่นหล่ะกัน xxhahaha

ออฟไลน์ icestorm

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • everyday of my life is filled with loving you.
ขอบคุณครับ  xxhahahaจะเอาไปเก็บชัวโมงดริ้ง!!! xxgumm

สาดดื่มอยู่ที่ตัง ถ้ามีตังก็ไร้เทียมทาน xxseedd

The Human Who Don't Comment This wed Shall Unlucky With in 60Seconds

มนุษย์ที่ไม่คอมเม้นท์บทความนี้จะต้องซวยภายใน60วินาทีนี้

tal

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ใจถึง  เงินไม่ถึงงง........   xxgumm

ออฟไลน์ @MUD@

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
เห็นด้วยครับ

เที่ยวให้สนุก และคิดว่าคุ้มค่าเงินที่หามาได้(แสนลำบาก) ไม่มาเครียดภายหลัง

พอใจ แล้วล่ะครับ

:dookdik3:

SuSnat

ได้ความรู้ขึ้นเยอะเลย

krapong1

สุดยอดเลยครับ เป็นพระคุณสำหรับคนเรื่มต้น  :dookdik1: :dookdik1: :dookdik1:

Phone

ขอบคุณครับ จะได้ลองใช้ครับ

ออฟไลน์ jakapad

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ข้อมูลดีดีทั้งนั้นเลย                       jed15
เราพบกันบนถนนสายเปลี่ยว บนโลกแห่งสีสัน กลิ่นบุหรี่ รสเหล้า อาการมึนเมา บนความฝันของคนกลางคืน

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
ท่าน JTR เนี่ยย เทพ จิง ๆนับถือ
 jed15 jed15 jed15 jed15 จดบันทึก ก่อน อิอิ วิชาไร้ใจทั้งน้าน
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

godester34

ขอบคุณมากๆคับ

ผมอ่านแล้วผมทำผิดไปหลายข้อมาก

ผมจะจำบทเรียนนี้ไว้คับ

jed15 jed15 jed15

ออฟไลน์ ducky®

• Most Value Player
  • *
  • Since 1985
ขอบคุณมากๆคับ

ผมอ่านแล้วผมทำผิดไปหลายข้อมาก

ผมจะจำบทเรียนนี้ไว้คับ

jed15 jed15 jed15

จำแล้วทำตามด้วยนะ...อย่านอยแดกล่ะ xxhahaha
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ showa

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ซึ้งครับท่านเทพ xxching xxching

godester34

จำแล้วทำตามด้วยนะ...อย่านอยแดกล่ะ xxhahaha

ค้าบท่านพี่ the duck อิอิ

ตอนนี้ happy มั่กๆเลย

แต่เริ่มนอยแระคับ

xxsadsard xxsadsard xxsadsard

ปล. ขอบคุณ the gang มากๆนะคับที่แอบดูแลน้องผมให้

xxshy xxshy xxshy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2009, 03:56:05 AM โดย godester34_menosgrande »

ออฟไลน์ Maxgiko

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • when history inscribe : Muderer are hero
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆที่จะให้นำไปใช้นะคับ  jed15
เพราะตอนนี้กำลังจะทานหญ้าเป็นอาหารหลักแล้วคับ
จะได้ไม่ถลำลงลึกกว่านี้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ fmty

• **
 jed15 ขอบคุณมากครับ  เป็นประโยชน์มากๆ เลย แล้วจะนำไปใช้  jed5

yoyo816

xxseedd ด้วนส่วนตัวแล้ว เจ็บมาเยอะครับ กับ เกะหัวแตก แต่ก็ยังดีที่ได้ตั่มตั้มบ้างในคืนแรก ผมว่าต้องถามราคาให้ระเอียดครับ เที่ยวนะ เที่ยวได้ แต่ ต้องคำนวณตัวเลขมันใจก่อนเช็คบิล พอบิลมาถ้ามันไม่เกินกว่าที่เราคิดก็เก็บเงินกลับมา ถ้ามากกว่าเงินก็หล่นครับเรียกร้องให้เช็คบิลกี่ที มันก็เท่าเดิม หรือไม่ก็ถูกกว่าเดิม ไม่เกิน 200 แล้วที่สำคัญซื้อใจน้องอีกไม่ได้ครับ สู้จ่ายไปเถอะ เก็บแรงที่จะเถียงไว้หาทางปิดการขายดีกว่า จากประสบการณ์โดยตรงครับ   

tontakantX

กรุงศรีอยุธยายังไม่สิ้นคนดี    พวกผมจะได้ไม่หลงกินหญ้าอีกต่อไป    นับถือนับถือ  อิอิ jed19

ออฟไลน์ 2222

• **
ชอบข้อคิดที่ว่า  เรากับเค้ามันคนละชั้น  จริงตามนั้นเลย ยิ่งมีองศ์ประกอบของ สกุลเงินดื่ม มาเกี่ยวข้องด้วยเเล้ว สู้เค้าไม่ได้จริง จริง
เพราะขณะที่เราเพลินกับการดื่มเที่ยวนั้น  กรณีที่เค้าคิดตามหน้าที่เค้า เค้าคงดิดไปไกลเเล้ว เเต่ว่าเที่ยวเเบบนี้ก็หนุกเป็นอีกเเบบนะ ถ้าจะไม่ไปคาดหวังอะรัยมากมาย  ขอบคุณในคำเเนะนำ  อ่านเเล้ว ชอบ ชอบ

ออฟไลน์ ~~~SINBAD~~~

• **
 jed2 jed2 jed2

ขอขบคุณสำหรับคำแนะนำครับ เป็นคัมภีรที่ต้องรีบน้ำไปใช้  :yoyo-007

ออฟไลน์ naraknitt

• **