ผู้เขียนหัวข้อ: เกร็ดเล็กๆ น้อยๆ แนวทางเที่ยวให้เสียน้อย หรือว่า เสียมากหว่า...โดย GarField  (อ่าน 24736 ครั้ง)

ออฟไลน์ Holyshitt

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
อา...
เที่ยวครั้งแรกของผมกับเพื่อน(ทั้งกลุ่มมีห้าคน) หมดไป 5300
จะว่าคุ้มก็คุ้ม ไม่คุ้มก็ไม่คุ้ม
เพราะเจอเด็กไม่บริการเท่าไหร่ มาก็นั่งเงียบ
ไอ้เราก็เที่ยวครั้งแรกด้วย ยิ่งทำไรไม่เป็นอยู่
เลยได้แต่นั่งคุยจนร้านปิด
แอบเซ็ง

อ้อ ขอบคุณสำหรับเทคนิคนะครับ

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
อา...
เที่ยวครั้งแรกของผมกับเพื่อน(ทั้งกลุ่มมีห้าคน) หมดไป 5300
จะว่าคุ้มก็คุ้ม ไม่คุ้มก็ไม่คุ้ม
เพราะเจอเด็กไม่บริการเท่าไหร่ มาก็นั่งเงียบ
ไอ้เราก็เที่ยวครั้งแรกด้วย ยิ่งทำไรไม่เป็นอยู่
เลยได้แต่นั่งคุยจนร้านปิด
แอบเซ็ง

อ้อ ขอบคุณสำหรับเทคนิคนะครับ

ลองเปิดใจ แล้วมามิตติ้งกับพี่ๆน้องๆในนี้กันครับ อีกไม่นานเกินรอ  :yoexp52
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

เที่ยวกะเพื่อนในกลุ่มที่เรื่องเงินชัวร์   ใครสั่งอะไรก็ได้ลงกองกลาง  หารยาวๆ  ไม่งี่เง่า  ไม่  :pling! ไม่คิดเล็กคิดน้อย   

Happy Ending   :วางระเบิด

ออฟไลน์ โบตันส์

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้

เที่ยวกะเพื่อนในกลุ่มที่เรื่องเงินชัวร์   ใครสั่งอะไรก็ได้ลงกองกลาง  หารยาวๆ  ไม่งี่เง่า  ไม่  :pling! ไม่คิดเล็กคิดน้อย   

Happy Ending   :วางระเบิด

Vinny advance อยู่แล้ว :yoexp52

ออฟไลน์ lolekung

• *
 :dookdik21: :dookdik21: อืมผมเป็นเด็กใหม่ ขอบคุณสำหรับเทคนิค
นะครับเที่ยวเลาจน์นี้  มีลายละเอียด เยอะกว่าเที่ยวออนอีกนะครับเนี่ย  xxsad

ออฟไลน์ notkey

• *

ออฟไลน์ sabzaa

• *

ออฟไลน์ Zero CooL

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
 :yoyo-023  เด๋วนี้บอร์ดเงียบเหงาไปนะ อิ อิ
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o