ผู้เขียนหัวข้อ: รบกวนถามราคาที่ มิวสิค สะพานควาย ครับ  (อ่าน 6554 ครั้ง)

ออฟไลน์ ข้าวเกรียบว่าว

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
รบกวนถามราคาที่ มิวสิค สะพานควาย ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:28:40 PM »
สวัสดีครับ ขอมารบกวนทุกท่านอีกครั้งนะครับ

ท่านใดที่พึ่งไปร้าน มิวสิค สะพานควาย มาหยก ๆ บ้างครับ
รบกวนสอบถามราคาค่าดริ้งค์ ณ ปัจจุบัน ด้วยครับ
แล้วปิดกี่โมงครับ ช่วงนี้ แล้วมีโชว์ตอกไข่ใส่ปากเหมือนที่ทีเด็ดไหมครับ
เข้าแต่ทีเด็ด กับ เรนโบว์ อยากลองเข้ามิวสิคดูบ้าง ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
Re: รบกวนถามราคาที่ มิวสิค สะพานควาย ครับ
« Reply #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:44:06 PM »
ไม่ได้ไปมาพักใหญ่แล้ว แต่คิดว่าราคาน่าจะเท่ากับทีเด็ดนะครับเพราะเจ้าของเดียวกัน

เดี๋ยวรอเทพมิวสิคพวกแก๊งลูกอมมาตอบละกันนะครับ
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

ออฟไลน์ clorets นั่งนิ่งๆยิ้มหวานๆ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไม่หล่อ แต่ลื่นเป็นพิเศษ!!
Re: รบกวนถามราคาที่ มิวสิค สะพานควาย ครับ
« Reply #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 01:15:15 PM »
ไปครั้งล่าสุดหลังคอร์ฟิว อ่ะ :อึ้งแดก!

เหล้า 100/กวาง 450 (มั่งไม่ชัวร์นะ เพราะไปทีไรก้อเปิดเมม กินอ่ะ)
เมมเบอร์ 2500 เหล้า 4 ขวด +  :otaku-tui+
มิกเซอร์ 30
ดริ๊ง 100/30 min.

ยังมีโชว์อลังการงาน(เศร้า)สร้าง อยู่นะครับ :RABBIT030

เครดิต น้องข้างบ้านครับ เขาไปมาแล้วมาเล่าให้ฟังอีกที  :xox02
แก็งลูกอมเป็นเพียงลูกจ้างร้านส้มตำตรงข้าม music เท่านั้นเอง อย่าไปฟังท่านยังเซครับ :dookdik24:

ออฟไลน์ ลักกี้แมน®

• Retired!!!
« Reply #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 02:12:55 PM »
ไปดูที่ป่าตองดีก่า

เอาไข่ใส่จิมิแล้วออกมาเปงปลาทอง xxsad
خوش قسمت انسان.

nattavit

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #4 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 02:39:38 PM »
ไปครั้งล่าสุดหลังคอร์ฟิว อ่ะ :อึ้งแดก!

เหล้า 100/กวาง 450 (มั่งไม่ชัวร์นะ เพราะไปทีไรก้อเปิดเมม กินอ่ะ)
เมมเบอร์ 2500 เหล้า 4 ขวด +  :otaku-tui+
มิกเซอร์ 30
ดริ๊ง 100/30 min.

ยังมีโชว์อลังการงาน(เศร้า)สร้าง อยู่นะครับ :RABBIT030

เครดิต น้องข้างบ้านครับ เขาไปมาแล้วมาเล่าให้ฟังอีกที  :xox02
แก็งลูกอมเป็นเพียงลูกจ้างร้านส้มตำตรงข้าม music เท่านั้นเอง อย่าไปฟังท่านยังเซครับ :dookdik24:

จะหั้ย แฉ ไหม คุงน้อง  :dookdik2:

• *
« Reply #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 11:16:38 PM »
ขอบคุณทุกท่านมาก ๆ นะคร้าบ ประเด็นคือ  :onion-044

เห็นกระทู้ใครไปแล้วเจอน้องพิงค์ไม่รู้แว้บ ๆ แล้วเกิดแรงบันดาลใจ (หื่น)
ไม่รู้ใช่พิงค์คนที่หมวย ๆ หุ่นดีั ๆ หรือเปล่า เมื่อก่อนผมไปแล้วแห้วตลอดเลย
เพราะเมียเพื่อน (พีอาร์) มันชอบยัดปลาดุกแช่แข็ง เพื่อนมันให้ผม ไม่ก็เจอมาม่า
ยัดปลาไหลต้มเค็ม ตอนนี้เมียเพื่อนมันย้ายร้านไปแล้ว ผมหวังว่า เทพีแห่งโชคชะตา
คงจะเข้าข้างผมบ้าง....อย่างน้อยไม่เจอก็คงไม่ต้องกินปลาดุกล่ะนะ

ออฟไลน์ tummor

• *
« Reply #6 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 11:13:45 PM »
 :somnamnaเมื่อวานไปขี้นรถไฟเหาะมา  ค่าขึ้นก่อ 100 บาท
นั่งดริ้ง 200/ชม. หรือออฟไปก่อ 1500 บาท แต่เมื่อวานไปมาสุดยอด ออฟน้องแจงไปแล่มจิงๆ :เหลา!

ออฟไลน์ ด.ช.อั้ม^^

• *
  • เธอ..อยู่ที่ไหน....คิดถึงเธอ...
« Reply #7 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 04:19:08 AM »
สวัสดีครับ^^

ค่าเหล้าก็ปกติครับ.....ก่อน4ทุ่ม100ราคา350มิกซ์10บาท...แต่จะบริการไม่เท่าตอนมิกซ์30บาท๕๕๕๕๕

พอเต้นเปลือยก็100นึงครับ^^

น้องเค้าจะมาขย่มที่ตัก
แบบถึงใจ๕๕๕๕๕

ออฟเลยก็1500ครับ

แนะนำน้องเต้นเปลือยก็....น้องแจง  น้องปาล์ม  น้องเปิ้ล....น้องแยมครับ^^

100เดียวคุ้มสัดครับ :kulorpa'
กลายเป็นฝุ่นไปแล้ว....อะไรที่หวังก็พังไปแล้ว.......แต่ชีวิตไม่รู้ทำไม...ยังคงไปสะพานควายยยย..ไม่มีวันใด.......ที่ฉัน....

ออฟไลน์ clorets นั่งนิ่งๆยิ้มหวานๆ

• ไม่หล่อ แต่ลื่นเป็นพิเศษ!!
« Reply #8 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 05:25:22 AM »
แฮ่ก แฮ่ก แฮ๊ก!!!

เสียงไอ เหมือนมีอะไรติดคอ  :yoexp51 :หยึยย

ออฟไลน์ ๐RyuBi SysTem๐[Born2Be A Nice Guys]

• แล้วไงฟระ รึจะเอา
« Reply #9 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 07:12:04 AM »
 :มานี่ดิ๊! ช่วงนี้ขอท้าทายอำนาจน้อง คลอเร็ทหน่อย เพราะได้ข่าวว่าเปลี่ยนบ้านแล้ว

ผม และ แก็งจะได้เข้ากระชับพื้นที่ music และตั้งตนเป็น เทพ music แทน คลอเร็ท  :มานี่ดิ๊!

จบรายงานพิเศษ
เค้าเรียกผมว่าพระเอกตลอดกาล "สมบัติ  เมทะณี"

ออฟไลน์ ด.ช.อั้ม^^

• *
  • เธอ..อยู่ที่ไหน....คิดถึงเธอ...
« Reply #10 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 01:05:56 PM »
เห็นกระทู้ใครไปแล้วเจอน้องพิงค์ไม่รู้แว้บ ๆ แล้วเกิดแรงบันดาลใจ (หื่น)
ไม่รู้ใช่พิงค์คนที่หมวย ๆ หุ่นดีั ๆ หรือเปล่า เมื่อก่อนผมไปแล้วแห้วตลอดเลย

สวัสดีครับ...ใช่น้องพิงค์ที่ตอนนี้ไปเรนโบว์รึเปล่าครับ...อยู่ร้านนั้นชื่อน้องกู๊ด....

เพิ่งไปได้ไม่นาน....แต่ผมคงไม่ค่อยได้ไปเรนโบว์แล้ว...เพราะคนที่หลงรักไม่อยู่แล้ว๕๕
กลายเป็นฝุ่นไปแล้ว....อะไรที่หวังก็พังไปแล้ว.......แต่ชีวิตไม่รู้ทำไม...ยังคงไปสะพานควายยยย..ไม่มีวันใด.......ที่ฉัน....

ออฟไลน์ MNP :: Freeze!!!

• ตรูจัญไร ... ใครจะทำไม
« Reply #11 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 06:57:42 PM »
น่าสนใจ น่าไปมากคับ ขอบคุณๆ เจ้าถิ่นทุกท่านนะคับที่แนะนำ จะลองไปดู อิอิ  :ILPหื่น!
... เค้าจัญไรจิงๆ นะตะเอง เชื่อเค้าจิ ...

• *
« Reply #12 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 11:51:04 AM »
สวัสดีครับ...ใช่น้องพิงค์ที่ตอนนี้ไปเรนโบว์รึเปล่าครับ...อยู่ร้านนั้นชื่อน้องกู๊ด....

เพิ่งไปได้ไม่นาน....แต่ผมคงไม่ค่อยได้ไปเรนโบว์แล้ว...เพราะคนที่หลงรักไม่อยู่แล้ว๕๕

คนละคนครับ เพราะผมพึ่งไปเรนโบว์มาเมื่อวันเสาร์คนเยอะมากก ไม่เหลือเด็กให้รับประทานเลย
เห็นน้องกู๊ดแล้วล่ะครับ เข้าตาเลย , เบนนี่ (ใช่เปล่า) หน้าเหมือนน้องคู่ดูโอ เย็นตาโฟมีมด เด๊ะ ๆ เลย
เปียโน - นิกกี้ เซ็กซี่โคตร  ฯลฯ ไม่ไปเรนโบว์นาน แจ่มขึ้นมากเลยอ่ะ ปิดดึกดีด้วย