ผู้เขียนหัวข้อ: เมื่อนักเที่ยวหน้าตาไม่ดี & จน หลงรักโคโยตี้สาวสวยคนนึง ด้วยหัวใจ  (อ่าน 137816 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซอย-ยัน-เชา

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • Only The Best Is Good Enough
ช่วงหลังๆเราอาจจะไม่ได้คุยกัน
ผมไปร้านน้ำแตก ก็ไปเพราะหน้าที่การงาน
เก็บค่าคุ้มครอง ขายลูกอมในห้องน้ำ

น้องเจียน ก็ยังคงเป็นโคฯ ระดับTop ที่ยังคงอยู่ที่ร้านนี้
คนอื่นๆที่เคยรู้จัก ก็ย้ายไปร้านใหม่ๆ ที่เกิดขึ้นเป็นดอกเห็ด ความน่ารักของน้องเจียน สามารถไปทำงานร้านอื่นได้สบายๆ

เธอก็มาคุยกับผมว่ามีลูกค้าชวนไป แต่เธอไม่ไป
ผมก็บอกว่าคิดถูกแล้ว ที่นี่อาจจะได้เงินดื่มน้อยกว่า ลูกค้าน้อยกว่า
แต่สิ่งนึงที่ร้านน้ำแตกมีให้เจียน คือ ความสบายใจ อุ่นใจ มีคนดูแล รักและเป้นห่วงราวกับแม่อย่างพี่ชมพู่

ไปร้านอื่นสิ่งที่ตามมา คือ ความกดดัน ต้องตรงเวลาเป๊ะ คสามรับผิดชอบสูง การแข่งขันสูง ... ถ้าทำไม่ได้โดนหักกระจาย เผลอๆ ติดลบอีกต่างหาก

ด้วยเหตุผลหลายๆอย่าง ที่คุยกัน แลกเปลี่ยนความเห็น ... ก็เลยทำให้น้องเจียนยังอยู่ที่ร้านน้ำแตก ต่อไปอย่างมีความสุข
ทำไมผู้หญิง ถึงสนใจเรื่อง ความสวยงาม
มากกว่า เรื่อง ประเทืองปัญญา ??

เพราะผู้ชาย ไม่ว่าจะโง่ สักแค่ไหน
ก็ยังรับรู้ ความงาม ของผู้หญิง ได้เสมอ

ออฟไลน์ badazz

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ตามอ่านมานาน.........พี่ซอยครับ....ผมขอแสดงความนับถือพี่จริงๆครับ ความคิด+การกระทำของพี่ที่มีต่อน้องเค้า มันช่าง สวยงาม จุงเบยยย  :dookdik6:

ปล.ถ้ามีโอกาส อยากจะขอร่ำสุรากับพวกพี่ๆสักหนึ่งครา  :raddds21

ด้วยความเคารพอย่างสูงลิ่วนะครับโผมมม  :LK-diwoy

ออฟไลน์ lucifer_fuckin

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ติดตามไว้นานมาก จนต้องเริ่มกลับไปอ่านใหม่อีกรอบ ฮ่าๆ xxmsn-cry

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
เรื่องน่าสนใจคับ พึ่งอ่านเลย (หวังว่าคงไม่หายไปไหนนะ)

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
อ่านจบแล้วคับ ใช้เวลาอ่านกว่า 1 วันเลย ได้รับความรู้และข้อคิดต่างๆมากมาย
เอาไว้ผมจีบน้องคนไหนเข้าจะได้เป็นแนวทางเลย  แต่ขอให้จบแบบได้อะไรบ้างก้อดีนะคับ
 xxhaha

ออฟไลน์ mees131

• **
ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์ให้ได้อ่านนะครับ ชอบมากครับอ่านรวดเดียวหมดเลย ........... สู้ต่อไปคร้าบพี่จะเข้ามาติดตามอ่านเรื่อยๆคร้าบบ

ออฟไลน์ modnoii

• *
อ่านรวดเดียวในเวลา สามชั่วโมงครับ เขี้ยนได้หล่อ มากมาย ขอคารวะจากใจครับ

มีอะไรคืบหน้า มาเล่าต่อด้วยนะครับ

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ออฟไลน์ SCHNIX [Skywalker]

ล่าสุดเหงแต่นักเขียนในภาคมารนะ ส่วนภาคดีคงหายไปหมดแร้ว   :cofc-9drinks

ออฟไลน์ modnoii

• *
 :koyubi-diwaอัญเชิญท่าน ซอย มาเล่าต่อหน่อยชิครับ ว่าผ่านมาสองปีกว่า ชีวิตท่านเป็นไงบ้าง   แล้วน้องเจียนเป็นไง ยังอยู่ที่เดิมปะ เล่าต่อหน่อยคราบบบบ

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
:koyubi-diwaอัญเชิญท่าน ซอย มาเล่าต่อหน่อยชิครับ ว่าผ่านมาสองปีกว่า ชีวิตท่านเป็นไงบ้าง   แล้วน้องเจียนเป็นไง ยังอยู่ที่เดิมปะ เล่าต่อหน่อยคราบบบบ

น้องเจียนอยู่ที่เดิม พี่ซอยกลับมาสู่ร่างต้น นัวยับตับระเบิด  :raddds21

• Only The Best Is Good Enough
เรายังไม่ได้เป็นแฟนครับ
ต่างคนก็ต่างอยู่ บนโลกของตัวเอง

ได้เจอกัน ก็ยังรู้สึกดีต่อกัน ผมยังเป็นห่วงเธอเสมอนะ
เธอก็รู้ว่าไม่ว่าจะอย่างไรก็ตาม .. ผมยังเป็น "หลุมหลบภัย"
ที่ปลอดภัยให้เธอเสมอ ไม่ว่าจะอยู่ในสถานการณ์ใดๆก็ตาม

ผมเลิกคิดเรื่องเป็นแฟนกันมานานแล้ว แต่ก็ยังหวังอยู่
การที่เลิกคิดว่าจะเป็นแฟน แต่ก็ยังทำดี ให้กับเธอต่อไป
คำๆนี้มันเข้าใจง่ายสุดแระ

มากกว่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2013, 12:43:41 AM โดย ซอย-ยัน-เชา »
ทำไมผู้หญิง ถึงสนใจเรื่อง ความสวยงาม
มากกว่า เรื่อง ประเทืองปัญญา ??

เพราะผู้ชาย ไม่ว่าจะโง่ สักแค่ไหน
ก็ยังรับรู้ ความงาม ของผู้หญิง ได้เสมอ

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
หา พี่ซอย กลับไปเป็นพี่ซอย ร่างเดิมแล้วหรอครับ  xxsad

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
เรายังไม่ได้เป็นแฟนครับ
ต่างคนก็ต่างอยู่ บนโลกของตัวเอง

ได้เจอกัน ก็ยังรู้สึกดีต่อกัน ผมยังเป็นห่วงเธอเสมอนะ
เธอก็รู้ว่าไม่ว่าจะอย่างไรก็ตาม .. ผมยังเป็น "หลุมหลบภัย"
ที่ปลอดภัยให้เธอเสมอ ไม่ว่าจะอยู่ในสถานการณ์ใดๆก็ตาม

ผมเลิกคิดเรื่องเป็นแฟนกันมานานแล้ว แต่ก็ยังหวังอยู่
การที่เลิกคิดว่าจะเป็นแฟน แต่ก็ยังทำดี ให้กับเธอต่อไป
คำๆนี้มันเข้าใจง่ายสุดแระ

มากกว่ารัก

หลุมหลบภัย

:kulorpa'

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
หา พี่ซอย กลับไปเป็นพี่ซอย ร่างเดิมแล้วหรอครับ  xxsad

อันไหน "ร่างต้น" อันไหน "แสตนด์" รู้เหรอ  :cofc-9drinks

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้

อันไหน "ร่างต้น" อันไหน "แสตนด์" รู้เหรอ  :cofc-9drinks
ร่างต้น .. ไม่ได้รัน
ร่างเลิก .. ตอนจบโดน Finish4

:cofc-9drinks :cofc-9drinks :cofc-9drinks

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
ร่างต้น .. ไม่ได้รัน
ร่างเลิก .. ตอนจบโดน Finish4

:cofc-9drinks :cofc-9drinks :cofc-9drinks

นั่นมันกุ...สราดดดดดดดดดดดดดดดดดด :meungtayy

นั่นมันกุ...สราดดดดดดดดดดดดดดดดดด :meungtayy
โครตอยากอ่านเรื่องพี่เลยอ่ะ PJS Model

ออฟไลน์ Byrdzanova

อ่านซะลิ้นห้อยเลยเกิ๊บบบ

อยากรู้จริง ร้านน้ำแตกคือร้านอัลไล  :dookdik21:

ของเก๊าก็มีแต่เรื่องเศร้า ม่ะเคยได้สมหวังเลย

เก๊าเข้าใจดีเลยเกิ๊บ หัวอกเดียวกัน "นักเที่ยวหน้าตาไม่ดี & จน หลงรักโคโยตี้สาวสวย"  xxmsn-cry