ผู้เขียนหัวข้อ: อยากรู้จักพี่ๆๆที่อยู่ระยองอ่ะครับ  (อ่าน 1274 ครั้ง)

ออฟไลน์ preaw888

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
อยากรู้จักพี่ๆๆที่อยู่ระยองอ่ะครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 06:14:04 PM »
บังเอิญผมตัวคนเดียว เวลาเที่ยวก็อมักไปคนเดียวครับ
เลยอยากรู้จักพี่ๆๆที่อยู่ระยองอ่ะครับ   อยากได้ MSN ยิ่งดีครับ

เผื่อจะขอไปเอี่ยวด้วย พี่คนไหนที่ชอบ on MSN รบกวนทิ้งเมลไว้หน่อยค้าบ

ออฟไลน์ Gee-t [ชีวิตแม่มห่วย]

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
Re: อยากรู้จักพี่ๆๆที่อยู่ระยองอ่ะครับ
« Reply #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 12:13:39 AM »
น่าจะมีอยู่หลาย user นะคับ แต่ไม่ค่อยแสดงตัวกัน

ที่เห็นๆก็เหลือแค่ RY man กับ korajunior

ร้านหลักก็คง

Star platinum / Sky / De-light / Cat walk

แนะนำว่า PM กละกันครับ เพราะ 2 คนนี้ไม่ออน M

ปล.ได้ข่าว RY man แม่มนอยด์  :cofc-9drinks
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ MNP :: Freeze!!!

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ตรูจัญไร ... ใครจะทำไม
Re: อยากรู้จักพี่ๆๆที่อยู่ระยองอ่ะครับ
« Reply #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 12:15:42 AM »
แล้วไอ่ GT มันไม่ได้อยู่ระยอกงเหรอคับผม  :kimji-kuanting
... เค้าจัญไรจิงๆ นะตะเอง เชื่อเค้าจิ ...

ออฟไลน์ Gee-t [ชีวิตแม่มห่วย]

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 12:17:46 AM »
แล้วไอ่ GT มันไม่ได้อยู่ระยอกงเหรอคับผม  :kimji-kuanting

เที่ยวไม่ได้ครับ เก๊านู๊บ  :yoyo-007
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ korajunior

• CLV VIP Member
  • สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • กุพักแล้ว....
« Reply #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 10:04:59 AM »

:dookdik15: Gee-T ............ครายเหรอ!!!!!   มีอยู่ที่ระยองด้วยเหรอครับ

อ๋อ...อ้ายคนที่ติดคุกช่ายม่ะ  ม่ายนับๆ

:somnamna

ออฟไลน์ A Evo X

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 10:44:59 AM »
:dookdik15: Gee-T ............ครายเหรอ!!!!!   มีอยู่ที่ระยองด้วยเหรอครับ

อ๋อ...อ้ายคนที่ติดคุกช่ายม่ะ  ม่ายนับๆ

:somnamna

ขยันตอบ แต่โยนคนอื่นตลอด  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

ออฟไลน์ HuNGeR

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 03:27:22 PM »
 :ILPหื่น!ผมก็อยู่ระยองอ่ะ..ไปด้วยดิ..