ผู้เขียนหัวข้อ: Room39 : หน่วง  (อ่าน 1181 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aki

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
Room39 : หน่วง
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 01:34:06 PM »
Single ใหม่ของวง Room39 ครับ

ฟังเนื้อเพลงแล้วโดนจริงๆ โดยเฉพาะตอนช่วงนี้ที่กำลังเริ่มกินหญ้า  xxmsn-cry  xxmsn-cry

[ MV ] Room 39 - เพลง : หน่วง (Official Music Video)

ออฟไลน์ zeren052

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Re: Room39 : หน่วง
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 07:16:10 PM »
เพลงนี้โดนจิงๆ สำหรับ ชีวิตของคนเลี้ยงโค พวกเรา  :GoFL :GoFL
ขอให้ จขกท. สมหวังนะครับ :maow! :maow!
เพราะผมก็ เริ่มจะยอมแพ้ แล้ว เนื่อง ไม่อยากเสีย คนกลางวัน ของผม  และแน่นอน คนกลางคืน ก็ไม่ได้มีผมคนเดียว(ตามเพลงเลย) :จิตตก! :จิตตก!

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 06:11:15 PM »
มันจึงเป็นความรักที่มาพร้อมความอึดอัด ... และเป็นความรักที่ไม่เคยเห็นภาัพชัดๆ สักวัน  :dookdik6:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ Aki

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 02:03:26 PM »
เพลงนี้โดนจิงๆ สำหรับ ชีวิตของคนเลี้ยงโค พวกเรา  :GoFL :GoFL
ขอให้ จขกท. สมหวังนะครับ :maow! :maow!
เพราะผมก็ เริ่มจะยอมแพ้ แล้ว เนื่อง ไม่อยากเสีย คนกลางวัน ของผม  และแน่นอน คนกลางคืน ก็ไม่ได้มีผมคนเดียว(ตามเพลงเลย) :จิตตก! :จิตตก!

สถานการณ์เดียวกันเด๊ะเลยคับ  :จิตตก!

เพิ่งเปิดอกคุยกันเมื่อคืน น้องเ้ค้ายอมรับตรงๆว่ามีเริ่มคุยกับอีกคนนึงอยู่เหมือนกัน

ระหว่างเราคงเหลือเวลาอีกไม่นาน ... จริงๆอยากจะตัดใจห่างออกมาเลย แต่ตอนนี้ยังทำใจไม่ได้จริงๆ

รู้แล้วว่าไอ้อาการหน่วงมันเป็นยังไง ... มันมวนๆหน่วงๆตรงท้องตลอดเวลาเลย เมื่อคืนก็นอนไม่หลับเลย กินไรก็ไม่ึ่ค่อยลง

เฮ้อ  :singleso-noiy :singleso-noiy