ผู้เขียนหัวข้อ: นึกดีไม่ว่าดี ไปจีบสาวพูดไม่ได้  (อ่าน 9915 ครั้ง)

ออฟไลน์ lugpolla

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
นึกดีไม่ว่าดี ไปจีบสาวพูดไม่ได้
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 03:38:34 PM »
ก็เป็นประสบการณ์ที่อยากจะแชร์นะ

ว่า ความรักเกิดขึ้นได้ทุกที่ ถ้าท่านแสวงหามัน

วันหนึ่งผมได้ก็ไปนั่งที่ McDonald’s ที่ โลตัส อ่อนนุช
...รับอะไรดีค้า...
...เออ ชุดบิกแมค ไม่ใส่ชีสครับ โค้กซีโร่...
วันนี้ร้านคนก็เยอะ
ผมก็ไปนั่งจะกิน
หันไปเห็นโต๊ะข้างๆผม ใส่ชุดนักศึกษา
ผิวขาวมากๆ หน้าตาก็สวย ตัวก็สูง ผมยาวดำ
ว้าวๆๆ แบบหน้ารักมาก
ผมก็สังเกตุเธอระหว่างกิน big mac ไป
เธอใช้บีๆ จิ้มอยู่
เห็นเธอนั่งกับเพื่อน
แต่เอ เธอไม่พูดซักกะคำ แต่ใช้ภาษามือ
อ่าว เป็นใบ้หรอ หรือหูหนวกหรอ ผมคิด
แต่ภาษามือ มันก็เป็นภาษาเหมือนกันนะ
โอ อยากจะคุยกับเธอ แต่จะคุยอย่างไรดี
ผมเลยเปิด iphone เปิดดูภาษามือ แบบง่ายๆ ว่า ขอเบอร์ได้หรือเปล่า
เราก็ซ้อมๆอยู่พักหนึ่ง
เอาละเว้ย เดินไปเลย โอ้แมน ตื่นเต้นไม่เคยเหมือนกัน
แต่ ถ้าไม่ได้ขอเธอ ผมอาจจะผิดหวังไปทั้งชีวิต
ผมเดินไปที่โต๊ะเธอ ผมยิ้มให้เธอ เธอก็ยิ้มตอบ โอเคผ่านด่านหนึ่งได้
หัวใจผมเต้นเร็วมาก
เอาลองก็ลอง
ผมกางนิ้วโป้งกับนิ้วก้อยออก และหงายมือ เป็น sign ของโทรศัพท์
และ ชูนิ้วชี้ขึ้นและหันเขาตัวผม บอกว่า บอกผม
เธอก็ทำหน้างงๆ  โอยกูทำใงต่อดีเนี่ย
ผมพูดปากว่า ได้โปรด
เธอก็ทำหน้างงๆอีก
ผมเอามือขวา ลูบหน้าอกซ้ายผม แปลว่า please...
เธอก็ทำหน้างงอีก
โอย ไอ iphone บ้า มั่วหรือเปล่าวะเนี่ย
เอา ภาษา sign language ฉบับ อาจารย์ lugpolla
ผมทำท่า โทรสับ และชี้ไปที่เธอ และทำเป็นตัวเลข
เธอหัวเราะ และยกนิ้วกลางให้ผม และส่ายหน้า
อ่าว ผมพูดว่า ทำไม  หน้าแห้วเลยผม
เธอหยิบสมุดเธอมา และเขียนๆๆๆ และหันให้ผมอ่าน
...คุณพึ่งว่าฉันเป็นควาย...

อ่าว ผมรีบ เอาสองมือทำถ้าบ้ายๆ
...ไม่ใช่ไม่ใช่ครับ...
ถ้าทางเธออ่านปากผมได้
ผมคว้าสมุดเธอมาเขียน

*อยากจะขอเบอร์ได้ไหมครับ

เธอเอาสมุดกลับไปอ่าน และก็ยิ้ม

เธอเขียนๆ และฉีกกระดาษยื่นให้ผม

ผมอ่านดู

*ไม่ให้

อ่าว เป็นงั้นไป

ผมเขียนใส่ กระดาษรอง เบอรเกอร์ของเธอ

*please!

เธอหันมาแลบลิ้นให้ผม

ผมเขียนใส่ทิชชู่เธอ

*จะรอจนกว่าจะให้

เธอเขียนใส่กล่อง เบอรเกอร์และหันให้ผมดู

*งั้นก็รอไปซะ

ผมเปิดไอโฟน และเปิด dictionary ASL ดู
ผมก็ทำท่าบอกเธอว่า
*สวยแต่ใจร้าย

ไม่รู้ทำถูกหรือเปล่า แต่เธอยกนิ้วกลางให้ผม

เฮ้อ แห้วกินวันนี้
ผมก็เดินกลับไปที่โต๊ะเซ็งเป็ด อาหารไม่อร่อยเลย แต่เฮ้อ อย่างน้อยก็ได้ คุยนิดหนึ่ง
ผมก็แอบมองไปที่โต๊ะเธอ เธอก็ใช้ภาษามือคุยกับเพื่อนเธออีกคนอย่างเมามัน ไม่รู้คุยเรื่องอะไร เฮ้อ ช่างหัวมันเถอะ
ผมก็นั่งกิน French Fries ไป
ซักพัก
...ขอโทษนะค่ะ...
ผมหันไป อ่าวซวยแล้วกู เธอไม่ได้เป็นใบ้
ดันเป็นเพื่อนเธอ ไม่ใช่เธอ
ผมหันไป
...ครับ??...
...เพื่อน ฝากถามว่า ผู้ชายอะไรหน้าด้านไปขอเบอร์ พอไม่ให้ก็ด่าเธอว่าหน้าตาหน้าเกลียด...
ผมใบ้กินเลย
...เออ  ไม่ได้หมายความว่าอย่างนั้น นะครับ เอออ....
...แล้วหมายความว่าอะไรละค่ะ...
...ผมบอกว่า สวยแต่ใจร้ายครับ นี่ใง ผมเปิด dict ASL ให้เธอดู...
เพื่อนเธอตาโต
...อ๋ออออ ของพี่กันมันไม่เหมือนกันกับของไทยค่ะ...
อ่าว กูจะไปรู้ได้ใง
เธอก็หันไป sign กับ เพื่อนเธอ
เธอหันมา ทำหน้า อ๋อ และยกมือไหว้ ขอโทษค้า เธอกวักมือเรียกผมไปหา
เธอเขียนใส่กระดาษให้ผม

*ก็งงค่ะ อยู่ดีมาด่า เป็นควาย และก็ด่าต่อว่าหน้าเกลียด

ผมยก iphone โปรแกรม ASL ให้เธอดู และยิ้มแหะๆๆ

ผมรีบเขียนใส่กระดาษรองถาด

*ตกลงจะให้เบอร์ได้หรือเปล่าครับ?

ผมยิ้มแบบ innocent ใส่เธอ
เธอเขียนๆใส่สมุดเธอและฉีกให้ผม

ผมหยิบขึ้นมาอ่าน

Whatsapp 08X-XXX-XXX กิฟซี่  ถ้าไม่ แอ๊ดมา เจอดี

ผมยิ้มให้เธอ และโบกมือบ้ายๆ
เธอก็หัวเราะ เอ กูไป sign อะไรหน้าเกลียดใส่เขาอีกหรือเปล่าเนี่ย.

ผมก็ทำงานของผมไป ไม่ได้สนใจอะไรมากมาย

ปิ้งๆ whatsapp ขึ้น

**ไม่เห็นโทรมาหาเลยค่ะ
ฮานะยัยนี่ ผมก็ตอบ
**โทรไปแล้วยูจะได้ยินหรอ
เงียบไป โอยกูเล่นแรงไปหรือเปล่า
เธอตอบมา
**555
เฮ้อโล่งอก
**กิฟซี่เรียนเสร็จหรือยังครับ
**โดดเรียนวันนี้ค้า
**อ่าว ไม่ดีนะ
**อย่าทำตัวเป็นพ่อกิฟซี่
โอแมน เอาก็เอา who dares wins... ไม่ dare ก็ไม่ win ใช่ไหมครับ
**เย็นนี้ชวนไปสยามได้ไหมครับ กินข้าวกัน
เงียบไปอีก
**กินอะไร?
**มอส เบอรเกอร์
**เบื่อแล้วค่ะ
**เสต็กโกเบ
**กรี้ด ชอบๆ ใครเลี้ยง
เอ ชักยังใงยังใงแล้วสิ
**ผมเลี้ยงสิครับ
**ไม่เอา กิฟซี่เลี้ยง
**เป็นผู้ชาย ผมก็ต้องเลี้ยงสิครับ
**ไม่เอา กิฟซี่เลี้ยง ไม่งั้นเอามีดเสียบเลย
**โรคจิต
ผมว่าเธอ
**ควาย
เธอด่าผม
ไม่เอาเราต้องอย่าทำตัวเป็นเด็ก
**งั้นแชร์กัน โอเคย?
**ไม่โอเคค่ะ กิฟซี่จะเลี้ยง
**งั้นผมไม่ไป
**อู้ เล่นตัวจัง ผู้หญิงหน้ารักจะเลี้ยงข้าวก็ยังไม่มาได้ลงคอ
ผมตอบกลับ
**ผู้หญิงโรคจิต
**อีตาบ้า
**ยัยบ๊อง
**ใบ้ค่ะไม่ได้บ๊อง
ผมหัวเราะกลิ้ง เพื่อนร่วมงานผมคง งง เม่งจิ้มโทรสับ ไปหัวเราะไป
**ตกลง เจอกัน 6 โมงนะครับ
**ค่ะ
เธอตอบ

เฮ้อยังไม่ทันอะไรเลย กัดกันซะแล้ว ขนาดพูดด้วยกันไม่ได้นะเนี่ย
เวลาก็ผ่านไป ผมรู้ตัวอีกที ซื้อกุหลาบแดง 1 ช่อ จากป้าขายพวงมาลัย ให้เธอ อยากจะดีๆแต่มันดันไม่มี 50 บาท โคตรขูดรีดเลยป้า
ผมก็ยืนรอเธออยู่ที่ paragon เฮ้อ เขิลๆเหมือนกัน
ปิ้งๆ whatsapp ดัง
**หันมาข้างหลังสิ
ตึง เจอเธอยืนอยู่ข้างหลัง อีบ้า ตกใจหมด
เธอใส่ชุดนักศึกษาอยู่ ถือกระเป๋า prada
เธอยิ้มให้ผม ผมก็ยื่นดอกไม้ให้เธอ เธอก็รับไปแล้วเอาไปใส่ถังขยะ
อ่าว ผมทำหน้างง เธอก็พยายาม sign บอกผม ผมก็ไม่เข้าใจ อะไรฟะ
ยัยนี่ หน้าเกลียด
แต่ช่างมันเถอะ
ใช้ whatsapp คุยกัน
**ไปกินข้าวกันครับ
เธอก็พยักหน้า เราก็เดิน ข้างๆกัน ข้ามฝั่งไปสยาม
พอเข้าร้าน ผมก็สั่ง
...เสต็กเนื้อพิเศษ เวลดันครับ...
เธอชูนิ้วสองนิ้วขึ้นมา
แปลว่าเอาด้วย
เราก็เงียบด้วยกัน ไม่รู้พูดอะไรดี เธอก็หยิบ บีๆขึ้นมา และชี้ให้ผมหยิบขึ้นมาด้วย
**ไม่ชอบดอกไม้หรอครับ
**แพ้ดอกไม้ค่ะ
**แพ้เกสร?
**แพ้ใจคนให้ค่ะ
เธอก็มองผมแล้วก็หัวเราะ ยิ้มๆ
** กิฟซี่ผื่นขึ้นค่ะ ดอกไม้เนี่ย
เจ้าของร้านมันคงมองสองเราแปลกๆ นั่งด้วยกัน ต่างคนต่างจิ้มโทรศัพท์ และก็ยิ้มเขิลๆให้กัน
พออาหารมาเสิรฟ
เธออยู่ดีๆก็ย้ายมานั่งข้างๆผม
ผมทำปากถามเธอ ทำไม?
เธอก็ยิ้มๆ ไม่ตอบ
พออาหารมา ผมก็หยิบตะเกียบ
เธอตีมือผม เพี้ย
ผมก็งง
ผมก็จะหยิบซ่อม เธอก็ตีมืออีก
อะไรกันยัยนี่
ผมเลยหยิบโทรสับถามเธอ
**ทำไม
เธอตอบ
**ห้ามค่ะ
**แล้วกินอย่างไร?
ผมเอื้อมจะไปหยิบตะเกียบอีกรอบ เธอก็ตีมืออีก
...เจ็บนะ!... ผมพูดใส่เธอ เธอก็ดูเหมือนจะเข้าใจ และหยิบ บีๆขึ้นมา
** กิฟซี่ป้อน
ผมหน้าแดงแปร้ดเลย
**ไม่เอาครับ
**ไม่เอาทำไม!??
เธอตีไหล่ผม
**อายคนอื่นเขา
**ก็หลับตาสิค่ะ
ไม่เอาเว้ย ผมจะกินของผม ผมหยิบตระเกียบขึ้นมา
เธอเอามือไปบีบข้อมือผม เจ็บซะจนปล่อย เธอเอานิ้วชี้ส่ายไปมา
**ห้ามค่ะ
**แง้
ก็ได้เว้ย ไม่เคยเจอเหมือนกันแบบนี้
เธอก็ทำท่า อ้าปาก เฮ้อ โดนป้อนก็โดนป้อนเว้ย
เธอก็ป้อนอยู่นั่นและ ผมก็พยายามเบรคเธอ เธอก็ตีมือผมอีก
**เคี้ยวไม่ทัน!!!
ผมพิมพ์บอกเธอ
เธอก็ยิ้มๆ
กว่าจะหมดเฮ้อ 
เธอก็หยิบซุปให้ผม มันร้อนมาก ผมก็ผลักออก เธอก็ตีผมอีก

ผมพยายามทำท่าพัดปาก ไม่เวอรค์ ควักโทรศัพท์มา
**ซุปญี่ปุ่นมันไม่เผ็ดหรอกค่ะ
**ร้อนโว้ยไม่ได้เผ็ด!!!
ผมตอบกลับเธอ
เธอก็หัวเราะ และไหว้ผม ทำท่าขอโทษ ผมยกนิ้วกลางให้เธอ
เจอเธอตีอีก
**ห้ามทำ!
เฮ้อ ยัยนี่ อะไรเนี่ย พึ่งเจอกันวันแรก
พอตอนถึงเช็คบิล
ผมก็หยิบ บัตรเครดิตออกมา
เธอก็ตีผมอีก
**ผมเลี้ยงครับ
เธอตีผมที่มือ
** กิฟซี่เลี้ยง
**ผมเลี้ยง
** กิฟซี่เลี้ยง
ไปๆมาก เหมือน copy paste ใส่กัน
** กิฟซี่จะเลี้ยงพูดไม่รู้เรื่องหรือใง
**ไม่ให้เลี้ยงครับ
เธอก็หยิบบัตรของเธอออกมา แย่งกันใส่ถาด
เด็กเสิรฟ ตามองขึ้นฟ้า เหมือน กูโคตรเบื่องานนี้นจริงๆ
เธอคว้าถาดไปจากมือผมและยื่นให้เด็กเสิรฟ ผมก็พยายามคว้า เธอเอามีดจ่อผมไว้
เฮ้อ ยัยนี่
พอเด็กเสิรฟไป เธอหยิบบีๆออกมา
**บอกแล้ว กิฟซี่จะเลี้ยง
เฮ้อ ผมชักเซ้งแล้ว
**ทำไม กิฟซี่ รุนแรงจังครับ
เธอทำท่า innocent
** กิฟซี่ เนี่ยนะ รุนแรง?
ผมเอาแขนผมให้เธอดู แดงหมดเลย เธอเอาปากมาจุบที่แขน
**หายแล้ว!
เซ็งยัยนี่จริงๆ!
พอบัตรกลับมา ผมเห็น ว่า เป็นบัตร The Wisdom สีแดง
โอ มายกริ้ว กิฟซี่มันรวยหรอ?
เธอเหมือนรู้ว่าผมจะถามอะไรต่อ
**ทำไมละค่ะ ใบ้แล้วรวยไม่ได้หรอค่ะ

**ไม่ได้ว่าอย่างงั้นครับ
**แล้วมองอะไรละค้า
**ไม่เคยเห็น บัตรนี้ครับ
**เอาบัตรประชาชนมาสิ กิฟซี่ทำบัตรเสริมให้
ผมก็มองเธอ แบบ อะไรนะ
**รู้จักกันไม่ถึงวัน จะทำบัตรเสริม?
**เป็นทาส กิฟซี่ ก็ต้องมีบัตรเสริมสิค่ะ
**ใครเป็นทาสเธอ!??
ผมถาม
**ก็ กิฟซี่ เลี้ยงข้าวแล้ว ก็ต้องเป็น ทาส กิฟซี่ สิ
ผมก็พูดกับตัวเอง ไม่หน้าเลยกู
เธอคว้าเสื้อผม
**ว่าอะไรนะ!?!?
ลืมไปมันอ่านปากได้
**ไม่มีอะไรครับ
เจอตีอีกที
**ห้ามบ่น!
**ยังกับยูจะได้ยินเนี่ย
เจอตีอีกที
**เจ็บ!
**จะคบกับ กิฟซี่ ต้องอดทน
**ยังไม่ได้ตกลงจะคบเลย
เจอตีอีกที
โอยไม่เอาแล้ว
**ถ้าตีอีกทีนะครับ
**จะทำไม
**จะไปแล้ว
**ดี ไปเลยค่ะ ผู้ชายเฮ็งซวย
ดีเหมือนกัน เจ็บไปหมด ผมก็เดินหนี ไม่เอาแล้ว ยัย กิฟซี่ นี่ หน้าตาก็สวย แต่นิสัย
เฮ้อ กว่าจะชิ่งได้ ผมก็เดินกลับไปฝั่งพาราก้อน

ปิ้งๆ
** กิฟซี่ ขอโทษ
เฮ้อ มารยาผู้หญิง
**ไม่ให้อภัยครับ
**please?
**no
**please??
**no
**ให้โอกาส กิฟซี่ อีกทีนะ ไม่ตีแล้ว นะ นะ นะ
เฮ้อ ใจอ่อนอีกกู
**ก็ได้ครับ
**เย้ กิฟซี่อยู่ เซเว่นเซ่นข้างล่าง กินติมด้วยกัน
เฮ้อ ผู้หญิงนะผู้หญิง
ผมก็ไปถึง เธอก็นั่งอยู่ เธอยิ้มและโบกมือให้ผม
ผมยกนิ้วกลางให้เธอ เป็น sign บอก fuk you
เธอก็ยิ้ม และยกนิ้วกลางให้ผมเหมือนกัน
พนักงานก็ ยก earthquake มาตั้ง
**Holy shit! กินหมดคนเดียวหรอครับ
**หมดสิ
เฮ้อ ยัยนี่
ผมก็หยิบช้อน เธอตีอีก
**ไหนบอกไม่ตีแล้วใง
เธอทำท่าไหว้ขอโทษ
**ลืมไปค่ะ มา กิฟซี่ป้อน
**ไม่เอากินเองดีกว่า
**อย่าดื้อสิค่ะ กิฟซี่อยากป้อน
**มันแปลกๆยังใงไม่รู้อะ
เธอเอา sticky chewy ยัดปากผม
**คำเล็กๆหน่อย
เจอ strawberry banana cream อีกลูก
**เย็น!!!
เธอก็ตั้งหน้าตั้งตาป้อนอย่างเดียว ไม่ได้ดูึบีๆ
**ช้าๆหน่อย!!
**เดี๋ยวก็ละลายหมดค่ะ
เย็นขึ้นสมองเลย
เธอก็หยิบเชอรี่มา
**ไม่ชอบครับ
เจอยัดใส่ปาก
แถมรัมเรสิ่นอีกครึ่งลูก
กว่าจะหมด เฮ้อ
**ถ้า กิฟซี่ไม่ป้อน จะหน้ารักกว่านี้มากครับ
**เสียใจนะค่ะ
**เสียไปเลยครับ
**แง้ กิฟซี่ ชอบป้อน อะ ให้ กิฟซี่ มีความสุขเล็กๆน้อยๆไม่ได้หรอ
เฮ้อพูดอย่างนี้ก็
**เออ ก็ได้ครับ
**เย้!
เจอยัด เชอรเบทมะนาวอีกลูก
เฮ้อ
** กิฟซี่  กลับบ้านดึกได้หรือเปล่าครับ
** จะชวน กิฟซี่ ไปไหนหรอ
**ปล่าวครับ
**หน้าเกลียด มาก ค่ะ ป้อนจนอิ่มแล้วก็จะกลับแล้ว
**ไม่ใช่อย่างนั้น
**แล้วอะไรละค้า???
** กิฟซี่ เคยเห็นแม่น้ำเจ้าพระยาตอนกลางคืนหรือเปล่าครับ
**ทุกวันเลยค่ะ
**แป่ว ว่าจะชวนไป
**ไปนี่ดีกว่าค่ะ ที่น้ำจืดมาเจอน้ำทะเล กิฟซี่พาไป
เธอก็คว้าแขนผมไป ที่จอดรถ
เดินหารถเธออยู่ตั้งนาน
**ลืมประจำจอดไว้ไหน 555 ขอโทษค้า
ไปถึง กิฟซี่ ขับ SLK
ผมก็นึก เอ มันขับได้หรอ
** กิฟซี่ ไม่ได้ว่าอะไรนะ แค่ถามเฉยๆนะ ไม่ได้ดูถูกอะไรนะ
**ถามสิค้า
** กิฟซี่ ได้ยินเสียงแตรคนอื่นหรอ เวลาขับรถ
**ได้ยินสิค้า กิฟซี่ ไม่ได้หูหนวกนิ
**อ่าว งั้นยูก็ฟังไอรู้เรื่องสิ
**yesss
**แล้วปล่อยให้ไอ พยายามใช้ภาษามือ
**หน้ารักดี!!
...อีบ้า!!... ผมพุดเสียงดังใส่เธอ
**เดี๋ยวขับรถทับเลยนิค่ะ
...เฮ้อ โดน กิฟซี่หลอก...
เจอตีอีก
...เจ็บ!!!...
**อิๆ  อยากได้เมียรวยก็ต้องทน ** เธอพิมพ์ BB ตอบ

...ใครอยากได้เมียรวย?!??... ผมพูดใส่เธอ
**ไม่รู้ไม่ชี้ ใส่เข็มขัดเร็วค่ะ กิฟซี่ไม่อยากเถียงกับตำรวจ
ผมพอนึกออกมันคงเถียงอย่างไร คงชูนิ้วกลางสองข้างให้ตำรวจ

เธอก็ขับออกไปแถวไหนก็ไม่รู้
แต่วิวสวยจริง แม่น้ำเจ้าพระยาอีกสีหนึ่ง ไหลลงทะเลอีกสหนึ่ง
...กิฟซี่...
เธอหันมาหาผม ทำหน้าแบบ อะไร
...ขอบคุณครับ ที่พามา สวยมากๆ...
เธอยิ้มให้ผม และหยิบ BB ขึ้นมา
**นึกว่าจะบ่น กิฟซี่ ทิ้งไว้ให้เดินกลับบ้านเลยค่ะ
ผมหัวเราะให้เธอ
...สวยแต่ใจร้าย...
เธอโค้ง เหมือนขอบคุณแฟนเพลง
ปิ้งๆ
**แน่นอนค่ะ
ขากลับ รถติดแบบ สุดๆๆๆๆ จนหน้าเกลียด มีแต่รถสิบล้อ อะไรก็ไม่รู้
...เมื่อไหร่กลับในเมืองได้เนี่ย...
ผมบ่น
ปิ้งๆ
**เซ็งเหมือนกันค่ะ คิดซะว่าใช้เวลาด้วยกันละกัน ทำความรู้จักกัน
... กิฟซี่ ชอบฟังเพลงคลาสสิกหรอ... ผมเห็น CD แต่ละอันของเธอ
**Beethoven ค่ะ หูนวก แต่ไ่ม่ไดเป็นใบ้ ตรงกันข้ามกับ กิฟซี่
...ชอบอันไหนหรอครับ
** พวก concerto ค่ะ ชอบเปียโน
...ผมก็เล่นเปียนโนได้
**จริงๆ??
...จริงๆ!...
ผ่านไปอีกชั่วโมงหนึ่ง
เธอเอามือทุบพวงมะลัย
...เป็นอะไรหรอครับ...
**เซ็งรถติด
...ไม่รู้ช่วยใงเหมือนกัน...
**อย่าคิดมากนะ แต่ ไปเที่ยว บ้าน กิฟซี่ ก่อนป่าว รถหายติดค่อยออกมา
... กิฟซี่ ไม่ทำอะไรผมแน่นะ...
**ถ้าทำ ทำไปนานแล้วแหละค้า

ยังไม่ตอบตกลงเธอเลี้ยวรถกลับ ย้อนทางไป
ขับเข้าไปในซอยอะไรก็ไม่รู้โคตรลึกเลย ไปถึงบ้าน รั่วปิดทึบ ตรงทางเข้ามีกล้อง เธอเปิดกระจกและชูนิ้วกลางให้กล้อง ประตูก็เปิด
ผมก็หัวเราะ
เข้าไป มีสระว่ายน้ำ เบอเร่อ อยู่ขวามือ  บ้านสองชั้น แต่ใหญ่มากๆๆๆ อยู่สุดสวน
เธอดับเครื่อง และ กวักมือให้ผมตามมา
... กิฟซี่ อยู่คนเดียวหรอครับ...
เธอพยักหน้า
กูแค่ประชดนะเนี่ย
ก็เข้าไปในบ้าน เธอ แต่งด้วย โทนสีไม้ แบบ อุ่นๆดี ห้องนั่งเล่นมี Grand Piano Yamaha วางอยู่ เธอพาผมเข้าไปในครัว
เปิดตู้เย็น เธอหยิบ Heineken ออกมา
...ไม่กินเหล้าครับ...
เธอหยิบนม โฟรโมสท์
...เออ ไม่กินนมด้วยครับ...
เธอยืนท้าวสะเอว แบบรำคาญ
...มีโซดาหรือเปล่า...
เธอโยน เปอรีเอ้ ขวดเขียวให้ผม
เราชนขวดด้วยกัน เธอ Heineken ผม Perrier

เธอพาผมไปที่เปียโน
และเธอก็เริ่มเล่น
Chopin Fantasia Impromptu
เล่นยาก แว้ก เล่นไม่มีผิดเลย
เสร็จแล้วผมก็ปรบมือให้เธอ เธอก็โค้งคำนับแบบเล่น เธอก็ชี้ไปที่เปียโน ประมาณว่า ไหนบอกว่าเล่นได้ใง
โอ้มายกริ้ว เล่นอะไรดีเนี่ย อายเธอ
โอ้ว Dream Theater 555
เสร็จเธอก็ ปรบมือให้ผม ทำท่า กรี้ด
เธอก็กดให้เปียโนมันเล่นเอง และก็พาผมไปนั่งที่โซฟา เธอชูหนึ่งนิ้ว ประมาณว่า เดี๋ยวมา
ผมก็นั่งรอ มองห้องเธอไปเรื่อยๆ แปลก ผมไม่เห็นรูปครอบครัวเธอซักกะนิด  มีแต่รุปเธอทำนุ่นทำนี่คนเดียว แต่ะละรูปดูเหมือนเธอเศร้ายังใงไม่รู้
และแล้วเธอก็ลงมา ใส่เสื้อยืด ขาสั้น
เธอเอา เบียร์มาอีกขวดและมานั่งข้างๆผม เธอมีสมุด กับปากกามาด้วย
...BB หายไปไหนละครับ...
เธอเขียนๆ
เสียบแบทอยู่
...เฮ้อ ถามนิด กิฟซี่ ไม่กลัวหรอ เอาผู้ชายแปลกหน้ามาบ้านละ...
เธอเขียนๆ และหันให้ผมดู
ฆ่าหั่นศพผู้ชาย
และเธอก็หัวเราะชอบใจ
...หลอกมากี่คนแล้วละครับ...
เธอชู 7 นิ้ว อย่า่งภูมิใจ
ผมก็หัวเราะ
กลัวมันจะจริง ยังใงไม่รู้

เธอก็ขีดๆเขียน ในสมุดเธอ
กลายเป็นรูป การ์ตูนผม ใส่โซ่ตรวน ส่วน กิฟซี่ ถือแซ่เคี่ยน
และเธอก็วาดหัวใจอยู่ข้างบน
...สรุปคือ อยากเอามาเป็นทาส...
เธอพยักหน้า

ทาสรัก
 เธอเขียนไปบนสมุด

...แล้วถ้าไม่ยอมละครับ...
เธอวาดๆ ใส่สมุด
ตอนนี้ กลายเป็น ผมโดนใส่กรง และเธอก็ยืนอยู่ข้างนอก และมีหัวใจ
...ชักกลัวแล้วครับ...

ล้อเล่น

เธอเขียน

ไปนั่งเล่นเป็นเพื่อนที่ จาคูซี่หน่อย หายเมื่อย ขับรถนาน
...เออ ไม่มีเสื้อผ้าเปลี่ยนครับ จะดีหรอ??...
เธอ ชูหนึ่งนิ้ว ประมาณว่าเดี๋ยวมา
เธอลงมา มาชุดคลุม ให้ผม และมีกางเกงขาสั้น สีชมพู Hello Kitty ให้ผม
...ไม่ใส่หรอกยังเงี่ย อายเค้า...
เธอก็หัวเราะ และชี้ไปรอบบ้านและ ส่ายหัว ประมาณว่าไม่มีใครอยู่บ้าน
เธอก็ไหว้ผม ประมาณว่า please และเธอก็ชี้ไปที่ห้องน้ำข้างล่าง เปลี่ยนเสื้อ
...ก็ได้ครับ ถ้ายูไม่เขิลนะ นั่งกับผู้ชาย...
เธอยิ้ม และวิ่งขึ้นไปข้างบน
เฮ้อ ผมก็เปลี่ยนเสื้อผ้า ใส่ชุดคลุม กับ ไอ กางเกง Hello Kitty อายเค้าตายถ้ามีใครเห็น
ผมก็ออกมาจากห้องน้ำ เจอเธอท้าวสะเอวใส่ชุดคลุมอยู่ ทำถ้าเหมือนรำคาญใช้เวลานานจัง
เธอก็คว้าแขนผม ออกไปหน้าบ้านตรงสระว่ายน้ำ มีอ่าง Jacuzi อยู่ แบบ outdoor
เธอก็กดสวิท์ เปิดวาลว์ น้ำร้อนก็เริ่มเข้ามาที่่อ่าง อ่างแบบมี ไฟ LED ด้วย และแล้วเธอก็ถอดชุดคลุม เธอใส่ bikini สีดำ โชวหน้าท้องที่แบนราบของเธอ เธอก็ลงไปนั่งในอ่าง และกวักมือเรียกผม เฮ้อ ผมก็ถอดชุดคลุม Hello Kitty บ้าๆ มันก็หัวเราะผม
เฮ้อ เธอก็มานั่งข้างๆ มี BB ห่อ ถุงพลาสติกกันน้ำ อยู่ในมือเธอ
เธอโชวให้ผมดู
**อยากจะถามอะไรก็ถามมาค่ะ
...ทำไม   ทำไม กิฟซี่ ไม่กลัวผมหรอ ชวนมานั่งเล่นอย่างนี้...
เธอก็กดๆ
**ไม่กลัว
...เออ กิฟซี่ อยู่บ้านนี้คนเดียวหรอ...
**yes
...ทำไมละครับ...
**อ่าว แล้วให้เอาใครมาอยู่ด้วยละค่ะ
...พ่อ แม่?...
เธอหันหน้าหนี
**ถามอย่างอื่นดีกว่า
ผมเห็นเธอเริ่มเศร้า ไม่เอาดีกว่า เล่นตลกดีกว่า
... กิฟซี่ น้ำหนักเท่าไหร่...
เธอตาโต ทำ surprise และเอามือตีผม
... กิฟซี่ กินอาหารวันละกี่กีโล...
เธอสาดน้ำใส่ผม
... กิฟซี่ มีแฟนแล้วกี่คน...
เธอทุบกลางหลัง โอ้ยเจ็บเว้ย
...อ่าวไหนบอกถามอะไรก็ได้ใง...
เธอชุนิ้วกลางสองนิ้วให้ผม
** กิฟซี่ ถามมั่ง
...ถามเลยครับ...
**มีแฟนแล้วกี่คน
ผมก็ยกนิ้วขึ้นมานับ และยกนิ้วเท้าขึ้นมาด้วย
...เออ นับก่อน...
เธอผลักผม แบบ เวอร์่น่า
**ชอบ กิฟซี่ หรือเปล่า
อึก ผมเงียบไป เธอก็มองหน้าผม
...ก็คงหน่อยๆ และ ไม่งั้นไม่หน้าด้านไปขอเบอร์หรอก...
เธอก็หัวเราะ
**แถมมาว่า กิฟซี่ ควายอีก
เราสองคนก็หัวเราะ
...แล้วอีกคนก็หน้าด้านให้เบอร์เนอะ...
เธอหัวเราะท้องแข็ง
และเราสองคนก็หันหน้าใส่กัน ปากประกบด้วยกัน
แต่ผมถอนตัวออกมาก่อน
...ผมว่ามันเร็วไปหน่อยหรือเปล่าครับ...
เธอส่ายหน้า
**ไม่ชอบ กิฟซี่ หรอ
...ปล่าวครับ แบบ ไม่รู้สิ ผมไม่อยากจะ seduce  คุณ กิฟซี่ ...
**ทำไมละ
...อยากจะรู้จักมากกว่านี้ ก่อน จริงๆ
เธอทำหน้าเซ็งๆ
**เป็นเพราะ กิฟซี่ พูดไม่ได้ใช่่ป่าว ขอความจริง

ผมก็เงียบ
**เห็นไหม ทุกคนก็อย่างงี้แหละ เกลียด ดูถูก กิฟซี่
...และ กิฟซี่ ก็ทำตัวเป็นเด็กจอมน้อยใจ
**เขาเรียกว่า ทำตัวหน้าสงสารค่ะ
เธอก็ยิ้ม อิๆ
เธอเอานิ้วชี้มาจูบ และแตะปากผม
...แปลว่าอะไรหรอครับ...
เธอเอานิ้วยัดปากผมเลย อ็อก
เธอหัวเราะ คิๆๆๆ
...ไม่หน้ารักนะครับ อย่างนี้...
**รู้ค่ะ
...พูดเรื่องจริง กิฟซี่ ก็หน้ารักดีนะ...
เธอทำท่า ปลึ้ม
...แต่
เธออ้าปากค้าง
...รุนแรงไปนิด...
เธอตีผมอีก
...กวนตีน...
เธอตีอีก
...และสุดท้าย
เธอยกมือเตรียมตี
...สุดท้าย ก็ ก็
เธอยั้งมือรอจะตี
...สุดท้าย ก็ต้องโดนเอาคืนมั่ง...
ผมหันไปกดเธอไว้กับขอบอ่าง และเอาปากประคบปากเธอ
เธอตาโต แต่ไม่ขัดขืน ผมจูบเธอ เธอก็จูบกับผม เรากอดกัน ในน้ำ เราสองคน ใต้แสงดาว
เธอเริ่มเอามือไปจับระหว่างขาผม  ผมจับมือเธอออก
เธอทำหน้า แบบ ทำไม
... กิฟซี่ยังเด็กอยู่นะ จูบเฉยๆก่อน ไว้รู้จักกันมากกว่านี้ก่อน...
เธอ ทำท่าทางใส่ผม และหันหลังให้
...แปลว่าอะไรหรอ...
เธอหันมาโยน BB ใส่ผม ผมอ่าน
**แปลว่า งอล!!
...กิฟซี่ ครับ...
เธอไม่หันกลับมา
...กิฟซี่ ...
มันก็ไม่หันมาอีก
... กิฟซี่ ยังเด็กอยู่จริงๆ นะ เราสองคน จีบกัน แบบใสๆ ไปก่อนดีกว่า นะ ไม่ต้องรีบร้อน นะ ไอก็ชอบยูระดับหนึ่งแหละ นะ ...
เธอหันมา  และก็ฉีกยิ้ม
เธอหันมาเอาบีๆคืน
และอยู่ดีๆ เธอก็ ปลด bikini ของเธอ ออก
... กิฟซี่ ทำอะไรอะ... ผมตาถลน
เธอถอดส่วนล่างออก และโยนให้ผม
... กิฟซี่!!! ไม่เอานะ!!!...
เธอหัน BB ให้ผม
**เป็นเด็ก ก็ต้องเล่นแก้ผ้าสิค้า...
...แง้ กิฟซี่ ไม่เอาจริงๆๆ ใส่เสื้อผ้าเร็ว!...
เธอ ร่างกายเปลือยปล่าว มานั่งข้างๆเบียดผม
**ทนได้ก็ทนเอาสิค่ะ

โอย เจอยัย กิฟซี่ จนได้
ไม่รู้สิ ผมรู้สึกผิด ถ้าไปเอาเธอยังใงก็ไม่รู้ เธอยังเป็นเด็กใสๆอยู่ ไม่ใช่พวก ป้าๆ มือโปร ที่ผมรู้จัก ไ่อยากให้เธอต้องผิดหวังกับสิ่งที่เธอกำลังจะให้ผม 
ผมหันไปหา เธอ ตาแอบเหลือบ ไปที่หน้าอก ขาวละมุนของเธอไม่ได้
... กิฟซี่  ทำไม กิฟซี่ ...
เธอหันมาหอมแก้ผม
**ทำไมละ ไม่ชอบ กิฟซี่แล้วหรอ กิฟซี่ว่ากิฟซี่ก็สวยนะ
...แต่ใจร้าย...
เจอตีอีกที
**จูบ กิฟซี่หน่อย
...กลัว ครับ
**กลัวอะไร
...กลัว กิฟซี่ ปล้ำ...
**เรียกว่า อ่อยค่ะ ไม่ใช่ปล้ำ ถึงขนาดนี้แล้วไม่ต่ออีกหน่อยหรอค้า
..เฮ้อ กลัว กิฟซี่ เสียใจภายหลังครับ
**เสียหาย แต่ไม่เสียใจค่ะ
...เข้าใจพูดนะ
เธอเอามือผมไปจับหน้าอกเธอ
ผมพยายามดึงออก แต่เธอก็ให้จับไว้อีก
...ไม่เอานะ กิฟซี่ เดี่ยวก็กลับเลยนิ...
**กิฟซี่ ไม่เปิดประตู
...ก็ปีนรั้วสิครับ...
**ระวังไฟดูดเด้อ
...จริงอะ...
เธอพยักหน้า
**และก็เดินอีกสิบโลกว่าถึงปากซอย

ออฟไลน์ PJS...

• CLV VIP Member
  • Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
Re: นึกดีไม่ว่าดี ไปจีบสาวพูดไม่ได้
« Reply #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 03:54:38 PM »
ยาวจริง ไรจริง... xxseedd

เพิ่งอ่านได้ครี่งเดียวเอง... :อึ้งแดก!

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
Re: นึกดีไม่ว่าดี ไปจีบสาวพูดไม่ได้
« Reply #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 04:55:04 PM »
กำลังติดตามอยู่เลยครับ

มาต่อเลยครับ

โดนลบจากเวปนู้น แต่เวปนี้ลงได้ (มั้ง) ผมอนุญาติ

ออฟไลน์ NightZentrady

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 04:58:54 PM »
ต่อไปเลยครับ

ไหนๆก็หลวมมาอ่านแบบยาวเหยียดละ :จิตตก!

ออฟไลน์ ว่าง

« Reply #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:05:17 PM »

มาต่อไวๆนะครับ ผมก็เคยเจอนะใบ้แต่โครตน่ารักเจอที่ร้านผมเองเนี่ยละ แต่ไม่กล้าจีบเด่วเสียลูกค้า  :cofc-9drinks

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
« Reply #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:10:58 PM »

มาต่อไวๆนะครับ ผมก็เคยเจอนะใบ้แต่โครตน่ารักเจอที่ร้านผมเองเนี่ยละ แต่ไม่กล้าจีบเด่วเสียลูกค้า  :cofc-9drinks

จาก "ลูกค้า" กลายเป็น "แม่" :cofc-9drinks

« Reply #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:12:43 PM »
จาก "ลูกค้า" กลายเป็น "แม่" :cofc-9drinks

xxseedd

ไม่หรอกมั้งครับ

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
« Reply #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:15:40 PM »
สุดยอดมากเรยคับ ไม่รู้คนเดียวกะที่ผมเจอป่าว ลักษณะท่าทาง บ้าน รถ ทุกอย่างเหมือนกันมากเรยคับ

แถมมาแนวเดียวกันอีกด้วย เด๋วรออ่านต่อ ว่าจะใช่คนเดียวกันป่าว  :yoyo-007

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
« Reply #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:20:45 PM »
สุดยอดมากเรยคับ ไม่รู้คนเดียวกะที่ผมเจอป่าว ลักษณะท่าทาง บ้าน รถ ทุกอย่างเหมือนกันมากเรยคับ

แถมมาแนวเดียวกันอีกด้วย เด๋วรออ่านต่อ ว่าจะใช่คนเดียวกันป่าว  :yoyo-007

น้องเค้ามาดูดวง กับอาหมอเหรอ  :somnamna

« Reply #9 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:25:40 PM »

แล้วอาหมอไปทำอะไรน้องเค้าป่าวครับ :ILPหื่น!

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
« Reply #10 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:27:05 PM »
น้องเค้ามาดูดวง กับอาหมอเหรอ  :somnamna

น้องเค้ามาเก็บเสื้อผ้ากลับไปบ้านจ้า  :yoyo-056

« Reply #11 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:29:17 PM »

แล้วอาหมอไปทำอะไรน้องเค้าป่าวครับ :ILPหื่น!

ไม่นะ ตัวเธอ แต่น้องเค้าดูอ่อนแรงมากเรย เรยให้โปรตีนไปนิดหน่อย  :dookdik24:

ออฟไลน์ Mr.smiley

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #12 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:31:53 PM »
มาต่อไวๆ นะคับ เรื่องราวน่าติดตามดี  :dookdik6:
    " สวยงาม และ บัดซบ ในเวลาเดียวกัน "

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #13 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 05:42:07 PM »
ไม่นะ ตัวเธอ แต่น้องเค้าดูอ่อนแรงมากเรย เรยให้โปรตีนไปนิดหน่อย  :dookdik24:

สงสัยว่าจะเป็นน้อง .....   แหงๆ   :10:

ออฟไลน์ IcEbErG (^8^)

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #14 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 07:26:03 PM »
ติดตามครับ  :dookdik6:

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #15 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 07:46:10 PM »
 :dookdik24:

ตามๆๆๆ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ lugpolla

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #16 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 10:30:11 PM »
เดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อครับ
ขอโค้ดงานก่อนคืนนี้

valentine42658

« Reply #17 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 06:55:06 AM »
เรื่องราวน่าสนใจดีคับ มาต่อไวๆนะคับ

ออฟไลน์ vanza

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #18 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 03:38:28 PM »
มันเป็นเรื่องจริงเหรอครับ นึกว่าอ่านเรื่องแต่งซะอีก

valentine42658

« Reply #19 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 06:37:13 PM »
เวลาในการโพส รู้สึกมันจะรวนๆนะ แก้ไขด้วยเด้อ ยังงงเลยมะคืนโพสตอนตี1 แต่เวลาดันเปงตอน7โมงเช้าไปได้