ผู้เขียนหัวข้อ: นึกดีไม่ว่าดี ไปจีบสาวพูดไม่ได้  (อ่าน 14436 ครั้ง)

ออฟไลน์ N@mning again

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • Assistant Manager Director Golden Fish 001
Re: นึกดีไม่ว่าดี ไปจีบสาวพูดไม่ได้
« Reply #60 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 02:31:48 PM »
นานๆ มาที..จัดหนักเลยวุ๊ย... xxhaha
  จัดไม่หนักนะครับ.....อิอิ

หากรักแท้ มีได้แค่เพียงครั้งเดียว  งั้นผมก็คงไม่มีรักแท้แน่ๆ
เพราะสำหรับผม รักแท้มีได้หลายครั้ง แต่...
ในแต่ละครั้งมันจะเกิดขึ้นกับ "คนๆ เดียว" ไม่ใช่กับ

ออฟไลน์ ว่าง

• Most Value Player
Re: นึกดีไม่ว่าดี ไปจีบสาวพูดไม่ได้
« Reply #61 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 04:32:12 PM »
ผมว่า lugpolla แม่มแต่งเรื่องทั้งนั้นตามอ่านมาตั้งแต่ไปโพสที่ห้องLiveของ BLV แล้วหล่ะ หลายอย่างมันไม่มีความน่าจะเป็นเอาซะเลย...เรื่องดนตรีคลาสสิคเนี่ย..เห็นมีอยู่เกือบทุกเรื่องของเฮียเค๊าเลย คุณหนูเอย นักศึกษาบ้าง พนักงานบริษัทบ้าง ดาราAV บ้าง....เออ...เฮียแม่มโดมชัดๆ หรุบได้เลยว่า "แม่มแต่งเรื่องเอง"

แสดงว่าตามทุกมู้อะจิ คิดถุงนะ :6:

ออฟไลน์ N@mning again

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • Assistant Manager Director Golden Fish 001
« Reply #62 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 07:28:20 PM »

แสดงว่าตามทุกมู้อะจิ คิดถุงนะ :6:
  คิดถุงเหมือนกันนะ  ไป per pub เพ้อผับกันดีกว่า

หากรักแท้ มีได้แค่เพียงครั้งเดียว  งั้นผมก็คงไม่มีรักแท้แน่ๆ
เพราะสำหรับผม รักแท้มีได้หลายครั้ง แต่...
ในแต่ละครั้งมันจะเกิดขึ้นกับ "คนๆ เดียว" ไม่ใช่กับ

ออฟไลน์ badboyz08

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #63 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 02:01:32 AM »
 jed15 ได้ฟิลจิงๆ สุดยอดฮะ  jed15

ออฟไลน์ nuloger

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 09:35:39 AM »
อาร์ต มากเลยท่าน

ออฟไลน์ flyman99 ส่งเสริมให้คนไทยบินได้ ^_______^

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • สุภาพ เรียบร้อย พูดน้อย ขี้อาย
« Reply #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 11:22:50 AM »
เขียนได้สนุกดีครับ อ่านแล้วชวนติดตามจริงๆ เห็นภาพตามเป็นฉากๆเลย แต่อ่านๆแล้ว โดยส่วนตัวคิดว่าเป็นเรื่องแต่งเหมือนกันครับ ขอโทดนะคร้าบบบ

ผู้หญิงคือเพศแม่ ผมเลยอยากมีแม่หลายๆคน อิอิ