ผู้เขียนหัวข้อ: รวมฮิต เตือนภัย เครือหัวแตก อ่านไว้ก่อนเที่ยวดีที่สุดครับ  (อ่าน 74598 ครั้ง)

ออฟไลน์ ducky®

• Most Value Player
  • *
  • Since 1985
เกะหลายที่นะ  ลองคุยๆดู น่าเจรจาได้

ไม่ก็ เอาแบบพี่ชายผมคนนึง
MX มา เด็กมา ให้ออกบิล เก็บตังเด๋วนั้นเลย
พอเวลาหมด Mx หมด ก็เติมเป็นรอบๆไป อย่างงี้ ไม่มีมั่วแน่
ยุทธวิธีนี้ เหมาะกับร้าน หัวแตก แน่นอน

กลัวจะโดนหน้า3เอาอ่ะดิพี่ :หัวแตกแสรด!
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ น้องใหม่ นายวายุ

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • เริ่มรัก ไม่ง่าย แต่ เลิกรัก ยากกว่าอีก

กลัวจะโดนหน้า3เอาอ่ะดิพี่ :หัวแตกแสรด!

อย่าไปกัว
อยากกินนมเสือ
ต้องเข้าถ้ำเสือครับ

เกะร้านหัวแตกเนี่ย น้องๆหน้าร้าน น่ารัก น่าฟัดจะตาย

นรก กะ สวรรค์ อยู่ห่างกันฝ่ามือเดียวครับ

ออฟไลน์ NISMO_NA

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
คำคม ที่ควรจดจำ ก่อนเข้า คาราโอเกะหัวแตก>>> "ไม่ถึงสามหมื่น อย่าตื่นเต้น"

:yoyo-056 :yoyo-056

ล้อเล่นนะคับ

woWow

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อึ๊ยส์ ไม่เคยโดนถึงหมื่นนะครับ  xxseedd

อย่างครัวม้าน้ำ ก็เคยไป 2-3 ครั้ง ไปคนเดียว เรียกน้องมา 1 คน ก็หมดประมาณ 4 พันกว่าๆ 5 ทุ่ม ถึง ตี 4
มีแต่ ตอนไปกับ น้องชายแถวบ้าน ไปแป๊ปเดียวจริงๆครับ 7 พันกว่าบาท   xxsad ตั้งแต่นั้นมา ฉายเดี่ยวตลอดดีกว่าแหะ

ขอบคุณ สำหรับ กท นี้มากๆเลยครับ

:LK-diwoy

ออฟไลน์ devil pink

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • เค้าเรียกผมว่า...เทพ...จรัญ
นั่งอ่านไปอ่านมา สรุปโซนจรัญดีที่สุด จรัญคอนเฟริม
เทพจรัญ ณ ฝั่งธน

ออฟไลน์ Arther09

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
กำลังจะจัด top model คาราโอเกะ ปากซอยรามคำแหง 40 สะหน่อย คืนนี้ แต่มาอ่านเจอก่อน เห้อ --__--!!

ย้ายกลับถ้ำเดิม ติงติง กับ เหมือนฝัน ดีกว่า แนะนำครับเด็กแรง บริการดี หัวไม่เเตก

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
กำลังจะจัด top model คาราโอเกะ ปากซอยรามคำแหง 40 สะหน่อย คืนนี้ แต่มาอ่านเจอก่อน เห้อ --__--!!

ย้ายกลับถ้ำเดิม ติงติง กับ เหมือนฝัน ดีกว่า แนะนำครับเด็กแรง บริการดี หัวไม่เเตก
ละแวกทำการท่านน่าจะอยู่ใกล้ๆ ผมนะเนี่ยะ ผมก็เคยไปบ่อย ting ting กับ เหมือนฝัน (เมื่อก่อนน๊ะ 555)
แล้วที่บอกจะมาจัด top model ผมก็เคยคิดจะไปเหมือนกัน แต่มีคนเตือนไว้ก่อน (เกือบไป)
 :raddds21
ปล. อยากถามว่า เด๋วนี้ ting ting กับ เหมือนฝัน ความแรงเป็นไงมั่งครับ? วานบอกที
และ ดริ้งเท่าไร/ กี่นาที มีสตาร์ทไม๊ครับ?
เพราะผมไม่ได้ไปนานแระ เลยไม่ได้อัพเดทข้อมูล  jed15
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ Arther09

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ting ting & เหมือนฝัน ราคาเดิมครับ k.zero cool แต่ช่วงนี้เข้าเหมือนฝันบ่อยหน่อย ตามเก็บตกงาน อิอิอิ
k.riderkop ก่อเทีี่ยวร้านนี้เห็นเคยมาตอบเม้นนัดเที่ยวของผม
ปล.น่านัดชนเเก้วสักครั้งนะครับ

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
Top model เท่าที่ฟังจากเทพมามีแค่
 :หัวแตกแสรด! นิดๆ กะ

:หัวแตกแสรด! :หัวแตกแสรด! :หัวแตกแสรด! :หัวแตกแสรด!
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html