ผู้เขียนหัวข้อ: รักพีอาร์ แต่เค้าไม่เคยสนใจความรู้สึกเรา รึเปล่า  (อ่าน 4864 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขำเนอะ

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ที่ผมเริ่มรู้สึกเพราะไดอะล็อกของเธอมันคุ้นๆหูอยู่แถวๆบอร์ดนี้
คำทักทายคือ จะมาหาหนูมั้ย เข้าร้านกี่โมง ขอดริงค์ให้เพื่อนนะ อยากได้โทรศัพท์ใหม่

ตลกดี เราคนเที่ยวก็พยายามหากลยุทธ์ใหม่ๆ หาเหลี่ยมใหม่ๆเพื่อให้ได้  :otaku-tui+ โดยน้องๆจับไม่ได้ ไล่ไม่ทัน

แต่น้องๆไม่คิดมุกใหม่ๆในการไถเงินพวกเราเลยหรอครับเนี่ย

อันนี้ไม่ได้ด่าน้องๆว่าเป็น  :pling! นะครับ เพราะมันเป็นหน้าที่ ความรับผิดชอบและหน้าที่ของเขา แต่มุกมันโบราณมาก ไม่มีการพัฒนาเลย เดี๋ยวนี้ก็ยังทำแบบเดิมอยู่อีก

อ่านแล้วตกใจมากที่คุณคิดจะเอาเขาไปเลี้ยง เลี้ยงน่ะ ถ้ามีเงินทำได้แน่ แต่คุณจะเอาเขาไปอยู่ในฐานะอะไร แล้วเขาจะเห็นคุณเป็นตัวอะไร

อ่านตอนจบแล้ว เหมือนคุณจะเอาไปทำแม่ของลูกเลย

โอว์ ก๊อด
Take what you can. Give nothing back.

ออฟไลน์ Jaidee

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
 :dookdik15: ถอยด่วน ๆ

ออฟไลน์ MyOPia

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เห็นด้วยกับแรปนี้อ่ะคับ ถ้าท่านมีฐานะมั่นคงพอที่จะฉุดเค้าออกมาได้ ลองดูก็ไม่เสียหาย

แต่ถ้าทำแล้วสถานะการเงินของท่านจะสั่นคลอนก็อย่าเลยคับ ถ้าไม่ก็ลุยโลดคับพี่น้อง
กำลังจะบอกเหตุผลนี้เลย กดไลค์ ทีนึงครับ