ผู้เขียนหัวข้อ: การบ้าน @The Pimp  (อ่าน 19759 ครั้ง)

ออฟไลน์ thebie

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
การบ้าน @The Pimp
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 02:07:50 AM »
เกริ่น

หลายท่านถ้าไปตรวจสอบความเป็นสมาชิกของผมนั้น เป็นมานานแล้ว สมัยนั้น ไม่ได้สนใจอะไรแค่แวะเวียนเข้ามาอ่าน เพราะ ณ ตอนนั้นไม่อยากเที่ยว เลาจน์ หรือ การเที่ยวแบบนี้ มักจะชอบเที่ยว แบบ "จบในตอนมากกว่า" และแวะเวียนมาอ่านศาลาคนเศร้าเสมอ ๆ จนในที่สุด.....ก้อเกิดเหตุการณ์น้ำท่วมประเทศไทย....เอ๊ย ไม่ใช่....พอดีเป็นช่วงเดียวกัน...เร่ิมรู้สึกว่าการเที่ยวอ่างมันอิ่ม และเร่ิมไม่อยากไปเที่ยวแล้ว ไปจนเด็กรับรถยันแม่บ้านรู้จักเราหมด...ก้อเลยคิดไปอีกว่า...หรือว่า...เราต้องเดินเข้าเส้นทางสายนี้เสียแล้ว........จนในที่สุด ครั้งแรกมันก้อเกิดขึ้นที่...หัวหิน....ไม่อิ่ม...แถมโดนเด็กเคี้ยว...แว้ก เจ็บใจ...มา กทม....หาแหล่งใหม่ดีกว่า.....

และแล้ว....การเดินทางสายใหม่ก้อเริ่มต้น......

สมัยก่อน...The Bank คือที่ ๆ อยากไปมาก แต่ก้อกลัวเสียตังค์มาก เพราะมันก้ำกึ่ง และสามารถจบในตอนได้ พอกลับมาคราวนี้ ก้อได้ยินชื่อ The Pimp..........เอาวะ......จะได้ไปไหม

จนวันหนึ่ง เพื่อนรักทั้งสองได้เปิดเผยออกมาว่า เดี๋ยวนี้พวกเราไปเที่ยวผับแห่งนึง มันส์มาก เอ็กซ์มาก ..บลา ๆ ๆ ๆ ๆ มันเล่ากันไป แล้วก้อบอกว่า ใกล้บ้านมันด้วย ที่นั่น คือ THE PIMP....จนวันนึงพวกมันก้อนัดเราไป

ก่อนบอลยูโร...เริ่มต้น...ก่อนการเตะบอลจะเริ่มต้น คำว่า "บอลเถื่อน" "บอลสวยงาม" "หญ้า" "โค" ฯลฯ ทำให้ต้องกลับมาอ่าน CLV อีกครั้งเพื่อ....จะได้รำลึกไว้ว่า อย่าหลวมใจ.......

ป่ะ...เราเจอกับเพื่อนตอน 5 ทุ่ม....

ไปครั้งนี้...ไม่มีโอกาสได้เลือกเด็กเลย...เพื่อนจัดมาให้....สูงประมาณ 170 ซม.....น่ารักมากกกก......ดูดีทีเดียว จนตกใจว่าไม่น่าจะเจอในที่แห่งนี้ได้...อุบ๊ะ นางฟ้าชัด ๆ วันนั้น น้องเค้าใส่เสื้อ ฮอลแลนด์.....ผมขอเรียนเค้าว่า น้อง ฮ...แล้วกันนะครับ ผิวไม่ขาวมาก (อมเหลือง) สูง นมไม่ใหญ่ แต่ขาเรียวได้รูป ก้นงาม โอ๊ยยยย....ถูกใจ

ครั้งแรกที่ The Pimp และครั้งแรกกับการเที่ยวเลาจน์...ในครั้งนี้ จบลงด้วย การล้วงนิดล้วงหน่อย น้องก้อยอม (สงสัยทีม The Bank สอนมาดี หุ หุ)....สีก้นกับเป้าเราไปมา แค่นี้ก้อเสียวแล้ว แต่ที่สุดของความสุขคือ มองหน้าน้อง จิบสุรา คุยกัน หอมแก้มกัน โอ๊ยยย ไม่แปลกใจทำไมใคร ๆ เค้าถึงชอบกัน เด็กมันอัธยาศัยดี พออายุเยอะบางครั้ง "เซ็กส์" ก้อไม่ใช่ประเด็น เรากลับอยากมีคนอาเอาอกเอาใจ

ครั้งนี้ไม่เสียตังค์ใด ๆ เลย เพื่อนที่รักเลี้ยง แต่มีข้อมูลมาแชร์ให้ฟังด้วยครับ

เด็กที่นี่มี 2 ประเภท...ถอดได้ ถอดไม่ได้
และมีค่าตัว 2 ระดับ คือ PR กะ Model
Drink ละ 320 (non-member), และ 270 (member)

PR สตาร์ทที่ 3 ดื่ม + ทุก 30 นาที ส่วน Model สตาร์ทที่ 5 ดื่ม

มีห้อง VIP มากมายยัน ห้องปาร์ตี้ เริ่มตั้งแต่ก 2,000 - 8,500 ที่ชอบมากคือ หน้าห้องจะมีป้าย แปะว่า "ห้ามเข้า" พอเราเข้าไปแล้ว ถ้ามีป้ายนี้แปะอยู่ เด็กเสริฟก้อจะไม่เข้ามาเลยแม้แต่นิดเดียว เหมาะสำหรับเด็กแรง!!!! (แรงแค่ไหน ถ้าได้ลองแล้วจะมาเล่าให้ฟัง)

มี Theme Party ทุกวันพฤหัส เหมือนที่อื่น ๆ

Member 20,000 ได้ Black 10 + 2 (ช่วงนี้) แต่ถ้าไม่เป็นเมม Black = 3,500

พอดีผมได้ไป ไม้เอก วันที่ประกวด Maxim พอดี ถ้าวัดกันแล้ว น้อง Model ที่นี่ก้อสวยไม่แพ้ไม้เอก เช่นกัน แต่โดยรวม ไม้เอก เด็กเยอะกว่า แต่เด็กที่นี่แรงกว่าแน่นอน

ขอบคุณทุกท่านที่อ่านจนจบ

ผมเชื่อว่า....ผมจะได้ไปอีกแน่นอน หุ หุ หุ

ออฟไลน์ devil pink

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • เค้าเรียกผมว่า...เทพ...จรัญ
Re: การบ้าน @The Pimp
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 07:14:15 AM »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลและการบ้านคับ :kulorpa'
เทพจรัญ ณ ฝั่งธน

valentine42658

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 08:38:22 AM »
โอ้โห ราคาโหดมาก ดื่มละ320 สตาร์ท3ดื่ม กับ5ดื่ม

ออฟไลน์ เด็กโก-ลก

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
« Reply #3 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 05:26:22 PM »
โหดหรือเปล่าไม่รู้ แต่เด็กที่นี่แรงจริงขอคอนเฟริม
สวยแค่ไหนก็ถอดได้ ถ้าคุณกล้า นางแบบโคโยตี้ผมจับแก้ผ้าหมดแล้วที่นี่

แต่เช็คบิลทีหนาวเหมือนกัน ไปเด็ก 6คนผู้ชายแค่2 จับแก้ผ้าหมด ไม่รู้ใครเป็นใคร PR,Coyoty, model มั่วหมดเมานม
เช็คบิลซัดไป 37000 เมมเบอร์เปิดแล้วต่างหาก

« Reply #4 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 05:28:44 PM »
และเป็นอีกที่ ที่ตอนนี้ผมอยู่ประจำบ่อยสุดเมื่อมา กทม.
วันก่อนเมาไปยืนบนเวทีเป็นเสาให้นางแบบเพนท์เฮาส์จับรูดมาเล่น
.................
เพราะเบื่ออ่างก็ย้ายมาที่นี่เหมือนกัน

ออฟไลน์ Mazcotta

• หน้าไม่ให้ แต่ใจ celeb อ่ะ ไมอ่ะ
« Reply #5 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 09:13:29 PM »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ   

:6:

แต่ถ้ามีปรากอบด้วยล่ะก็  :ILPหื่น!

:godester

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #6 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 09:27:28 PM »
จริงอยากท่านเด็กโก-ลกว่า ท่านนี้เป็นหนึ่งในตำนานอ่าง สวยแค่ไหนเสร็จมาหมดแล้ว 5555

ผมยังว่าจะกลับไปเปิดเมม ที่นี่ต่แ เพราะเบื่ออ่างเช่นกัน

จำไว้แค่ มาม่าบอก เด็กกลุ่มนี้ถอดได้ ถอดไม่ได้ ปต่พอเมาก้อถอดได้เอง 5555

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
« Reply #7 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 03:48:31 AM »
อ่านแล้วอยากไปขึ้นมาทันที  :pomjorksard

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

« Reply #8 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 01:10:20 PM »
keyword ลับ สั่ง เฮอริเคนให้เด็กสิครับ
รับรองเรียบร้อยแค่ไหนเมาแล้วถอดจับนัวร์หมด บางคนติดใจไปต่อ

« Reply #9 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 02:49:56 PM »
keyword ลับ สั่ง เฮอริเคนให้เด็กสิครับ
รับรองเรียบร้อยแค่ไหนเมาแล้วถอดจับนัวร์หมด บางคนติดใจไปต่อ

ลาวา ไหวมั๊ยครับ กลัวเมาก่อนเด็ก

ออฟไลน์ Gee-t [ชีวิตแม่มห่วย]

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #10 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 04:46:26 PM »
แพงถูกตามความพอใจเลย ครับร้านนี้เน้นแรงยุแล้วชื่อ The bank การันตรี  :yoexp52

แต่ส่วนตัวผมว่ามีหลายเกรดปะปนมาให้เลือก  ก็เลือกที่เข้าตา คุ้มกระเป๋าตังค์ ก็แล้วกันครับ  :LK-diwoy

:dookdik2:
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

« Reply #11 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 05:02:02 PM »
แพงถูกตามความพอใจเลย ครับร้านนี้เน้นแรงยุแล้วชื่อ The bank การันตรี  :yoexp52

แต่ส่วนตัวผมว่ามีหลายเกรดปะปนมาให้เลือก  ก็เลือกที่เข้าตา คุ้มกระเป๋าตังค์ ก็แล้วกันครับ  :LK-diwoy

:dookdik2:

เห็นด้วยครับ ส่วนตัวเลือกที่นี่เพราะความแรง ที่อยากไปต่อ ส่วนหน้าตาถ้าไม่ถูกใจก้อว่ากันไปครับ

ปล. ผมอยากไปไม้เอก เหมือนกันครับ มีใครจะพาผมไปได้บ้างครับ  :ILPหื่น!

ออฟไลน์ maco

« Reply #12 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 01:53:52 PM »
อิอิ ร้านนี้ได้ข่าวว่าเด็กแรงครับ แต่ผมไปไม่ถึงซะที  :yoyo-063

ออฟไลน์ subi998

« Reply #13 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 02:12:53 PM »
อย่าไปลองมั้งจังคับ :xox03 :xox03
เข้าใจ.....แต่ทำไม่ได้

ออฟไลน์ Gee-t [ชีวิตแม่มห่วย]

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #14 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 04:19:36 PM »
อย่าไปลองมั้งจังคับ :xox03 :xox03

ไปเกะนัวกะสะพานควายอย่างเดิมดีแระ

เดินเข้า The pimp ไประวังเจอคนคุ้นเคยนะ  :dookdik2:
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

« Reply #15 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 11:13:57 PM »
 :onion-044

แพนด้าโรคจิต....อิอิ

www.facebook.com/thepimpbangkok

ตามไปดูภาพสาว ๆ ได้เลยฮ้าฟฟฟ

:ILPหื่น!

ออฟไลน์ xerxes

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • Rider Henshin!
« Reply #16 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 11:17:12 PM »
:onion-044

แพนด้าโรคจิต....อิอิ

www.facebook.com/thepimpbangkok

ตามไปดูภาพสาว ๆ ได้เลยฮ้าฟฟฟ

:ILPหื่น!

นึกว่าใคร หุๆๆ เพื่อนร่วมรุ่นนะเอง

« Reply #17 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 11:21:46 PM »
 xxhaha :madoo

เค้าเขินน้าา 5555

เพื่อนร่วมอุดมการณ์

ผมมือใหม่น้าาาา

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
« Reply #18 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 01:40:01 AM »
ขอบคุณสำหรับการแชร์นะครับ เพื่อนพี่ Xerxes เหรอครับ

ปล. พี่เด็ก-โกลก คราวหลังถ้าจะไปเรียก เด็ก 6 คน แล้วพี่แค่ 2 คนอีก

ลากผมไปปลิงด้วยนะครับ :pling!

เหล้าไม่กิน มือไม่แตะ ไปดูอย่างเดียว  :yoyo024
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

« Reply #19 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 12:48:01 PM »
ขอบคุณสำหรับการแชร์นะครับ เพื่อนพี่ Xerxes เหรอครับ

ปล. พี่เด็ก-โกลก คราวหลังถ้าจะไปเรียก เด็ก 6 คน แล้วพี่แค่ 2 คนอีก

ลากผมไปปลิงด้วยนะครับ :pling!

เหล้าไม่กิน มือไม่แตะ ไปดูอย่างเดียว  :yoyo024

เพื่อนประถม โรงเรียนเดียวกัน 55555

พึ่งรู้ว่าเพื่อนผมนี่ตัวพ่อทีเดียว สวดยอดดดดดด

ปล.​เด็กโกลกมาวันไหนไปด้วยยยย อิอิ