ผู้เขียนหัวข้อ: ขอสอบถาม ข้อมูล ร้าน Rainbow - สะพานควาย ครับ  (อ่าน 4520 ครั้ง)

ออฟไลน์ mew19th

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
คือว่า ผม อยากลองไปเที่ยวที่ เรนโบ ดูครับ แต่ยังไม่มีข้อมูลเรื่อง แผนที่ พิกัดการเดินทางเลย เลยอยากมาขอรบกวนพี่ๆท่านสมาชิก ช่วยแชร์ความรู้

รวมถึง ค่าเหล้า ค่าดื่ม ต่างๆด้วย

ส่วนคำถามสุดท้าย ร้านนี้ . . มั่วบิล - แพง - หัวแตก ไหมครับ?

ขอขอบคุณครับ

ปล. ผมได้ตั้งกระทู้นัดเที่ยวไว้ หากใครสนใจไปร้าน เรนโบ ด้วยกันได้นะครับ ( เสาร์ 28/7/12 )

ออฟไลน์ Ex-GoR [ระยะทำใจ]

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
Re: ขอสอบถาม ข้อมูล ร้าน Rainbow - สะพานควาย ครับ
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 08:35:07 PM »
มารอผู้รู้ ท่านพี่ จขกท ใช้คำสั่ง ค้นหา ข้างบนได้เลยคับ ผมไม่เคยไปเลยตอบให้ไม่ได้รอท่านอื่นนะคับ

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
Re: ขอสอบถาม ข้อมูล ร้าน Rainbow - สะพานควาย ครับ
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 08:37:01 PM »
เรนโบว์ปกติไม่โขกอยู่แล้วครับ
ยกเว้นถ้าไปคนเดียว  ต้อง ดูบิลดีๆนะครับ ^^
แต่ถ้าหลายๆคน เฉลี่ย กินเมาๆ ตกคนละ 300 - 400 บาท

ส่วนเด็ก ไม่แน่ใจ ราคา ว่า  ชม ละ 200 ป่าว

เหล้าก็มีหลายเกรด
มิกซ์จำไม่ได้ว่าเท่าไหร่

การเดินทาง ถ้าคุณรู้จัก บิ๋กซีสะพานควาย ก็เดินตามทางไปถึงไฟแดง เลี้ยวซ้ายครับ
(บิ๊กซีจะอยู่ซ้ายมือของเรา)

ไม่ก้อขึ้นรภไฟฟ้าไปลง ถานีพานควายเลยครับ ^^

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ Laluna

• CLV VIP Member
  • สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 09:18:01 PM »
จาก bts สะพานควายลงมาทางฝั่ง Big C เดินผ่าน Big C ไปจะเจอแยกไฟแดง เลี้ยวซ้ายเดินตรงมาอีกนิดจะเจอครับ จะอยู่ใกล้ๆเซเว่น
ทางเข้าร้านไม่ใหญ่ แต่พอเดินเข้าไป มานหญ่ายมากกก
ผมไปตอน drink ละ 80 ตอนนี้เท่าไหร่ไม่รู้ฮะ

โชคดีหญ้าหวานนะฮะ  :kulorpa'

ออฟไลน์ devil pink

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • เค้าเรียกผมว่า...เทพ...จรัญ
« Reply #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 07:44:13 AM »
เคยเปิดเจอข้อมูลเด็กนั่งกัน ชม.ละไม่ถึง 100 (อันนี้ไม่รู้จิงหรือป่าวแต่นานแล้วนะ) ยังไงไปแล้วเป็นยังไงมาบอกกันด้วยละ

จะไ้ด้ลองไปบ้าง เบื่อ ปรี้ เด็กนวดฯแระ อิอิ
เทพจรัญ ณ ฝั่งธน

ออนไลน์ mAdoo^_^

« Reply #5 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 08:45:41 AM »
ให้ขึ้นรถไฟฟ้า ลงสถานนี้อโศก แล้วต่อรถไฟใต้ดินมาลงจตุจักร แล้วต่อรถไฟฟ้ามาลงอารีย์ เดินย้อนมาทางสี่แยกสะพานควายแล้วเลี้ยวขวาเข้าถนนสุธิสาร

เดินไปเรื่อย ๆ จะเจอร้านทีเด็ด มิวสิค พอเลยไปหน่อยจะเห็นแหล่งที่มีร้านอีก สามสี่ร้าน จะเห็นแสงไฟเยอะแยะไปหมด นั่นแหละครับแสดงว่า คุณเดินเลยแล้ว

ให้เดินย้อนกลับไปทางสี่แยกใหม่ จะเจอร้านใบตองอยู่ด้านซ้ายมือ แวะเข้าไปในร้านซักแป๊บ จะเข้าห้องน้ำ หรือเดินดูบรรยากาศก็แล้วแต่ แล้วเราก็เดินออกจากร้้านมา มองข้ามถนนไป อ้าาา นั่นแหละร้านเรนโบว์ที่ตามหาครับ

:yoyo-056

ออฟไลน์ nirvana14

• หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
« Reply #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 10:32:53 AM »
ดริงค์ 90 บาท/ 30 นาทีครับ เหล้าแสงแบน ร้อยก่าบาท. ส่วนขวดปกติมีหมดครับ ฮันเดรด. เบลน285 สี่ร้อยก่าบาท มิกซ์ไม่เกิน 30 บาท หัวไม่แตกแน่ครับ

valentine42658

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 01:38:05 PM »
เคยเปิดเจอข้อมูลเด็กนั่งกัน ชม.ละไม่ถึง 100 (อันนี้ไม่รู้จิงหรือป่าวแต่นานแล้วนะ) ยังไงไปแล้วเป็นยังไงมาบอกกันด้วยละ

จะไ้ด้ลองไปบ้าง เบื่อ ปรี้ เด็กนวดฯแระ อิอิ
จิงเหรอว้า งั้นวันเกิดเจอกัน ห้ามเบี้ยวนะว้อย เอาแบบอยู่ด้วยกันทั้งคืนนะ ไม่เอาแบบมาแจมนะ