ผู้เขียนหัวข้อ: เรื่องนี้ไม่มีน้ำตา . . มีแต่ความอึดอัดในใจ  (อ่าน 7793 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zero CooL

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
 :dookdik2:  กางเต๊นท์ รออ่านด้วยคน
เคยไปแต่ บาร์เซ แต่ NERD ยังไม่เคยไป ว่างๆ จะไปมั่ง  :onoinyong
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ subi998

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
มาลงชื่อ...

รอเผือกอยู่นะครับ  :dookdik24:

เลอะเทอะไร
เข้าใจ.....แต่ทำไม่ได้

ออฟไลน์ Coffee

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
สอบถามหน่อยครับ ร้าน Barsay นี่ จะมีเด็กเสริฟ์ประจำโต๊ะเหมือนร้าน Nerd หรือเปล่าครับ

เท่าที่ท่านเล่ามาเหมือนมีเด็กประจำโต๊ะนั้นเลย แล้วเรียกนั่งเลยได้หรือเปล่าครับถ้าได้ต้องเสียกี่ดริ๊ง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ PJS...

• Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
เก็บ level เยอะคับ.. :6:

ออฟไลน์ insaner (ขอต้อนรับความโสดอีกครั้ง)

• Why So Serious?
เลอะเทอะไร

สงสัยเราต้องไปพิสูจน์กันซะหน่อยละ
เมื่อเป็นคนดี ก็ไม่ได้ดี  กลับไปเป็น "คนเลว" แบบเดิมดีกว่า...

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
 :dookdik26:

เขียนได้ดีครับ รออ่านๆ 

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

รอตอนต่อนะครับ  :GoFL
ปล. ว่าจะลองไปบาเซ่อยู่เหมือนกันเลย
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ naruto789

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
น่าติดตามครับ

เขียนได้ดี  :yoexp52

ออฟไลน์ Aki

อ่านเพลินดีจัง

มาต่อไวๆนะครับ  :LK-diwoy

ออฟไลน์ DoctorP

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
สอบถามหน่อยครับ ร้าน Barsay นี่ จะมีเด็กเสริฟ์ประจำโต๊ะเหมือนร้าน Nerd หรือเปล่าครับ

เท่าที่ท่านเล่ามาเหมือนมีเด็กประจำโต๊ะนั้นเลย แล้วเรียกนั่งเลยได้หรือเปล่าครับถ้าได้ต้องเสียกี่ดริ๊ง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอตอบแทนนะครับ......

Barsay จะไม่สามารถให้ดริ๊งค์แล้วให้น้องมานั่งได้...น้องจะยืนคุยที่โต๊ะได้อย่างเดวครับ (ผิดหวังอ่ะเด๊ะ xxhaha)

แต่น้องจะยืนคุยได้นานรึเปล่า...แล้วแต่ค่าเครื่องดื่มที่มอบให้น้องและคารมณ์ครับ  :kulorpa'

ออฟไลน์ nuloger

• *
Re: เรื่องนี้ไม่มีน้ำตา . . มีแต่ความอึดอัดในใจ
« Reply #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 10:04:29 AM »
เพิ่งเข้ามาอ่าน ศาลาคนเศร้า ไม่นาน ส่วนใหญ่เน้นร้านเกะ มากกว่า พออ่านแล้ว ใช่เลย ความรู้สึกแบบนี้ล่ะ บอลสวยงาม เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ Love Is

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลด ละ เลิกเหล้า !!!
Re: เรื่องนี้ไม่มีน้ำตา . . มีแต่ความอึดอัดในใจ
« Reply #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 10:20:40 AM »
รอติดตามน่ะคับ

ออฟไลน์ ironhide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 10:33:41 AM »

และมีหลายครั้งที่ น้องA หันมามองผมและยิ้มให้ผม อยู่เนืองๆ ผมก็ยิมตอบเธอไปทุกครั้ง

ที่เธอส่งยิ้มมา ( ในใจผมรู้ครับ ว่า เธอต้องมีแฟนแล้วแน่ๆ และผมเชื่อซะเหลือเกินว่า

พี่ๆสมาชิกในนี้ ที่ชื่นชอบ น้องๆโค หรือ น้องๆเกะ คงจะต้องคิดไว้ก่อนว่า เธอน่าจะมีแฟนแล้ว

น่าตาดีขนาดนนี้ เป็น โสดทำไม ? จริงไหมครับ ) พอผมคิดมาถึง จุดนี้ ผมก็ยอมรับได้นะครับ

ถ้าเธอมีแฟนแล้ว และเราคงเป็นได้แค่ลูกค้าที่ดี แต่ผมยินดีครับ ที่จะเป็นเช่นนั้น เพราะรู้ตัวผมดี

ว่าผมคงทนไม่ไหวแน่ๆ ถ้าต้องมีแฟนทำงาน กลางคืน ผมคงทนไม่ไหวที่จะต้องเห็น หรือ รับรู้

ว่าแฟนผม ต้องไปแลกเบอร์ หาฐาน ลูกค้า . . . ขอให้เป็นแบบนี้ล่ะดีแล้ว อยากเจอก็มาหา

อยากคุยก็มาหา สิ่งที่เราเสียมีแค่เงิน แต่ใจเรา ความรู้สึก ยังอยู่ครบ ไม่ได้หล่นไปไหน . . .

ชอบครับความรู้สึกแบบนี้ มาต่อนะครับ รออยู่ อ่านแล้วลุ้นดีครับ
ถ้าถามกูกลับว่าชอบผู้หญิงแบบไห­น คำตอบคือ แม่ของลูก คงไม่ใช่พวกมึงหรอก กิน เที่ยว วัตถุ

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
« Reply #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 01:23:26 PM »
.......

ถ้าเธอมีแฟนแล้ว และเราคงเป็นได้แค่ลูกค้าที่ดี แต่ผมยินดีครับ ที่จะเป็นเช่นนั้น .....

.....

อยากคุยก็มาหา สิ่งที่เราเสียมีแค่เงิน แต่ใจเรา ความรู้สึก ยังอยู่ครบ ไม่ได้หล่นไปไหน . . .

.....

โอเค มี ผิดหวังอยู่นิดๆ แต่ผมก็ดีใจที่เธอบอกผมตรงๆ ไม่ต้องมานั่งหลอกกันไปมา ให้เชื่อใจ

และไว้ใจ . . . แบบนี้ล่ะที่ผมชอบ  คนตรงๆ ) 

.....

ผมกลับมานั่งคิด ต่อว่า เราเสียใจไหมกับ ประโยคที่ว่า เธอมีแฟนแล้ว . . .

ผมได้แต่ตอบกับตัวเองว่า ไม่ ไม่ ไม่ เราไม่เสียใจหรอก ดีซะอีก จะได้รู้ว่าเค้าไม่หลอกเรา

.....

เธอก็เป็นคนที่ซื้อใจผมได้ และ ผมก็ยินดีที่จะเป็น พี่ หรือเพื่อน หรือ ลูกค้า เป็นอะไรก็ได้ที่ทำให้ผม

สบายใจ เวลาได้เจอหน้าเธออีกครังนึง

ชอบครับความรู้สึกแบบนี้ มาต่อนะครับ รออยู่ อ่านแล้วลุ้นดีครับ

ชอบเหมือนกันครับ กับความรู้สึกและความคิด ในแต่ละประโยคที่ผมตัดๆ มา (ขออภัยถ้าทำให้เนื้อหาไม่ต่อเนื่องครับ)
 :dookdik6:

เหล่านี้มันคือ จุดเริ่มต้นของความรักครับ ซึ่งผมก็คิดคล้ายๆ กับ จขกท.  แต่เตือนไว้นิดนึง อย่าเผลอถลำลึก (ผมเคยเจ็บมาแล้ว)
 xxmsn-cry

ปล. ยังรอ จขกท. มาเขียนเรื่องราวอันน่าติดตาม ต่อไปนะครับ  (หายไป 2 เดือนแระ น๊าาาา  xxsard )

o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ nok_vagabond

• *
« Reply #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 10:31:47 PM »
สวยงามๆ... :10:

ลงชื่อติดตามด้วยคนคับ  :RABBIT030

mamepoko

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 09:03:48 AM »
 :dookdik26: ติดตาม อยู่ นะ เกิ๊บ  :dookdik26: