ผู้เขียนหัวข้อ: มีเรื่องอึดอัดใจมาเล่าให้ฟัง + รีวิว ร้าน เพ้อ  (อ่าน 26654 ครั้ง)

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ mew19th

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
 ขอบคุณทุก ความเห็นมากๆครับ

จริงดั่งที่ ท่านพี่ กล่าวไว้ ว่า ราคามันไม่ค่อยสมเหตุสมผล ซึ่งผมก็เห็นด้วย

ผมว่าน้องเค้าหิว ( เงิน ) เกินไปนิดนึง ถ้ามาทำตีเนียนไปเรื่อยๆ อาจได้ใจผม

แต่มาแบบ โฉ่งฉ่างแบบนี้ รุ้เลยว่า จิงใจ หรือ จิงโจ้

ส่วนเรื่องหน้าตา จิงๆผมมีรูปนะครับ แต่ไม่กล้าโพส เดี๋ยวจะมีพระเอกมาเล่นงาน

เอาเป็นว่า ก็ ระดับนึง แต่ไม่สมราคา อยุ่ดีครับ ( ราคานี้ลงอ่าง หน้าตาดีกว่า มีถมเถ )

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
ลองสานต่อสิ เค้าอยากรู้ว่าจะเป็นไง

:yoyo-063

ออฟไลน์ oozerofastoo

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
 :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

น้องเอ่ย คิดได้ก็ดีแล้ว อย่างที่พี่บอกนั้นแหละ

ถ้าไงถ้าอยากลองก็ลองใจน้องเค้าดูบอกไปเลย

ว่าไม่มีเงิน ๆ เดือนยังไม่ออก แล้วดูว่าน้องเค้าจะว่ายังไง

แต่ยังไงก็ระวังตัวไว้หน่อยนะน้องรัก แต่ถ้าไงขาด

เพื่อนเที่ยว โทรหาพี่แล้วกันนะ พี่พร้อมจะไปกินหญ้าด้วยแล้ว

:cofc-9drinks :cofc-9drinks :cofc-9drinks

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• CLV VIP Member
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
หญ้าราคาแพงจริงๆ ดีนะที่ทั่นไม่เล่นด้วยไม่งั้น  :หัวแตกแสรด!  :onoinjon21

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

Maverick

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ราคานี้ ได้ มากกว่า แซนวิชเลยนะครับ

ไม่เชื่อลองถามท่านมาดูซิ

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
แหะๆ ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน ทักทายทุกๆท่านด้วยนะครับ :xox02
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ ironhide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
เคยไปครั้งนึง แค่ไปนั่งมองนมหน้าตูด คงพอครับ
ไม่หวังมากกว่านั้นดีกว่า

เหมือนไปรบแล้วต้องดูกำลังคู่ต่อสู้ อิอิ
ถ้าถามกูกลับว่าชอบผู้หญิงแบบไห­น คำตอบคือ แม่ของลูก คงไม่ใช่พวกมึงหรอก กิน เที่ยว วัตถุ

ออฟไลน์ Love Is

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลด ละ เลิกเหล้า !!!
เคยไปครั้งนึง แค่ไปนั่งมองนมหน้าตูด คงพอครับ
ไม่หวังมากกว่านั้นดีกว่า

เหมือนไปรบแล้วต้องดูกำลังคู่ต่อสู้ อิอิ

แสดงว่า ไปมอง บ่อย ๆ อ่ะจิ  :dookdik26:

ออฟไลน์ salacidre (Mode:พร้อมลั้ลลา)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
แล้วน้องดันบอก เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา !!!  ดอกแท้เหลา เรียกมาได้  :meungtayy  :madoo

ปล.ได้ไม่คุ้มเสียแน่นอน
....If I die tomorrow I'd be allright Because I believe That after we're gone The spirit carries on......... by Dream Theater

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

มะเคยจีบแนวนี้เลยฮับ  ใครเคยช่วยมาแชร์ก็ดีนะฮับ  :yoexp51