ผู้เขียนหัวข้อ: สิ่งที่ยังเหลืออยู่  (อ่าน 17010 ครั้ง)

ออฟไลน์ TK-Y ( ใจเธอเป็นของฉันคนเดีียว )

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • อย่าให้อะไรมาทำให้ความรักต้องพังลง เพราะต้องมีหนึ่งคนชีวาวาย
สิ่งที่ยังเหลืออยู่
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 12:28:22 PM »

จากที่อ่านแบบไม่ลอคอินจนเกือบหมด ผมก็ได้ลอคอินเข้ามา เม้นบ้าง  แต่สำหรับกระทู้แรกที่ผมอยากตั้งก็คือ ศาลาคนเศร้าครับ เพราะผมอยากถ่ายทอดความรู้สึกที่มีให้กับ ผญ.คนหนึ่งที่ผมรักมากมายแต่สุดท้าย สิ่งที่ยังเหลือให้ผมก็คือ.....( จะขอกล่าวในตอนท้ายๆเครื่องนะครับ )

ปล.ผมขอพิมพ์ใส่มือถือก่อนเพราะมันพิมพ์ได้ง่ายแล้วผมจะไปแก้ไขในคอมพ์ทีหลังนะครับ ตอนนี้อ่านยากสักหน่อยก็ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ยังไม่ไปไหน หัวใจของเธอฉันยังดูแลอยู่

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• Moderator
  • Most Value Player
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
Re: สิ่งที่ยังเหลืออยู่
« Reply #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 12:37:54 PM »
ติดตามครับ :dookdik6:

ผมชอบ CLV เพราะมันมีเรื่องราวนี่แหละ  ให้ตายสิ :yoexp51
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

mamepoko

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 12:42:10 PM »
ติดตามด้วย เกิ๊บ ของเค๊า มันไม่ ค่อย มีเรื่อง ราว เลย มีแต่ เรื่อง คาว  :singleso-noiy :singleso-noiy

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 01:12:55 PM »
มารอติดตามและให้กำลังใจคับผม

ออฟไลน์ TK-Y ( ใจเธอเป็นของฉันคนเดีียว )

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • อย่าให้อะไรมาทำให้ความรักต้องพังลง เพราะต้องมีหนึ่งคนชีวาวาย
« Reply #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 01:24:56 PM »

6 ปีแห่งความหลัง 3 เดือนแห่งความว้าวุ่น 1 เดือนของความเจ็บปวด และยังคงเจ็บมาจนทุกวันนี้ ขออนุญาติลงชื่อจริงของเธอ เพราะผมอยากให้เป็นอนุสรณ์ว่าครั้งหนึ่งเธอมีความสำคัญกับผมอย่างไร

เข้าเรื่องเลยดีกว่านะครับ ย้อนไปเมื่อ 6 ปีก่อน ผมตัน(ไม่ใช่อิชิตันนะครับ )พ่อผมคงอยากตั้งชื่อให้เหมือนคุณตันผมจะได้มีความขยันและอดทนเหมือนเค้าน่ะครับ บ้านของผมอยู่ฝั่งนนท์ครอบครัวประกอบไปด้วย พ่อแม่และน้องสาว ก็ทำธุระกิจส่วนตัวกันไป แต่สำหรับผม ผมเลือกที่จะเรียนออกแบบเพราะผมชอบอะไรที่แตกต่าง ทำไมต้องทำงานในบ้าน ผมไม่ชอบที่ต้องอยู่ในกฎสักเท่าไร เมื่อผมเรียนจบผมก็ไปทำงานแถวประจวบ พ่อกับแม่ไม่อยากให้ผมไปทำงานไกลๆ แต่ผมก็ขัดใจท่านจนได้ ก่อนผมจะไปก็เรียกน้องสาวมาคุยด้วย(น้องเรียนปีสี่ กำลังจะจบ )ว่าเมื่อผมไม่อยู่ช่วยดูแลพ่อกับแม่ด้วยล่ะ แล้วว่างๆหรือมีปัญหาอะไรก็ให้โทรหาผม น้องก็รับปากเป็นอย่างดี ซึ่งมันทำให้ผมสบายใจ วันรุ่งขึ้นผมจึงออกเดินทางไปประจวบ

ชีวิตการทำงานของผมไม่มีอะไรมาก ก็ทำงานไปเรื่อยๆ วันหยุดก็เข้าไซค์งานบ้าง เที่ยวบ้างตามประสาผู้ชาย จนวันหนึ่งเป็นวันที่ผมได้ลาพักร้อน 5 วัน ผมจึงได้ขับรถกลับบ้านที่นนท์ของผม ยังไม่ทันถึงบ้านเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันมานานก็โทรมาหา มันบอกกับผมว่าอยากกินเหล้า มันเลิกกับแฟนที่กำลังจะแต่งงานกัน ( งงเหมือนกันว่าเลิกทำไม )ผมก็เลยถามมันว่าจะให้ไปแถวไหน มันบอกแถวศรีนครินทร์ เอ่อ...ผมต้องย้อนกลับ ชิมิ สราดนิ!!! เนื่องจากมันนอยด์ผมเลยไม่อยากต่อว่ามันครับ ผมก็ทำตามที่มันเรียกร้องเอ้ยขอมา

เวลาสามทุ่มกว่าๆผมก็ไปสถานที่ที่มันนัดผม สมมุติว่าชื่อ บ บ บอกให้ผมเดินเข้าไปตรงโซนที่โคโยตี้เค้าเต้นกันอยู่ (หอยทอดนี่มันทำไมต้องไปนั่งใกล้ๆอย่างนั้นด้วย )แต่อย่างว่าผมขี้เกียจด่ามัน

ผม - เฮ้ย บ ไม่เจอกันนานเป็นไงบ้างวะ แล้วทำไมต้องเลิกกับแฟนทั้งๆที่ใกล้จะแต่งงานกันอ่ะ

บ - หน้าแบบนี้ดูสบายมั้ยล่ะ แค่กุยังไม่ตายเท่านั้งเอ้งง แล้วที่มรึงถามว่าไมกุเลิกกัน ก็เค้าท้องไงวะ กุเลยต้องเลิก

ผม - ???? ว่ะอะไรวะแค่ท้องถึงกับเลิก มรึงไม่ใช่ลูกผู้ชายเลยว่ะทำเค้าท้องแล้วเลิกเนี่ย!!!!

บ - ไอ่สราด!!!มรึงด่ากุทามม้าย เค้าไม่ได้ท้องกับกรู้ เอี้ยเอ้ยถามกุสักคำยังว่าเค้าท้องได้ยังไง เมริงลืมเหรอไงว่ากุอยู่เมืองนอกแล้วเค้าอยู่เมืองไทยอ่ะ อาวกันทางโทรสับงั้ย!!!

ผม - อ่าว เอ๊ะ เอ่อ เออ...กุลืม กุผิดเองว่ะ กุขอโทษ แล้วที่บ้านเค้าล่ะ เรื่องงานแต่งด้วย เค้าจะทำไงกันวะ

บ - กุไม่รู้กุไม่อยากรับรู้เรืองของเค้าแล้วว่ะ

ผม - เออ ตามใจแล้วแค่กินเหล้าระบายความในใจ ทำไมต้องพามาในที่มีสาวๆด้วยวะ

บ - ไม่ต้องถามกุ ก็บอกแล้วมาคลายเคลียด มันก็ต้องมีสาวๆด้วยสิ ผู้ชายสองคนจะหายเครียดได้ไง

ผม - ตามใจ ไหนๆก็ไหนๆแล้วเลยตามเลยล่ะกัน

ซักพักมันเรียกเซลล์มาบอกขอน้องๆสองคน เด็ดๆนะ เซลล์รีบเลยครับ หายไปแป๊บเดียวได้เด็กมาห้าคน แล้วไงเนี่ยต้องเอาหมดเลยมะ (ไม่ค่อยรู้เรื่องด้วยสิ )
ยังไม่ไปไหน หัวใจของเธอฉันยังดูแลอยู่

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 02:38:26 PM »
ลงชื่อขอติดตามด้วยคนครับ :10:
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ ~@ DiscrepancY - เก้าหาง @~

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • !!! CunninG TrickY !!!
« Reply #6 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 02:40:47 PM »
ปูเสื่อรอจ้า
 :dookdik6:
~@ Faith in the decision....No matter what will be @~

« Reply #7 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 02:42:34 PM »
  ขอบคุณทั้งสามเม้นนะครับ ต่อนะครับ พอเซลล์พาน้องๆมาให้เลือก อย่าถามนะว่าผมเลือกใคร ผมสละสิทธิ์ให้เพื่อนเลือกก่อนเลย ของผมใครก็ได้ ก็เรามาเที่ยวนี่ครับไม่ได้มาหาแฟนซะหน่อย 5555 บ มันเลือกไม่ถูกระหว่างน้องเฟร กับน้องเฟย ( แฝด )มันเลยขอเป็นน้องพลับซักวันขอสองเลยละกัน อืมตามสบายเลยเพื่อน เซลล์ก็ถามผมว่า

เด้วมาต่อนะครับ

ออฟไลน์ Kimber

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • หัวใจต๊อแต๊
« Reply #8 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 02:44:57 PM »
มารอด้วยคน

« Reply #9 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 03:18:07 PM »
  น้องไม่เรียกเด็กนั่งเหรอคะ เหลือสามเหมามั้ยคะ เอ่อ...ถ้าผมไม่เลือกล่ะครับคือผมอยากนั่งกินเหล้าคุยกับเพื่อนๆน่ะครับ เซลล์ก็ยังเซ้าซี้จนผมรำคาญ กำลังจาพูดอะไรบางอย่างออกไป ก็มีเสียงลอยมาอย่างเยือกเย็นว่า ถ้าเค้าจะคุยกับขวดเหล้าก็ปล่อยเค้าเถอะค่ะแม่ มายืนนานล่ะเสียเวลาค่ะ โหยเธอกัดผมช่ายมะ พอหันไปสบตาเธอเท่านั้นแร่ะ มันเหมือนมีกระเสดึงดูดแปลกๆ (แต่ผมไม่ได้เลือกใครนะครับ) วันนั้นผมก็ขอตัวไอ่ บ กลับก่อนเพราะตอนเช้าต้องพาแม่ไปทำธุระ แต่คืนนั้นผมนอนไม่หลับเลย คิดแต่หน้าของเธอคนนั้น ( เกิดอะไรขึ้นกับใจตรูวะเนี่ย!!!) เช้าวันรุ่งขึ้นผมก็พาแม่ไปทำธุระ ไม่รู้อะไรของแม่ทั้งวันเลย แต่พอตกเย็นผมรู้สึกติดค้างอยู่ในใจ อาการเพลียๆเหนื่อยๆก็หายไปผมรอเวลาสองทุ่มเพื่อจะได้ไปทำในสิ่งที่ติดอยู่ในใจ ( ประโยคที่บอกว่า เค้าอยากคุยกับขวดเหล้าก็ปล่อยเค้าเถอะ ยืนนานมันเสียเวลา เนี่ย!!!) ทำให้ผมอยากไปเจอเธออีกที ทั้งที่เธอไม่มีอะไรที่น่าสนใจเลย นอกจากแววตาที่ดูเศร้า ใจลอยออกจากบ้านมาซักพัก เอ๊ะมาถึงร้านตั้งแต่เมื่อไรวะเนี่ย หึยยยยมาถึงก็ถามหาเซลล์คนเดิม พอแกเดินมาเห็นหน้าแกก็งง ผมบอกแกไม่ต้องงงเดี๋ยวไอ่ บ ก็ตามมา แกหัวเราะเบาๆ แกถามว่าเล็งใครไว้หรือป่าวคะ ผมบอกกับเซลล์ว่า คนที่พูดว่าผมอยากคุยกับขวดเหล้ามาป่ะ ถ้ามาเอาคนนี้ แกบอกมาสิคนนี้ไม่ค่อยหยุดหรอกมาเกือบทุกวัน เด้วไปพามานะ แกหายไปพักนึงก็พาเธอเข้ามา เธอเห็นหน้าผมก็พูดว่าเรียกผิดคนป่ะคะหรือว่าเห็นชั้นเหมือนขวดเหล้า ให้ตายสิปากเธอร้ายมาก ( คิดแล้วน่าจับมาจูบซะ )ผมบอกเซลล์ว่าลงดื่มด้วยนะ ผมเหมามั้งคืน ดูหน้าเธอตกใจในตอนแรกแล้วก็เปลี่ยนเป็นปกติโดยเร็วเหมือนไม่รู้สึกอะไร แต่ผมรู้ว่าเธอหวั่นๆ ก็ไม่เข้าใจหรอกนะครับว่าเธอหน้าสนใจตรงไหน ผู้หญิงตัวเล็กๆผิวคมๆหน้าบ้านๆ ปากก็จัด ไม่น่าเชื่อเธอกลับทำให้ผมหวั่นไหวได้ สงสัยคงจะเป็นที่แววตาของเธอที่ดูเศร้า มันชวนให้น่าค้นหาว่าเธอมีอะไรอยู่ภายในท่าทางที่แข็งๆของเธอหรือไม่ ( ต่อไปเป็นบทสนทนาของผมกับเธอ )

ออฟไลน์ KDN

• เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #10 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 04:25:08 PM »
 :LK-diwoy

ลงชื่อตามอ่านค๊าบบบบบ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
« Reply #11 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 04:37:17 PM »
  ขอบคุณทั้งสามเม้นนะครับ ต่อนะครับ พอเซลล์พาน้องๆมาให้เลือก อย่าถามนะว่าผมเลือกใคร ผมสละสิทธิ์ให้เพื่อนเลือกก่อนเลย ของผมใครก็ได้ ก็เรามาเที่ยวนี่ครับไม่ได้มาหาแฟนซะหน่อย 5555 บ มันเลือกไม่ถูกระหว่างน้องเฟร กับน้องเฟย ( แฝด )มันเลยขอเป็นน้องพลับซักวันขอสองเลยละกัน อืมตามสบายเลยเพื่อน เซลล์ก็ถามผมว่า

เด้วมาต่อนะครับ

ชอบครับ  :dookdik6: ถูกครับ!! เรามาเที่ยวไม่ได้มาหาแฟน ใครทำให้เราสนุก หน้าตาเป็นเรื่องรองครับ  :Ont-hodsard

และ ขอติดตามอ่านด้วยคนนะ อิ อิ  :10:
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ Laluna

« Reply #12 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 05:01:00 PM »
รอติดตามครับ

valentine42658

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #13 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 05:17:10 PM »
้เรื่องราวน่าสนใจมาก มาต่อด่วนๆเลยนะคับ อย่าให้ค้างคา   :yoexp51   

ViNNY

« Reply #14 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 05:23:25 PM »

มารอติดตามครับ  :10:

ออฟไลน์ Ex-GoR

• กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #15 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 05:36:04 PM »
มารอคับ

ออฟไลน์ Mr.smiley

« Reply #16 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 05:39:55 PM »
ปูเสื่อรอด้วยคน  :maow!
    " สวยงาม และ บัดซบ ในเวลาเดียวกัน "

ออฟไลน์ ULB (Somewhere I Belong)

• CLV Angel
  • จะไปตามหารักที่ไหน ก็ในเมื่อรักนั้นอยู่รอบๆตัวเรา
« Reply #17 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 05:56:47 PM »
ลงชื่อรออ่านด้วยคนค่ะ ^^
อย่าคิดว่ารักจะเหมือนละคร ที่ฉากจบทุกตอนจะแฮปปี้ Happy Ending

ออฟไลน์ flyman99 ส่งเสริมให้คนไทยบินได้ ^_______^

• สุภาพ เรียบร้อย พูดน้อย ขี้อาย
« Reply #18 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 11:34:36 PM »
ลงชื่อค้าบ  ขอตื่นเต้นๆนะฮ้าบบบบ

ผู้หญิงคือเพศแม่ ผมเลยอยากมีแม่หลายๆคน อิอิ

ออฟไลน์ nok_vagabond

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #19 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 12:04:31 AM »
ติดตามครับ :dookdik6:

ผมชอบ CLV เพราะมันมีเรื่องราวนี่แหละ  ให้ตายสิ :yoexp51

เหมือนกันเลยคับ...

ลงชื่อติดตามๆ