ผู้เขียนหัวข้อ: สิ่งที่ยังเหลืออยู่  (อ่าน 17009 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tara(การเดินทาง)

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ขอบฟ้า ขอบฝั่ง ความหวัง แผ่นดิน
Re: สิ่งที่ยังเหลืออยู่
« Reply #180 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 01:17:56 PM »
กว่าจะอ่านเรื่องนี้จบ น้ำตาแตกแล้วแตกอีก เศร้าจริงอะไรจริงเรื่องเน้!!!!
การเดินทางของสายลม ที่ไม่รู้ว่าจะหยุดลงเมื่อไร

ออฟไลน์ gyoza

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #181 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 04:53:01 PM »
เศร้าสุด!!

ออฟไลน์ FlirtZzz

• *
« Reply #182 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 04:27:48 PM »
ผมห่างหายจากCLV ไปนานมากๆ แล้วนี่คือเรื่องยาวเรื่องแรกที่ผมกลับมาอ่าน ขอสารภาพตามตรง ทีแรกที่เข้ามาอ่าน ผมแค่อยากระลึกอดีต ในสมัยเมื่อครั้งผมยังเที่ยวแนวนี้อยู่ อยากเข้ามาขำ เข้ามาฮา เข้ามาเป็นกำลังใจ เศร้าตามไปในแต่ละเรื่อง แต่เรื่องของคุณ เกินกว่าเรื่องในอดีตของผมหรือของใครอีกหลายๆคนที่ผมเคยรับรู้มา เมื่ออ่านเรื่องของคุณจบ ความทรงจำหลายๆอย่างมันก็ได้ผุดขึ้นมา เรื่องของคุณนั้นมีพลังที่ทำให้ผมคิดถึงอะไรหลายๆอย่าง คิดถึงใครหลายๆคน ขอบคุณนะครับ ขอบคุณที่เขียนเรื่องนี้ขึ้นมา ขอบคุณที่เข้ามาแบ่งปันความรู้สึก ขอบคุณที่เข้ามาถ่ายทอดความทรงจำ ขอบคุณจริงๆครับ
HAPPRY! PRY! PRY!

ออฟไลน์ Laoslao

• *
« Reply #183 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 02:22:53 PM »
ขอบคุณมากครับ ที่เอามาลงให้อ่าน ทำให้ได้มานั่งนึกดุว่าเราทำอะไรบ้าง ละเลยส่วนไหนในชีวิตไปบ้างขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #184 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 03:34:37 PM »
ทำไมผมพึ่งเคยอ่านเรื่องนี้

ทำไมผมต้องมาอ่านวันนี้ (เม้นข้างบนขุดมาทำม้ายยย)

อ่านรวดเดียวจบ 10 หน้า  xxmsn-cry xxmsn-cry

ทำให้รู้ว่าอะไรตัวเองทำได้ ก็ควรจะทำลงไปก่อนที่จะไม่ได้ทำ

เวลาไหนสำคัญสุด ? ใครสำคัญสุด?
เวลานี้ และคนที่อยู่ข้างหน้าเราตอนนี้ที่สำคัญสุด

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #185 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 04:25:43 PM »
ทำไมผมพึ่งเคยอ่านเรื่องนี้

ทำไมผมต้องมาอ่านวันนี้ (เม้นข้างบนขุดมาทำม้ายยย)

อ่านรวดเดียวจบ 10 หน้า  xxmsn-cry xxmsn-cry

ทำให้รู้ว่าอะไรตัวเองทำได้ ก็ควรจะทำลงไปก่อนที่จะไม่ได้ทำ

เวลาไหนสำคัญสุด ? ใครสำคัญสุด?
เวลานี้ และคนที่อยู่ข้างหน้าเราตอนนี้ที่สำคัญสุด

น่าน!!! ออกแนวเสียทรงอีกแว้ววว

ออฟไลน์ SCHNIX [Skywalker]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
« Reply #186 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 05:42:15 PM »
น่าน!!! ออกแนวเสียทรงอีกแว้ววว

จนถึงเมื่อคืนนี้ก้อยังคงเสียทรงยุครัช  xxmsn-cry  xxmsn-cry

ออฟไลน์ Byrdzanova

« Reply #187 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 05:49:23 PM »
อ่านรวดเดียวจบ ยอมรับว่านั่งร้องไห้ตั้งแต่หน้า 5 แระ  xxmsn-cry

ใครขุดขึ้นมาทำมายยยยย อุตส่าห์ทำตัวไร้ใจมาได้ตั้งนานแระ

แต่ก็ขอบคุณคุณตันครับ ที่เขียนเรื่องราวดีๆ มาให้อ่าน

ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ครับ ถ้าเกิดกับตัวเองก็คงไปไม่เป็นเหมือนกันครับ

จนนั่งเม้นต์อยู่น้ำตายังไม่หยุดไหลเลย ปกติขนาดอกหักน้ำตายังไม่เคยไหลขนาดนี้เลย  xxmsn-cry xxmsn-cry xxmsn-cry

ออฟไลน์ gengy

• **
« Reply #188 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 09:29:36 PM »
ขอให้มีกำลังใจที่เข้มแข็งนะครับท่าน  :10:

ออฟไลน์ Laoslao

• *
« Reply #189 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 09:37:18 AM »
ขุดมาเพื่อหาเพื่อนน้ำตาซึม ขอบคุณคุณตันอักครั้ง อยุ่กบตัวแทนของเธออย่างมีความสุข(ลูกชาย)