ผู้เขียนหัวข้อ: Project CLV 2013 ปัดฝุ่นบ้านหลังเก่า เพื่อเล่าใหม่  (อ่าน 23205 ครั้ง)

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
Project CLV 2013 ปัดฝุ่นบ้านหลังเก่า เพื่อเล่าใหม่

ตามชื่อหัวข้อเลยครับ สำหรับ สมาชิกใหม่ๆ อาจจะ งง ว่า ไอ้ LK นี่มันเป็นใคร
LK เป็นผู้ชายคนนึง ที่ไม่ค่อยกินเหล้า แต่ชอบเต้น ชอบไปเที่ยว และมีโอกาสได้ดูแล CLV อยู่พักใหญ่ๆ
ก่อนที่จะมีกลุ่มคนกลุ่มหนึ่ง ขอเข้ามา Take over รับ CLV ไปดูแลแทน เมื่อประมาณ กลางปี 54
ซึ่งตอนนั้น หลักๆ คนที่ทำ มี CLV มี LK กับ เป็นต่อ อยู่สองคน และกลุ่มใหม่ที่เข้ามาขอทำ มีประมาณ 6 คน
ทาง Ont จึงได้คุยกับ LK แล้วว่า อยากให้กลุ่มใหม่ได้ลองทำดู เนื่องจากเวปทรงๆ มาซักพักแล้ว เพราะไม่ีมีคนทำ
และให้ LK ส่งต่อไม้ไปให้กับทีมใหม่ ที่มีคนเยอะกว่า จึงน่าจะทำเนื้องานได้เยอะกว่า
บัดนี้ ทีมใหม่ที่ขอเข้ามา Take over คนที่เป็นตัวตั้งตัวตี ก็เลิกสนใจกันไปเกือบหมดแล้ว
เหลือ KDN ที่ยังคงเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงหลัก ในการพยายามสร้างสีสันให้กับบ้านหลังนี้ อยู่อย่างสม่ำเสมอ
ขอบคุณจากใจจริงๆครับ ... ตอนแรก LK ก็อยากที่จะกลับมาช่วยดูแลบ้านหลังนี้
แต่เนื่องจาก ในช่วงที่หยุดไปนั้น LK ได้ไปทำงานอื่น ซึ่งทำให้ กลับมาใช้ชีวิตกลางคืน ค่อนข้างยากแล้ว
แต่ถามว่า ยังรัก และห่วงใยบ้านหลังนี้อยู่ไหม ก็ตอบได้ครับว่า ยังรักและเป็นห่วงอยู่เสมอ
เพราะรู้สึกได้ว่า มันก็เป็น เวปบอร์ด คอมมิวนิตี้ ที่เรามีส่วนร่วมในการสร้างมันขึ้นมากับมือ และไม่อยากให้มันหายไป
แต่เนื่องจาก ภารกิจต่างๆที่มีอยู่ ทำให้ คงไม่สามารถเข้ามาเยี่ยมเยียนได้บ่อยๆ
อารัมภบท มาเยอะล่ะ ขอเข้าเรื่องเลยละกัน

Project CLV 2013 ปัดฝุ่นบ้านหลังเก่า เพื่อเล่าใหม่

พันธกิจหลัก

1. ทำให้ CLV กลายเป็น เวปบอร์ด คอมมิวนิตี้ ของกลุ่มโคโยตี้ ที่ยิ่งใหญ่ อันดับ1ในสามโลก เหมือนดังเดิม
2. ตามหา ผู้พร้อมจะเข้ามาร่วมเป็นทีมงานช่วยดูแลเวป เช่น Marketing / Website Developer / Website Designer
3. ตามหา ผู้ที่เหมาะสม จะเป็น ผู้ช่วยดูแลบ้านหลังนี้ หัวหน้าห้องต่างๆในแต่ละบ้าน หรือ Moderator ประจำห้องต่างๆ นั่นเอง

พันธกิจรอง (ที่อาจจะสำคัญกว่าพันธกิจหลัก)

ทำให้ CLV กลายเป็น บ้าน ที่ตอบรับโจทย์ของสมาชิก ณ ปัจจุบัน ให้มากที่สุด เพื่อให้บ้านหลังนี้ เป็นบ้านที่อบอุ่น
และสมาชิกในบ้าน ได้พูดคุยกัน รู้จักกัน ให้มากขึ้น

สิ่งที่อยากให้ สมาชิก CLV ช่วยกันทำ หลังจากอ่านกระทู้นี้จบแล้ว

1. ลงชื่อ ตอบกระทู้ ให้ผมรู้หน่อยว่า สมาชิกที่ยัง Active
    และพร้อมจะเป็นผู้หนึ่งที่ช่วยกันทำให้บ้านหลังนี้ ดีขึ้น คือตัวคุณ
    เพราะบ้านหลังนี้ จะดีขึ้นไม่ได้เลย จากใครคนใดคนหนึ่ง แต่จะดีขึ้นแน่ ถ้าทุกคนในบ้าน ช่วยกัน
    ด้วยการ ลงชื่อคุณไว้ แล้วตามด้วยคำว่า CLV ดิวะ

2. ช่วยกันนำเสนอไอเดียต่างๆ ที่จะช่วยกันทำให้บ้านหลังนี้ ดีขึ้นได้ ตามความคิดของคุณ
    ว่าแนวทาง ในปี 2013 ของ CLV ควรจะเป็นยังไง ไปในแนวทางไหน
    เช่น ควรจะมีห้องใหม่ไหม? เช่น ห้องคาราโอเกะ / ห้อง ร้านที่เที่ยวสไตล์พริตตี้เสิร์ฟ เช่น เพ้อ นัว
    อยากเห็นอะไรใหม่ๆ ที่น่าจะช่วยสร้างสีสันขึ้น หรือ คิดว่ามีอะไรเก่าๆที่ไม่ดี ไม่ชอบ และอยากให้หายไป

3. ช่วยกันนำเสนอ รายชื่อของผู้คน ที่น่าจะเหมาะกับการ เป็น หัวหน้าห้องในแต่ละห้องของ CLV ณ ปัจจุบัน
    อันได้แก่ CLV Club / ศาลาคนเศร้า / CLV Cottage
    ซึ่งจะเสนอชื่อคนอื่น หรือเสนอตัวเอง ก็ได้ นะครับ ถ้าอยากมาช่วยกันดูแล ให้บ้านหลังนี้ อบอุ่นขึ้น

4. ใครที่สนใจ ตำแหน่ง Marketing / Website Developer / Website Designer
    ลอง PM มาคุยกับ LK เลยครับ คงเป็น Freelance ทั้งหมดทุกตำแหน่ง และรายได้อาจจะไม่เยอะมาก
    เนื่องจากตอนนี้ CLV ไม่มี Sponsor แม้แต่ร้านเดียว พูดง่ายๆคือ ตอนนี้เวปไม่มีรายได้นั่นเอง
    ดังนั้น อย่าคาดหวัง รายได้สูง เป็นกอบ เป็นกำ แต่ คงไม่ถึงกับต้องทำงานฟรีครับ
    หรือถ้าพร้อมจะช่วยกันทำฟรีให้ในช่วงแรก เก๊าก็ยินดีนะ  :koyubi-diwa

ก็ออกตัวไว้ก่อนเลยนะครับว่า LK ก็คงยังไม่มีเวลาที่จะมาดูแล CLV ได้เต็มที่ เท่าที่เคยดูแลมา 3-4 ปี ก่อนหน้านี้
เนื่องจากช่วงนี้ มีงานสร้างชีวิต อีกงานหนึ่ง ที่ต้องทำให้เสร็จอยู่ แต่ก็จะพยายามแบ่งเวลามาดูแล CLV ให้มากขึ้น
ในปี 2013 ที่กำลังจะมาถึงนี้ ดังนั้น ในเวลาเดือนกว่าๆที่เหลืออยู่นี้ LK จะพยายามให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้
เพื่อทำให้ เกิด CLV โฉมใหม่ ในปี 2013 ที่จะมาถึง ขอบคุณทุกท่านที่อ่านและช่วยกัน comment ครับ  :LK-diwoy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2012, 01:33:19 PM โดย LegendKiller [LK] »
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ ttd

• CLV VIP Member
  • สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
Re: Project CLV 2013 ปัดฝุ่นบ้านหลังเก่า เพื่อเล่าใหม่
« Reply #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 05:24:03 PM »
ttd CLV ดิวะ

อยากให้เพื่อนช่วยกันอัพเดตข้อมูลเพื่อเวปเหมือนสมัยก่อน เช่นรูปของ PR ผมเองก็จะพยายามหาข้อมูลเหล่านี้มาแชร์อีกแรงคับ  :RABBIT030

ชื่อของหัวหน้าห้องนี่ผมขออนุญาต ไม่เสนอนะคับ เพราะผมใหม่ต่อ CLV ยังไม่รู้จักใครเท่าไรเลยคับ แต่ผมขอเสนอให้คุณ DIL เป็นหนึ่งในผู้ทรงคุณวุฒิของ ศาลาคนเศร้าครับ

• *
Re: Project CLV 2013 ปัดฝุ่นบ้านหลังเก่า เพื่อเล่าใหม่
« Reply #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 05:32:54 PM »
ttd CLV ดิวะ

อยากให้เพื่อนช่วยกันอัพเดตข้อมูลเพื่อเวปเหมือนสมัยก่อน เช่นรูปของ PR ผมเองก็จะพยายามหาข้อมูลเหล่านี้มาแชร์อีกแรงคับ  :RABBIT030

ชื่อของหัวหน้าห้องนี่ผมขออนุญาต ไม่เสนอนะคับ เพราะผมใหม่ต่อ CLV ยังไม่รู้จักใครเท่าไรเลยคับ แต่ผมขอเสนอให้คุณ DIL เป็นหนึ่งในผู้ทรงคุณวุฒิของ ศาลาคนเศร้าครับ

ขอบคุณนะครับ เพื่อเป็นเกียรติ แก่ ผู้ลงชื่อตอบกระทู้นี้เป็นคนแรก และทำการเสนอชื่อเป็นคนแรก
ตำแหน่ง ผู้ทรงคุณวุฒิ ไม่มีครับ มีแต่หัวหน้าห้อง งั้นผมเริ่มต้นด้วยการปรับให้ DIL เป็นหัวหน้าห้อง ศาลาคนเศร้าเลยละกัน  :LK-diwoy

และไม่แน่ใจว่า ถ้ามี Meeting ของ CLV จะมีโอกาสได้เจอคุณ ttd หรือเปล่า
แต่ถ้าเกิดว่า คุณ ttd มา ขออนุญาต มอบของที่ระลึกให้เป็น เสื้อ CLV size L 1 ตัวนะครับ
จะพยายามให้เกิด Meeting ของ CLV ให้ได้ ในสิ้นปีนี้ หรือ ต้นปีหน้าครับ
อาจจะเป็น Meeting เล็กๆ ไม่ใหญ่มาก แต่เริ่มต้นใหม่ แบบเล็กๆ และอบอุ่นครับ  :LK-diwoy
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
« Reply #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 06:29:33 PM »
Zero CooL ครับ

ผมเองก็สมัคร CLV ไว้นานพอควร แต่อาจจะมีบางช่วงหายๆ ไป
ตอนนี้ก็กลับมาเข้าเว็บบอร์ดแห่งนี้เกือบทุกวัน(ถ้าไม่ติดงาน)
สำหรับตัวผมเองจะสามารถช่วยเหลือในแง่การจัดการดูแล Database และ OS ครับ
ยินดีให้คำปรึกษาและช่วยเหลือ ฟรี ครับ มีอะไรก็ลองถามมาครับ จะหาคำตอบให้
ก็ไม่ใช่เซียนหรืออะไรหรอกครับ แต่คิดว่าน่าจะช่วยได้ไม่มากก็น้อย

ยังไงก็ขอให้ CLV อยู่คู่ชาวเรา(ไม่รู้จะใช้คำว่าอะไร 5555) ไปตลอดกามเอ้ย กาล  :ILPหื่น!

ปล. รู้สึกว่าการแจ้งเวลาอัพเดทแต่ละกระทู้ จะผิดอยู่นะครับ (รวมทั้งการ comment ด้วย)

CLV ดิวะ
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

tumpower

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 06:35:31 PM »
ลงชื่อด้วยคนคับ tumpower clv ดิว่ะ ส่วนการเสนอชื่อ เห็นด้วยกะคุณ ttd

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• *
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
« Reply #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 06:42:13 PM »
ผมเข้ามาเล่นบอร์ดนี้ช่วงพี่ LK ดูแลอยู่พอดี  ตอนนั้นเป็นยุครุ่งเรืองมากๆ  มีสมาชิกลอกอินเข้ามากันมากกว่าตอนนี้หลายเท่า  ส่งการบ้าน และส่งศาลาคนเศร้ากันหลากหลาย มีที่ประสบการณ์สูงเข้ามาเม้นต์ให้คำแนะนำน้องใหม่อยู่ตลอด

ผมอยากให้ CLV กลับมีคึกครื้นเหมือนแต่ก่อนจริงๆนะครับ  :yoexp51
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

ออฟไลน์ ttd

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 06:59:01 PM »
ขอบคุณนะครับ เพื่อเป็นเกียรติ แก่ ผู้ลงชื่อตอบกระทู้นี้เป็นคนแรก และทำการเสนอชื่อเป็นคนแรก
ตำแหน่ง ผู้ทรงคุณวุฒิ ไม่มีครับ มีแต่หัวหน้าห้อง งั้นผมเริ่มต้นด้วยการปรับให้ DIL เป็นหัวหน้าห้อง ศาลาคนเศร้าเลยละกัน  :LK-diwoy

และไม่แน่ใจว่า ถ้ามี Meeting ของ CLV จะมีโอกาสได้เจอคุณ ttd หรือเปล่า
แต่ถ้าเกิดว่า คุณ ttd มา ขออนุญาต มอบของที่ระลึกให้เป็น เสื้อ CLV size L 1 ตัวนะครับ
จะพยายามให้เกิด Meeting ของ CLV ให้ได้ ในสิ้นปีนี้ หรือ ต้นปีหน้าครับ
อาจจะเป็น Meeting เล็กๆ ไม่ใหญ่มาก แต่เริ่มต้นใหม่ แบบเล็กๆ และอบอุ่นครับ  :LK-diwoy

ดีใจจังคับ ผมเองก็อยากเจอสมาชิกในบอร์ดแห่งนี้คับ จะรองาน meeting นะคับ (จำได้ว่ามู้แรกของผมก็ได้ท่าน LK นี่แหละคับมาเปนกำลังใจคนแรก  :6:)

ปล. ผมคนตัวเล็ก ขอเป็นเบอร์ M ได้ไหมคับ เอิ๊ก ๆ  :dookdik26:

• *
« Reply #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:12:27 PM »
Zero CooL ครับ

ผมเองก็สมัคร CLV ไว้นานพอควร แต่อาจจะมีบางช่วงหายๆ ไป
ตอนนี้ก็กลับมาเข้าเว็บบอร์ดแห่งนี้เกือบทุกวัน(ถ้าไม่ติดงาน)
สำหรับตัวผมเองจะสามารถช่วยเหลือในแง่การจัดการดูแล Database และ OS ครับ
ยินดีให้คำปรึกษาและช่วยเหลือ ฟรี ครับ มีอะไรก็ลองถามมาครับ จะหาคำตอบให้
ก็ไม่ใช่เซียนหรืออะไรหรอกครับ แต่คิดว่าน่าจะช่วยได้ไม่มากก็น้อย

ยังไงก็ขอให้ CLV อยู่คู่ชาวเรา(ไม่รู้จะใช้คำว่าอะไร 5555) ไปตลอดกามเอ้ย กาล  :ILPหื่น!

ปล. รู้สึกว่าการแจ้งเวลาอัพเดทแต่ละกระทู้ จะผิดอยู่นะครับ (รวมทั้งการ comment ด้วย)

CLV ดิวะ

เล่น WA หรือ Line ไหมครับ รบกวน PM ให้ LK หน่อยนะครับ
เผื่อจะได้คุยกันครับ :LK-diwoy

• *
« Reply #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:16:28 PM »
ลงชื่อด้วยคนคับ tumpower clv ดิว่ะ ส่วนการเสนอชื่อ เห็นด้วยกะคุณ ttd

ขอบคุณสำหรับการเสนอแนะ เรื่องหัวหน้าห้อง ศาลาคนเศร้าครับ

ผมเข้ามาเล่นบอร์ดนี้ช่วงพี่ LK ดูแลอยู่พอดี  ตอนนั้นเป็นยุครุ่งเรืองมากๆ  มีสมาชิกลอกอินเข้ามากันมากกว่าตอนนี้หลายเท่า  ส่งการบ้าน และส่งศาลาคนเศร้ากันหลากหลาย มีที่ประสบการณ์สูงเข้ามาเม้นต์ให้คำแนะนำน้องใหม่อยู่ตลอด

ผมอยากให้ CLV กลับมีคึกครื้นเหมือนแต่ก่อนจริงๆนะครับ  :yoexp51

อยากให้เป็นเช่นนั้นเหมือนกันครับ แม้ว่า LK จะไม่ค่อยได้เที่ยวแล้วในช่วงนี้
แต่คิดว่า น่าจะพอเป็นตัวประสานงาน ให้ CLV กลับมาครึกครื้นอีกครั้งได้ในระดับนึง
ยังไง รอดูการเปลี่ยนแปลงในปี 2013 ที่เกิดจากพวกเราทุกคนร่วมมือกันครับ

ดีใจจังคับ ผมเองก็อยากเจอสมาชิกในบอร์ดแห่งนี้คับ จะรองาน meeting นะคับ
(จำได้ว่ามู้แรกของผมก็ได้ท่าน LK นี่แหละคับมาเปนกำลังใจคนแรก  :6:)

ปล. ผมคนตัวเล็ก ขอเป็นเบอร์ M ได้ไหมคับ เอิ๊ก ๆ  :dookdik26:

เดี๋ยวลองหาดูก่อนนะครับ คือจริงๆ ผมส่งมอบของทุกอย่าง ของ CLV ที่มีอยู่ไปให้ทีมงานชุดใหม่หมดแล้ว
ไอ้เสื้อ CLV ที่เหลืออยู่เนี่ย มันคือของตกค้าง เจอแอบๆอยู่ ตอนเก็บห้องครับ
ซึ่งเจอ Size S อยู่ 1 ตัว Size L อยู่ 2 ตัว แต่เดี๋ยวยังไง ลองถามทีมงานคนอื่นๆดูครับ
ว่ายังพอมีเสื้อ Size M อยู่บ้างหรือเปล่า  :หยึยย

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:19:06 PM »
 :6: :dookdik1:

กรี๊ดดดด LK กลับมาแว้วววววว

ยินดีด้วยครับ
เวปบอร์ดจะได้ครึกครื้นมากขึ้น
ได้สีสัน แน่ๆ งานเน้

ปล ได้ปรับ Mod ให้ ท่าน DIL แล้วนะเกิ๊บบบ    :Ont-hodsard :cofc-9drinks

:yoexp52 :LK-diwoy

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• *
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
« Reply #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:23:48 PM »

ปล ได้ปรับ Mod ให้ ท่าน DIL แล้วนะเกิ๊บบบ    :Ont-hodsard :cofc-9drinks

ขอบคุณครับ  ได้เป็นตัวแดงกับเขาเสียที  :yoexp51
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

ออฟไลน์ ironhide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:34:47 PM »
ขบตุณที่ให้ล็อกอินผมกลับมาอีกครั้งครับ

ถึงจะเที่ยวน้อยลงตามกาลเวลา และกำลัง

แต่จะกลับมาโพสต์การบ้าน ให้บอร์ดครึกครื้นนะครับ
ถ้าถามกูกลับว่าชอบผู้หญิงแบบไห­น คำตอบคือ แม่ของลูก คงไม่ใช่พวกมึงหรอก กิน เที่ยว วัตถุ

• *
« Reply #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:43:52 PM »

จริงๆ จะให้มันเป็นหัวหน้าห้องศาลาคนเศร้านะ มะใ่ช่ Global Mod

แต่ใ้ห้แล้ว ก็ให้เลย จะได้ช่วยดูแลห้องอื่นๆด้วย  :dookdik26:

แต่ถ้า KDN ปรับเป็น เพิ่มตำแหน่ง หัวหน้าห้องศาลาคนเศร้า ให้ เป็น DIL ด้วยก็ดีนะ

ส่วนเรื่องการกลับมา คงไม่ได้กลับมาเต็มตัวเหมือนแต่ก่อน อย่างที่บอกไว้

เพราะช่วงนี้ จริงๆแล้ว อยู่เมืองไทย เดือนนึง ไม่ถึงครึ่งเดือนด้วยซ้ำ

เพราะกำลัง ขยายธุรกิจไปที่เวียงจันทร์ เดือนนึง อยู่ไทย ประมาณ 11 วัน อยู่เวียงจันทร์ ประมาณ 19 วัน

น่าจะต้องเป็นแบบนี้ไปจนถึงเดือน กุมภาพันธ์ หรือมีนาคม เลย

ขบตุณที่ให้ล็อกอินผมกลับมาอีกครั้งครับ

ถึงจะเที่ยวน้อยลงตามกาลเวลา และกำลัง

แต่จะกลับมาโพสต์การบ้าน ให้บอร์ดครึกครื้นนะครับ

ยินดีต้อนรับการกลับมานะครับ ยังไง ถ้ามีโอกาสได้ไปเที่ยว ก็มาส่งการบ้านนะครับ  :raddds21

ออฟไลน์ Leica

« Reply #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:58:41 PM »
ทั่นพี่ LK กลับมาแล้นนนนน
หายไปนานเลยยยยยยย

อย่างงี้พี่ยังได้ไปถ่ายรูปน้องน้องบ้างหรือป่าวครับ หรือไม่ค่อยแล้ว???

ออฟไลน์ koyubi

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ♀♂
« Reply #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:01:41 PM »
ดีมาก  สู้ๆๆ   CLVดิวุ   

banzaii  :koyubi-diwa
banzaii
  :koyubi-diwa

ออฟไลน์ Auto Erotic

« Reply #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:04:35 PM »
...Auto Erotic ครับผม เข้ามาดูทุกวันครับ แต่ไม่ค่อยได้คอมเม้นท์ครับ ติดตามอยู่ห่างๆ (เรื่องของผมในศาลาคนเศร้ายัง

เขียนไม่จบเลยครับ :dookdik26:) เอาใจช่วยทุกท่านครับ... :RABBIT030

CLV ดิวะ

• *
« Reply #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:19:16 PM »
ทั่นพี่ LK กลับมาแล้นนนนน
หายไปนานเลยยยยยยย

อย่างงี้พี่ยังได้ไปถ่ายรูปน้องน้องบ้างหรือป่าวครับ หรือไม่ค่อยแล้ว???

ได้ไปมาล่าสุด ตอนที่ร้าน U-Zone มาติดต่อให้ไปช่วยถ่ายครับ เมื่อช่วงต้นปี
แต่สุดท้าย ร้านก็ล่มสลายไปมั้ง หายไปเลย  :dookdik26:

ดีมาก  สู้ๆๆ   CLVดิวุ   

banzaii
  :koyubi-diwa

:koyubi-diwa :koyubi-diwa :koyubi-diwa

...Auto Erotic ครับผม เข้ามาดูทุกวันครับ แต่ไม่ค่อยได้คอมเม้นท์ครับ ติดตามอยู่ห่างๆ (เรื่องของผมในศาลาคนเศร้ายัง

เขียนไม่จบเลยครับ :dookdik26:) เอาใจช่วยทุกท่านครับ... :RABBIT030

CLV ดิวะ

เอาใจช่วยให้เขียนเรื่องให้จบเหมือนกันนะครับ  :dookdik26:

mamepoko

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:30:43 PM »
 :onoinyong
                  แล้วมันจะขาด เค๊าไปได้ ยังไง ละ เกิ๊บ  :Nonono :Nonono
                  รักฉันเท่าที่เทออออออออ......... จะรักได้ :10:

CLV ดิวะ   :somnamna

• *
« Reply #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:41:54 PM »
:onoinyong
                  แล้วมันจะขาด เค๊าไปได้ ยังไง ละ เกิ๊บ  :Nonono :Nonono
                  รักฉันเท่าที่เทออออออออ......... จะรักได้ :10:

CLV ดิวะ   :somnamna

เท่าที่ผมได้อ่านกระทู้พี่หนอนชาเขียว ผมว่า พี่น่าจะเป็นหัวหน้าห้อง ที่คุณก็รู้ว่าห้องอะไรใน BLV มากกว่าครับ  :dookdik26:

ล้อเล่นนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แม้จะยังไม่เคยได้เจอกัน

สนใจเป็นหัวหน้าห้อง CLV Club ไหมครับ เห็นส่งการบ้านบ่อย  :dookdik26:

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:53:08 PM »
เพื่อร่วมเฉลิมฉลองการทำให้บ้านเราดีขึ้น เราจะยอมเหนื่อยอีกครั้ง เตรียมตัวพบกับ

Mini Meeting At Rainbow อีกครั้ง Project นี้คลอดก่อนปีใหม่แน่นอน

รับประกันความสนุกเช่นเดิม