ผู้เขียนหัวข้อ: ปีใหม่ ซื้อ ทองกัน เถอะครับ  (อ่าน 1735 ครั้ง)

mamepoko

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ปีใหม่ ซื้อ ทองกัน เถอะครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 10:03:33 AM »
 :dookdik6: เนื่อง จาก เดือน สิ้น ปี นี้ พนักงาน ทั้งหลาย คงจะได้ รับ สิ่ง ที่เรียกว่า
                   โบ นัส กันไป เป็นที่เรียบ ร้อยแล้ว
                   จะ 3 เดือน 5 เดือน 7 เดือน ก็ แล้ว แต่ นะครับ
                   คิดว่า คง เป็น หลัก แสน แน่นอน

ปัญหา ของ นักเที่ยว อย่างเราๆ คือ ถ้า ถือ เงินสด ไว้ มันจะ ถ่าย เท เข้าสู่ กระเป๋า น้องๆ เป็น แน่ แท้  :yoexp51

หนอน ชาเขียว แนะ นำ  :yoexp52

ซื้อ ทอง ฮาฟ

เพราะ ถ้า ฝาก แบงค์ ไว้ มันก็ กด มาใช้ อยู่ ดี  :piggy-03

ซื้อทอง มาใส่ เพิ่ม ราศี  :yoexp52
                   หรือ ถ้า มี เส้น ใหญ่ ใส่ อยู่ แล้ว ก็ ซื้อ ทอง คำ แท่ง เก็ง กำไร ฮะ  :raddds21

ส่วน นักเล่นหุ้น นักลงทุน ก็ ตามแต่ ความ ถนัด ของ ท่าน
                   ส่วนตัวเล่น แล้ว ชิบหาย  :somnamna

คิดถึง ช่วง กรอบ จุงเบย เกือบ ตาย
                  เก๊า จะ ไม่ยอม เป็นแบบ นี้ อีก แล้ว
                  เมื่อวาน เลย ไป เยาวราช ซื้อทอง มาเก็บไว้ กัน ตาย  :singleso-noiy

มี เงิน เก็บไว้ บ้าง นะฮาฟ
                  หนี้ ไม่ต้อง เก็บ นะ รีบใช้ ซะ เดี๋ยว ดอก แดรก หัว ตาย  jed1

ออฟไลน์ Love Is

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลด ละ เลิกเหล้า !!!
Re: ปีใหม่ ซื้อ ทองกัน เถอะครับ
« Reply #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 10:16:18 AM »
เก๊าาาาายังม่ะได้เลย ง่ะ  :10:

คำว่า..........โบนัส  xxmsn-cry xxmsn-cry

มันช่าง ยาวไกล ยิ่งนักเอย.... :yoexp51 :yoexp51

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
Re: ปีใหม่ ซื้อ ทองกัน เถอะครับ
« Reply #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 10:19:47 AM »

จะได้รึปล่าว  ขาดลามาสายเพียบ  :deadsure

ออฟไลน์ I-I-I-I

• Most Value Player
  • *
« Reply #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 10:56:05 AM »
เงินจะแดร๊กยังม่ายพอเล๊ยยยยยยยยยย :yoyo-007 :yoyo-007

mamepoko

« Reply #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 11:00:41 AM »
เงินจะแดร๊กยังม่ายพอเล๊ยยยยยยยยยย :yoyo-007 :yoyo-007

เอาไป ให้ อาหาร เงือก หมด เหรอ ท่าน พี่  xxseedd

ออฟไลน์ ขำ ขำ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #5 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 11:18:05 AM »
ผมซื้อตุนแล้วคับ

2 ปี๊บ  (ทองม้วนน๊ะ  ของจริงไม่มีปัญญาซื้อ :จิตตก!)

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #6 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 11:21:01 AM »
ท่านใดจะเก็งกำไรก้อทยอยเข้านะครับ ยังมีเวลาถึงช่วงกลางเดือนหน้า
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

mamepoko

« Reply #7 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 11:24:13 AM »
ท่านใดจะเก็งกำไรก้อทยอยเข้านะครับ ยังมีเวลาถึงช่วงกลางเดือนหน้า

เก็ง จน เกร็ง แล้วเนี่ย
เหลือ ตัง อยู่ หมื่น ฝ่าๆ  :singleso-noiy

ออฟไลน์ I-I-I-I

• Most Value Player
  • *
« Reply #8 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 11:34:03 AM »
เอาไป ให้ อาหาร เงือก หมด เหรอ ท่าน พี่  xxseedd

อาหารเงือกแมร่งแพงแถมเงือกยังแดร๊กจุซะด้วย!!!! :yoyo-007 :yoyo-007

ออฟไลน์ ironhide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #9 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 12:27:21 PM »
มีแต่ตังซื้อทองหลังพระอะสิ จน
ถ้าถามกูกลับว่าชอบผู้หญิงแบบไห­น คำตอบคือ แม่ของลูก คงไม่ใช่พวกมึงหรอก กิน เที่ยว วัตถุ

ออฟไลน์ BoxsterS

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #10 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 03:35:44 PM »
อยากได้โบนัสกะเค้ามั่งจัง ทองเทิงไม่เคยมีกะเค้า สร้อยแขวนพระยังใช้สร้อยสแตนเลสเลย :singleso-noiy
สุดท้าย ฉันก็ไม่มีใคร
ฉันได้แต่ทบทวนว่าทำไม
ชีวิตมันต้องเจ็บช้ำ
แค่อยากจะรู้ ว่ารักนั้นคืออะไร
ยิ่งฉันเรียนรู้มันมากแค่ไหน
ยิ่งรู้ยิ่งไม่เข้าใจ

xxmsn-cry

mamepoko

« Reply #11 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 03:56:04 PM »
อยากได้โบนัสกะเค้ามั่งจัง ทองเทิงไม่เคยมีกะเค้า สร้อยแขวนพระยังใช้สร้อยสแตนเลสเลย :singleso-noiy

ก็ ท่าน พี่ เล่น เอา ไป สาด เด็ก หมด นี่ ฮะ  xxseedd

ออฟไลน์ BoxsterS

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #12 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 04:02:34 PM »
ก็ ท่าน พี่ เล่น เอา ไป สาด เด็ก หมด นี่ ฮะ  xxseedd

ผมเลิกเที่ยวมา 3 ปีแล้วครับพี่ ตอนนี้ก็ได้แต่นั่งดูรูปในเวบเอา  :pomjorksard
สุดท้าย ฉันก็ไม่มีใคร
ฉันได้แต่ทบทวนว่าทำไม
ชีวิตมันต้องเจ็บช้ำ
แค่อยากจะรู้ ว่ารักนั้นคืออะไร
ยิ่งฉันเรียนรู้มันมากแค่ไหน
ยิ่งรู้ยิ่งไม่เข้าใจ

xxmsn-cry

mamepoko

« Reply #13 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 04:08:48 PM »

ผมเลิกเที่ยวมา 3 ปีแล้วครับพี่ ตอนนี้ก็ได้แต่นั่งดูรูปในเวบเอา  :pomjorksard

ทำไมเลิกเที่ยว ฮะ  :pomjorksard เหรอ ฮะ ท่านพี่