ผู้เขียนหัวข้อ: ระยะปลอดภัย ...  (อ่าน 3321 ครั้ง)

ออฟไลน์ minimal

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ระยะปลอดภัย ...
« เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 01:52:12 AM »
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,16631.20.html

สืนเนื่องจาก ประวัติรักคราวก่อน นึกว่าจะสุขสมหวังไปซ่ะแล้ว แต่ก็มีเหตุจบกันไป
พลาด ... ที่จัดการเวลาไม่ดี
พลาด ... ที่ต้องเลือก หญิง กับ อนาคต
พลาด ... ที่เราพลาดเอง

สรุปว่าจบ เพราะต้องไปทำงานที่อื่นเดือนกว่า น้องก็ย้ายไปทำงานที่อื่น และเด็กเสิร์ฟ คาบไป แดร็กกกกก :หัวแตกแสรด!

แต่ก็ทำให้เกิดเรื่องราวใหม่ ที่ ณ ตอนนี้ก็ ครึ่งๆ กลางๆ

• *
Re: ระยะปลอดภัย ...
« Reply #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 02:34:59 AM »
หลังจากไม่ได้กลับระยอง มานาน ก็ได้มากลับบ้านช่วงก่อนปีใหม่

แต่ .. ดันอยากเบียร์ตอนตีสอง  :Nonono

เฮ้อ !!!  xxmsn-cry

คนมันมีความหลัง ไม่อยากไปเลย ร้าน The L เนี้ย Route แก็คนเยอะเกิน แต่ ....

โอ้วว็าว ทำไมเดี๋ยวนี่เด็กสวยขึ้นเยอะเลย  :dookdik24: :dookdik1:

เดินเข้าไป เด็กเสิร์ฟในร้านจำหน้าเราได้เยอะมาก อาจจะเป็นเพราะมาไม่บ่อยแต่มาทีนึง ทิปประทับใจ

"ที่เดิมน้อง พี่ขอโซฟา" น้องก็จัดไป ทำเลดี มึดๆ หุหุหุ  :yoyo-023

"พี่เด็กพี่ัมันไม่อยู่แล้วน่ะ มีแฟนไปแล้วด้วย ...  xxmsn-cry"
"มึงจะเล่าทำไม แต่เออ ขอบใจ งั้นเรียกเด็กมาให้พี่คนนึง ขอน่ารักๆ ไม่เอาแรงน่ะ จำได้ ชิมิ"

เสร้จสรรพ ซักพัก น้องนางนึง สูงปริ๊ด  :10: น่าร็ากอ่ะ ไม่เคยเห็นมาก่อน

"ฃื่อไรครับ"
"M ค่ะ"
"ไม่เคยเห็นหน้าเลย เพิ่งมาทำเหรอครับ"
"ค่ะมาจาก กทม ลองมาลงงานระยองดู"
 คุยๆๆๆๆ สรุปว่าเราใกล้กันมาก น้องน่ารัก แบบเด็ก เด็กจริงๆ
ผมก็สุภาพไม่ลวนลามน้องเลย ซักนิด   :dookdik2:

จัดไป 2 ดริ๊ง  :dookdik15:
เด็กเสิร์ฟช็อก พี่ไม่เคยสั่งน้อยแบบนี้เลยน่ะ  :yoyo-004
"พี่จะสั่งเท่าไรเองก็ได้ทิปเท่าเดิม"

คืนแรกที่เจอน้อง ผมให้สี่ น้อยมาก เหตุที่ให้น้อย เพราะผมรู้สึกชอบน้องเลยสั่งให้น้อย หลายท่านคนเข้าใจน่ะครับว่าทำไม

นั่งไปได้ซักพัก น้องก็ต้องไปดูแลโต็ะอื่น  "ก็เค้าต้องหาเงินนี้"  แต่ก่อนไปน้องหอมแก้ม แล้วก็ให้เบอร์โทรไว้ แบบ งงๆ ให้ทำไมว่ะ กุไม่ได้ขอ
"พี่อย่าหนีกลับน่ะ รอหนูด้วย"
"หึหึหึ อืม อืม อืม"
ผมก็ไมไ่ด้อะไรเพราะไม่ได้เสียอะไร จุดประสงค์เราแค่อยากกินเบียร์

ซักพัก มีน้องเข้ามาคุยอีกคน ชื่อ P ทำงานที่นี่มานานแระ
แต่ผมเพิ่งเคยเห็น ก็เข้ามาคุยด้วย แต่คุยกันถูกคอมาก รู้เรื่องราวทั้งหมด ระหว่างผมกับน้องคนก่อน

แนวคิดก็เหมือนกัน บอกว่าเห็นผมหลายครั้งแล้ว แต่กลัวคนอื่นมองว่ามาแย่งลูกค้า เลยไม่ได้เข้ามาคุย แล้วน้องก็เล่าอะไรหลายๆ อย่างให้ฟัง พูดกลางๆ ไม่ชมหรือด่าใคร คราวนี้ตาสว่างขึ้นเยอะเลย

สรุปคุยถูกคอ เออนิสัยมันโอเค แต่ก็ต้องดูกันต่อไป ผมก็นั่งคนเดียวสลับกับน้อง P มานั่งด้วย ได้เพื่อนใหม่มาคนนึงก็ดีน่ะ 5555   :dookdik26:

ผับใกล้ปิดน้อง P ก็มานั่งรอกลับบ้าน แต่ทันใดนั้น น้อง M มาจากมุมไหนก็ไม่รู้ "ป่ะพี่หนูหิวข้าว กลับบ้านกันไปส่งหน่อย"  :yoyo-056

หล่อสาดดด น้องสองคนมาแย่งให้ส่งกลับบ้าน

แต่ในความเป็นจริง P เหมือนเป็นพี่เลี้ยง น้อง M เพราะทำงานประจำที่นี่ เลยช่วยน้องหาดริ๊ง :somnamna

ก็เลยไปส่ง P ที่คอนโด แล้วก็ ไปกินข้าวกับน้อง M  แล้วก็แยกย้ายกันกลับ

สรุปวันแรกต่างคนต่างรู้ว่าเรามีตัวตนอยุ่ในโลก

ผมก็ส่ง line ไปหาน้อง M ก็ไม่ตอบ

โทรไปก็คุยแป้บเดียว 5555 แป็กแล้ว

แต่ตรงกันข้ามน้อง P คุยกันเยอะมากสนิทกันเร็ว

ยังไงดีหล่ะทีนี้

ออฟไลน์ AGD

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • อะไรนะ!! เช้าแล้ว!!
« Reply #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 02:35:58 AM »
ไปอ่านมู้เก่ามาแล้วครับ....สาดหนักจริงๆ 60,80 งี้ ต่อให้ ดื่มละ 150 ก็เถอะ.....ผมสาดเต็มที่ต่อวันยังไม่ถึงครึ่งที่ท่านสาดเลยยย  xxspidy xxspidy

รอติดตามค๊าบบบ  jed15 jed15

• *
« Reply #3 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 02:41:45 AM »
ไปอ่านมู้เก่ามาแล้วครับ....สาดหนักจริงๆ 60,80 งี้ ต่อให้ ดื่มละ 150 ก็เถอะ.....ผมสาดเต็มที่ต่อวันยังไม่ถึงครึ่งที่ท่านสาดเลยยย  xxspidy xxspidy

รอติดตามค๊าบบบ  jed15 jed15

ตอนนี้ไม่แล้วครับ ผมใจดีตามที่น้องๆ เคยบอกน่ะ แต่ตังอยู่ในกระเป๋าเรา เอาออกไปเมื่อไร มันเอาคืนไม่ได้ ยิ่งจ่ายมากเรายิ่งเป็น ATM เดินได้ครับ ถ้าน้องคิดกับเราเป็นลูกค้า premium ครับ ต่อให้เราไม่คิดมากเรื่องเงินก็เหอะ

ออฟไลน์ PJS...

• Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
« Reply #4 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 06:39:19 AM »
ขอญาตกลับไปอ่านมู้เก่าแป๊ปปปปป... :kittykat-020

« Reply #5 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 07:08:04 AM »

สรุปว่าจบ เพราะต้องไปทำงานที่อื่นเดือนกว่า น้องก็ย้ายไปทำงานที่อื่น และเด็กเสิร์ฟ คาบไป แดร็กกกกก :หัวแตกแสรด!

แต่ก็ทำให้เกิดเรื่องราวใหม่ ที่ ณ ตอนนี้ก็ ครึ่งๆ กลางๆ

เหยดดด!!! เด็กเสิร์ฟแทงหลัง :meungtayy

กรณีศึกษามั่กๆ  :wakkk!

ออฟไลน์ Mr.smiley

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #6 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 01:22:11 PM »
มารอติดตามด้วยคน  :maow!
    " สวยงาม และ บัดซบ ในเวลาเดียวกัน "

ออฟไลน์ Love Is

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลด ละ เลิกเหล้า !!!
« Reply #7 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 02:38:20 PM »
รอตามติดด้วยคนฮาฟฟฟฟ  :LK-diwoy

ออฟไลน์ ULB (Somewhere I Belong)

• CLV Angel
  • จะไปตามหารักที่ไหน ก็ในเมื่อรักนั้นอยู่รอบๆตัวเรา
« Reply #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 01:34:35 AM »

ลงชื่อติดตามค่ะ.  :LK-diwoy
อย่าคิดว่ารักจะเหมือนละคร ที่ฉากจบทุกตอนจะแฮปปี้ Happy Ending

ออฟไลน์ Aki

« Reply #9 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:56:24 AM »
ลงชื่อติดตามด้วยคนครับ  jed15

• *
« Reply #10 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 02:58:44 PM »
เหยดดด!!! เด็กเสิร์ฟแทงหลัง :meungtayy

กรณีศึกษามั่กๆ  :wakkk!

:yoexp51

โคตรกรณีศึกษาจริงๆครับ5555เนี้ยแหล่ะครับรักแท้แพ้ใกล้ชิด

• *
« Reply #11 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 03:24:11 PM »
มาต่อกันครับ

หลังจากวันนั้นผมคุยกับน้อง P บ่อยมากมีกินข้าว แต่ทั้งหมดนี้บอกได้เลยน่ะครับไม่มีการสาดดริ๊งเกิดขึ้น

ผมไม่แน่ใจว่าเพราะน้องเค้าจำได้ว่าผมเคยมาจัดหนักหรือเปล่า

แต่ก็รู้สึกแบบเพื่อนเพราะน้องเป็นกันเองคุยอะไรคล้ายกัน

แต่น้องไม่ใช่สเป็ก เคยเป็นไหมครับ กับบางคนสนิทกันแค่ไหนก็ให้ได้แค่เพื่อน

วันปีใหม่ผมก็ไปอีกแต่คราวนี้น้อง M ไม่อยู่ อย่างเซง

เลยได้อยู่กับ P ถึงเช้า ก็ได้รู้อะไรอีกหลายๆอย่าง น้องบอกอะไรผมก็ฟังหมดครับ(แต่เชื่อหรือไม่เชื่อก็อีกเรื่อง)

แต่ดราม่ามันอยู่ที่ว่า....

• *
« Reply #12 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 04:18:55 PM »
วันปีใหม่ค่อนข้างเมามาก

ผับปิดก็ไปส่งน้อง P ตามปกติ

แต่ผมไมได้ค้างด้วยเพราะ รู้สึกวันนี้มีลางแปลกๆ ว่าจะ  :yoyo024

เลยขอไปค้างที่คอนโดดีกว่า

บ่ายๆน้อง P ก็โทรมาปลุก ชวนกินข้าว แต่วิธีการพูด น้ำเสียง  และตอนเจอกันท่าทางแปลกไป

ไม่รู้หญิงมีใจหรือคิดไปเอง ...

วันถัอมาน้อง M ต้องกลับ กทม แต่ไม่ได้กลับกับผม กลับมาวันนึงได้คุยกับแป็บเดียวน้องบอกว่าไม่สบาย

พอเล่าให้น้อง P ฟังหลังจากนั้น Negative feedback ก็พรั่งพรู ออกมาจากน้อง P แต่ก็อย่างที่บอก ใครบอกอะไรผมก็ฟังหมด

ผมไม่นอยที่ติดต่อน้อง M ไม่ได้ เพราะเผื่อใจ และไมไ่ด้ตั้งความหวังอะไรไว้

ส่วนน้อง P ก็พูดทีเล่นทีจริง เรื่องชอบผมตลอด

แต่พอผมบอกว่ายังติดต่อน้อง M อยู่น่ะ น้องก็มีสะบัดเสียงใส่ คุยน้อยลง

แต่ไซโคผมเรื่องน้อง M มากขึ้น

ผมเลยแอบไปถามเด็กเสิร์ฟที่สนิทที่ร้านได้ความว่า

ตั้งแต่ก่อนปีใหม่เหมือนน้องสองคนนี้แทบไม่คุยกันเลย ซ่ะงั้น งงมาก

เหมือนน้องตึงๆ กันไปแบบไม่รู้เหตุ

แต่ผมก็ยังคอนเซบเดิม ไม่สาดดื่ม จีบแบบเรียบๆ จนถึงตอนนี้น้อง P ที่ผมนับเป้นเพื่อนแทบไม่คุยกับผมเลย

ส่วนน้อง M ผมก็ชัดเจนไปเลยว่าขอดูแลเค้าเวลาปกติที่ไม่ได้ทำงานดีกว่า

และได้เปิดเกมโดยจัดไปหนึ่งดอก

"ดอกไม้" น่ะครับ 5555 อย่าคิดมาก

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #13 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 07:48:48 PM »
มารอต่อ ร้านที่ไม่ได้เที่ยว
ไม่ทราบว่า Route เป็นอย่างไรบ้างแนวเดียวกันเลยไหม
เพราะเจ้าของเดียวกัน

xxseedd
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

« Reply #14 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 07:58:52 PM »
คิดครับ... :xox03

• *
« Reply #15 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 09:02:47 PM »
มารอต่อ ร้านที่ไม่ได้เที่ยว
ไม่ทราบว่า Route เป็นอย่างไรบ้างแนวเดียวกันเลยไหม
เพราะเจ้าของเดียวกัน

xxseedd

มีแต่วัยรุ่นครับเพราะมิกเซอร์ฟรี
แต่น้องๆที่เป็นโคบ่นครับเพราะดริ๊งล่ะ150 ลูกค้านัวจัดเกิน

• *
« Reply #16 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 09:18:15 PM »
คิดครับ... :xox03

นั่นน่ากลัวมากเลย  xxspidy

ออฟไลน์ Tara(การเดินทาง)

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ขอบฟ้า ขอบฝั่ง ความหวัง แผ่นดิน
« Reply #17 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:13:21 PM »

ลงชื่อติดตามอ่านค่ะ.  :6:
การเดินทางของสายลม ที่ไม่รู้ว่าจะหยุดลงเมื่อไร

ออฟไลน์ The_KingKong

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #18 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 01:42:55 PM »
เด็กเสิร์ฟคาบไป............... xxmsn-cry

กำลังสนุกเลยครับ ลงชื่อ กางเสื่อ รอติดตามครับ
:maow! :yoyo-004

ออฟไลน์ mAdoo^_^

« Reply #19 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 03:14:22 PM »
หายไปไหนละ