ผู้เขียนหัวข้อ: เรื่องของผม  (อ่าน 8612 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iohb

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: เรื่องของผม
« Reply #20 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 06:19:29 PM »
มาต่ออีกนิดก่อนกลับบ้าน xxhaha xxhaha

เดือน ธันวา (อย่างกะปฏิทิน) แอบมาเที่ยวตามเคย ร้านเดิม เวลาเดิม คราวนี้ผมนั่งห้อง VIP คืนนั้นน้อง J ไม่มาทำให้ผมต้องเลือกน้องอื่นๆมาแทน น้องคนนี้ให้ชื่อ น้อง N แล้วกันนะครับ ที่เลือกเพราะน้องพกมาเยอะมาก บะลักกั๊ก ใหญ่เกินตัว  :yoyo-004
ก็บอลสวยงามกันไปครับแต่ผมมองแต่นมน้อง N จนน้องเขาแซวว่าพี่ มองแต่นมนะนี่ 555 พกมาทำไมล่ะน้องเอ้ย  :dookdik1:
คืนนั้นมีเซลล์ผู้หญิงอีกคนที่ดูดีหน่อยมานั่งด้วยแป้บๆ ไม่ลงดื่ม คือมากินขำๆ การแต่งตัวของเธอดูดี ครับ ผมแซวเธอบ่อยมากจนเซลล์ที่สนิทกันบอก แหม แต่ก่อนไม่เห็นแซวนะ ผมขอเรียกเธอว่า P นะครับ พอถึงเวลาก็พาน้องไปต่อเหมือนเคยแต่คราวนี้เปลี่ยนที่ น้อง N พาไปแถว สุขสวัสดิ์ จำชื่อไม่ได้แฮะ รู้แต่บริการดี ราคาไม่แพง คืนนั้นน้อง N เอาเหล้ามาด้วยครับบอกว่ามากินต่อ
ก็กินแป็บเดียวน้องเขาเริ่ม รุกรานก่อนเราไม่ยอมอยู่แล้ว แต่ประเด็นมันอยู่ที่ว่าผมกินเหล้าแล้วจะเสร็จช้ากว่าปกติ

นั่นทำให้น้อง N บอกว่าพอเหอะพี่ เดี๋ยวเจ็บ เราก็เออ อ่ะ เดี๋ยวนอนก่อนก็ได้ อิอิ (คิดในใจ) แต่หาเป็นเช่นนั้นไม่ น้อง N ไปอาบน้ำแล้วออกมาแต่งตัวบอกพี่ หนูกลับก่อนนะ ต้องกลับก่อนตี 5 เดี๋ยวแม่รู้ หนูแอบแม่มาทำ เป็นพวกท่าน เชื่อไหม? ผมก็นั่งเซ็งๆอยู่สักพักแล้วถือเหล้ากลับบ้านนอน ไม่ได้อยู่ต่อทั้งๆที่เปิดห้องค้างคืน จะนอนทำซากอะไรคนเดียวจริงมะ ในระหว่างที่นั่งรถกลับผมโทรไปหาเซลล์คู่ใจ

ผม : เออ น้องเขากลับไปแล้วนะ
เซลล์ : เฮ้ย บ้าพี่ล้อผมเล่นป่ะ      ขณะนั้น ตี 3 กำลังจะตี 4
ผม : ล้อเล่น ได้อะไรอ่ะ :meungtayy
เซลล์ : โห ขอโทษแทนเด็กด้วยพี่
ผม : เออ ช่างมันเหอะ แค่โทรมาบอกว่ากลับแล้ว (แค่รู้สึกแย่มาก) jed1
เซลล์ : เดี๋ยวจัดการให้พี่
ผม : จะจัดการยังไง น้องเขามาแล้วนี่ เฮ้อ (ไม่เห็นเหมือนน้อง PJ กับ น้อง J เลยฟะ)
เซลล์ : คราวหน้ามาผมชดเชยให้พี่ นะ โอเคนะพี่
ผม : อืม อืม :Nonono :deadsure

ผมกลับบ้านแบบมีเหล้าเหลือกลับบ้าน ครึ่งขวด นอนหลับแบบไม่สบอารมณ์เท่าไหร่และแน่นอนสำหรับผมมันยังมีครั้งต่อไป (ไม่เข็ด) :RABBIT030

ออฟไลน์ Tara(การเดินทาง)

• **
  • ขอบฟ้า ขอบฝั่ง ความหวัง แผ่นดิน
« Reply #21 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:17:08 PM »

มารออ่านต่อตอนต่อไป  :LK-diwoy
การเดินทางของสายลม ที่ไม่รู้ว่าจะหยุดลงเมื่อไร

ออฟไลน์ A Evo X

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #22 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:36:04 PM »
ติดตามๆ  :dookdik24:

Maverick

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #23 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 12:13:57 AM »
ปี้ ทุกครั้งที่เที่ยว

นี่ ต้องคารวะแว้ว

• **
« Reply #24 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:42:58 AM »
ปี้ ทุกครั้งที่เที่ยว

นี่ ต้องคารวะแว้ว

อ่านๆ ดีจะรู้มัไม่ได้ :otaku-tui+  :Ont-hodsardทุกครั้งไปนะเกิ๊บ

• **
« Reply #25 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:47:37 AM »
มาต่อแบบเงียบๆ :dookdik26:

คืนต่อมาผมมีกินเลี้ยงกันเองในฝ่ายที่ทำงาน กลับถึงบ้านก็ประมาณ 3 ทุ่มกว่ากำลังติดลมเลยตัดสินใจเอาวะเหล้าเหลือ ไปลุย สักพักมาโผล่หน้าร้าน เซลล์ P แต่งตัวน่ารักกว่าเมื่อคืนเดินมารับหน้าร้าน

เซลล์ P : อุ้ย พี่ Iohb มาจริงๆด้วย
ผม : หือ อะไรนะคะ
เซลล์ P : ก็พี่ (เซลล์ซี้ผม)เขาบอกว่า คืนนี้พี่จะมา
ผม : 555 (ไม่รู้ รู้ได้ไงว่าจะมา)  :xox02
เซลล์ P : ไปพี่เข้าร้าน   เดินจูงมือผมนำไปที่โซฟาประจำ
มาม้า(เจ้าของ) : อ้าว ว่าไงได้ข่าวมาหา P หรอ
ผม : ครับ (ตอบแบบหน้าด้าน)  :ILPหื่น!
เซลล์ P : ยิ้มเขิน

คืนนี้ ลูกค้าค่อนข้างเยอะ ครับ เด็กไม่พอสำหรับผมมันไม่ใช่ปัญหาเพราะกะมานั่งกินเหล้าขำๆ นั่งสักพักมาม้าแกบอกมาเด็กไม่พอเดี๋ยวพี่นั่งเอง มีใครสนมะ ดริ้งละ 100 แกแซวลูกค้าขำ แต่ต้องบอกไว้ก่อนครับว่า มาม้าที่นี่แม้ว่าจะ 50 แล้วแต่ยังดูดีอยู่เลย รูปร่างดีกว่าสาวๆบางคนในร้านอีก
สำหรับผมไม่มีใครมานั่งด้วยก็เนียนคุยกับมาม้าไปเรื่อย ทราบว่าพี่เขาไม่มีแฟน ครับ มีแต่กิ๊ก (ได้ข่าวว่าเป็นสารวัตร) นั่งชิวไปเรื่อยโดยมีมาม้านั่งด้วย (โคตรเจ๋ง)

มาม้า : อืม นั่งไปก่อนนะ เดี๋ยวพี่ไปดูโต๊ะอื่นก่อน
ผม : ขอบคุณมาก ครับ ม้า
มาม้า : P เอ้ยมาดูพี่เขาหน่อยเร็ว เดี๋ยวเหงา
ผม : ไม่เป็นไร ครับ (สวรรค์ ชัดๆ)
เซลล์ P : ไงคะ พี่ เหงามั้ย เดี๋ยวหนูเป็นเพื่อนนะ
ผม : ยิ้ม อย่างเดียว   :kulorpa'

มันเป็นช่วงเวลาที่ผมสบายใจมากครับ ลืมเรื่องเมื่อคืนก่อนไปเลยก็ว่าได้ แม้เซลล์ P ไม่ได้ทำอะไรนอกจากผุดลุกผุดนั่งไปดูแลลูกค้าโต๊ะอื่นที่มีทั้งพึ่งมาและกำลังจะกลับ และแล้วเซลล์ซี้ผมก็ไปลากน้อง หน้าตาน่ารักมาจากไหนไม่รู้

เซลล์ : อะ พี่ วันนี้จัดไปเลย น้อง NN
ผม : อะไรของแก นั่งคนเดียวได้ (ทำเสียงสูง)  :วางระเบิด :อึ้งแดก!
เซลล์ : น่าพี่อีกครั้งเดียว ไม่ผิดหวัง นะ ถ้าผิดหวังผมจะไม่ตื้อพี่อีกเลย
ผม : เฮ้อ อืม

นิสัยเสียของผมอย่างนึงคือไม่ค่อยปฏิเสธ อีกอย่างคือผมมาบ่อยพอตัว รู้จักแทบจะทั้งร้านแล้วทำให้บางทีดูกันเองมากเกินไป ครั้งนี้ก็เช่นเดียวกัน น้อง NN ได้รู้เรื่องผมจากเซลล์ซี้ผม ทำให้เธอบอกว่าพี่หนูไม่เหมือนคนอื่นนะ ผมก็ไม่มีอะไร
เหล้ามีเธอไม่กินบอกหนูกินเบียร์มาแล้วอ่ะไม่อยากเมาหนูสั่งเบียร์นะ ผมก็เออ ออ ไปเรื่อย เนื่องจากน้อง NN นี่น่ารักจริงๆ ครับ   :6:
คืนนั้นเซลล์ P หายไปเลยเดินมาแซวตอนน้อง NN เข้าห้องน้ำทีเดียวว่า ลืมเธอแล้วล่ะสิ โธ่ ใครจะลืม แต่ตอนนี้มีน้อง NN มารั่วอยู่ข้างๆจะให้ทำไง

ไว้มาต่อนะ ครับ ตอนนี้ยาวจริงๆ

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
« Reply #26 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:57:07 AM »
รอต่อครับ  :6:

ปล.เก๊านึกชื่อร้านไม่ออก รู้แต่วาเจ้าของเดียวกับโซฟาร์ :จิตตก!

ออฟไลน์ I-I-I-I

• *
« Reply #27 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 11:02:39 AM »
ยาวป๊ายยยยยยยย :yoyo-007 :yoyo-007

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• Moderator
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
« Reply #28 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 11:04:59 AM »
รอต่อครับ  :6:

ปล.เก๊านึกชื่อร้านไม่ออก รู้แต่วาเจ้าของเดียวกับโซฟาร์ :จิตตก!

หมวดปรี้พาเก๊าไปหน่อยจิ  :10:
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

« Reply #29 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 11:26:24 AM »
หมวดปรี้พาเก๊าไปหน่อยจิ  :10:

ไปจริง ใช่มั้ย  :dookdik2:

• **
« Reply #30 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 02:07:42 PM »
ไปจริง ใช่มั้ย  :dookdik2:

จะไปหา โซฟา กันหรอ :dookdik2: :dookdik26:

• **
« Reply #31 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 02:12:06 PM »
มาต่อกันครับ แน่นอนค่ำคืนผ่านไปเรื่อยๆ น้อง NN เริ่มรั่วขึ้นเรื่อยๆ ลุกเต้น ปีนโต๊ะ โอย สารพัด ผมนี่กลายเป็นคนคอยดูแลเธอไปแล้ว  :yoexp51
และเช่นเคยตี 2 ไปต่อโดยมีน้อง NN มาด้วย มาเปิดห้องที่ กายาเพลส (ใครอยู่ฝั่งธน น่าจะรู้) น้อง NN รั่วมาก เมามาก พอมาถึงห้องเธอก็ไปอ้วก ใช่แล้วครับ เธออ้วก2-3 รอบได้ แล้วมานอนที่เตียง  :yoyo016

NN : นี่พี่ นวดให้ หน่อยดิ
ผม : โอเค ค่ะ (เออ มีงี้ด้วย) :dookdik15:   นวดไปสักพัก
NN : ง่วงแล้ว นอนเลย นอน      มุดผ้าห่มหายไปเลย
ผม : เฮ้อ (อะไรอีกล่ะทีนี้)      ผ่านไปสักพักเธอลุกไปอ้วกอีก ครับ
ผม : โอ เมามากนะเราน่ะ
NN : ไม่ไปทำมันละ ร้านนี้
ผม : ทำไมล่ะ
NN : ไม่ต้องรู้หรอก พี่อ่ะ      โซเซกลับไปนั่งที่เตียง สักพักนึง
NN : พี่ หนูอยู่ห้องนี้ไม่ได้ นอนไม่ได้
ผม : คะ
NN : อยู่ไม่ได้พี่ ไปส่งหนูที่ห้องนะ นะ อยู่ไม่ได้จริงๆพี่
ผม : อืม อ่ะ ไป (อะไรนักหนา เนี่ย) :อึ้งแดก! :บอมบ์

ผมนั่งรถไปส่งเธอที่ห้อง โดยมีน้องสาวเธอลงมารับ ครับ ส่วนผมเดินกลับออกมาที่ร้าน เนื่องจากหอที่น้องอยู่ไม่ไกลจากร้านเวลาในขณะนั้น ตี 3 กว่าๆ ครับ ใช่แล้วผมอยู่กับน้อง NN ไม่เกิน 45 นาที พอถึงหน้าร้านผมโทรตามเซลล์ซี้ผมออกมาด่าเลย ครับ

ผม : ไง มึงเป็นไง รับประกัน ดูดิ   (โมโห ขึ้น มึงกูแล้ว ครับ) :meungtayy
เซลล์ : เฮ้ย ขอโทษจริงๆพี่ น้องNN ไม่เคยเป็นงี้นะ
ผม : แสดงว่ากู ซวยว่างั้น xxmsn-cry
เซลล์ : เดี๋ยวเคลียร์ให้นะ พี่นะ ใจเย็น
ผม : เคลียร์ยังไง หา
เซลล์ : เอาน่าเดี๋ยวเคลียร์ให้ พี่ ใจเย็น

ยืนระบายให้เซลล์ซี้ฟังสักพักผมขอเข้าห้องน้ำ เดินเข้าร้านไปมาม้ายังตกใจเลย ครับว่าผมมายังไง เซลล์ P ก้มหน้าไม่สบตาผมเลย เซลล์ซี้บอกผมว่าเดี๋ยวเคลียร์ให้นะ ขอโทษจริงๆพี่ ผมสัญญา แน่นอนสำหรับผมซึ่งเสียความรู้สึกมากได้แต่นั่งรถกลับบ้านพร้อมเรื่องในคืนนั้น ตามหลอกหลอนทั้งคืน  :deadsure

หรือนี่ คือบทลงโทษที่นอกใจแฟน สำหรับผมได้แต่บอกกับตัวเองว่า ไม่เที่ยวมันแล้วแบบนี้ มาหาความสบายใจได้อะไรก็ไม่รู้กลับบ้านและแน่นอนมันยังไม่จบ

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #32 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 02:18:33 PM »
เหอะๆ ความมุ่งมั่นจขกท. เป็นเลิศจิงๆเลย  :yoexp52
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ replicator

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #33 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 02:19:10 PM »
 xxmsn-cry xxmsn-cry แห้วไปสองแระ

« Reply #34 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 02:30:22 PM »
พูดจากใจเลยนะ เป็นผม น้องพร้อม ไม่พร้อม จ่ายตังค์แล้ว

ยังไงก็ปรี้ คร้าบบบบบบบบบบ    :yoexp51

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #35 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 03:18:19 PM »
พูดจากใจเลยนะ เป็นผม น้องพร้อม ไม่พร้อม จ่ายตังค์แล้ว

ยังไงก็ปรี้ คร้าบบบบบบบบบบ    :yoexp51

จุดยืนชัดเจนมาก :yoexp52

ปล. แต่ผมไม่เอานะ ชอบแบบมีอารมณ์ร่วมกันมากกว่า
(เลยได้แต่เกาไข่มาจนทุกวันนี้)
 :singleso-noiy

• **
« Reply #36 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 05:51:22 PM »
ขอบคุณสำหรับการติดตาม มาต่อกันดีกว่า :dookdik6: :dookdik6:

คืนวันที่ 28 ธันวา 2555(วันถัดมา) ผมนั่งเล่น นอนเล่นอยู่ที่บ้านก็ปรากฏ โทรศัพท์ดังขึ้นมา เซลล์ซี้ผมโทรมา ดูสิจะว่าไง

เซลล์ : พี่ผมเคลียร์ให้แล้วนะ
ผม : ยังไง
เซลล์ : ผมคืนตังค์ ให้พี่เลย แต่ขอค่าเสียเวลาน้อง NN นิดนึงนะ (ยังจะเอา) :madoo
ผม : เหรอ แล้วจะคืนยังไง
เซลล์ : พี่มาหาผมได้เลย หรือมาที่ร้านเมื่อไหร่ก็ได้ เดี๋ยวคืนเงินให้
ผม : อืม งั้นเดี๋ยวออกไป จะได้จบๆ :ILPหื่น!

บอกตรงๆครับ ในใจคิดอย่างเดียวว่าไปเอาเงินแล้วจะกลับ ไม่อะไรทั้งนั้น แต่พอถึงหน้าร้านเซลล์ P ยืนรออยู่เลย ครับ

เซลล์ P : หวัดดี ค่ะพี่ ขอโทษแทนน้อง NN ด้วยนะคะ
ผม : ช่างมัน เหอะ แล้ววันนี้มาไหมล่ะ (จริงๆแค่อยากถามว่าไม่พร้อมแล้วไปด้วย ทำไม) :yoexp51
เซลล์ P : ไม่มาค่ะ พี่      ระหว่างนั้น เซลล์ซี้ผมก็ออกมา
เซลล์ : โอ๋ พี่ ขอโทษ จริงๆพี่ แล้วยื่นเงินคืนให้
เซลล์ : ไง ผมเคลียร์ให้แล้วนะ
ผม : เออ (ก็ยังดีที่เขาคืนเงินให้) :RABBIT030
เซลล์ : ต่อไปผมจะไม่ตื้อพี่เลย นะผมสัญญา   ระหว่างนั้นเซลล์ P เดินเข้าไปในร้าน
ผม : ก็บอกแล้ว นะ (คือผมคิดว่าถ้าเขาไม่ตื้อ ไม่ยัด ผมคงไม่ต้องมาเสียความรู้สึกแบบนี้) เซลล์ P เดินออกมาหน้าร้าน
เซลล์ P : ไปพี่เข้าร้าน มาม้าถามหา
ผม : แหนะ อะไรเนี่ย (ผมว่านี่คือยุทธวิธี หลอกลูกค้าให้ยังมาเที่ยวอยู่วิธีนึง) :yoyo-063
เซลล์ P : ไปนะ พี่ไป เดี๋ยวหนูดูพี่เอง
เซลล์ : ไปพี่ ไป เซลล์ P ไม่เคยนั่งกะใครนะบอกให้

ผมเที่ยวเกะอยู่แล้ว เลยรู้ดีว่าปกติเซลล์จะไม่มานั่งกะลูกค้าแบบประจำ เพื่อให้น้องๆได้งาน แต่สำหรับผมมันคงใช้ไม่ได้แล้วซึ่งมาม้าก็เข้าใจ เพราะคืนนั้น

นอกจากเซลล์ P แล้วผมได้รับเกียรติได้นั่งกับมาม้า 555 ที่วันนี้ดูแต่งตัวเฉี่ยวทีเดียว คืนนั้นผมเลือกที่จะกินเบียร์แทนเพราะกะว่านั่งแป้บเดียวค่อยๆ

ละเลียดกินเอา เวลาคืนนี้ดูเดินช้าผิดปกติข้างกายผมมี 2 สาว คือเซลล์ P และมาม้า สำหรับมาม้าแกไม่คิดดื่มอะไรทั้งสิ้นมานั่งซักประวัติผม กับเซลล์ P ที่

มาม้าบอกว่าพิเศษสำหรับผม ทางร้านคิดดื่มเซลล์ P ครับแต่ราคาถูกกว่าน้องๆ ที่สำคัญ เซลล์Pแทบไม่ลุกไปไหนเลยถ้าไม่จำเป็น

ถ้าให้เดาอันนี้จะว่าร้านเขาเตรียมกันมาก็ได้ เพราะอย่างน้อยผมคือขาประจำ ที่สำคัญผมเคยหลอกมาม้าว่าถ้าจะพาเพื่อนมาสังสรรค์คิดยังไง ก็พอได้อยู่ครับ

รายละเอียด จะแอบไปแชร์ที่รีวิวนะครับ 555 ดูยิ่งใหญ่จังตรู  :dookdik2: :10:

ไว้มาต่อนะ ครับ

• **
« Reply #37 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 05:56:46 PM »
การเว้นวรรคอาจไม่ค่อยดี เนื่องจากพิมพ์ใส่ Notepad แล้วค่อย Copy มาลง

ขออภัยไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ Leica

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #38 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 06:40:37 PM »
มาแอบติดตาม แถวบ้านด้วย เผื่อได้แวะไปลองบ้าง

• **
« Reply #39 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 06:50:21 PM »
มาต่อกันที่คืนวันที่ 28 ธันวา ผมนั่งคุยกะมาม้าไปเรื่อยเปื่อย โดยไม่เอ่ยเรื่องน้อง NN อีกเนื่องจากมาม้าเองก็แสดงความจริงใจกลับมาแล้ว  :dookdik2:
ส่วนเซลล์P นอกจากมองหน้า สบตา ยิ้มให้เธอบ้าง เธอยิ้มเขินๆตอบแค่นี้ ก็พอแล้วครับ  :yoyo-056
ขอบอกว่าสบายใจกว่ามีน้องมานั่งอีก คืออันนี้ไม่โทษร้านเลยครับ เด็กจะทำอะไรข้างนอกร้านไม่จำเป็นต้องรู้  มันอยู่ที่เด็กแหละครับ ต่างกรรมต่างวาระจริงๆ :onion-010

คืนนั้นผมได้พบน้อง D อีกครั้งก็ทักทายตามมารยาทแน่นอนว่าผมยังเข็ดอยู่ อีกอย่างตอนนี้ผมสบายใจที่จะอยู่กับมาม้ากับเซลล์P มากกว่า555  :yoexp52
ค่ำคืนยังคงดำเนินต่อไป ลูกค้าทยอยเข้าร้านเรื่อยๆ เด็กๆเริ่มไม่พอ มาม้าเริ่มโทรตามน้องๆ ให้มาที่ร้าน เซลล์P ลุกไปช่วยมาม้าที่เคาร์เตอร์ปล่อยผมอยู่คนเดียวที่โซฟา ผมคิดว่าถึงเวลาต้องกลับบ้านละแต่พอจะเรียกเช็คบิล :onion-044

มาม้า : เธอจะรีบไปไหน ฮะ
ผม : ก็เห็น ยุ่งๆกันกลับดีกว่า (คิดอย่างนั้นจริงๆ)
มาม้า : อะไร ยังไม่ได้กันเลย
ผม : ฮะ โห
มาม้า : อย่างพี่พอไหวมะ 555
ผม : No Comment ม้า
มาม้า : รุ่นนี้คงไม่ต้องใช้ถุงแล้ว มั้ง ไม่มีอะไรแล้ว 555
ผม : อะนะ
มาม้า : ยังไม่ต้องรีบหรอกเธอน่ะ อยู่เป็นเพื่อนพี่ก่อน
ผม : คร้าบโผม (อีกละตรู) xxgumm
ผม : ถามจริงม้า ทำไมม้าไม่หาแฟนมาช่วยทำอ่ะ
มาม้า : โอ้ย พี่จู้จี้ ขี้บ่น ไม่มีใครรับพี่ได้หรอก
ผม : ไม่ม้าง ถ้าเป็นผมนะ จะให้ม้านั่งนับตังค์อย่างเดียวเลย ที่เหลือเดี๋ยวจัดการเอง
มาม้า : โอ้โห เว้ย มา ลองดิ๊      มาม้าลุกมาแต่งตัวจัดผม แล้วมานั่งแบบชิดผมเลย
มาม้า : เฮ้ย P ขอพี่นะ ลองก่อน หนุ่มๆเนี่ย   ขยับเข้าชิดกว่าเดิมแล้วยื่นแก้วเบียร์ให้
เซลล์P : 5555
ผม : (เวร ไม่น่าปากดีเลย ตรู) :yoyo-023   รับแก้วมาแล้วขยับถอยห่างมาม้า
มาม้า : 555 ทำไมพี่แก่เหรอ
ผม : เปล่าม้า เกรงใจ xxseedd
มาม้า : 555 ดีวุ้ย อะ P จัดการต่อที   แล้วลุกไปลากเซลล์P มานั่งแทน

ถึงตรงนี้อาจดูบ้าบอแต่สำหรับผม มันดีกว่านั่งนัวเด็กบางคนอีก ยังมีอีกนะ ยาวหน่อย  :yoexp52