ผู้เขียนหัวข้อ: สนใจผู้ที่มีไฟ และ รักเวป มาร่วมพัฒนา ดูแลไปด้วยกันครับ  (อ่าน 3868 ครั้ง)

ออฟไลน์ PJS...

• CLV VIP Member
  • Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
ช่วงนี้ไม่ได้อยู่ไทยเลย เลยช่วยอะไรไม่ค่อยได้เท่าไหร่ เนื่องจาก แค่เวปยังไม่ค่อยได้เข้าเลย
เนื่องจากที่ สปป.ลาว Internet ช้ามว๊ากกกกกกกกกก  :หยึยย

ยังไง ถ้าต้องการความช่วยเหลือด้านใด ก็บอกได้เด้อ  :kimji-kuanting

ไหนบอก ลาวมี 4G ไงฟระ :dookdik26:

ออฟไลน์ sexseeker2003

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เด็กใหม่ หัดอ่าน เดินทางบ่อย ไม่ค่อยได้เที่ยว (งบน้อย)

ผมคิดว่า

1. ท่านเิปิดให้มีสมัีครสมาชิก แบบสมัครใจ แล้วมีของที่ระลึกเล็กๆ น้อย หรือข้อมูลงามๆ แบบ blv ก็ได้นะครับ
2. ประสานงานกับร้าน ว่าถ้าเกิดสมาิชิกเวปพิเศษ เปิดเมม แล้วขอให้ทางร้านจดยอดไว้ เพื่อแบ่งเงินส่วนนึงมาบำรุงรักษาเวปเรา (แต่รบกวนท่านเทพ ช่วยดูเลือกร้านที่ไปแล้วหัวไม่แตกให้ด้วยนะครับ)
3. สนับสนุนให้มีการโหวตกระทู้เด่นประจำเดือน - ปี เพื่อส่งเสริมให้มีคนขยันเขียนการบ้านเยอะๆ
4. member get member ให้เพื่อนๆ สมาิชิกในบอร์ดช่วยกันแนะเพื่อนๆ ที่ท่านรู้จักตามที่เที่ยวน่ะแหละ ให้เข้ามาเล่นกันเยอะๆ

สุดท้ายก็... ช่วยคนอย่างพวกผมหรอยสาวตามที่เที่ยวบ้าง จะได้มีเรื่องมาแชร์ให้เพื่อนๆ ร่วมบอร์ดไงครับ  :ILPหื่น!

ออฟไลน์ kumu [ BlAcK dEvIl ]

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ไม่หล่อ แต่อร่อย
โอ้ว....สุดหล่อมาเอง

จะอยู่คู่กะ CLV ไปเรื่อย :yoyo-063
แต่วา่ตอนนี้ติด BLV อยู่อ่ะ  :dookdik26:
ดีทุกอย่าง เสียอย่างเดี่ยว'' เลว ''

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
ไหนบอก ลาวมี 4G ไงฟระ :dookdik26:

มี สัญญาณ 4G แต่ความเร็ว Internet สูงสุดของลาว คือ 2mb

ซึ่ง ตามโรงแรมทั่วไป ไม่ได้เปิดความเร็วสูงสุดให้ใช้ Wi-fi ที่ 2mb ด้วย

เพราะค่า net 2mb ต่อเดือน จะอยู่ประมาณ 2000 กว่าบาท

โดยส่วนใหญ่ ตามโรงแรม จะเลือกใช้ net 512k ที่ราคาก็เกือบพัน  :อึ้งแดก!

ใครทีชอบบ่นว่า Net เมืองไทยช้า ... ขอให้รู้ไว้เลยว่า Net เมืองไทยเนี่ย เทพแล้ว

8mb ราคาแค่ไม่กี่ร้อยบาทต่อเดือน  :yoexp52
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ sayuri24

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
- สนับสนุน chat สดหน้าบอร์ดครับ น่าจะมีสีสันและสนุกดี

ตอนนี้รู้สึกว่า User หลายๆคนไปตั้งกลุ่ม ชวนเที่ยวกันทาง Line แล้ว

เพราะฝากข้อความไว้มันช้าไปหน่อย

- เรื่องโฆษณา ผมว่ามันดีนะ เยอะกว่านี้ก็ได้ จะได้มีป๋าๆมาสนับสนุนของรางวัลมีตติ้ง

อย่าง BLV มีกิจกรรมและของรางวัลเพียบบบบบบบ มันเลยคึกคัก ตื่นเต้น

- อันนี้อาจจะฟังไม่ค่อยรื่นหูนัก แต่ก็ขอออกความคิดเห็นนะครับว่า

Mod ปัจจุบันผมเชื่อว่ามีหัวใจรัก CLV เกินร้อย แต่ด้วยหน้าที่การงาน

อาจจะเหลือเวลามาบริหารเว๊ปน้อยไปนิสสสสนึง อยากให้หา Mod เพิ่มเติมอีกนิดครับ

ตัวผมเองก็ขออภัย ช่วงนี้งานยุ่งมว๊ากกกกกกกกกกกกก ไม่ค่อยได้โพส แต่ก็ติดตามตลอด

รักนะ CLV  :LK-diwoy

ครับ chat สดหน้าบอรดจ๊าบๆเลย

ออฟไลน์ mees131

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
สนับสนุก chat สดคร้าบ เพราะเป็นอีกทางหนึ่งให้สมาชิกเข้ามาทำความรู้จักกันคร้าบบ :yoexp52