ผู้เขียนหัวข้อ: ร่างกายที่พระเจ้าประทานเพื่อการเที่ยว กับหัวใจดวงเดียวอันบอบบาง  (อ่าน 10939 ครั้ง)

judasy

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
มันเป็นเวลานานเท่าไหร่แล้วนะ ที่น้อง ก ต้องจากเมืองกรุงไปอยู่สุรินทร์  เรายังคงโทรหากันทุกวัน ทะเลาะกันบ้าง แต่ก็ไม่ได้หนักหนาสาหัสอะไร

และผมก็ต้องตบท้ายถามเธอทุกครั้งด้วยหัวใจตุ้มๆต่อมๆ

“ก...   แล้วเมนส์มาหรือยัง”

“ยังเลยพี่โอ...”

เหยดดดดด...  ไม่น่าถามเลยกุ  แต่ก็เอาเหอะ  อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด

“อืม...ว่างๆ ก ก็แวะไปให้หมอตรวจบ้างนะ  หรือซื้อที่ตรวจครรภ์ก็ได้”

“ทำไม..  กลัวเหรอ”

“ไม่ได้กลัว  แต่ก็อยากรู้ไปเลย  ถ้าท้องจริงพี่ก็ดีใจ”

ปากบอกว่าดีใจแต่เสียงผมโคตรอ่อยเลย

วันหนึ่งวันหนึ่ง ผมมักจะเป็นฝ่ายโทรหาเธอวันละสองครั้ง ส่วนเธอก็จะโทรหาผมบ้างวันเว้นวัน

จนกระทั่งกาลเวลาผ่านไป วันแล้ว  วันเล่า  คืนแล้ว คืนเล่า

ผมกลับเริ่มใส่ใจเธอน้อยลง

จากที่โทรหาวันละสองครั้ง กลายเป็น 1 ครั้ง

และกลายเป็น ไม่โทรหาเลย   อารมณ์ประมาณว่าถ้าเมิงอยากคุยกะกุก็โทรหากุเองละกัน

ส่วนสาเหตุนั้นไซร้  มาจากการที่ผมมัวแต่หมกมุ่นกับเด็กใน RB สองสามคน

น้อง ข   

น้อง ค

และน้อง จ

ออฟไลน์ Zero CooL

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
วันหนึ่งวันหนึ่ง ผมมักจะเป็นฝ่ายโทรหาเธอวันละสองครั้ง ส่วนเธอก็จะโทรหาผมบ้างวันเว้นวัน

จนกระทั่งกาลเวลาผ่านไป วันแล้ว  วันเหล้า  คืนแล้ว คืนเหล้า

ผมกลับเริ่มใส่ใจเธอน้อยลง

จากที่โทรหาวันละสองครั้ง กลายเป็น 1 ครั้ง

และกลายเป็น ไม่โทรหาเลย   อารมณ์ประมาณว่าถ้าเมิงอยากคุยกะกุก็โทรหากุเองละกัน

ส่วนสาเหตุนั้นไซร้  มาจากการที่ผมมัวแต่หมกมุ่นกับเด็กใน RB สองสามคน

น้อง ข   

น้อง ค

และน้อง จ

แบบนี้มากกว่าม้าาาง อิ อิ  :somnamna

แล้วน้อง ง หายไปไหน?  :dookdik21:
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ I-I-I-I

• Most Value Player
  • *

judasy

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ผมกับน้อง ข  ยังคงคบหากันด้วยความสัมพันธ์ประหลาดๆต่อไป

ผมไม่อาจรู้ใจเธอได้เลยว่าคิดอะไรอยู่ แล้วรักผมจริงหรือไม่ ผมรู้แต่ว่าความผูกพันทางกายระหว่างผมกับเธอมันเริ่มถลำลึกมากขึ้นทุกวัน

เรื่องราวของผมกับน้อง ข สะท้อนเข้าหูผมจากพวกเด็กใน RB รวมถึงมาม่า และการ์ดหน้าร้าน

เอาเป็นว่าคนที่ทำงานในร้าน RB มากกว่าครึ่งรู้ความสัมพันธ์ระหว่างผมกับน้อง ข

สาเหตุมาจากแมนชั่นที่เธออยู่  มันดงเด็กและมาม่า RB ชัดๆ

เวลาผมเดินเข้าออกแมนชั่นน้อง ข 

ผมมักจะเจอเด็ก RB เป็นประจำ   มีทักทายกันบ้างอย่างเคอะเขิน

แต่คนหนึ่งที่ผมมักจะเจอบ่อยที่สุด

คือมาม่า จ

พูดถึงมาม่า จ แล้ว ก็เริ่มรู้สึกหนักใจ  เธอมักจะพูดกระแนะกระแหนผมดั่งเห็นผมเป็นตัวปัญหา ครั้งหนึ่งผมกำลังนั่งกับน้อง ค อยู่ จู่ๆมาม่า จ ก็เดินมาพูดโต้งๆเลยว่าผมกำลังทำอะไรอยู่ แล้วน้อง ก กับน้อง ข ล่ะสะสางแล้วหรือยัง

เจรสสสส!!! 

มาม่า จ ทิ้งระเบิดลูกเบ้อเริ่ม สีหน้าท่าทางไม่ได้บ่งบอกว่าเป็นการแซวเล่นแต่อย่างใด แต่ออกแนวจริงจังหมั่นไส้ และเกลียดพฤติกรรมของผม

ผมได้แต่แก้ตัวว่าเรื่องน้อง ก น้อง ข  มันไม่มีอะไร  แต่ละคนที่เมาท์มอยต่างก็เข้าใจผิดกันไปเอง

แต่คนอย่างผมแก้ตัวไปก็เท่านั้น

ไม่มีใครเชื่อ...

น้อง ค เองจากที่เมื่อก่อนหงิมๆติ๋มๆตามประสาเด็กน้อย

มาเดี๋ยวนี้ก็เริ่มแรงใส่ผมใช่ย่อยเหมือนกัน

และพฤติกรรมหนึ่งของน้อง ค ที่ผมเริ่มรับไม่ได้ก็คือ

เวลาเธอไม่พอใจอะไรเธอจะหยิก และกัด!!!!

อย่าได้อ่านผิด  ไม่ใช่พฤติกรรมจิกกัด  แต่เป็นการเอาเล็บคมๆของเธอนี่แหละมาหยิกตามเนื้อตัวของผม  และใช้คมเขี้ยวของเธอกัดไปที่เนื้อของผม

เวลาเธอกัดเธอจะกัดไม่ยอมปล่อย เอาจมเขี้ยวจนเนื้อแทบจะหลุดติดไปกับปากของเธอ 

ร่างกายของผมเต็มไปด้วยรอยฟัน  รอยหยิก ของเธอ

ยิ่งห้าม  เธอก็ยิ่งแรง ใช้สองมือจับสองมือของเธอเอาไว้ ปากเธอก็ยังพุ่งมากัดได้อีก!!!

นี่เมิงเป็นพวกวอคเกอร์รึเปล่าวะเนี่ย!!!

ฤทธิ์หยิกแรงกัดของเธอมันเจ็บปวดแค่ไหนนั้น  ลองถามนายหมากกับพี่ ต. ดูได้

พวกนี้เคยลิ้มลองมาแล้ว

สรุป...น้อง ค ที่แสนน่ารัก  เวลาเมา + เกรี้ยวกราด ก็ไม่ต่างจากหมาบ้าดีๆนี่เอง

แต่ก็ดีหน่อย ที่หมาบ้าตัวนี้มันน่ารัก

ตราบที่เนื้อไม่หลุด  ผมยอมที่จะให้เธอกัดในทุกสัดส่วนของร่างกาย...

ออฟไลน์ subi998

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
เข้าใจ.....แต่ทำไม่ได้

ออฟไลน์ ขำ ขำ

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวคับ  :6:

ปล.ท่าน โอ ชอบความรุนแรงเองหรอนี่ :dookdik15:

ออฟไลน์ mAdoo^_^

สงสัยแพ้ทาง SM

ทำไมไม่เ็ห็นเคยโดนบ้างหว่า

เคยแต่  jed6

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
สงสัยแพ้ทาง SM

ทำไมไม่เ็ห็นเคยโดนบ้างหว่า

เคยแต่  jed6

วันนี้ก็ไปดูดิ

• *

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
เดี๋ยวก็เบี๊ยวอีก  :meungtayy :meungtayy

ออฟไลน์ Ultraman

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
เรื่องราวน่าติดตามเหมือนเคย

รอติดตามนะคับ

ออฟไลน์ TheGameZ

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • My Style not your Style, OK ?
พี่โอของเรากลับมาแว้วววววว  :RABBIT030

ออฟไลน์ ULB (Somewhere I Belong)

• CLV Angel
  • จะไปตามหารักที่ไหน ก็ในเมื่อรักนั้นอยู่รอบๆตัวเรา

ไปเที่ยวที่อื่นบ้างกะได้นะคะคุณโอขาาาา อยากดูนอยด์จากที่อื่นบ้าง  xxseedd

ปล. อ่าล้อเล่งนร้า ยังติดตามและให้กำลังใจอยู่ซำเหมอ.  :LK-diwoy
อย่าคิดว่ารักจะเหมือนละคร ที่ฉากจบทุกตอนจะแฮปปี้ Happy Ending

ออฟไลน์ darkness

เก๊าอยากโดนกัดบ้างง่ะ   :onoinyong :onoinyong

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• Moderator
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
ไอ้คุณโอนี่มันซาดิสชัดๆ  xxseedd
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

ออฟไลน์ WR10

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!

ออฟไลน์ Zodiac-T

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
หยิก กัด ดีนะที่ยังไม่มี  :onion-044

รอติดตามครับ  :10:

ออฟไลน์ Mystery

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
 xxsad

แล้ว ตัวเธอว์ เคย เจอ ไป ตายให้หนอนแดรกไป๊ รึยัง ล่ะ ตัว เธอว์  xxmsn-cry

• *
มาต่อเรื่องราวได้แล้ว!!!! :yoyo-007 :yoyo-007

ออฟไลน์ Christekger

นอยแมน หรือ อันเดอร์เวิลสามครับ กัดกันกระจายเลย ><

ยินดีต้องรับ ยูสเซอร์ใหม่นะครับ รอติดตามต่อ  :6: