ผู้เขียนหัวข้อ: ไม่เสียใจ...ที่ได้พบเธอ  (อ่าน 5679 ครั้ง)

ออฟไลน์ มะพร้าวปั่น

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ไม่เสียใจ...ที่ได้พบเธอ
« เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 02:47:35 PM »
สวัสดีครับ
    โดยส่วนตัวแล้วผมนั้นชอบเที่ยวประเภท เธค ผับ ร้านอาหาร นั่งฟังเพลงไปดื่มไปชิลๆ
หรือถ้าเกิดคึกคักอยาก  :otaku-tui+ ขึ้นมาก็ไปหาเด็ก ไปลงอ่าง ให้รู้แล้วรู้รอด ไม่ผูกมัด ไม่ยึดติดกับใคร.....
แต่แล้วเรื่องของผมกับเธอคนนี้มันก็เกิดขึ้น
"จะยังไงคนนึงก็ต้องเจ็บ หากว่าฉันตัดสินใจ
จะยังไงคนนึงก็ต้องปวด จะให้ฉันทำยังไงกับเหตุการณ์นี้"

ออฟไลน์ AGD

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • อะไรนะ!! เช้าแล้ว!!
Re: ไม่เสียใจ...ที่ได้พบเธอ
« Reply #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 02:51:28 PM »
ลงชื่อ ปูเสือ ซื้อป๊อปคอร์น  jed16 jed16

• **
« Reply #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 03:12:47 PM »
      คืนหนึ่ง ณ.ร้าน แถวๆ Local Road เลิกงานก็ได้นัดกับพี่ กับเพื่อนฝูงไปหาแอลกอฮอล์ยัดเข้าปากซะหน่อย
ผม: พี่ข. วันนี้ผมอยากเมาอะ :yoyo016  มะอยากกินเบียร์ละ หาที่กินเหล้าดีกว่า ( พี่ข. คือรุ่นพี่ที่ทำงานนับถือเหมือนพี่ชายคนหนึ่ง ) 
พี่ข: เมิงอยากไปไหนล่ะ ร้านไหนว่ามา
ผม: แล้วแต่พี่อะ แต่แถวนี้มะเอาละ เบื่อ
พี่ข: Ok หมดนี่เช็คบิลเลย เดี๋ยวพาไปร้าน xxx ที่เด็กกรูอยู่ละกัน
        ร้านXXX ที่ พี่ข. พาผมมานั้น ผมพึ่งเคยมาครั้งแรก คืนนั้นมากับเพื่อนอีก 2 คน รวมเป็น 4 คนด้วยกันครับ
ตัดเข้ามาในร้าน หาที่นั่งเรียบร้อย เด็กพี่ข. ก็เดินมาพร้อมน้องๆอีก 10 กว่าคน  ไอ้เพื่อน 2คนนั้นเลือกได้ละ แต่ผมมองไปมองมายังดีกว่า  :singleso-noiy
พี่ข: อ้าวเมิงไม่เลือกล่ะ
ผม: ไม่เอาอะพี่ ยังไม่เป๊กอะ ผมนั่งคนเดียวก็ได้ ไม่เป็นไรอยากมาเมา  :yoyo016
พี่ข: ก็แล้วแต่เมิง ถ้าเปลี่ยนใจก็เดินไปบอกเลย คนไหน
ผม: ที่นี่มีอ๊อฟไปข้างนอกได้ป่ะ
พี่ข: มีแต่ไม่ทุกคนนะ  มันรับเป็นบางคน ต้องไปคุยเอง
         ได้คู่กันละ เว้นผม ก็เริ่มพิธีเลย นั่งกิน นั่งร้อง นั่งนัว ไปสักพักใหญ่ อยู่ๆก็มีน้องคนนึงมานั่งข้างๆ ชื่อน้อง น.
น้องน: สวัสดีค่ะ น. ค่ะ นั่งด้วยนะ
ผม:    ครับ ตามสบายครับ ( ไม่ได้สนใจอะไร เพราะเมื่อกี้ดูแล้วไม่เป๊กสักคน ) นั่งไปพักนึง
น้องน: พี่หันมาหน่อยสิ  จะไม่หันมาคุยกันหน่อยเหรอ
         ผมก็เลยหันไปหาน้องเค้า ( อืม...ก็น่ารักดีนี่หว่า ขาวๆ ตัวเล็กๆ  ผมยาวๆ สาวเหนือเป๊กเลย ) :yoexp52
ผม:    ทำไมเมื่อตอนเข้ามาไม่เห็นเราล่ะ
น้องน: หนูเข้าไปเติมแป้งแต่งหน้ามา ก็เห็นพี่นั่งเหงาๆคนเดียวอยู่ ก็เลยว่าจะมามานั่งเป็นเพื่อน
ผม:    อ๋อครับ ขอบคุณครับ พี่ชื่อ ต. นะ
น้องน: ค่ะ พึ่งมาครั้งแรกเหรอ ไม่คุ้นหน้าเลย
ผม:    ครับครั้งแรก พี่ข. เค้าพามา พอดีวันนี้อยากเมา
น้องน: เป็นอะไรค่ะ เลิกกับแฟนมาเหรอ
ผม:    ป่าวครับ ยังไม่มีกำลังหาๆอยู่ (จากนั้นก็เข้าสู่ช่วงซักประวัติซึ่งกันและกัน) jed15
    แล้วเราก็นั่งคุยกันเรื่อยเปื่อย  สร้างความคุ้นเคยกัน คุยกันไปก็เริ่มรู้สึก อืมๆคนนี้คุยถูกคอดีแหะ
ผม:     เลิกงานกี่โมงครับ แล้วกลับยังไง พักแถวไหน
น้องน: ก็กว่าจะทำไรเสร็จก็ออกจากร้าน ตี 4 ค่ะ กลับกะเพื่อนค่ะ พัก ใกล้ๆนี่แหละ
ผม:    งั้นเลิกแล้วไปหาไรกินกันต่อมั้ย เห็นมีร้านข้าวต้มแถวนี้
น้องน. ได้ค่ะ  งั้นไปกันหมดนี่แหละนะ หลายคนสนุกดี
     แล้วก็ถึงเวลาเช็คบิล ร้านปิด ไปหาร้านข้าวต้มกินกันสักพักก็แยกย้าย น้องๆกลับแท๊กซี่  ผมก็กลับคอนโดนอนแบบเมาๆ มึนๆ
"จะยังไงคนนึงก็ต้องเจ็บ หากว่าฉันตัดสินใจ
จะยังไงคนนึงก็ต้องปวด จะให้ฉันทำยังไงกับเหตุการณ์นี้"

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 03:13:44 PM »
รอด้วยคน

เห็น login ใหม่ เลยแจ้งให้ทราบ

เวปนี้มีกติกาว่า ถ้าคิดจะส่งอะไรแล้ว ส่งไม่จบภายใน 2 วัน โดนลบนะครับ

ออฟไลน์ Anuban3

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 03:16:23 PM »
รอฉาก  :otaku-tui+

ออฟไลน์ AGD

• อะไรนะ!! เช้าแล้ว!!
« Reply #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 03:23:54 PM »
รอด้วยคน

เห็น login ใหม่ เลยแจ้งให้ทราบ

เวปนี้มีกติกาว่า ถ้าคิดจะส่งอะไรแล้ว ส่งไม่จบภายใน 2 วัน โดนลบนะครับ

ไปต่อของจารย์ให้จบด้วยคับ  jed1 jed1 :meungtayy :meungtayy

ออฟไลน์ I-I-I-I

• Most Value Player
  • *
« Reply #6 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 03:28:40 PM »
รอด้วยคน

เตือนตัวเองก่อนเหอะ!!! :yoyo-007 :yoyo-007

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• Moderator
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
« Reply #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 03:31:14 PM »
กระทู้มาดูตรูจะไปไล่ลบให้หมด  :meungtayy :meungtayy :meungtayy
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

• **
« Reply #8 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 03:32:50 PM »
     ได้นอนอยู่ 2 ชม. กว่าๆตื่นไปทำงาน พอว่างๆก็นึกถึงเรื่องเมื่อคืน ที่ได้คุยกับ น้องน. มันก็สนุกและ Happy ดีแหะ ยิ่งนึกก็ อยากจะไปเจออีก
     สักบ่าย 2 กว่าๆ อยู่ๆมือถือก็ดังขึ้น 
ผม:    เบอร์ใครหว่าไม่คุ้นแหะ อะโหล สวัสดีครับ 
น้องน: สวัสดีค่ะ น.เองนะค่ะ
ผม:    อ้าวดีครับ เอ... แล้วได้เบอร์พี่มาได้ไงเนี่ย
น้องน: หนูไปขอมาจากพี่ ข.   
ผม:    อ๋อครับๆ  แล้วว่าไงครับ
น้องน: หนูจะโทรมาถามว่า วันนี้พี่จะมามั้ยค่ะ
ผม:    เออ..ขอดูก่อนละกันนะ  นี่เบอร์เราใช่มั้ย เดี่ยวพี่โทรไปบอกครับ
น้องน: ได้ค่ะ
  นั่งทำงานไปก็มีแต่เรื่องน้องน. แว๊ปขึ้นมาในหัวตลอด ก่อนเลิกงานก็เลยตัดสินใจโทรไปหาพี่ข.
ผม: พี่ข.คืนนี้พี่ไปไหนป่าววอะ
พี่ข: ทำไม..เมิงจะไปไหนอีกล่ะ
ผม: เออ.. อยากไปร้านเมื่อคืนอีกอะ (ทำเสียงอ้อนๆเล็กน้อย ) :10:
พี่ข: นั่นไงกรูว่าละ โอเค เด๋วสัก 3 ทุ่ม กรูไปรับที่คอนโด
ผมก็เลยโทรไปบอกน้องน. ว่าคืนนี้ผมจะไป หานะ
      วันนี้มากัน 2 คนผมกับพี่ข. แกก็เรียกเด็กแกคนเดิม  ผมก็นั่งกับน้องน.
ครั้งนี้ดูสนิทกันมากขึ้น เริ่มมาโอบ กอด มานั่งซบไหล ตอนนั้นก็สรรหาสารพัดเรื่องมาคุยกับน้องน.
เวลาแห่งความสุขมันก็ผ่านไปรวดเร็วเหลือเกิน
ผม:     เออ...น.ครับ  ปกติแล้วเลิกงานละไปไหนต่อป่ะ กะลูกค้าอะ
น้องน:  ปกติไม่ไปคะ แต่จะไปบ้างถ้ามีเพื่อนไปด้วย ทำไมค่ะพี่คิดว่าหนู.....
น้องน:  หนูบอกพี่ตรงๆเลยนะ
ผม:     ครับ พี่ชอบคนตรงๆ
น้องน:  คือหนูไม่รับอ๊อฟลูกค้านะค่ะ :dookdik15: นั่งคุยด้วยเฉยๆ ยังไงหรือว่า
น้องน:  พี่จะเปลี่ยนมานั่งกะคนที่เค้ารับอ๊อฟมั้ยล่ะ หนูไปเรียกมาให้
ผม:     ง่ะ....ป่าวๆไม่ได้จะอ๊อฟอะไร
ผม:     แล้วไมมะคืนออกไปกะพี่ล่ะ
น้องน:  ก็..... นั่งกะพี่ คุยกะพี่ ละมันสบายใจดี
น้องน:  มือไม้พี่ก็ไม่ซุกซนเท่าไหร่ หนูชอบคนสุภาพๆ ละก็...ชอบหนุ่มตี่ใส่แว่น  :GoFL
ผม:     น. พี่ไปส่งเรานะคืนนี้  ได้ป่ะไปส่งที่ห้องน่ะ
น้องน: ไปส่งได้ แต่ให้ขึ้นไปไม่ได้หรอก  หนูอยู่กับพี่สาวอะ  ไม่สะดวก พี่หนูตื่นมาเจอทำไง
ผม:     ...แน่ะอยู่กับพี่สาวหรือผู้ชาย ( เริ่มหาเรื่องละ )
     ผมพูดจบน้องน. เริ่มทำหน้างอๆ นั่งเงียบ ไม่พูดไม่คุย ไปพักหนึ่ง  :singleso-noiy
พี่ข.     เอ้า..เห้ย เมิงๆ เป็นอะไรกัน ดราม่าใส่กันเหรอไง
ผม:     สงสัยพูดอะไรไม่เข้าหูน้องเค้ามั้งพี่  (บรรยากาศที่โต๊ะตอนนี้เหมือนมีเมฆดำปกคลุมอยู่)
น้องน: ไม่เชื่อเหรอว่าอยู่กะพี่สาว งั้นก็มาดูสิจะได้รู้
ผม:     ป่ะ จัดเลยคืนนี้
น้องน:  บ้าละๆ วันอื่นสิ มาสักบ 3-4 โมงเย็น
ผม:     ทำไมต้อง 3-4 โมงเย็นอะ สายๆ เที่ยงๆ บ่ายๆ ไม่ได้เหรอ
น้องน:  โหพี่จะไม่ให้หนูนอนพักผ่อนมั่งหรือไง  ไหนจะกลับไป ทำงานบ้าน กวาดบ้าน ถูบ้าน ซักผ้าตากผ้าอีก ...บลา.บลา..บลา
    โดนสาดไปชุดใหญ่ แต่ก็รู้สึกดีแหะ หลังจากปิดร้านผมเลยบอกพี่ข. ช่วยขับรถไปส่งน้องน.กะผมให้ด้วย ก็ขับรถแกพาน้องน.ไปส่ง ที่อพาร์ทเม้นท์ น้องเค้า เสร็จแล้วผมก็ต้องหาแท็กซี่กลับเอง เพราะพี่ข. จะไปหาที่ :otaku-tui+ กะเด็กแก

• **
« Reply #9 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 03:35:27 PM »
ปล...มันยาวหน่อย นะครับ เหอๆๆ xxseedd  เรื่องมันพึ่งไม่นานเท่าไหร่ เลยจำได้ดี  :จิตตก!

ออฟไลน์ NK

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #10 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 04:10:48 PM »
ยาวไป ยาวไป
คนเรา ถ้าไม่ช่วยตัวเอง แล้วใครจะมาช่วยเรา

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #11 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 04:17:11 PM »
ต่อยาวๆเลยครับ  :kulorpa'
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

• **
« Reply #12 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 04:34:01 PM »
             หลังจากนั้นผมก็ยังคงวนเวียนไปหาน้องน. อยู่เป็นประจำ จนวันนึงก็เกิดความคิดอยากจะชวนน้องเค้าไปทะเล
ผม:     เออ..นี่เรา ทำงานทุกวันป่ะ วันไหนไม่ทำได้มะ
น้องน: ก็ทุกวันอะค่ะ ถ้าวันไหนไม่ทำก็ไม่ได้ตังไง  ก็ช่วงนี้หนูต้องส่งเงินกลับบ้านต่างจังหวัด
ผม:    เราได้วันละเท่าไหร่อะ  ถ้าพี่จ่ายให้เราแล้วเราไม่ต้องไปทำงาน แต่ไปกินข้าวดูหนัง ไปเที่ยวกะพี่แทนได้มั้ย
น้องน: นั่งเงียบไปพักนึง ละก็ตอบมาว่า ได้ค่ะ
ผม:    งั้นเสาร์-อาทิตย์นี้  ไปทะเลกันมั้ย
น้องน: ก็น่าไปนะ หนูก็ไม่ได้ไปมานานละ
ผม:    งั้น โอเคนะ พรุ่งนี้พี่จะได้โทรจองห้องพัก
น้องน: แล้วไปกัน 2 คนเนี่ยเหรอ ไปทะเลต้องไปหลายๆคนสิถึงสนุก
ผม:    ได้เด๋วพรุ่งนี้พี่ถามสมาชิกก่อน แต่ถ้าไม่มีใครเราก็ไป 2คนนี่แหละ     
      รุ่งขึ้นจากนั้นผมก็โทรไปชวนพี่ข.เจ้าเก่า และ เพื่อนอีก 2 คน คุยกันพักใหญ่กว่าจะลงตัว สรุปเราไปกัน 4 คู่ 8 คนพอดี ไม่ต้องมีใครเปลี่ยวใจ ตกลงไรกันเสร็จ โทรจองที่พักเรียบร้อย
พี่ข: เห้ย ต. ถามจริงๆว่ะ  เมิงคิดกับน้องน. ไปถึงไหนวะ
ผม: ทำไมเหรอพี่
พี่ข: ไม่ไรหรอก เห็นช่วงนี้เมิงเยอะจัด อะไรๆก็น. นี่มาพาไปทะเลอีก
ผม: ก็ไม่รู้อะ ชอบน้องเค้าอะ อยู่ด้วยแล้วสบายใจ ว่าจะจับทำแฟนเลยคนนี้
พี่ข: เมิงก็ดูๆไปก่อน อย่าพึ่งรีบร้อน รู้จักกันยังไม่ถึง 3 อาทิตย์เลย ( ถ้าฟังคำเตือนนี้ ก็คงไม่ต้องมาเจ็บช้ำมากมาย )

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #13 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 04:37:08 PM »
ยาวปายยยยยยยยยยยย

• **
« Reply #14 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 05:01:44 PM »
      เช้าวันเสาร์ไปรับน้องน. และออกเดินทางมุ่งสู่ระยอง นัดแนะพรรคพวกเจอกันที่จุดพักรถบนมอเตอร์เวย์
ถึงที่พักโรงแรมXXxxอยู่ติดหาดแม่รำพึง พอเช็คอินเสร็จเราก็ไปกินข้าว เล่นน้ำ ถ่ายรูป นั่งคุยกันตามประสา
ซึ่งมองดูน้องน. แล้วดูเธอมีความสุขดี ตกกลางคืนก็ไปหาร้านนั่งดื่มแอลกอฮอล์กันพอตึงๆ ก็แยกย้ายห้องใครห้องมัน
ผมก็ไปยืนคุยกับน้องน. ตรงระเบียงห้อง
น้องน:  พี่เมายังอะ
ผม:     ยังอะ ยังชิลๆ คืนนี้
น้องน:  พี่...พี่คิดยังไงกะหนูเหรอ
ผม:     หือ..นึกไงถึงถามอะเนี่ย
น้องน:  ถามก็ตอบมาสิ
ผม:     ก็ชอบเรานะ ไม่รู้สิ ถึงจะรู้จักเรามาไม่นานเท่าไหร่ แต่พี่ก็มีความสุขนะเวลาอยู่กับเรา
ผม:     แล้วเราล่ะ คิดไง
   น้องน.ไม่ตอบ แต่ดึงคอผมลงมาจูบกับเธอ เรายืนกอดจูบกันอยู่พักนึง จึงย้ายเข้าบนที่นอนในห้อง
หลังจากนั้นก็.....ใส่หมวก ใส่นวมเรียบร้อย เริ่มศึก thai fight  :otaku-tui+
หลังจบศึก น้องน.หลับ ผมออกไปสูบบุหรี่ที่ระเบียง คิดไปต่างๆนาๆ ต่อไปจะยังไงดี
จากที่เคยคิดว่าไม่ผูกมัด ไม่ยึดติดกับใคร ตอนนี้มันกลายเป็นเราเริ่มจะชอบน้องเค้า รักเค้าขึ้นมาแล้ว
   ผมก็เลยตัดสินใจ เอาวะ เป็นไงเป็นกันคนนี้ล่ะ ลุยยาว  ตื่นมาสายๆ ข้าวเช้าไม่ได้กิน เดินลงมาเจอ พี่ข. และเพื่อนๆ พอดี
หลังจากนั้นก็ไปเล่นน้ำกันก่อนกลับ สังเกตดูพี่ข. เหมือนมีอะไรจะคุยกับผม แต่ตอนนั้นก็ไม่ได้สนใจอะไร
พอสักบ่าย 3 โมงกว่าเราก็กลับกรุงเทพกัน ผมก็บอกน้องน. ว่าคืนนี้ไปค้างคอนโดผมดีกว่า ซึ่งน.เองก็ไม่ได้ว่าอะไร
ขับรถมาเรื่อยๆแวะซื้อนั่นนี่ไปฝากพี่สาวเค้าซะหน่อย ถึงคอนโดก็มืดแล้ว  กินข้าว อาบน้ำ ดูหนัง หลังจากนั้นเราก็
ระเบิดศึก thai fight กันอีกรอบ  :otaku-tui+ 
เสร็จแล้วเราก็นอนคุยกันพักนึง
ผม:    พี่ชอบเรานะ อยู่กะเราแล้วมีความสุขมาก
น้องน: ค่ะเหมือนกัน
ผม:    มาอยู่กับพี่มั้ย ไม่ต้องทำงานแบบนั้นละ เด๋วพี่ดูแลเราเอง
น้องน: บ้าพี่..จะมาอยู่ได้ไง พ่อ แม่ ล่ะ รู้เข้าล่ะแย่สิ อยู่ๆมาอยู่กับผู้ชาย
ผม:    เหรองั้นเราพาพี่ไปบ้านพ่อ แม่ เราสิ จะได้รู้จัก
น้องน: หนูขอคิดดูก่อนนะ ให้เวลาหนูหน่อย
          แล้วก็นอนคุยกันไปเรื่อยจนหลับไป  พอเช้าวันจันทร์ผมก็ไปส่งน้องน. ก่อนละค่อยไปทำงาน
 เวลา 3อาทิตย์เศษ อันแสนสุขของผม ที่เรา 2 คนเหมือน ปาท่องโก๋ที่ตัวนั้นติดกัน รวมทั้งสิ่งต่างๆที่ผมคิด
ที่วางแผนไว้นั้น กำลังจะกลายเป็นแค่ความฝัน 

ออฟไลน์ ซอย-ยัน-เชา

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • Only The Best Is Good Enough
« Reply #15 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 05:56:47 PM »
เน้นๆฉากตั๊ม หน่อยฮะ
ทำไมผู้หญิง ถึงสนใจเรื่อง ความสวยงาม
มากกว่า เรื่อง ประเทืองปัญญา ??

เพราะผู้ชาย ไม่ว่าจะโง่ สักแค่ไหน
ก็ยังรับรู้ ความงาม ของผู้หญิง ได้เสมอ

ออฟไลน์ Ultraman

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #16 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 05:57:23 PM »
มาลงชื่อรอติดตามคับ

ออฟไลน์ thebie

« Reply #17 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 06:08:03 PM »
รอติดตามครับ

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #18 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 06:15:47 PM »
 jed15

ลงชื่อติดตามเกิ้บบบ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ ว่าง

« Reply #19 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 06:16:09 PM »
 ขอฉากตั้มแบบละเอียดได้มั้ยครับ :godester