ผู้เขียนหัวข้อ: *** ขออนุญาต...ห่วงใย RE: ภาคต่อ "เมื่อนักล่ากลายเป็นผู้ถูกล่า" ***  (อ่าน 3771 ครั้ง)

ออฟไลน์ devil pink

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • เค้าเรียกผมว่า...เทพ...จรัญ
อัพเดท สถาน ณ การณ์กันหน่อย :kulorpa'

หลังจากที่ได้คุย เป็นเรื่องเป็นราว เราตกลงที่จะคบกันแล้วครับ เริ่มต้นหนทางแห่งการ :pomjorksard แต่ผมคิดว่าคงยังไม่ติดอะไรกันขนาดนั้น โดยที่ฝ่าย ญ บอกขอดูใจกันไปก่อน เวลาใครมาถามจะบอกว่าเป็นเพื่อน ส่วนเวลาใครถามผม ผมก็จะตอบว่า เป็นคนดีที่ผมจะคบไว้ ไม่ต้องการอะไรมากครับ ขอแค่เราสองคนเข้าใจกันก็พอแระ คนนอกจะมองยังไง ก็อย่างได้แคร์  และนี่คือ สถาน ณ การณ์ ล่าสุดของ จรัญ (ฉายานี้ไม่ได้ ได้มาง่าย ๆ) หลังจากกระทู้นี้ผมพิมพ์เสร็จ อีกวันสองวันมาเศร้าต่อ 555555 :somnamna ไม่ใช่แระ สาดดดดดดดด สู้ ครับ ผมจะสู้จนวินาทีสุดท้ายให้มันรู้ซะบ้าง ว่าคนขี้เล่นอย่างผม ก็รักคนอย่างคุณเป็น

:6:เดือนหน้าเลี้ยงส่งถล่มเกะ ย่านจรัญฉลองกันหน่อยไหม 55555 :cofc-9drinks :otaku-tui+
เทพจรัญ ณ ฝั่งธน

ออฟไลน์ thebie

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
 :pomjorksard :pomjorksard

:dookdik6: :dookdik6: ยินดีด้วยค้าบบบบ

ทำตามหัวใจ ของแบบนี้ไม่ลองไม่รู้ครับ

แม้เค้าจะบอกว่าเค้ายังแคร์อีกคนอยู่ แต่วันนึงอาจจะเป็นวันของเราครับ

เป็นกำลังใจให้

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ยินดีด้วยครับที่ได้   :pomjorksard เอ้ย ได้เป็นฝั่งเป็นฝาสักที เรื่องนี้ต้องทำตามใจอะไรจะเกิดก้อให้มันเป็นไปครับ
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
อัพเดท สถาน ณ การณ์กันหน่อย :kulorpa'

หลังจากที่ได้คุย เป็นเรื่องเป็นราว เราตกลงที่จะคบกันแล้วครับ เริ่มต้นหนทางแห่งการ :pomjorksard แต่ผมคิดว่าคงยังไม่ติดอะไรกันขนาดนั้น โดยที่ฝ่าย ญ บอกขอดูใจกันไปก่อน เวลาใครมาถามจะบอกว่าเป็นเพื่อน ส่วนเวลาใครถามผม ผมก็จะตอบว่า เป็นคนดีที่ผมจะคบไว้ ไม่ต้องการอะไรมากครับ ขอแค่เราสองคนเข้าใจกันก็พอแระ คนนอกจะมองยังไง ก็อย่างได้แคร์  และนี่คือ สถาน ณ การณ์ ล่าสุดของ จรัญ (ฉายานี้ไม่ได้ ได้มาง่าย ๆ) หลังจากกระทู้นี้ผมพิมพ์เสร็จ อีกวันสองวันมาเศร้าต่อ 555555 :somnamna ไม่ใช่แระ สาดดดดดดดด สู้ ครับ ผมจะสู้จนวินาทีสุดท้ายให้มันรู้ซะบ้าง ว่าคนขี้เล่นอย่างผม ก็รักคนอย่างคุณเป็น

:6:เดือนหน้าเลี้ยงส่งถล่มเกะ ย่านจรัญฉลองกันหน่อยไหม 55555 :cofc-9drinks :otaku-tui+
หล่อมานาน
หมดเอาตอนท้ายเนี่ย
 :dookdik26:

Fight toh
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ Az

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • A Thorn For Every Heart
ยินดีล่วงหน้าครับ ขอให้สมหวังครับท่าน  :yoexp52
" Same shit, Different times "

ออฟไลน์ ..L.. คุง

• **
ขอให้สุขสมหวังเช่นกัน  นะเกิ๊บ  :LK-diwoy

ออฟไลน์ lucifer_fuckin

• **
 :yoexp52 ขอให้สมหวังครับ

ออฟไลน์ rinyax

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เธอยังตัดใจไม่ได้เพราะยังไม่เจอผู้ชายดีพอที่จะเริ่มรักใหม่อีกครั้ง ถ้าท่านรักเธอจริงทำให้เธอรู้ไปเลยว่าท่านชอบเธอ ห่วงใย ยินดีที่จะดูแลช่วยเหลือเธอ ชวนทานข้าว พาไปเดินเล่น คุยเรื่องสนุก ทำทุกอย่างเหมือนกับแฟน แล้วเธอก็จะค่อยๆเปิดใจรับคุณเอง อย่าไปกลัวเรื่องอกหักครับมันไม่ได้เจ็บมากมายอะไรสำหรับผู้ชาย ขนาดมีเมียแล้วสวยแค่ไหนมันยังไปกับสาวอื่นได้เลย  :singleso-noiyคล้ายๆคนในนี้เน๊อะ
ปล.ผมมือใหม่เหมือนกัน :kulorpa'

ออฟไลน์ ..L.. คุง

• **
เป็นอย่างไรบ้างแล้วเนี่ยะ  ช่วงนี้ท่านดูเงียบๆ ไปนะ อิ อิ  :cofc-9drinks

ออฟไลน์ น้ำขิง

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!