ผู้เขียนหัวข้อ: รักใส ๆ หัวใจนายหมาก Story By นายหมาก Writer By DIL  (อ่าน 16434 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arther09

• CLV VIP Member
  • สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
Re: รักใส ๆ หัวใจนายหมาก Story By นายหมาก Writer By DIL
« Reply #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 01:00:29 AM »
ในที่สุดก้อได้อ่านเรื่องของ นายหมาก  :dookdik26:

เจอตัวเมื่อไหร่ขอชนแก้วนะคับ

ปล. ชื่อมาม่าล่อแหลมจัง
สมมติว่า DIL พิมพ์ผิดนี่ฮาเลยนะ
ยกตัวอย่าง :
จาก - วันที่นายหมากเจอเมนครั้งแรก
เป็น - วันที่นายหมากมีเมนครั้งแรก

:dookdik26: :dookdik26: :dookdik26:

กำลัง  xxmsn-cry ก่อมาฮาเอาตรงนี้ล่ะ  :somnamna

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
Re: รักใส ๆ หัวใจนายหมาก Story By นายหมาก Writer By DIL
« Reply #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 01:09:20 AM »
ผมเหน็ดเหนื่อยเหลือเกินกับการที่จะต้องเข้าไปสืบเสาะข้อมูลจากเฟซบุ๊คของเธอ  บางทีผมก็แปลกใจว่าผมโรคจิตหรือเปล่า  แต่ DIL บอกผมว่ามันเป็นเรื่องปกติธรรมดา  การที่เรารักใครสักคนหนึ่ง เราก็ย่อมต้องการรู้ความเป็นไปของเขาทุกกระเบียดนิ้ว

เธอคือใครอย่างนั้นเหรอ   อืม  เอาไงดีล่ะ   คงต้องย้อนไปนานพอสมควร  แต่ก็ไม่ได้นานขนาดนั้น  มาสิ  ผมจะเล่าให้ฟัง

ย้อนไปหลายเดือนก่อน ซึ่งไม่รู้ว่ากี่เดือนมาแล้ว  ผมได้พบกับเด็กใน RB คนหนึ่ง แต่เดี๋ยวก่อน เธอผู้นี้ไม่ใช่นางเอกในเรื่องของผมนะ  ผมยังเล่าไม่ถึง  แต่เธอก็เข้ามามีบทบาทในชีวิตของผมเช่นกัน ผมจึงขออนุญาตเล่าตาม Time line เลยละกันนะ หวังว่าท่านผู้อ่านคงไม่งง

เธอคนนี้มีชื่อว่าเมน 

หน้าตาน่ารัก  รูปร่างอวบอั๋นเอาการ  นมก็ไย้ใหญ่(โทษนะ ถ้าผมหื่นไปหน่อย  จริงๆผมไม่ค่อยหื่นเท่าไหร่) เธอทำงานเป็น PR ในร้าน RB แห่งนี้

ผมชอบเมนพอสมควรเลยล่ะ   เธอเฟรนด์ลี่  นิสัยดี  ดูจริงใจ  ชอบที่นิสัยจริงๆไม่ใช่เพราะนมเธอใหญ่นะ(บอกแล้วผมไม่ได้หื่น) ช่วงนั้นผมก็นั่งกับเธอ  ก็ไม่ได้รันเธอทุกครั้งหรอก  คือผมยึดคติที่ว่าการที่เด็กจะชอบเราน่ะ ต้องไม่ใช่ปัจจัยเรื่องเงินเป็นหลัก  เพราะถ้าเธอหิวเงิน  ความเป็นไปได้ที่ผมกับเธอจะลงเอยกันมันแทบเป็นศูนย์เลยล่ะ  ก็ผมมันไม่ได้มีเงินถุงเงินถังเหมือนใครเขานี่นา 

ตอนนั้นผมก็เข้า RB มาตามงานน้องเมนอยู่ตลอด รันมั่งไม่รันมั่ง แล้วแต่โอกาสและสะตุ้งสะตังในกระเป๋า  วันเวลาผ่านไปไม่นาน ผมก็ได้รู้ว่า..   รู้ว่า...    เธอมีเบบี๋    ตอนที่รู้ถามว่าช็อคมั้ย  ตอบตามตรงว่าไม่ช็อคเท่าไหร่  ผมไม่แคร์นะถ้าคนที่ผมรักจะมีลูกแล้ว  แต่ที่ผมแคร์ก็คือ  ไอ้ผู้ชายที่มาช่วยเธอดูแลลูกต่างหากล่ะ

เฮ้อ...  ตอนนั้นทั้งเซ็ง  ทั้งนอยด์  แต่ก็ไม่สุดเท่าไหร่  แป๊บๆ ก็ทำใจได้  แต่ก็ยังคงแทะนมเธอบ้างเป็นบางครั้ง เวลาต่อมา เธอกลายเป็นมาม่าของร้าน  แต่งตัวดูดีขึ้นกว่าตอนเป็น PR เสียอีก    ตอนเมนเป็นมาม่าใหม่ๆ ดูเธอท้อแท้เสียเหลือเกินกับบทบาทหน้าที่ที่แตกต่างไปจากเดิม  ผมเองก็คอยเป็นกำลังใจและห่วงใยเธอเสมอมา คอยปลอบ คอยซื้อของกินไปให้  เวลาเธอทำหน้าเศร้าโลกของผมก็หม่นหมองเป็นสีเทาไปด้วย  ผมจะทำทุกอย่างเพื่อให้เธอยิ้ม  ผมชอบลักยิ้มของเธอ(ไม่เกี่ยวกับนมเธอนะ)  เธอยิ้มที ผมก็อดยิ้มตามเธอไม่ได้จริงๆ

ไม่นานนักมาม่าเมนก็สะสมประสบการณ์จนแกร่งกล้า  เธอเรียนรู้ที่จะเป็นมาม่าอย่างรวดเร็ว  จุดขายของเธอคือความเป็นมาม่าที่เด็ก ที่สาว และนมน่ารักที่สุดในร้าน (แหงล่ะ  คนอื่นแก่หงำเหงือกไปหมดแล้ว) ลูกค้าผู้ชายหื่นๆก็มักจะเรียกใช้บริการผ่านเธอ

ผมดีใจจริงๆ  กับความสำเร็จของเธอ

ช่วงนั้นผมก็ไม่รู้จะทำอะไร  เข้าร้านมากับตา DIL ก็ได้แต่นั่งแดรกเป๊ปซี่จนกรดจะกัดกระเพาะทะลุนมอยู่แล้ว  ตอนนั้นมีเด็กใหม่มาสองสามคน เลยลองเรียกมานั่งซักหน่อย

เด็กสาวคนหนึ่งหน้าตาน่ารักโดนใจ ตาเฉี่ยวๆ ปากนิด  นมหน่อย  เป็น PR แต่งตัวน่ารักอีกต่างหาก  อืม เอาวะ  ลองเรียกมานั่งสักหน่อย  ขอเรียกเธอว่า...

น้องแพนเตอร์ละกัน....

เออ....ป๋มเชื่อแล้วครับว่า ท่านหมาก มิได้หื่นจิงๆ  xxspidy

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ มะพร้าวปั่น

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 09:49:05 AM »
มาลงชื่อ รออ่านด้วยคนครับ  :GoFL

ว่าแต่ RB นี่มันน่าลองไปบ้างจริงๆ  :raddds21 :raddds21
"จะยังไงคนนึงก็ต้องเจ็บ หากว่าฉันตัดสินใจ
จะยังไงคนนึงก็ต้องปวด จะให้ฉันทำยังไงกับเหตุการณ์นี้"

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:09:42 AM »
นายหมากขนาดพิมถึงคนที่รักยังทำเองไม่ได้เลย

แล้วจะกล้าบอกรักด้วยตัวเองหรอคับ
มิน่าสาวเยอะ  :dookdik2: :dookdik2:
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:20:43 AM »
นายหมากขนาดพิมถึงคนที่รักยังทำเองไม่ได้เลย

แล้วจะกล้าบอกรักด้วยตัวเองหรอคับ

คมกริบเลย
 :glass092

ออฟไลน์ I-I-I-I

• *
« Reply #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:37:34 AM »

หล่อแสรดดดดดดดด :yoyo-007 :yoyo-007

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:52:21 AM »
คมกริบเลย
 :glass092

ตรูบอกพร้อมใช้แล้วยังมอมอีกนะนายมอม พอกลับไปได้เรื่องเลย สลบเลย

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:08:09 AM »
  มะคืน  เต้า นัวเด็กนายหมากไปเป่า  เค้าเมา ไอ้ DIL ยุ  xxseedd

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• Moderator
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
« Reply #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:39:33 AM »
  มะคืน  เต้า นัวเด็กนายหมากไปเป่า  เค้าเมา ไอ้ DIL ยุ  xxseedd

ตอนนายหมากไม่มา นัวยับเลยยยยย   พอนายหมากมา ทำเป็นแหย่เล่นๆซะงั้น  :onoinyong
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

ออฟไลน์ ซอย-ยัน-เชา

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • Only The Best Is Good Enough
« Reply #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 01:13:11 PM »
ตอนนายหมากไม่มา นัวยับเลยยยยย   พอนายหมากมา ทำเป็นแหย่เล่นๆซะงั้น  :onoinyong
คนไหน ที่บอกจะจัดให้เพ่
ทำไมผู้หญิง ถึงสนใจเรื่อง ความสวยงาม
มากกว่า เรื่อง ประเทืองปัญญา ??

เพราะผู้ชาย ไม่ว่าจะโง่ สักแค่ไหน
ก็ยังรับรู้ ความงาม ของผู้หญิง ได้เสมอ

ออฟไลน์ stranger®

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 01:31:35 PM »
อ่านแล้ว คิดถึงหนุ่มผมยาว ก๊อตออฟแรนโบ เลย...
คืนนี้กูจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กลับมึง(เสียงเหนื่อๆพร้อมกับเอามือลูปหัว)!!!

• Moderator
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
« Reply #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 02:24:14 PM »
คนไหน ที่บอกจะจัดให้เพ่

พี่อยากได้คนไหนบอกมาได้เลย เดี๋ยวน้องบอกมาม่าจัดให้   :onoinyong
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง

ออฟไลน์ CoyoZy™

• บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
« Reply #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 02:25:54 PM »
พี่อยากได้คนไหนบอกมาได้เลย เดี๋ยวน้องบอกมาม่าจัดให้   :onoinyong

เขียนต่อด้วย ไม่มีอะไรอ่าน แสรดดดด  :meungtayy

• กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 02:33:39 PM »
เขียนต่อด้วย ไม่มีอะไรอ่าน แสรดดดด  :meungtayy

มาต่อไว ๆ เซ่ ม่ะวานพี่หมากก็นอยต์อีกแล้ว

• Moderator
« Reply #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 02:55:07 PM »
ครั้งแรกที่ผมสบสายตาน้องแพนเตอร์  ราวกับว่าโลกใบนี้มันหยุดหมุนไปชั่วขณะ  ความน่ารักของเธอนั้นมันกินใจเกินกว่าที่จะบรรยายออกมาเป็นตัวอักษร   หัวใจของผมเต้นแรงยังกะหนุ่มแรกรุ่น  เสียงลมหายใจผมหอบ ฟืดฟาด  ฟืดฟาด  แม่เจ้าประคุณเอ๊ย  อะไรจะขาวปานนี้  หน้าอกหน้าใจกำลังพอดี  อุ๊ย..ลืมไป  ผมไม่ได้หื่นนะ แค่บรรยายให้อ่านเฉยๆ

บอกตามตรงว่าที่เรียกเธอมานั่งน่ะ ก็ไม่ได้คิดจะจริงจังอะไรหรอก  คนน่ารักอย่างเธอ จะสนใจผู้ชายธรรมดาอย่างผมเหรอ  มันคงยาก   เอาเป็นว่านั่งคุยกันสนุกๆฆ่าเวลาไปแล้วกัน

ช่วงเวลาที่ได้คุยกับเธอ  แรกๆก็ดูเธอเคอะเขินไม่ค่อยเอื้อนเอ่ยวาจาเท่าไหร่  ผมเองมันก็พูดไม่ค่อยเก่งเสียด้วยสิ  แถมยังขาดความมั่นใจอีกต่างหาก  ในใจก็แอบครุ่นคิดอยู่เหมือนกันว่าผมจะลองโอบลองกอดเธอดีมั้ย  แต่ถ้าเธอถือตัวไม่ชอบผู้ชายลวนลามล่ะ เธอคงรู้สึกแย่แน่ๆถ้าผมทำแบบนั้น  อืม...งั้นผมนั่งเฉยๆดีกว่า  เว้นช่องไฟระหว่างร่างสองเราซัก 15 เซนติเมตร

“แพนเตอร์..”   ผมเรียกชื่อเธอ  เพื่อจะสนทนาปฏิสัมพันธ์กับเธอ

“คะ???”   เยสสสส...เสียงบางๆใสๆของเธอมันเหมือนระฆังที่ดังก้องในใจผม

“ชนแก้วกันหน่อยสิครับ” ผมค่อยๆยกแก้วของตนเองขึ้นท้าทายเธอ  แพนเตอร์เห็นดังนั้นก็หยิบแก้วของตนเองมาประจันด้วย

“พี่กินเหล้าโค้กเหรอ??”

“อ๋อ...เอ่อ...อ่า..”  ผมจะบอกเธอยังไงดีนะ  ว่าแก้วที่ผมถืออยู่นี้มีแอลกอฮอลล์เจือปน 0% ถ้าผมบอกเธอว่าผมกินเหล้าไม่ได้ เธอจะดูแคลนผมไหม???  หรือผมจะหลอกเธอว่านี่คือเหล้าโค้กดี  แต่...ไม่เอาดีกว่า  ผมไม่ชอบการโกหก

“โค้กเปล่าๆจ้า  เอ่อ..คือ..พี่กินเหล้าไม่ได้”

“อ้าว  เหรอ.. พี่แพ้เหล้าเหรอคะ??”

แพนเตอร์เอ๋ยแพนเตอร์  ทำไมไม่กินๆไปซะ จะถามผมให้มากความทำไม  พาลทำให้ผมนึกย้อนภาพความหลังสมัยวัย 15  เด็กวัยรุ่นใจแตกแหลกลาญคนนึงที่ดื่มเหล้าราวกับน้ำเก๊กฮวย  เจ้าเด็กชายบ้าบิ่นคนนั้นเมาจนขาดสติ ชกต่อยกับอริร่วมแขวงจนปางตาย  เจ้าสัตว์ร้ายในร่างเด็กชายเกือบคร่าชีวิตคน  และที่เจ็บปวดก็คือเจ้าเด็กชายบ้าเลือดคนนั้นคือผมในวัยเด็กนั่นเอง  หลังเหตุการณ์ครั้งนั้นผมก็สาบานกับตัวเองว่าผมจะไม่ดื่มเหล้าอีก  ผมไม่อยากให้เจ้าสัตว์ร้ายในตัวผมทลายจักระที่ขังมันเอาไว้ออกมาปรากฏให้ใครเห็นอีก

“พี่หมากคะ    พี่หมาก”

เสียงของน้องแพนเตอร์ทำให้ผมหลุดจากภวังค์

“เป็นอะไรไปคะพี่  ทำไมเหม่ออย่างนี้”

“อ้อ..ไม่มีอะไรจ้า  มา..ชนแก้วกัน”

ผมยิ้มให้เธอ   เธอยิ้มให้ผม  วินาทีนั้น ตับผมแทบสะท้าน  หนาวซ่านไปทุกรูขุมขน  เอาแล้วโว้ยยยย   เอาแล้วววว...  ความรู้สึกแบบนี้มันมาอีกแล้ว  มันคืออะไรกันนะ  ความรัก??  ความหลง???

ผมคงต้องค้นหาคำตอบไปพร้อมกับเธอ....

« Reply #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 03:21:45 PM »
มาแว้ว :raddds21 :raddds21

ออฟไลน์ 3PK

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 03:59:00 PM »
คั่นตอนไว้ก่อนนน  :yoyo-023

• Moderator
« Reply #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 04:07:31 PM »
การนั่งด้วยกันครั้งแรกระหว่างสองเรามันดูราบเรียบ เปรียบกับผ้าพับไว้  ผมกลับมานอนก่ายหน้าผากอยู่ในห้อง ผ่านไป 1 ชั่วโมง ก็ยังไม่หลับ  2 ชั่วโมง  ก็ยังไม่หลับ  เฮ้ยยย!!!  นี่มันอะไรกัน  ผมพลิกตัวไปมาหลายตลบจนแทบจะตกจากเตียงนอน 

“ทำไมนอนไม่หลับวะกู”   

ผมลุกขึ้นมานั่ง พลางก็เอามือขวาประทับตรงหน้าอกซ้าย  ตึกตัก..ตึกตัก..

“หัวใจเต้นแรงจัง.. นี่เราเป็นอะไรไป??”

คืนนั้นทั้งคืน ผมนอนๆลุกๆนั่งๆ เปิดหนังโป๊ แล้วเล่นกีฬาพื้นบ้าน(ชักว่าว) ยังไงมันก็นอนไม่หลับ

ใช่แล้วววว    ใช่แน่ๆ   กูกำลังมีความรัก   ผมอุทานกับตนเอง

กว่าจะผล็อยหลับไปได้ก็ไม่รู้ว่ากี่โมงกี่ยาม ...

“พี่หมาก”

ผมหันไปมองเจ้าของเสียง  อ้าว.. น้องแพนเตอร์นั่นเอง  เธอมาทำอะไรที่นี่กันนะ  เอ๊ะเดี๋ยว!! แล้วที่นี่มันที่ไหน  ยังไม่ทันได้ถามไถ่ให้หายสงสัย  เธอก็รีบโผมาซบผมอย่างจัง  ร่างที่บอบบางของผมกับเธอล้มลงบนเตียงสีขาวนุ่มๆ

“แพนเตอร์!!!   ทำอะไรน่ะ   แพนเตอร์!!”  ผมตะโกนเรียกสติเธอ  แต่เธอหาได้สนใจไม่ ตอนนี้ร่างของเธอกำลังนอนทับร่างของผม  กลิ่นเหล้าจางๆออกมาจากลมหายใจของเธอ

“แพนเตอร์...   นี่แพนเตอร์เมาเหรอ”  ผมใช้สองมือจับต้นแขนของเธอแล้วเขย่า เธอก็ยังไม่สร่าง ใบหน้าของเธอซุกไซร้ไปตามลำคอของผม  โอยยย...เสียวชะมัด 

อ๊ะ..ผมเพิ่งสังเกต  เพดานห้องมีกระจกเงาบานใหญ่  เผยให้เห็นภาพสะท้อนแสดงร่างของเธอที่กำลังทับร่างของผมอยู่  ศีรษะของเธอส่ายไปซ้ายที ขวาทีตามซอกคอผม  หรือว่าเมื่อคืนเธอเมามาก ผมเลยพาเธอมาเช่าห้องโรงแรมอยู่กันนะ  ต้องเป็นอย่างนั้นแน่ๆ

“พี่หมาก   แพนเตอร์ไม่ไหวแล้ว  ช่วยถอดเสื้อหน่อย..”

เยสสสส!!!   ต่อให้ผมเป็นพระ เจอแบบนี้ก็คงทนไม่ไหว   อูยยย..ไม่ไหวแล้วจริงๆ  ผมประคองร่างของเธอจนอยู่ในท่าที่เธอนั่งคร่อมร่างของผม  ผมเอนหลังขึ้นมาจากเตียงเล็กน้อยเพื่อใช้สองมือถอดเสื้อของเธอออกได้ดดยสะดวก  ท่อนบนของเธอตอนนี้คงเหลือแต่ยกทรงลายลูกไม้สีดำ   ร่องอกที่ดูแล้วพอดีกำมือมันช่างน่าพิสมัยยิ่งนัก   ผมค่อยๆแกะยกทรงของเธอออก....

ทันใดนั้น ผมสะดุ้งเพราะเสียงไอโฟนที่ดังขึ้น!!!   เยสเข้   ขัดจังหวะกูจริง  แต่เฮ้ย!!!  แล้วน้องแพนเตอร์หายไปไหนวะ  เมื่อกี้ยังคร่อมร่างกูอยู่เลย   ผมหันมองซ้าย  ขวา  พบว่าอยู่ในห้องนอนซอมซ่อของตนเอง  ส่วนเป้ากางเกงมีน้ำเหนียวๆเจิ่งนอง เลอะลามไปถึงที่นอน

โธ่เอ๊ย!!!  ฝันไปนี่เอง

ผมรีบรับโทรศัพท์  ยังไม่ทันได้เซย์ฮาโหล เสียงปลายสายก็ใส่ผมยับทันที

“ไอ้หมาก!!!   มึงมาทำงานได้แล้วโว้ย  ลูกค้าเต็มร้านแล้วเนี่ย”

« Reply #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 04:13:21 PM »
ตรูว่ามันไม่รักใสๆของนายหมากแล้วจิหื่นโพด ๆ

• Moderator
« Reply #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 04:16:21 PM »
ผ่านไปสองวัน ยังบทนำอยู่เลย  เก็บความเข้มข้นไว้พรุ่งนี้นะครับ  :onoinyong :onoinyong