ผู้เขียนหัวข้อ: ปรึกษาเรื่องปิดการขายครับ !  (อ่าน 3980 ครั้ง)

ออฟไลน์ Plakao

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ปรึกษาเรื่องปิดการขายครับ !
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 04:23:09 PM »
เนื่องมาจากว่าเมื่อคืนที่ผ่านมาผมได้เข้าไปเที่ยวโคแห่งหนึ่งในจังหวัดสุรินทร์ โดยปกติผมจะทำงานงาน ตจว และไปคนเดียวเลยครับ ก้เรียกน้องมานั่งคน น้องเค้าก้มีท่าทางถึงเนื้อถึงตัวพอผมพอสมควร ก้คุยกันธรรมดาทั่วๆไป ผมตั้งโจทย์ให้ตัวเองว่ากะจะให้ดริ้งกับน้องทีคุยแล้วตกลงจะให้ผมกินตับเท่นนั้น ! ผมกันัวเนียไปตามปกติน้องเค้าก้มีท่าที่บ้างครั้งก้ยอมให้ผมทำอะไรง่ายๆๆ แล้วอยู่ดีๆบ้างทีก้นั่งหนีบขาซะงั้น ผมก้งง ว่าตกลงเอายังไงกันแน่ คุยกันสักพักผมก้ตามสเต็ป เอาเงินฟาดครับ ก้แจกดริ้งไปแล้วถามว่าถ้ากลับด้วยกันเด่วให้ตังกินขนม 2000 น้องเค้าก้บอกว่าเป็นตอนกลางวันดีกว่าค่ะ แล้วน้องเค้าก้ให้เบอร์ผมมา หลังจากนั้นน้องเค้าก้เหมือนเดิมครับ เด่วหุบขาเด่วกางขา แต่ระหว่างนั่งในร้านผมสังเกตุเห็นว่าจะมีชายคนหนึ่งมายืนข้างหลังผม (ทราบตอนหลัง หลังจากร้านปิดว่าเป็นแฟนน้องเค้า ) ระหว่างการสนทนาในร้านผมก้ เสนอรายได้ให้เธอพอสมควร ดูท่าทางเธออยากไปด้วยแต่น่าจะติดที่แฟนอยู่ด้วย

สถาณการณตอนนี้ ผมโทรไปตอนประมาณบ่ายสาม น้องไม่รับสาย (ถามเมือคืนว่าตื่นประมาณกี่โมง น้องบอกบ่ายสามขึ้นไป) ผมอยากปรึกษาพี่ๆๆหน่อยครับว่าควรทำไงต่อดี

ใจผมคืนนี้อยากไปอีกรอบ เพราะดูท่าทางน้องเค้าอยากได้ตังผมพอควร (พอมีกำลังจ่ายได้พอสมควร) พี่ๆๆว่าพอมีโอกาสหรือไม่ครับที่จะได้ปิดการขาย หรือว่าเธอแค่เล่นเกมลองแดกดริ้งผมเมือคืน

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
Re: ปรึกษาเรื่องปิดการขายครับ !
« Reply #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 04:33:25 PM »
เข้าไปให้ดริ้ง ขำ ขำ พอคับ แปลว่าไม่ต้องนั่งกับน้องทั้งคืน

ดูสถานการณ์เอา ถ้าน้องโฉบมาบ่อยๆ

ก็บอกว่า อยากได้ตังก็ให้กลับด้วยกัน   :yoexp51

ปล. ผมเพิ่งหัดเที่ยวเหมือนกัน  xxspidy

• *
Re: ปรึกษาเรื่องปิดการขายครับ !
« Reply #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 04:44:23 PM »
เข้าไปให้ดริ้ง ขำ ขำ พอคับ แปลว่าไม่ต้องนั่งกับน้องทั้งคืน

ดูสถานการณ์เอา ถ้าน้องโฉบมาบ่อยๆ

ก็บอกว่า อยากได้ตังก็ให้กลับด้วยกัน   :yoexp51

ปล. ผมเพิ่งหัดเที่ยวเหมือนกัน  xxspidy

คิดเหมือนกันเบยยยย แต่ควรไปวันนี้เลยหร่อครับ เพราะเมื่ิอคืนตอนผมออกจากร้านดูเหมือน น้องเค้าจะทะเลาะกับแฟน ผมเห็นตรงที่จอดรถเลยรู้ (ไอ้คนที่มายืนมองผมในร้าน แล้วทำให้น้องเค้าเกรงๆ) หรือควรจะทิ้งสักวันสองวันแล้วไปใหม่ดี ครับพี่ ๆๆๆๆๆ

« Reply #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 04:51:22 PM »
คิดเหมือนกันเบยยยย แต่ควรไปวันนี้เลยหร่อครับ เพราะเมื่ิอคืนตอนผมออกจากร้านดูเหมือน น้องเค้าจะทะเลาะกับแฟน ผมเห็นตรงที่จอดรถเลยรู้ (ไอ้คนที่มายืนมองผมในร้าน แล้วทำให้น้องเค้าเกรงๆ) หรือควรจะทิ้งสักวันสองวันแล้วไปใหม่ดี ครับพี่ ๆๆๆๆๆ

จากที่อ่าน เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา ไปเลยวันนี้ก้ได้

ไม่ได้ คนนี้ เอาคนอื่น ดิครับ  :onion-079

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 05:03:55 PM »

เห็นตรง ปล. แล้ว :meungtayy :meungtayy
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

• *
« Reply #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 05:30:33 PM »
จากที่อ่าน เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา ไปเลยวันนี้ก้ได้

ไม่ได้ คนนี้ เอาคนอื่น ดิครับ  :onion-079

เนื่องจากเป็น ตจว อะครับ คนอื่นๆๆที่เห็นเกินจะรับไหวครับประมาณว่าเป็นโคยุคแรกๆๆอะครับ ส่วนน้องคนที่ผมเรียกก้ขาวเนียนมือมาก  :yoyo024

ขนหล่อมแหล่ม 555 ถ้าเป็นคนอื่นคงไม่ครับแต่ถ้าเป็นน้องคนนี้ผมโอเคนะ ตั้งงบใว้วันนี้ 5 ดื่มพอ ! ไม่กลับด้วยกัน เปลื่ยนเด็ก  :GoFL

แต่พี่่ๆๆๆ.……คิดว่าพอจะมีหวังหรือไม่ครับบบบ  :singleso-noiy

« Reply #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 05:50:03 PM »
เนื่องจากเป็น ตจว อะครับ คนอื่นๆๆที่เห็นเกินจะรับไหวครับประมาณว่าเป็นโคยุคแรกๆๆอะครับ ส่วนน้องคนที่ผมเรียกก้ขาวเนียนมือมาก  :yoyo024

ขนหล่อมแหล่ม 555 ถ้าเป็นคนอื่นคงไม่ครับแต่ถ้าเป็นน้องคนนี้ผมโอเคนะ ตั้งงบใว้วันนี้ 5 ดื่มพอ ! ไม่กลับด้วยกัน เปลื่ยนเด็ก  :GoFL

แต่พี่่ๆๆๆ.……คิดว่าพอจะมีหวังหรือไม่ครับบบบ  :singleso-noiy

บอกไม่ได้คับ ของอย่างนี้  :dookdik24:

ถ้ามันคลิก บางทียังไม่เสียซักดื่มก็มี

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 07:29:35 PM »

หัดเที่ยวเมื่อ 15 ปีที่แล้ว   :cofc-9drinks

Maverick

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 11:07:32 AM »
ได้ ไม่คุ้ม เสียครับ ยิ่งต่างถิ่นแล้ว โอกาสเป็นลบ

อย่าไปยุ่งดีกว่า ยิ่งน้องมีผัวแล้ว
แนะนำว่า ไปเที่ยวอีกหน จขกท ลองทำแบบไม่แยแสครับ เงินหรือดื่มก็ให้ไปแบบขอไปที

หากน้องอยากได้ตัง เดี๋ยวน้องเค้าเข้ามาหาเองแหละครับ

เที่ยวแบบนี้ อย่าไปคิดมาก
เสียเงินแล้วสบายใจ เป็นแค่ลูกค้าเนี่ย เด็ดสุดแล้วครับ

บ่กต่องๆ

ออฟไลน์ KDN

• เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 12:52:29 PM »
คือ ถ้าเจอคนมีผัว

บทสรุป อาจจะได้เอา แต่ ก้อคงไม่ได้ใจ เชื่อดิ!!!

แต่กว่าจะได้เอา  ผมว่า ก็ลำบากอีก

เดี๋ยวปั๋วมานนรู้ ก้อซวยอีก

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ maco

« Reply #10 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 05:38:37 PM »
เรียกคนใหม่ต่อเลยผมว่า เดี๋ยวคุณก็เจอคนที่ใช่เองละครับ  :otaku-tui+

ออฟไลน์ ขำ ขำ

« Reply #11 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 07:12:12 PM »
แต่ผมว่า  ถ้าเจอผัวเค้าแล้ว  อย่าเอาเลยดีกว่าครับ   หาใหม่ดีกว่า 

ไปปิดการขายกับเด็กคนใหม่   :dookdik26:

ออฟไลน์ จ้าวเกาะ

• " มืออาชีพ ต้องไร้หัวใจ "
« Reply #12 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 07:39:42 PM »

บทสรุป อาจจะได้เอา แต่ ก้อคงไม่ได้ใจ เชื่อดิ!!!

แต่กว่าจะได้เอา  ผมว่า ก็ลำบากอีก

คาดว่าคงอยากได้แค่ตัว   ไม่อยากได้ใจ   :LK-diwoy

แต่ถ้ามีเรื่องกับปั๋วมันจะคุ้มหรือเปล่านี่สิ  อันนี้ก็อีกเรื่อง   :เหลา!

• *
« Reply #13 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 08:50:10 PM »

นั้นหละครับประเด็น กะเอาอย่างเดียว ได้ยากกกนี้ชอบ ลุ้นดี แต่ก้เสี่ยง  :Yingmang! กะไปอีกครั้ง ถ้าไม่ได้ก้จบกัน อดแดกตามระเบียบบบ

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #14 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 10:33:48 AM »
ขอให้ได้ขอให้โดนครับ :dookdik26:

ออฟไลน์ ironhide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #15 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 10:48:04 AM »
สรุปคืออย่ายุ่งกับผู้ญ.มีผัว ไม่ว่าผัวจะเป็นชายหรือทอม นั่นเอง ดีที่สุดสินะครับ :วางระเบิด
ถ้าถามกูกลับว่าชอบผู้หญิงแบบไห­น คำตอบคือ แม่ของลูก คงไม่ใช่พวกมึงหรอก กิน เที่ยว วัตถุ

ViNNY

« Reply #16 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 10:52:34 AM »
สรุปคืออย่ายุ่งกับผู้ญ.มีผัว ไม่ว่าผัวจะเป็นชายหรือทอม นั่นเอง ดีที่สุดสินะครับ :วางระเบิด

เห็นด้วยครับ   เตือนนาย DIL ทุกวัน   ไม่เคยฟัง  :yoyo-007 :yoyo-007

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• Moderator
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
« Reply #17 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 11:13:52 AM »
กุว่าแล้ว  จามไม่หยุด  :yoyo-023
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

ออฟไลน์ NuTmlneMz

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #18 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 01:26:12 PM »

จริงๆๆๆ ครับ ไม่สนุกเลย 
ถ้ามัวแต่เฝ้าเป็นกังวลกับอนาคต ก็จะไม่มีความรื่นรมย์กับปัจจุบัน

ออฟไลน์ Mr.smiley

« Reply #19 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 04:31:27 PM »
ชวนผัวน้อง วิงดิคร๊าบบบ เครดิต จารย์Madoo  xxhaha

555 ล้อเล่นนะคร๊าบบบ
    " สวยงาม และ บัดซบ ในเวลาเดียวกัน "