ผู้เขียนหัวข้อ: ขอถามเทคนิคการจีบโคหน่อยนะครับ  (อ่าน 10803 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
Re: ขอถามเทคนิคการจีบโคหน่อยนะครับ
« Reply #60 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 10:09:30 AM »
วันนี้ว่าจะไปเที่ยวดูนะคับ ไม่รู้ว่าจะอารมณ์ไหน น้องก้อมีแต่ถามว่าเข้าร้านวันไหนๆ (สงสัยขยันทำงานจังเลย)

แล้วจะรายงานผลนะคับ ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำ (ผมสรุปเองว่า ความพยายาม + ดวง + เงิน + มาก  จึงจะสำเร็จได้เป็นแฟนกับน้องเขา)

ผมคงไปเรื่อยๆแบบไม่ได้อะไรไม่ไหวหรอก

เพราะมีเป้าหมายบางอย่างที่ชัดเจนอยู่แล้ว  :raddds21

ออฟไลน์ ตองเจ

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
Re: ขอถามเทคนิคการจีบโคหน่อยนะครับ
« Reply #61 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 03:54:13 PM »
เอาจริงๆ นะ ประโยค คลาสสิกผมเลย

ไปปรี้กันไหม  4พยางค์ สั้นๆ ง่ายๆ ได้ใจความ

ถามตรงๆไปเลย ให้ก็ปรี้ ไม่ให้ก็ไม่ปรี้ ไม่ให้ปรี้หาเด็กใหม่ พอได้ปรี้เยอะๆ ชื่อเสียงในร้านก้เริ่มเน่า

หาร้านใหม่เที่ยว รอให้ร้านเก่าถ่ายเลือดใหม่ก้ไป ใหม่ คริคริ

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #62 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 03:58:25 PM »

ไปนอนกอดกันเฉยๆ  พี่ไม่ทำอะไรร๊อกกกกก  :10:

ออฟไลน์ SCHNIX [Skywalker]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
« Reply #63 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 05:13:27 PM »
  ไปนอนแทะไก่นิวออลีนกันเฉยๆ  พี่ไม่ทำอะไรร๊อกกกกก  :10:

บ่องตง กรูเชื่อฝุดฝุดเบย  :somnamna

ออฟไลน์ ว่าง

• Most Value Player
« Reply #64 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 07:16:08 PM »
เอาจริงๆ นะ ประโยค คลาสสิกผมเลย

ไปปรี้กันไหม  4พยางค์ สั้นๆ ง่ายๆ ได้ใจความ

ถามตรงๆไปเลย ให้ก็ปรี้ ไม่ให้ก็ไม่ปรี้ ไม่ให้ปรี้หาเด็กใหม่ พอได้ปรี้เยอะๆ ชื่อเสียงในร้านก้เริ่มเน่า

หาร้านใหม่เที่ยว รอให้ร้านเก่าถ่ายเลือดใหม่ก้ไป ใหม่ คริคริ

มิน่าเมียตองเจทั้งร้านเลย  :cofc-9drinks

ออฟไลน์ ว่าง

« Reply #65 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 07:18:31 PM »
มาอัพเดทความคืบหน้านะคับ ด้วยความอยากลอง สัปดาห์นี้จึงไปเที่ยว 2 อย่างเลย

อย่างแรกไปนวดแถวงามวงศ์วานก้อเรียบร้อยตามระเบียบ เด็กน่ารักดี (เพื่อนๆผมเรียกร้านทะเล แต่ผมว่ามหาสมุทรนะ)  อารมณ์สร็จกิจเรียบร้อย กลับบ้านนอน

อีกทีจึงไปเที่ยวน้องโคที่ไปชอบอยู่ เหมือนไม่ได้อะไร แต่มีความสุขแบบแปลกๆ เหมือนอยากได้มานอนกอด อารมณ์จีบสาวเลยล่ะ

คราวนี้ดีเดินไปเดินมาบ้าง แต่ไม่มากเท่าครั้งโน้น แถมยังหนีมานั่งเล่นกับผมด้วย  ดีแถบทุกอย่างยกเว้นมากอดแล้วบอกว่าซื้อของให้หน่อยเท่านั้นเอง

อารมณ์เหมือนเจอแฟน อยากกลับไปหาจังเลย ผมเข้าใจแล้วล่ะที่บอกว่าไปติดต่อกันหลายๆวันเป็นงี้เอง  (แต่ไปไม่ได้หรอกเกินงบแล้ว :อึ้งแดก!)

ร้านแยกพงเพชรป่าวครับน้องโคอะ  :yoyo-023

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #66 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 03:22:13 PM »
ไปมาแล้วคับ แฮปปี้เหมือนเดิม น้องก้อเหมือนเดิม และก้อยังได้เแค่หอมแก้ม กอด เม้าท์ๆ นิดหน่อย (แอบหอมต้นขาไปที โดนแขวะเลย 55)

เลยกลับออกมาตี 2 ครึ่ง เพราะอารมณ์ต้องการ  :otaku-tui+ แว๊บไปร้านคาราโอเกะเจ้าประจำ ตอนแรกกะแค่ว่าจะเข้าไปนั่งกินเฉยๆให้เหล้าหมดหายหื่น

แต่น้องประจำว่างมานั่งด้วย เข้าห้องวี แล้วเลย.........  กลับออกมาก้อตีห้ากว่าได้ 2ที่หมดไปกว่า 6000 บาท โอ้ขาดสติจิงๆ

สรุปตามความเห็นผมเลยนะคับ น้องโคเหมาะกับบอลสวยงาม คุยจีบสนุกสนาน มีความสุขไปตามเรื่อง และต้องใช้เวลาความพยายามถึงจะได้ไป

(ถึงเขาจะบอกว่ามีเด็กออกข้างนอกก้อเถอะ แต่ไม่เปค เขาอยากได้น้องขาวเนียนตัวเล็กของเขาอะ ตอนนั้นบอก 5000 ก้อน่าจะไปนะ ไม่มีสติ)

ผมคิดว่าผมคงจะเที่ยวแนวนี้เพิ่มอีกแนวแน่ๆ แต่จะไม่หวังสิ่งใดเป็นพิเศษ เพราะถ้าหวังไปอ่างดีกว่านะ

ปล.น้องเขาขยันจิงๆวันนี้ก้อชวนไปร้านอีกเมื่อกี้เอง อยากบอกจังว่าเกินงบแล้วอะ   :kimji-kuanting

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
« Reply #67 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 04:47:31 PM »
เที่ยวแนวนี้อย่าหวังอะไรก็ถูกแล้วคับ เพราะมันคือ ตำน้ำพริกละลายแม่น้ำอยู่แร้วคับ

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
« Reply #68 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 04:48:34 PM »
เที่ยวแนวนี้อย่าหวังอะไรก็ถูกแล้วคับ เพราะมันคือ ตำน้ำพริกละลายแม่น้ำอยู่แร้วคับ

อาว์หมอ ตำไปกี่กระปุกแล้วครับ  xxspidy

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
« Reply #69 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 07:27:49 PM »
อาว์หมอ ตำไปกี่กระปุกแล้วครับ  xxspidy

ปกติซื้อแม่ประนอม หน้าปากซอยจ้า ไม่ค่อยตำเอง

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #70 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 07:32:17 PM »
ปกติซื้อแม่ประนอม หน้าปากซอยจ้า ไม่ค่อยตำเอง
ตำเอง  :godester

แต่อ่าวหมอให้ป้า เจ็ดสิบ ตำให้  :8: :8: :8:
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

« Reply #71 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 07:47:40 PM »
ตำเอง  :godester

แต่อ่าวหมอให้ป้า เจ็ดสิบ ตำให้  :8: :8: :8:

ป้าตำน้ำพริกอร่อยนะ

ออฟไลน์ I-I-I-I

• *
« Reply #72 เมื่อ: เมษายน 02, 2015, 10:52:32 AM »
 เค๊าไม่รู้อะ :yoyo-007 :yoyo-007