ผู้เขียนหัวข้อ: น้องเขา ทำแบบนี้ หมายถึงยังไงเหรอครับ  (อ่าน 5924 ครั้ง)

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
Re: น้องเขา ทำแบบนี้ หมายถึงยังไงเหรอครับ
« Reply #20 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:02:37 PM »
อยากรู้เหมือนกัน

รอฟังคำตอบจากคับ

ออฟไลน์ Bai.Pai

• CLV VIP Member
  • สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
Re: น้องเขา ทำแบบนี้ หมายถึงยังไงเหรอครับ
« Reply #21 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 10:00:36 PM »
ลองใช้สูตรเพื่อนผมม้ะ (ย้ำว่าเพื่อนนะ ม้ะใช่ผม)

ทำหน้านิ่งๆ เลี้ยวเข้ามานรูดแม่งเลย เหยีบแรงๆให้ไปกลางซอย หรือท้ายยิ่งดี ถ้าน้องโวย จอดบอกลงไป กลับเองแล้วกัน .. ถ้ากล้าลงปล่อยไป

ถ้าไม่ลง รูดม่าน เข้าห้อง ถ้าน้องยอมก็จบ ถ้าไม่ยอม บอก พี่ไม่ไหวเมา โทรสับมีเรียกแท็กซี่เอาเอง พี่นอนละ ... เห็น 10 คน โดน 7 ความเสี่ยง ไม่เกิน 400 บาทเอง..

ใช้ได้เฉพาะ น้องที่นั่งครั้งแรกแล้วยอมกลับด้วยนะฮะถึงจะเห็นผล (เพื่อนสอนมา  xxhaha)

ปล. พี่พวกที่สิงกันอยู่ Qz เพราะมี รร อยู่ข้างๆนี่แหละ
ผู้ใดบอกว่าเข้าใจอิสตรี ผู้นั้นย่อมไม่เข้าใจอะไรเลย...

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
« Reply #22 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 11:11:53 PM »
เก๊าบอลสวยงาม เรื่องๆหื่นๆตับๆแบบนี้ ก็ม่ายโปรเหมือนกันอะครับ  xxseedd

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ NuTmlneMz

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #23 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 12:59:35 AM »
" ไปปรี้กันมั๊ย " เนีย ผมว่าตอน พูดคงไม่อยากเท่าไหร่
แต่ทำ หน้านิ่งๆ ตอนพูดนี่ดิ 555  :raddds21 :raddds21
ถ้ามัวแต่เฝ้าเป็นกังวลกับอนาคต ก็จะไม่มีความรื่นรมย์กับปัจจุบัน

ออฟไลน์ ตองเจ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #24 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 11:21:30 AM »
" ไปปรี้กันมั๊ย " เนีย ผมว่าตอน พูดคงไม่อยากเท่าไหร่
แต่ทำ หน้านิ่งๆ ตอนพูดนี่ดิ 555  :raddds21 :raddds21

จริงครับ ถามกันไปเลย ไปปรี้กันไหม

น้องจะประมารว่า ดหพี่ ครั้งแรกพี่จะเอาแล้วหรือ

เราก้พลิ้วต่อไป แล้วใครมาตั้งกฎไหมว่า ครั้งแรกห้ามปรี้ ต้องเจอกัน 3 ครั้งก่อนถึงปรี้ได้ ในเมื่อไม่มีกฎแต่เรา 2 คนมีใจ

ก้ไปปรี้กันเถอะครับ ถ้าอายไม่ต้องตอบ  พี่ชวนแล้วไม่ปฎิเสธ พี่ถือว่าน้องยอมนะ

แล้วก้ถามไปอีกครั้ง ไปปรี้กันไหม ถ้าน้องนิ่งช้คบิลเลยครับ  เจ้านายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :somnamna

ออฟไลน์ mombokung

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 08:40:37 PM »
ก็ไม่รู้สินะ ผมยิ่งอ่อนต่อโลกอยู่ 55555+ :otaku-tui+

ออฟไลน์ น้ำขิง

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 02:04:21 AM »
อืมๆ ได้ๆ