ผู้เขียนหัวข้อ: พออ่านกระทู้รู้ว่าเขามีสามีแล้ว ขอระบายบางอย่างหน่อยเถอะ  (อ่าน 2954 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ผมได้เริ่มเที่ยวเกะมานานนับ 10 ปีแล้ว เที่ยวอยู่หลายร้านแต่มีร้านประจำอยู่ 1 ร้านเที่ยวกันนานจนมาม่าเปลี่ยนไป 3 คนแล้ว ผมได้รู้จักกับน้องคนหนึ่งมา 4 ปี

แล้ว ได้รับรู้ว่าน้องเขามีสามีและลูกแล้ว ตอนนั้นยังต้องอุ้มอยู่เลย ผมเห็นรูปลูกเขาก้อดูน่ารักดี  เรื่องนี้ผมก้อรับได้ เพราะผมถือว่าผมมาหาความสุขน้องเขาก้อ 

ทำงาน เราก้อคุยกันยาวๆเพราะไม่ได้เสแสร้งใส่กันเลย  นั่งกันคุยกันกอดกันนัวกันตลอดเวลาที่ผ่านมา  จนวันไหนที่ผมไปแล้วน้องเขาไม่มาทำงาน ผมแทบจะกลับ

นัดเจอกันกลางวันกินข้าวช๊อปปิ้ง  เหมือนผมคบกับแฟน+น้อง+กิ๊ก  มันก้อน่าจะเป็นอย่างนั้นเรื่อยๆ  ถ้าผมไม่รับปากไปเที่ยวทะเลกับเขาเมื่อวันหยุดที่ผ่านมานี่

เอง น้องเขานัดผมไปชลบุรีโดยนัดกันที่ร้านอาหาร  ผมไปถึงก่อนก้อเลยไปจองโต๊ะแล้วก้อโทรหาเขา เขาบอกว่ายังไม่ถึงค่ะอีกสักพักนะ แต่แฟนกับลูกหนูมาด้วย

และมีเพื่อนเขาอีกคน โดยเขาบอกให้ผมแอ๊บเป็นแฟนเพื่อนเขา อารมณ์ตอนนั้นแทบจะกลับเลยแต่อีกใจก้ออยากอยู่เจอ  ไหนๆก้อมาแล้วเจอซะหน่อยก้อได้

ออฟไลน์ I-I-I-I

• Most Value Player
  • *

ออฟไลน์ PJS...

• CLV VIP Member
  • รับนวดแผนไทย

ออฟไลน์ Bai.Pai

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
โหหหห สุดตรีนอ่ะแบบนี้  :จิตตก!
ผู้ใดบอกว่าเข้าใจอิสตรี ผู้นั้นย่อมไม่เข้าใจอะไรเลย...

ตลอดเวลานับ 10 นาทีที่ต้องรอ ผมจิตใจสับสนว่าจะเอายังไงดี จนน้องเขาเดินมาพร้อมครอบครัวเขาและเพื่อน ตอนนั้นไม่คิดอะไรแล้วคิดแค่ว่าให้เนียนที่สุด

(ขอขอบคุณเพื่อนเขาด้วยนะคับ เล่นได้เนียนซะบอกว่าเป็นเสี่ยมาตามจีบ หนูหลอกเขาไปงั้นๆแหละ)พอแนะนำตัวทักทายกันแล้ว ก้อมานั่งทานข้าวกันอารมณ์เห็น

เขาป้อนข้าวลูกกัน ตักอาหารให้กัน ถึงเพื่อนเขาจะตักให้ผมก้อเถอะ มันบาดลึกลงในใจ มันเป็นอาหารทะเลที่ไม่อร่อยอย่างยิ่ง เพราะเราคิดว่าเขาเป็นแฟนเราเหรอ

ตอนนั้นตอบตัวเองไม่ได้เหมือนกัน เสร็จแล้วเขาก้อพาลูกไปเล่นน้ำผมก้อไปนั่งชายหาดด้วย ปกติบางแสนนี่ผมไม่ลงไปเล่นเลยนะ เราก้อได้นั่งคุยกับแฟนเขา

ได้รับรู้ความลำบากต่างๆในชีวิต ผมรู้สึกว่าพ่อแม่นี่เป็นยากนะ แล้วก้อเริ่มสนิทกับครอบครัวเขามากขึ้น พาลูกเขาไปเล่นน้ำทั้งชุดเนี่ยแหละ ไปถ่ายรูปให้เขา 3 คน

ไปแอ๊บถ่ายกับเพื่อนเขาบ้าง อารมณ์ไม่ได้คิดอะไรแล้ว หนุกหนานกินอร่อยเม้าท์สนุก จนเย็นกลับกรุงเทพผมก้อไปส่งเพื่อนเขา แฟนเขายังนัดไปเลี้ยงคืนอยู่เลย

จนได้อ่านเมื่อกี้ทำให้ผมได้รู้สึกว่า ผมก้อเป็นเหมือนกันนี่หว่า ทำไมถึงทำใจง่ายจังวะ ยอมรับได้เหรอที่ไปกินข้าวกับแฟนเขาแล้วมานัว (อันนี้แปลว่านอนหรือป่าว)

ไปเล่นกับลูกเขาเป็นลุงไปแล้ว ยังไปดูดนมแม่เขาอีก อะไรวะเนี่ย .............................................................................

tumpower

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
น้องเค้าก็กล้ามากๆ เลยนะครับ xxsad

ออฟไลน์ Xerase

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
ผมว่าท่านน่าจะทำใจยอมรับได้แล้วแหละ
เพียงแต่แค่ตั้งตัวไม่ทันเท่านั้น

ถามว่าท่านชอบเธอนั้นแน่
แต่ท่านและเธอก็รู้ขอบเขต
ทุกครั้งเลยไม่มีอะไรเกินเลย

เพราะเธอแฟร์จนท่านก็พูดไรไม่ออกเหมือนกัน

สู้ๆๆ  :RABBIT030
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ JkJuCk

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
กล้ามาก :piggy-002 เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ NuTmlneMz

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
555 เห็นไหมๆๆ นัวเมียชาวบ้าน
รู้ กับ ไม่รู้ มันไม่เหมือนกันจิงๆใช่มิ อิอิ
 :เหลา! :เหลา!
ถ้ามัวแต่เฝ้าเป็นกังวลกับอนาคต ก็จะไม่มีความรื่นรมย์กับปัจจุบัน

ออฟไลน์ Utah Jazz

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • o~ Y u t h a ~o
ชีวิตก้อเป็นแบบนี้ล่ะครับ...
 xxmsn-cry xxmsn-cry
ตอนนี้ผมก้อเป็นคล้ายๆแบบนี้เหมือนกันเลย
น้องเค้ามีลูกแล้ว แต่ความสัมพันธ์ยังดูขุ่นมัวอยู่
ตกลงแล้วเราเป็นอะไรกัน......
 xxmsn-cry xxmsn-cry

ออฟไลน์ เฮียหมี บางกรวย ณ. นนทบุรี

• [EX:KRATING]
เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ครับ ผมเองก็เที่ยวแนวนี้มาเกือบยี่สิบปีแล้ว เจอกรณีแบบนี้ก็หลายครั้ง สมัยเริ่มเที่ยวแรกๆก็รับไม่ได้เหมือนกัน จนปรับเปลี่ยนทัศนคติในการเที่ยว ไปเพื่อความบันเทิงและมิตรภาพ ทั้งกับเพื่อนๆในบอร์ดนี้ เพื่อนฝูงกลุ่มอื่นๆ และ จากน้องๆที่ทำงานตามร้านต่างๆ ไล่ตั้งแต่เด็กรับรถ เด็กในห้องน้ำ การ์ด บาร์เทนเดอร์ พีอาร์ โคโยตี้ นักร้อง นักดนตรี เซลส์

ชีวิตยังมีอะไรที่น่าสนใจอีกเยอะครับ อึดอัดอะไรก็ระบายออกมาครับ เพื่อนๆในนี้เป็นกำลังใจให้ทุกคน เสร็จแล้วก็ไปร่าเริ่งหาอะไรมันส์ๆทำดีกว่า ^__^

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
คนเราถ้ารู้ขอบเขต แล้วชีวิตจะมีความสุขครับ (แม้จะปนเศร้าสักนิด)  :yoexp51

เรื่องรักไม่มีใครผิดใครถูก มันเป็นเรื่องของคนสองคนที่ยินยอมกันและกัน  :yoexp52
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ครับ ผมเองก็เที่ยวแนวนี้มาเกือบยี่สิบปีแล้ว เจอกรณีแบบนี้ก็หลายครั้ง สมัยเริ่มเที่ยวแรกๆก็รับไม่ได้เหมือนกัน จนปรับเปลี่ยนทัศนคติในการเที่ยว ไปเพื่อความบันเทิงและมิตรภาพ ทั้งกับเพื่อนๆในบอร์ดนี้ เพื่อนฝูงกลุ่มอื่นๆ และ จากน้องๆที่ทำงานตามร้านต่างๆ ไล่ตั้งแต่เด็กรับรถ เด็กในห้องน้ำ การ์ด บาร์เทนเดอร์ พีอาร์ โคโยตี้ นักร้อง นักดนตรี เซลส์

ชีวิตยังมีอะไรที่น่าสนใจอีกเยอะครับ อึดอัดอะไรก็ระบายออกมาครับ เพื่อนๆในนี้เป็นกำลังใจให้ทุกคน เสร็จแล้วก็ไปร่าเริ่งหาอะไรมันส์ๆทำดีกว่า ^__^

พี่น้องร่วมสาบาน  :cofc-9drinks :cofc-9drinks
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ เฮียหมี บางกรวย ณ. นนทบุรี

• [EX:KRATING]
พี่น้องร่วมสาบาน  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

ปั๊ด อุตส่าห์เปลี่ยนชื่อ ยังจำได้อีก เดือนหน้าวันเกิดเก๊า ขอวีซ่าไว้เนิ่นๆนะ เก๊าอยากไปมอนติฯ

ออฟไลน์ NK

เจอแบบนี้  กระทู้ข้างล่าง อ่อนไปเลย  แสรดดดดดดด สัด
คนเรา ถ้าไม่ช่วยตัวเอง แล้วใครจะมาช่วยเรา

ออฟไลน์ gengy

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ท่านทำดีแล้ว  :dookdik6:

ออฟไลน์ น้ำขิง

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!