ผู้เขียนหัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ Hongkong  (อ่าน 981 ครั้ง)

ออฟไลน์ มะพร้าวปั่น

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
รบกวนสอบถามครับ Hongkong
« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:05:44 AM »
รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ

ต้นเดือนมีโปรแกรมเดินทางไปฮ่องกง รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำที่ :otaku-tui+ ให้ที่ครับ
ใครมีลายแทงตรงไหนอย่างไรรบกวนบอกด้วยครับ  jed15
ขอบคุณครับ  xxspidy xxspidy
"จะยังไงคนนึงก็ต้องเจ็บ หากว่าฉันตัดสินใจ
จะยังไงคนนึงก็ต้องปวด จะให้ฉันทำยังไงกับเหตุการณ์นี้"

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
Re: รบกวนสอบถามครับ Hongkong
« Reply #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 10:42:13 AM »
ทุกร้านที่เขียนว่า massage แล้วมีรูปนางแบบ AV ข้างหน้าเข้าไปสอบถามราคาได้เลย

หรือไม่ก็ร้านที่เขียนว่า karaoke

ตามนั้น

• **
« Reply #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 03:27:42 PM »
ทุกร้านที่เขียนว่า massage แล้วมีรูปนางแบบ AV ข้างหน้าเข้าไปสอบถามราคาได้เลย

หรือไม่ก็ร้านที่เขียนว่า karaoke

ตามนั้น

ขอบคุณครับ
"จะยังไงคนนึงก็ต้องเจ็บ หากว่าฉันตัดสินใจ
จะยังไงคนนึงก็ต้องปวด จะให้ฉันทำยังไงกับเหตุการณ์นี้"

ออฟไลน์ I-I-I-I

• Most Value Player
  • *
« Reply #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 04:57:15 PM »
แล้วท่าจะหาวัดทำบุญละครับ!!! :yoyo-007 :yoyo-007

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 10:33:55 AM »

ตามนั้น

แล้วต้องไปทำบุญที่ไหนครับ  :yoyo-007

• **
« Reply #5 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 11:47:21 AM »
แง้ว แง้ว  xxsad xxsad