ผู้เขียนหัวข้อ: งบน้อย แต่อยากเที่ยว ไปไหนดีครับ  (อ่าน 5291 ครั้ง)

ออฟไลน์ ballwe

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
งบน้อย แต่อยากเที่ยว ไปไหนดีครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 02:22:29 AM »
พอดีว่าพึ่งเคยมีโอกาสไปเที่ยว ร้านที่มีน้อง ๆ โคโยตี้ อย่าง the pimp เมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมานี่ครับ
ติดใจมากเลย แต่ดู ๆ แล้วค่าใช้จ่ายจะค่อนข้างหนัก เพราะต้องเปิดเมม ประมาณ 10,000
ค่าดริงค์ก็ 200-300  ต่อครึ่งชั่วโมง มิกเซอร์ก็แพง

เลยอยากรู้ว่า มีร้านไหนไหมครับ ที่น้อง ๆ พอใช้ได้ แต่ราคาไม่แพงครับ สำหรับมนุษย์เงินเดือนอย่างผมพอไปไหวครับ

ออฟไลน์ Coffee

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
Re: งบน้อย แต่อยากเที่ยว ไปไหนดีครับ
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 08:31:34 AM »
ลองไป piano ดูสิครับ เด็กสวยก็เยอะ แรงก็มีพอสมควรนะครับ

เมม 10,000 บาทได้ 4 ขวด ถ้าสนใจก็ PM มาถามเบอร์ Sale ได้นะครับ

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
Re: งบน้อย แต่อยากเที่ยว ไปไหนดีครับ
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 10:47:44 AM »
ตั้งงบมาดีกว่าครับ ว่าอยากเที่ยวครั้งละเท่าไรจะได้บอกถูก

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 11:46:19 AM »
ช่ายครับ  ลองบอกงบมา ต่อดือนว่ามีเท่าไหร่

จะได้ช่วยคิด

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

• *
« Reply #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 02:27:30 PM »
ไม่อยากเจ็บตัวมาก :onion0sf

ถ้าไปกันสัก 3-4 คน แล้วออกเงินเฉลี่ย คนละไม่เกิน 2000 บาท นี่จะไหวไหมครับ     xxseedd

ออฟไลน์ NK

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 03:39:52 PM »
ไป ผับไหม ถูก หน่อย วันก่อน ไปมา ไม่รู้ ชื่อร้านอะไร เป็นร้านเที่ยวต่อ ชื่อ House อะไรสักอย่าง นี้แระ

เพื่อนบอกเมิง นอนไปเลย ตื่นเที่ยงคืน เข้าร้านตี 1 ถึงร้าน สาวๆ เพียบ แถมเมากันมาหมดแล้ว  นัวกระจุย

ไม่ก็ ร้านนั่งเล่น วันธรรมดาครับ    วันธรรดา คนกำลังพอดี ตัวจริงเยอะ

แต่ถ้าจะนั่งก็ Rainbow คับถูกสุดในสายนี้แล้ว  กินเบียร์ยาวๆ ครับ นัวยังไง ก็ไม่น่าเกิน 2.5 พัน น่ะ
คนเรา ถ้าไม่ช่วยตัวเอง แล้วใครจะมาช่วยเรา

ออฟไลน์ KDN

« Reply #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 03:43:44 PM »

ถ้าไปกันสัก 3-4 คน แล้วออกเงินเฉลี่ย คนละไม่เกิน 2000 บาท นี่จะไหวไหมครับ     xxseedd

ถ้าคนละไม่เกิน 2000 บาท รวมรันเด้กก้ต้องแถว สะพานควาย RB ล่ะครับ  เด็กโอเคหน่อย

แต่ ถ้าเป็นแถว KC BA BC  ก้ออาจจะราวๆ 2000+ 

ไป ผับไหม ถูก หน่อย วันก่อน ไปมา ไม่รู้ ชื่อร้านอะไร เป็นร้านเที่ยวต่อ ชื่อ House อะไรสักอย่าง นี้แระ

เพื่อนบอกเมิง นอนไปเลย ตื่นเที่ยงคืน เข้าร้านตี 1 ถึงร้าน สาวๆ เพียบ แถมเมากันมาหมดแล้ว  นัวกระจุย

ไม่ก็ ร้านนั่งเล่น วันธรรมดาครับ    วันธรรดา คนกำลังพอดี ตัวจริงเยอะ

แต่ถ้าจะนั่งก็ Rainbow คับถูกสุดในสายนี้แล้ว  กินเบียร์ยาวๆ ครับ นัวยังไง ก็ไม่น่าเกิน 2.5 พัน น่ะ

น่าจะร้าน Safehouse นะ 

ส่วนตัวผมก้อชอบไปนั่งเล่นวันธรรมดา  คนไม่แน่นมากก  แต่สาวจะผู้ใหญ่กว่าฟังกี้นิดนึง 

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ CoyoZy™

• บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
« Reply #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 03:58:18 PM »

Safehouse หญิงเยอะตรงไหน วันนั้นไป

maco กลับไปเป็นยอดชาย เหรอ  :duck-kuanteen

ออฟไลน์ มะพร้าวปั่น

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 09:15:20 PM »
โทษนะครับ Safehouse นี่มันอยู่แถวไหนเหรอคับ   jed15 jed15
ขอบคุณครับ
"จะยังไงคนนึงก็ต้องเจ็บ หากว่าฉันตัดสินใจ
จะยังไงคนนึงก็ต้องปวด จะให้ฉันทำยังไงกับเหตุการณ์นี้"

ออฟไลน์ infernal

« Reply #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 09:16:48 PM »
ไปผับมันไม่ได้นัวสาวทุกครั้งอะดิครับ แต่เสียตังเสียเวลาไปแล้ว   :meungtayy     แถมทำให้ยิ่ง... :xox03

หรือพวกพี่ๆมีเคล็ดลับให้ได้นัวทุกครั้งครับ   :onion-044

ออฟไลน์ PJS...

• Moderator
  • รับนวดแผนไทย
« Reply #10 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 09:57:47 PM »

สนามหลวง, คลองหลอด, วงเวียน, สวนลุม, รร.สยาม :RABBIT030

อ้าว!! ผิดเวป :dookdik15:

โทษๆ แมวพิมพ์ :onoinyong

• *
« Reply #11 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 06:58:19 AM »
ถามเพิ่มหน่อยครับ เรนโบว์ ไปครั้งแรก ต้องสมัครเมมเบอร์ไหมครับ

แล้วที่นี่คิดค่าเปิดเหล้า เปิดเบียร์เท่าไหร่ ครับ

ออฟไลน์ ขำ ขำ

« Reply #12 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 08:19:30 AM »
ถามเพิ่มหน่อยครับ เรนโบว์ ไปครั้งแรก ต้องสมัครเมมเบอร์ไหมครับ

แล้วที่นี่คิดค่าเปิดเหล้า เปิดเบียร์เท่าไหร่ ครับ

รอเทพเรนโบว์มาตอบแล้วกันคับ   :dookdik26:

ออฟไลน์ NuTmlneMz

• **
« Reply #13 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 09:05:03 AM »
รอเทพเรนโบว์มาตอบแล้วกันคับ   :dookdik26:

ไม่มี member ครับ

เหล้า hundred ขวดละ 500 สามขวด 900, ก่อน3ทุ่ม สองขวด600
red ขวดละ 990
mixer 25
drink 90บาท/30min ไม่มี start
table service 200 sale 100 (ไม่ได้อยู่ในบิล, ธรรมเนียมปฎิบัตร)
เนื่องจาก drink มันถูก อย่างน้อยพันแก้วด้วยแบ๊คงร้อย ให้น้องที่นั่งด้วย อย่างน้อย 1รอบ (มรยาท)
ถ้าไม่แครเรื่อง มรยาทหรือธรรมเนียมปฎิบัตร ก็ไม่มีอะไรนอกจาก เหล้า มิก ดริ้ง
เหล้าฝากได้ 2 เดือน,
แล้วก็ คงจะเอาบริการไปเทียบกับ pimp หรือ เล้าจ เกรด A เกรด B ที่อื่นๆม่ายได้
บางทีผมยังสงสัย จะจ่ายตังไปนั่งเอาใจเด็กทำไม งงตัวเองเหมือน กัล
ถ้ามัวแต่เฝ้าเป็นกังวลกับอนาคต ก็จะไม่มีความรื่นรมย์กับปัจจุบัน

ออฟไลน์ KDN

« Reply #14 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 12:17:07 PM »
ไม่มี member ครับ

เหล้า hundred ขวดละ 500 สามขวด 900, ก่อน3ทุ่ม สองขวด600
red ขวดละ 990
mixer 25
drink 90บาท/30min ไม่มี start
table service 200 sale 100 (ไม่ได้อยู่ในบิล, ธรรมเนียมปฎิบัตร)
เนื่องจาก drink มันถูก อย่างน้อยพันแก้วด้วยแบ๊คงร้อย ให้น้องที่นั่งด้วย อย่างน้อย 1รอบ (มรยาท)
ถ้าไม่แครเรื่อง มรยาทหรือธรรมเนียมปฎิบัตร ก็ไม่มีอะไรนอกจาก เหล้า มิก ดริ้ง
เหล้าฝากได้ 2 เดือน,
แล้วก็ คงจะเอาบริการไปเทียบกับ pimp หรือ เล้าจ เกรด A เกรด B ที่อื่นๆม่ายได้
บางทีผมยังสงสัย จะจ่ายตังไปนั่งเอาใจเด็กทำไม งงตัวเองเหมือน กัล

เจ้าถิ่นมาตอบแล่ะ 

ออฟไลน์ จ้าวเกาะ

• " มืออาชีพ ต้องไร้หัวใจ "
« Reply #15 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 02:27:30 PM »
โทษนะครับ Safehouse นี่มันอยู่แถวไหนเหรอคับ   jed15 jed15
ขอบคุณครับ
อยู่ระหว่างเอกมัยซอย 5 กับ ซอย 7 ครับ   ไม่มีเล่นสด  ตื๊ดอย่างเดียว

ออฟไลน์ มะพร้าวปั่น

• **
« Reply #16 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 05:10:37 PM »
อยู่ระหว่างเอกมัยซอย 5 กับ ซอย 7 ครับ   ไม่มีเล่นสด  ตื๊ดอย่างเดียว

ขอบคุณครับ  xxspidy
"จะยังไงคนนึงก็ต้องเจ็บ หากว่าฉันตัดสินใจ
จะยังไงคนนึงก็ต้องปวด จะให้ฉันทำยังไงกับเหตุการณ์นี้"

ออฟไลน์ BON -[คุ๊ก คุ๊ก]-

« Reply #17 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 09:57:15 PM »
ผับแถวม.รังสิต

หญิงเยอะ เด็กๆ กล้าเข้าก็ได้เหมือนกันนะ

:xox02

200บาท ทั้งคืน เบียร์ขวดเดียว  :Ont-hodsard
รู้ว่ารักไม่ได้แต่ห้ามใจไม่ไหวเว้ยเห้ยยย

ออฟไลน์ Mr.smiley

« Reply #18 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 09:05:28 AM »

แนะนำให้อีกทางเลือกนุงคับ...ลองมา Meeting ที่ CLV จัด  :dookdik1:
หรือ ลองติดสอยห้อยตามในนี้ไปคับ  :pling! :dookdik26:

น่าจะช่วยให้เป๋าไม่แบนจนเกินไป
    " สวยงาม และ บัดซบ ในเวลาเดียวกัน "

ออฟไลน์ gengy

• **
« Reply #19 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 08:06:47 PM »
มาหาข้อมุลจากเทพๆ  jed15