ผู้เขียนหัวข้อ: หลงรักสาวควีนซ์ - ทำไมมีแต่คนบอกว่าอย่าหลงสาวกลางคืน ?  (อ่าน 6396 ครั้ง)

ออฟไลน์ newvid

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกนะครับ ขออนุญาตเล่าเลยนะครับ
ก่อนหน้านี้ ผมเพิ่งโดนแฟนที่คบกันมานานบอกเลิกไปคบกับคนอื่นครับ ผมก็เลยเฮิร์ทมากๆ
เพื่อนผมเห็นซึมพักใหญ่ ก็เลยพาไปเที่ยวร้าน Queenz ซึ่งเกิดมาผมไม่เคยเที่ยวเลาน์จ แบบนี้เลยครับ
มันคงกะให้ผมเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง ผมก็ไม่เคยไปร้านอย่างนี้ ไม่รู้ว่าต้องเริ่มยังไง ทำแบบไหน
พอไปนั่ง ก็มีเด็กวนๆมาให้เลือก เพื่อนผมก็เลือกให้คนนึง หน้าดันเจือกคล้ายแฟนเก่าผมมากๆ เหมือนมันจะแกล้ง
ว่าแล้วเธอก็มานั่งข้างๆผมครับ

น้องเขาแบบดีมาก เทกแคร์แล้วก็ใส่ใจจริงๆ ผมไม่ได้แตะตัวเขาเลยครับ (คือผมเห็นคนอื่นก็ควักล้วงกันนั่นแหละ)
แบบว่าไม่เคยน่ะครับ สุดท้ายก็เลยนั่งคุยกับเค้าเฉยๆ แล้วเราก็แลกไลน์กัน ก่อนจะแชทคุยกันมาเรื่อยๆ
พอได้แชท เราคุยกันเปิดใจมากๆ คุยดีจนผมงง ว่าคนน่ารักแบบเค้า มาสนใจคนอย่างเราด้วยหรอ
เค้าคุยกับผมแบบปกติ เหมือนหนุ่มสาวคุยกัน ไม่ได้เซ้าซี้ขอให้ผมไปซื้อดื่มให้ หรือไปที่ร้านเลยด้วยซ้ำครับ
ขนาดผมนัดไปเที่ยววันปกติ เขาก็ไป แต่งตัวน่ารักธรรมดาแบบที่ไม่ใช่ชุดทำงาน

ผมรู้สึกดีกับเขามากขึ้นเรื่อยๆ มีคนบอกผมตลอดว่าคนทำงานกลางคืน อย่าไปเชื่อใจอะไรมากนัก
เพื่อนผมก็เตือนตลอดว่า เด็กนั่งดริงค์มีลูกเล่นเยอะแยะ พวกนี้ผ่านผู้ชายมาหลายแนว และเขาคงไม่จริงใจอะไรกับผม
แต่เท่าที่ผมสัมผัสด้วยความรู้สึกตัวเอง นานนับเดือน คือเธอใส่ใจ แล้วก็เห็นผมสำคัญจริงๆ
และที่ยิ่งไปกว่านั้น เธอไม่ได้เรียกร้องขอเงิน ขอให้ผมซื้อดื่มให้ หรือเป็นผมเป็นลูกค้าเลยครับ

ตอนนี้ผมยอมรับครับว่า อยากคบกับเขาเป็นแฟนจริงๆจังๆ
นาทีนี้ผมไม่สนแล้วครับ ว่าเขาจะทำงานกลางคืนหรือไม่ยังไง คือเขาดีและน่ารักกับผมจริงๆ ที่สำคัญหน้าตาดีด้วย
แต่ สิ่งที่ติดใจผมอย่างเดียวก็คือ คำพูดของทุกคนรอบตัวว่า ให้ดูกันนานๆ มันต้องมีอะไรแอบแฝงแน่นอน
ผมเลยไม่รู้จะทำยังไงดีครับ ชอบก็ชอบไปแล้ว อยากคบจริงๆจังๆ แต่คำพูดของคนก็ดูน่าคิด

ปวดหัวมากครับ ผมควรรอดูสถานการณ์อีกนิดนึง หรือใส่ความรักไปทั้งตัวเลยดีครับ

ปล.ขอโทษที่เวิ่นเว้อนะครับ ไม่รู้จะไปพูดให้ใครฟังได้จริงๆครับ

ออฟไลน์ PJS...

• CLV VIP Member
  • Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
เอาใจช่วยครัฟ :RABBIT030

แต่คิดเหมือนคนรอบข้าง จขกท.ครัฟ ให้เผื่อใจไว้บ้าง :yoexp51

ปล. "เกมนี้ใครรักก่อนแพ้"
     ใครในนี้ซักคนเคยพูดไว้ :xox01

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
ลองคบดูคับ    :kulorpa'

2 ทุ่ม ซัดไปซะ 2 ดอก

3 ทุ่ม ไปส่งที่ควีนแล้วกลับมานอน

ตี 2  ตื่นไปรับ ซัดอีกสักดอกแล้วนอน

7 โมงเช้าตื่นไปทำงาน

ลองดูคับ  :onoinyong

ออฟไลน์ ขำ ขำ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้

3 ทุ่ม ไปส่งที่ควีนแล้วกลับมานอน

ตี 2  ตื่นไปรับ ซัดอีกสักดอกแล้วนอน

วันนึง 3 ดอก  jed15

ออฟไลน์ thebie

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!

แหม่! ขิงๆ

ออฟไลน์ Monkey D luffy

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ดูนานๆๆๆๆเลยครับ อาชีพเค้าเจอผู้ชายเยอะนะครับ

ในศาลาคนเศร้าเคสตัวอย่างเยอะเลยคับ

ชีวิตจริงก็เคยเจอครับทั้งตัวเองและเพื่อน แต่เดวนี้ฝึกวิชาไร้ใจกันหมดแล้ว 555 :yoexp52

รักได้คับ แต่อย่าหลง  :yoyo-056

เอาใจช่วยจขกท นะคับ

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย

หลังจากที่เคยมีประสบการณ์มาแล้ว :dookdik6:

ตอนนี้เป็นยังไงเคอะ :yoyo-023

ออฟไลน์ KDN

• เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
เอ่อ  :singleso-noiy

คิดคำตอบไม่ออก

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ 1niteztand

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **

ตอนนี้ผมยอมรับครับว่า อยากคบกับเขาเป็นแฟนจริงๆจังๆ
นาทีนี้ผมไม่สนแล้วครับ ว่าเขาจะทำงานกลางคืนหรือไม่ยังไง คือเขาดีและน่ารักกับผมจริงๆ ที่สำคัญหน้าตาดีด้วย
แต่ สิ่งที่ติดใจผมอย่างเดียวก็คือ คำพูดของทุกคนรอบตัวว่า ให้ดูกันนานๆ มันต้องมีอะไรแอบแฝงแน่นอน
ผมเลยไม่รู้จะทำยังไงดีครับ ชอบก็ชอบไปแล้ว อยากคบจริงๆจังๆ แต่คำพูดของคนก็ดูน่าคิด

ทำตามเสียงของหัวใจ                                     ใส่ความหื่นของกระเจี๊ยวครับ

เอ่อ  :singleso-noiy

คิดคำตอบไม่ออก

คิดไม่ออก ลองอ่นกระทู้นี้ดูครับ..

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,16926.0.html

ออฟไลน์ KDN

• เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
คิดไม่ออก ลองอ่นกระทู้นี้ดูครับ..

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,16926.0.html

เมื่อไหร่เจ้าของมู้จะมาต่อนิ  หายไปเลยยย   

แอบติดตามอยู่  :dookdik21:

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ ironhide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
อย่าคิดมากครับ เค้าก็ผู้ญ.ปกติคนนึง

ถ้ารักแล้ว
อนาคตเค้าจะเป้นยังไง ไปชอบคนอื่น แทน ก็ช่างเค้า ดีใจไปกับเค้าเถอะครับ

ถ้าถามกูกลับว่าชอบผู้หญิงแบบไห­น คำตอบคือ แม่ของลูก คงไม่ใช่พวกมึงหรอก กิน เที่ยว วัตถุ

ออฟไลน์ Bai.Pai

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ทำตามเสียงของหัวใจ + กระเป๋าตังค์

ส่วนใหญ่เด็กควีนเป็นเด็กใหม่ ทำงานกลางคืนครั้งแรกซะเยอะ พวกอ่อนซ้อมเยอะ เค้าอาจจะเอาจริงก็ได้ ของแบบนี้ต้องลองคบดู

ผมก็ชอบไปนะ ชวนผมได้  xxhaha
ผู้ใดบอกว่าเข้าใจอิสตรี ผู้นั้นย่อมไม่เข้าใจอะไรเลย...

ออฟไลน์ SCHNIX [Skywalker]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
ทำตามเสียงของหัวใจ + กระเป๋าตังค์

ส่วนใหญ่เด็กควีนเป็นเด็กใหม่ ทำงานกลางคืนครั้งแรกซะเยอะ พวกอ่อนซ้อมเยอะ เค้าอาจจะเอาจริงก็ได้ ของแบบนี้ต้องลองคบดู

ผมก็ชอบไปนะ ชวนผมได้  xxhaha

ควีนตัวจิงเสียงจิงมาแนะนำเองเรย  :dookdik26:

ออฟไลน์ The Divine Comedy

• พี่.....เงินเดือนมันน้อยไปหน่อย....

ควีนตัวจิงเสียงจิงมาแนะนำเองเรย  :dookdik26:

แหม่ ยังไงๆ

ออฟไลน์ Bai.Pai

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน

ม่ายช่ายน๊า...แค่ไปบ่อยเฉยๆ ส่วนใหญ่มีคนคุมด้วยเหอะ  xxmsn-cry
ผู้ใดบอกว่าเข้าใจอิสตรี ผู้นั้นย่อมไม่เข้าใจอะไรเลย...

ออฟไลน์ zenus777

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
เรื่องแบบนี้ต่างกรรมต่างวาระครับ  xxseedd

แต่ก็ต้องเผื่อใจไว้บ้าง เพราะน้องเค้าทำงานกลางคืนมีโอกาสเจอคนมากหน้าหลายตา

เค้าอาจจะชอบเรา แต่เราให้ในสิ่งที่เค้าต้องการไม่ได้ ก็ต้องแยกกันเดิน  :singleso-noiy

ถ้าเราชอบเค้าจริงก็ลุยเลยครับ ส่วนจะสำเร็จหรือไม่

ก็ต้องเป็นน้องเค้าแหละครับที่เป็นคนตัดสินใจ  xxmsn-cry

ออฟไลน์ infernal

ยังไม่ทันไร ย้ายเข้าศาลาคนเศร้าซะแล้ว   หรือจะเป็นลาง    :otaku-tui+

ยังไม่ทันไร ย้ายเข้าศาลาคนเศร้าซะแล้ว   หรือจะเป็นลาง    :otaku-tui+

เศร้า ปน เด้า ก็โอนะ  :dookdik13: