ผู้เขียนหัวข้อ: หลงรักสาวควีนซ์ - ทำไมมีแต่คนบอกว่าอย่าหลงสาวกลางคืน ?  (อ่าน 6251 ครั้ง)

ออฟไลน์ 3PK

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ทำตามที่หัวใจต้องการ

จะได้ไม่เสียใจภายหลัง  :yoexp52

ออฟไลน์ OMGSupplement

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *

ออฟไลน์ infernal

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
กระทู้ใหม่นี้  เข้ากับเรื่องราวนี้พอดีเลยครับ 
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,17631.msg435044/topicseen.html#msg435044

อ่านแล้วตัดสินใจอย่างไร  ก็ตามหัวใจต้องการครับ    xxmsn-cry 

ออฟไลน์ Xerase

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ทุกทั่นแนะนำหมดละผมเชียร์เฉยๆละกัน :GoFL

ออฟไลน์ LittleVampire

รักได้นะครับ แต่ก็ต้องใจกว้างพอที่จะให้น้องทำงานอย่างสบายใจ แล้วก็ต้องพร้อมจะยอมรับถ้าน้องถูกใจใครที่ไม่ใช่คุณ xxseedd
รักใครหลายคน  ดีกว่ารักคนหลายใจ

ออฟไลน์ ddmmyy

คุณจะรับได้ไหมที่คุณต้องไปรอเขาทำงานเสร็จ เขาต้องไปต่อกับลูกค้า เขาอาจจะไม่มีเวลาให้คุณ เวลาคุณทำงานเขานอน คุณถึงเวลานอนแต่เขาทำงาน
และอย่างแย่ที่สุดคือวันหนึ่งคุณที่คบกันเป้นแฟนแล้วเขามาขอเลิกกับคุณเพราะเจอคนที่ดีกว่า ให้ได้มากกว่า (อันนี้เจอมาแล้ว)
น้องๆมาทำงานแบบนี้เพราะมีความจำเป็นทั้งนั้น ไม่มีใครอยากมาให้ผู้ชายที่ไม่ใช่แฟน ไม่ได้ชอบ  อายุแก่กว่า บางคนเราแก่กว่าพ่อเขาด้วยซ้ำ
มากอดจูบลูบคลำหรือนอนกับเขาหรอกครับ ที่ทำได้นั้นมาจากรายได้ล้วนๆ เพราะฉะนั้นถามใจตัวเองก่อนนะคับว่ารับได้ไหม
ผมเองก้อคบกับสาวกลางคืนอยู่ เรื่องข้างต้นทั้งหมดผมรับได้นะ ยกเว้นเรื่องเดียวที่ไม่ไหว คือมาขอเลิกเมื่อเจอคนที่ดีกว่า
เพราะเวลาผมคบผมก้อคบด้วยใจเหมือนกัน
เป็นกำลังใจให้นะคับ

ออฟไลน์ PJS...

• Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
รับได้งับ แต่ตะเตือนไต :จิตตก!

ออฟไลน์ ตองเจ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ลุยเลยครับอย่าไปกลัว อยู่ด้วยแล้วสุขใจก้ทำไปครับ พบกันเพื่อจากครับ

แต่จะช้าหรือเร็วมันก้สุดแท้ที่จะรุ้ได้  :หยึยย

ออฟไลน์ HoyJor

• *
  • เด็กสร้างงาน
คุณจะรับได้ไหมที่คุณต้องไปรอเขาทำงานเสร็จ เขาต้องไปต่อกับลูกค้า เขาอาจจะไม่มีเวลาให้คุณ เวลาคุณทำงานเขานอน คุณถึงเวลานอนแต่เขาทำงาน
และอย่างแย่ที่สุดคือวันหนึ่งคุณที่คบกันเป้นแฟนแล้วเขามาขอเลิกกับคุณเพราะเจอคนที่ดีกว่า ให้ได้มากกว่า (อันนี้เจอมาแล้ว)
น้องๆมาทำงานแบบนี้เพราะมีความจำเป็นทั้งนั้น ไม่มีใครอยากมาให้ผู้ชายที่ไม่ใช่แฟน ไม่ได้ชอบ  อายุแก่กว่า บางคนเราแก่กว่าพ่อเขาด้วยซ้ำ
มากอดจูบลูบคลำหรือนอนกับเขาหรอกครับ ที่ทำได้นั้นมาจากรายได้ล้วนๆ เพราะฉะนั้นถามใจตัวเองก่อนนะคับว่ารับได้ไหม
ผมเองก้อคบกับสาวกลางคืนอยู่ เรื่องข้างต้นทั้งหมดผมรับได้นะ ยกเว้นเรื่องเดียวที่ไม่ไหว คือมาขอเลิกเมื่อเจอคนที่ดีกว่า
เพราะเวลาผมคบผมก้อคบด้วยใจเหมือนกัน
เป็นกำลังใจให้นะคับ

สุด xxmsn-cry

ออฟไลน์ fin_niranam

• *
อาจเข้าข่ายที่ ว่า

ชอบคนดี รักคนเลว แต่งงานกะคนรวย

:somnamna

ออฟไลน์ น้ำขิง

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
น่ารักธรรมดา :หยึยย