ผู้เขียนหัวข้อ: แนะนำร้านคาราโอเกะที่เด็กแรงๆๆและไม่แพงมากหน่อยครับ  (อ่าน 3686 ครั้ง)

ออฟไลน์ kengd2b

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
รบกวนพี่ๆๆแนะนำร้านคาราโอเกะที่เด็กแรงๆๆและไม่แพงมากหน่อยครับ  ปล.ขอน่ารักหน่อยนะคับ ไม่ต้องน่ารักมากแค่พอดูได้ก้พอ แต่อย่าเงือกมาก พอแนะนำร้านให้หน่อยได้ปะคับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ riderkop

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ไม่แพงนี่งบประมาณเท่าไรเหรอครับ ? ที่ผมไปประจำนี่ ไปตั้งแต่ 3 ทุ่ม ถึง ตี 2 บิลมา 4000 กว่าบาท ถือว่าแพงไหมอ่ะครับ (ไปคนเดียว)
ความรักเหมือนช๊อกโกแลต มันมีทั้งขม และหวาน

ออฟไลน์ 10bath

• *
แนะนำ แถว ทาว์นอินทาว์นเลยคับ ความแรงผกผันกะหน้าตาคับ ราคาพอไหว เมมประมาณ ห้าพันห้า ดื่มประมาณ 260 เปิดเปนขวดก็ได้คับราคาแล้วแต่ยี่ห้อ

เดวนี้ฟรีห้อง ฟรีมิกซ์เหมือนกัน เล็กซัส เลี้ยวขวาป้าย ชมพู ออลสตาร์เลี้ยวซ้ายตรงร้านแชร์ ตรงไปถนนใหญ่เลี้ยวขวาหลังร้านอาหารก็อีกร้านนึง แต่จำชื่อไม่ได้

ลองดูคับ สามที่นี้แรงใช้ได้ หน้าตาดี ๆก็พอมีเยอะ คับ ไปเร็วได้เลือกก่อน คับ  :dookdik26:

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
เร็กซัสเจ้าดึกเพร่ะปิดเกือบเช้านะครับ

ยังไงบอกงบ จะดีกว่านะครับ
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ SCHNIX [Skywalker]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
เร็กซัสเจ้าดึกเพร่ะปิดเกือบเช้านะครับ

ยังไงบอกงบ จะดีกว่านะครับ

เกือบเที่ยงกะได้นะ ถ้าไหว  :dookdik26:

ออฟไลน์ jo--joe

ผมว่าแรงๆ ไม่แพงมากก็ต้องแถวฝั่งธน (โซดา,กรีน แถวๆนั้นอ่ะคับ) เข้าห้องVนะ ค่าห้องทั้งคืนก็ 3-400 ค่าเด็ก ชม.ละ 240 หน้าตาดีก็มีนะครับ แล้วแต่เลือก เหล้าเอาไปเองก็เปิดฟรีคับ  :kimji-kuanting