ผู้เขียนหัวข้อ: ขอความเห็นเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกครับ  (อ่าน 708 ครั้ง)

ออฟไลน์ Geminiiz

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • Imagination make the World
ขอความเห็นเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 03:37:32 PM »
 :dookdik24:  พอดีผมมีความคิดจะจัดทัวร์สำหรับพี่ๆเพื่อนๆ สมาชิกในนี้ครับหรือที่สนใจสำหรับไป พิเศษ เฉพาะกิจกันที่เกาหลีครับ
โดยคร่าวๆที่คิดจะไปสั้นๆไม่ให้ ผบ. ลงโทษ  สักสามวันสองคืนกำลังดีครับ  โดยจะพาไปเน้นๆเลย เอาระดับเกรดนางแบบ สวยๆ รับประกันสองน้ำ  นอนดี กินดี
เพื่อนๆ พี่ๆสมาชิกคิดเห็นอย่างไรครับ ตอนนี้กำลังทำโปรแกรมอยู่ครับ คนนำทางเป็นระดับกูรูกลางคืนที่นั้นเลยครับ
ถ้าดีต่อไปอาจมีไปกินปลาดิบด้วย อิอิ ขอบคุณครับ :dookdik1: :dookdik2:

ออฟไลน์ อะไรก็กู

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: ขอความเห็นเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกครับ
« Reply #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 03:17:16 PM »
ผ่านไป4วัน ยังไม่มีคนมาตอบ สงสัยจะไม่เวิค   :koyubi-diwa

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
Re: ขอความเห็นเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกครับ
« Reply #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 10:07:30 AM »
อยู่ดีๆ จัดไป ตปท. เลยแบบนี้ อาจจะลำบากนิดนึงครับ

อาจจะลองนัดกัน ใน กรุงเทพ ดูก่อน เพื่อพูดคุยกัน

หา คนคอเดียวกัน เพื่อจะไปด้วยกัน

จริงๆแล้ว ถ้าเน้นไปเพื่อ จะกินตับเลย ทริป BLV มีจัดอยู่แล้ว โดย ไกด์สามโลก พี่ Suntoryboy นะเกิ๊บ

แต่ปกติ พี่เค้าจัดไป ลาว เวียดนาม จีน ซะมากกว่า ทริปเกาหลี ยังมะเคยเห็น

ลองติดต่อกับพี่ Suntoryboy ใน BLV ดูสิครับ อาจจะได้ ทริปใหม่เพิ่ม  :LK-diwoy
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0