ผู้เขียนหัวข้อ: วันวานยังไม่เลือนจางหายไป  (อ่าน 6249 ครั้ง)

ออฟไลน์ End_legend

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: วันวานยังไม่เลือนจางหายไป
« Reply #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 09:39:07 AM »
จากนั้นก็เริ่มเข้าสู่หมวด 18+ ติดเรท นิสสสสสสนึงนะครัชชชชชชชช  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

ทั้งผม และเพื่อนวิดวะ ก็กินเหล้าเคล้านารี แบบลืมโลกกันเลยทีเดียว จำไม่ได้แล้วครับว่าคุยไรกะน้อง new บ้าง จำได้แต่ช็อตเด็ดๆ เท่านั้น ที่จะพอบอกอธิบายได้ เมื่อวิดวะคนเก่าไป ผมก็เสียบน้องนิวทันที ประโยคแรกๆ ที่น้องเค้าคุย โดยขออะไรบางอย่างกับผมครับ "พี่ หนูขอลาวา ได้มั้ย"  :piggy-002 :piggy-002

แล้วไอ้ลาวา มัน คือไรฟะ เกิดมาไม่รู้จัก ด้วย ปสก เท่าหางอึ่งเลยถามน้อง new กลับไปว่ามันคืออาราย แล้วก้อด้ายคำตอบมาว่า "ไอ้ที่มีไฟลุกอยู่บนแก้วอ่ะพี่" อ้อเรออออออออออ นี่กะรูไม่น่าโง่ถามเลย ปล่อยไก่ซะงั้น :madoo :madoo (ประมาณว่าเราเที่ยวแบบนี้น้อย โอกาสโดนฟันมีสูง เลยต้องเชิงสูงนิสสสสสนึง)

นึกในใจ แมร่งพิเศษ กว่าเหล้าที่แดร๊กอยู่ตรงไหนฟวะะะะะ  :เงือกแสรด! :เงือกแสรด!

ก็เลยถามแบบโง่ๆ กลับไปว่า มันเท่าไรล่ะ................."1200 เองพี่"  :madoo :madoo ซอ....ตอ.... เหอะน้อง นึกในใจ มรึงแดร๊กธรรมดาไปอ่ะ ดีและ แหม่ เล่นของแพง แสรดดดดดดดดดดดดดดดด

แต่เฮ้ยยยยยยยยย น้องนิวไม่นอมแพ้ ส่งสายตาอันเว้าวอนแบบนั้นมาอีกแล้ว (มรึงอย่าส่งมาบ่อยได้มั้ย เด๋ยวกะรูจายอ่องงงงงงง)  :piggy-03

แต่ผมก็ยังใจแข็งอยู่นะ และลิงน้อยก็แข็งด้วย แต่ที่แทบจะผงาดออกมาเจอชาวโลกเลยก็ต่อเมื่อได้ยินน้อง new พูดว่า "ถ้าพี่จัดลาวามานะ เด๋ยวหนูไปนอนกะพี่คืนนี้"  :เงือกแสรด! :เงือกแสรด!

นี่ นี่ นี่ มรึง จะเอาห้ายได้ชั่ยมั้ย............... :yoexp51 :yoexp51

• **
« Reply #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 10:23:35 AM »
ฝันไปเหอะ กรูจน!!!!!

ถึงแม้ผมจะไก่อ่อนต่อโลกของวัวสาวสวย แต่ผมก็คงจะไม่โง่พอที่จะจ่ายขนาดนั้น โดยที่ยังมองไม่เห็นปลายทาง  :yoexp51 :yoexp51

แต่ผมก็เปลี่ยนเป็นดริ๊งไปเรื่อยๆ ละกานนนนนนนนนนน

แต่ไม่วายโดนกรอกหูอีกว่า "หนูอยู่กะพี่ทั้งคืนเลยนะ"  "หนูนอนกะพี่ด้วยนะ แค่ 1200 เอง ถูกกว่าไปอ่างอีกนะ" ตอนนั้น คิดไรไม่ออกครับ ความเี่ยนเข้าครอบงำ โลกอันหลอกลวงได้บังตา เฮ้ออออออออออออ คิดไม่ถอกกกกกกกก :meungtayy

แต่ด้วย ปสก เก่าก่อนหน้าที่เคย จีบเด็กเกะ จีบหมอนวด และก็จีบน้องวัวสาวที่สีชา มาบ้างก็พอรู้มาว่า เมื่อออกมาอยู่ข้างนอกเนี่ย น้องๆ จะวางตัวเป็นคนละคนเลยนะครัชชชชชชชชชชชชชช ไม่มีมาอ่อย แบบนี้หรอกกกกกกกก
เฮ้อออ ตัดสินจายลำบากแสรดดดดดดดดด  :Yingmang! :Yingmang!

สรุปก็แค่ดริ๊งไปเรื่อยๆ ครับ เพราะคิดว่าถ้าน้องเค้าอยากกลับกับเรา หรือชอบเรา ไม่จำเป็นต้องจ่ายเยอะขนาดนั้นก็ด้ายยยยย  :มานี่ดิ๊! :มานี่ดิ๊!

แต่ก้ช่ายว่าแค่ดริ๊งกิ๊ก๊อก น้อง new จะเอนเตอร์เทน แบบธรรมดานะครัชชชชชชชชชช  :เงือกแสรด! :เงือกแสรด!

ปล่าวเลย มันสุโค่ยยยยย มากส์ รู้งี้ กะรูยอมถอยลาวา ให้น้องไปแล้ว (จนปัจจุบัน ยังนึกเสียดายอยู่เลย)

• **
« Reply #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 10:35:34 AM »
ต่อจากนั้นไม่รู้ว่าเหตุการณ์ดำเนินไปยังไง เพราะมาวววววว แสรดดดดดด  :maow! :maow!

รู้แค่ว่า ตอนนั้น น้อง new มายืนหันหลังชิดกับกายอันหยาบๆ ของผม คงไม่ต้องบอกว่าตอนนี้ลิงน้อยเครียดมากมั้ย "บอกเลยว่าเครียดมากกกกส์"

จากรสสัมผัสกับน้องหน้าคมที่มีมาก่อนที่เราเป็นฝ่ายรุก ซะส่วนใหญ่ ณ บัดนาว มันไม่ใช่รุกฝ่ายเดียว มีมิดซายตอบโต้กลับมาเป็นพักๆ เป็นระยะๆ และมีฟิลลิ่งแบบพิเศษมาด้วย สองมือโอบกอดที่หน้าท้องแบนราบ รับรู้สึกถึงกลิ่นของวัวสาว มันช่างหอมหวานเสียยิ่งกะไร สองมือของน้อง new เกาะกุมมือเราไว้แบบพอดี มันช่างให้ความรู้สึกที่ดียิ่งนัก กอบกร กับที่น้อง new เอียงคอหันหน้ามาทางผม พร้อมเงยหน้าเล็กน้อย แสรดดดดดดดดดดดดดดดด สายตาอันเว้าวอนนั้นมาอีกแล้ว ไม่รอช้า ริมฝีปากสากๆ ของผมคอ่ยๆ บรรจงประกบไปที่ริมฝีปากอันนุ่มละมุนของน้อง new แบบว่า กะรู ไม่สนใจสิ่งรอบข้างเบยยยยย ว่าแมร่งจะแดร๊กกก จะส่องไรกะรู ลิ้นประสานลิ้น ดูดดื่ม ท่ามกลางความมืด และเสียงเร้าของดนตรีที่ บีทททท จังหวะดีแท้  :otaku-tui+ :otaku-tui+ (ช็อตแบบนี้ memory ผมเก็บไว้ชัดเจนครับ)

• **
« Reply #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 10:51:35 AM »
เมื่อมี ปสก กะน้องหน้าคมมาแล้ว เรื่องหื่นเกิน  :cofc-9drinks :cofc-9drinks (ก็ไอ้เรื่องคราบ ที่ล้างสามวันไม่หมดน่ะครับ)

ไม่มีแล้ว ลิ้นสากๆ ที่ลากผ่านตามจุดต่างๆ ที่สามารถลากได้ แต่เปลี่ยนเป็นขบด้วยริมฝีปากแทน ใช้ลมหายใจอุ่นๆ ด้วยแอลกอฮอลล์กรึ่มๆ ไปตามจุดสัมผัสต่างๆ ที่จะไปได้ โอ้ว โนวววววววววววววววววว  :หยึยย :หยึยย

ถ้าไม่มาววววว นี่ทำไม่ได้นะ ช็อตต่อไปเนี่ย  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

หลังจากเล่นบทรักกลางฟลอ ในที่ที่แมร่งพลุกพล่านสุดๆๆๆ  :RABBIT030 :RABBIT030
ทามปายได้เนอะ คนเราาาาา  :raddds21 :raddds21

อารมณ์ได้กระเจิดกระเจิงไปแล้วครับตอนนั้น

จากที่คลอเคลียกันมาอยู่พักใหญ่ (โลก ณ ตอนนั้น มันหมุนรอบตัวเราแล้วครับ) มือสองมือที่เคยเกาะกุมที่เอวน้อง new เริ่มมีการเคลื่อนที่ไปยังที่ที่ควรจะไปสำรวจบ้าง ก็เริ่มค่อยๆ ลูบไล้ ตามแผ่นท้องอันแบนราบ สุดท้ายก็ก็เกร็งนิ้วเพื่อให้มีความแข็งแรงมาก พอที่จะแหวกผ่านขอบบราของน้อง new เข้าไป เพื่อให้นิ้วที่พริ้วไหวที่สุดได้สัมผัสกับยอดปทุมถันของน้อง new ให้พอเหมาะที่สุด นิ้วที่สัมผัสกับยอดนั้นรู้สึกได้เลยว่า มันแข็งสู้นิ้วขึ้นมาอย่างรู้สึกได้ จากที่ดูดดื่มแบบนุ่มนวลในตอนแรก เมื่อน้อง new เจอดรรชนีอรหันต์จากสำนักเส้าหลิน (ห้อย) เข้าไป ก็ถึงกับเพิ่มความรุนแรงขึ้นมา ณ บัดดล  :yoyo024 :yoyo024

ให้ตายเหอะ โรบิ้น  :ILPหื่น! :ILPหื่น!

• **
« Reply #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 11:04:32 AM »
ขอบอกเลยครับว่า ไอ้อารมณ์แบบเนี้ย บวกกับความมาวระดับนั้น แล้วมีเหตุการณ์สุดเฟี้ยว ณ ที่ที่มีผู้คนเยอะแยะ พร้อมกับเสียงเพลงบีททททเร้าใจ แบบนั้น มันทำให้ผมรู้สึก สนุกสุดๆ มันส์เ็ดโด้ แบบว่า ชอบมากกว่าไปใช้บริการ ตามอ่างทั้วไปครับ (เป็นความรู้สึกส่วนบุคคลนะครับ บางท่านอาจจะชอบแบบอ่างมากกว่า อีกอย่างที่ผมเคยบอกไว้แต่ต้น ผมชอบการมีอะไรกัน โดยที่อีกฝ่ายมีฟิลลิ่งออฟเลิฟ หรือความชอบเข้ามาด้วยครับ)

เมื่อความรุนแรงเข้ามาเยือน จะให้ผมเล่นบทพระเอกนุ่มนวลต่อไปก็คงห้ามไม่ไหวแล้วครับ จากที่ใช้ดรรชนีอรหันต์สัมผัสกับยอดหิมาลัย ก็เปลี่ยนมาเป็นการปั้นหมั่นโถ แทน แล้วก็เป็นโมเม้นสลับกับการเอามือออกจากบราบ้าง (เด๋ยวตะคริวรับประทานนิ้วเอา)

เด๋ยวมาต่อนะครัชชชชชชชชชชชชชช
ไปทำงานกะ ทานข้างกลางวันแป๊บ  :otaku-tui+ :otaku-tui+

• **
« Reply #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 11:42:29 AM »
ก่อนออกไปกินข้าว ขอซะนิดส์นึงงงงงง  :kulorpa' :kulorpa'

ท่วงท่าต่างๆ มันเปลี่ยนไปตามจังหวะของเพลงครับ เด๋ยวแลกสารแลกโตบาซิลัส เด๋ยวเทสไฟซีนอน แบบสีอ่อนๆ หน่อย ไม่ได้สีฟ้าแสบตาเหมือนน้อง av แต่ก็พอส่องทางเห็น  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

ก็มาเข้าท่าเดิมอีกครั้ง คือ น้อง new หันเอาหลังมาแนบกายผมอีกแล้ว ส่วนผมก็ฝ่ามืออรหันต์สิบแปดขั้น จัดไปเต็มพิกัด ซักพักน้อง new เห็นท่าว่าจะตายคาฝ่ามือผม เลยจัดการสวนกลับด้วยฝ่ามือเทพยุทธยูไล บ้าง แต่ก่อนจะใช้ฝ่ามือ ก็แอบมาสะกิดผมเบาๆ ด้วยคำว่า "ลิงน้อยมันดันหลังเค้าอ่ะ ไม่รู้ว่าตัวโตแค่ไหน ขอ....หน่อยนะ" โดนบ้างแล้วครับ ฝ่ามือยูไล ขยำจากข้างนอกผ่านยีนส์ ที่ใส่อยู่ แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด สรรหาคำมาบรรยวยไม่ถูกแล้วครับ  :raddds21 :raddds21

ปอลิง จากการยืนหันหลังให้ผม มือที่พาดไขว้มาอยู่หน้าลิงน้อย กอบกรกับมือผมที่โอบกอดไปข้างหน้า ถ้าไม่สังเกต ก้เหมือนว่ากอดกันปกติครับผม

ทานมื้อเที่ยงให้อร่อยนะครัชชชชชชชชชชชชช

• **
« Reply #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 03:12:12 PM »
หลังจากมืนไปพักใหญ่ เพราะโดนฝ่ามือยูไล ขยำขยี้ พร้อมออกสเต็ปอดนซ์ไปด้วย  :kimji-kuanting :kimji-kuanting

ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว จะมียีนส์เป็นกำแพงป้องกันกำลังภายในอยู่ใย ไม่รอช้าจัดการจับข้อมือน้อง new ยกสูงขึ้นมาเล็กน้อย  :หยึยย :หยึยย

ผ่านท้องน้อย ขนงี้ลุกซู่เชียว เหมือนน้อง new จะรู้ว่า...........จะต้องเจอกับตอปิโดลิงยักษ์เข้าให้  แทนที่จะถอยหนี หรือดึงมือออก ไม่เลย ไม่เป็นเช่นนั้นเลย

มืออันบอบบางของน้อง new ได้ลากผ่านท้องสากๆผมไป ซรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด โดนเข้าให้  :godester :godester

• **
« Reply #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 03:28:16 PM »
ออกสเต็ปแด๊นซ์ ขึ้นๆ ลงๆ กายแนบชิด มือโอบกอด น้อง new ไปข้างหน้า (ทำเนียนเหมือนกอดเฉยๆ)  :duck-kuanteen :duck-kuanteen

นิ้วมือน้อง new ทำงานได้อย่างคล่องแคล่วแม้จะอยู่ในพื้นที่คับแคบและจำกัดผ่านกุงเกงยีนส์ตัวโปรด (รู้งี้กะรูใส่กุงเกงบอลไปดีฝ่า แสรดดดดดดดดดด)

ไม่เจอกับตัวไม่รู้ อารมณ์ xงี่ นี้พลุ้งพล่าน ยังกะช้างตกมันส์ก็ไม่ปาน มันเป็นจังหวะแห่งหัวใจแบบนั้นไปซักครู่  ช็อตเด็ดที่ผมไม่อาจลืมได้เลย  :บอมบ์ :บอมบ์

น้อง new เอามือออก ซะงั้น โอ้วววววววววววววววววววว ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยย นะะะะะะะะะะ  :otaku-tui+ :otaku-tui+

ลิงน้อยถึงกับร้อง xxx xxx เรียกหาแม่ทันที  :raddds21 :raddds21

น้อง new หันหน้าเข้ามาหาอีกครั้ง หร้อมส่งสายตาเว้าวอนนนนนนนนนนนนน อีกแล้วครับ มันมาอีกแล้วสายตาแบบนี้ กะรูจะตายก่องงงงงง หัวใจสลาย เหี้ยห่าไรเข้ามา ละลายในปากกะรูได้ทันทีเบยยยยยยยยยยยย (คำหยาบอีกและ)

แต่สายตาครั้งนี้ มันเว้าวอนสุดๆ มันมากกว่าทุกครั้งที่ส่งมา

พร้อมกับจะสอนผมรำไทย  เอ๊ะ นี่กะรูมาเที่ยวผับ ไม่ต้องมาสอนนาฏศิลป์ กะรู  :meungtayy :meungtayy

กะรูยังไม่อยากเรียนตอนนี้  :madoo :madoo

แต่ แต่ มันสอนนาฏศิลป์ แบบไหนฟวะ เอานิ้วจีบกันแค่สอง นิ้ว นิ้วหัวแม่โป้ง กะนิ้วชี้ แล้วเอามาให้กะรู ดู  :pling! :pling!

กะรูไม่ได้อยากดู แสรดดดดดดดดดดดดด

แต่เอ๊ะ เหมือนมีอะไรผิด ปู กะ ติ น้อง new ค่อยๆ อ้านิ้วออกจากกัน และกัน ปรากฏเป็น เลือดของลิงน้อย (แบบใส)

แล้วน้อง new ก็หันมายิ้มให้กับผมแบบมี เล สะ นัย ยัง ไง ชอบ กล พร้อมกับส่งสายตาเว้าวอนแสรดดดดด ๆ  :เงือกแสรด! :เงือกแสรด!

• **
« Reply #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 03:32:47 PM »
ขออนุญาติครับ
ถ้าเกิดพิมพ์ยังไง ก็อย่าว่ากันนะ

อีกอย่างศัพท์ที่ใช้ ผมอยากให้มันเป็นสไตล์ของผมครับ ถ้ามีคำหยาบคายบ้าง
โปรดอภัยด้วย อย่าถือสานะ

ขอบคุณครับ

• **
« Reply #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 03:34:10 PM »
เบรค ชง กาแฟ รอบบ่ายแก่แป๊บ ครับ  :ILPหื่น!

• **
« Reply #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 04:04:39 PM »
แต่พอเหลือบมองนิ้วของน้อง new ที่ค่อยๆ แยกออกจากกันกลับพบว่า เลือดใสของลิงน้อยงี้ยืดยาวตามการง้างของนิ้วมือ แล้วก็จีบกลับเข้าหากันใหม่ เพื่อตรวจสอบดูว่าเลือดนั้นสดจิงหรือปล่าว

วินาทีนี้ลืมให้ตาย ยังไงก็จำครับ

น้อง new มาแบบเดิมเลย ส่งสายตาปรมานูมาอีกแล้ว พร้อมกับเอานิ้วหัวแม่มือ มา มา มา มาอม โอ้ววววววววววววววววว สะบทไม่ออกแย้ววววววว  :otaku-tui+ :otaku-tui+

กะรูอยากจะถามจิงๆ มันอร่อยนักหรือไง หรือเค็มมากมั้ย ฮะ แหม่ ให้มันได้อย่างซี้้ แม่โว้ย  :deadsure

แต่น้อง new ผู้มีจิตใจเมตตา และ กรุณา โอบอ้อมอารี เผื่อแผ่ ส่วนบุญ เสือกเอานิ้วชี้มาจ่อปาก กะรูซะงั้น  :Nonono :Nonono

นี่ นี่ นี่ มรึงจะให้กะรู ชิม หรอ   :somnamna :somnamna

ปกติ กะรู ชิมแต่น้ำลายหอย นะ  :บอมบ์

เอาก็เอาวะ ชิมก็ชิม จัดการดูดแมร่งเลย นิ้วชี้เนี่ย กะดูดให้ขาดเลยทีเดียว แสรดดดดดดดดดดดดดดดดด :otaku-tui+ :otaku-tui+

ไม่รู้ว่าเค็มเลือดลิงน้อย หรือเค็มขี้มือ หรือจะเค็มขี้ไคลแถวหน้าท้องกะรูดี แต่แมร่งเค็มจิงหว่ะ  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

• **
« Reply #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 04:14:16 PM »
หลังจากดูดชิมกันพอหอมปากหอมคอ ผมก็เกิดนึกพิเรณบ้าง ครับ  :onion-044

อยากชิมของน้อง new บ้าง อยากรู้ว่า จะเค็มกร่อยๆ หรือเค็มคาวปลา หรือเค็มเฝื่อนๆ

ดังนั้น ฝ่ามือสยบมังกือสิปแปดท่า เริ่มออกลายครับ

แต่เหมือนน้อง new จะสงวน newmi (นิวมี่) ไว้ ด้วยการล็อคฝ่ามือสยบมังกือด้วย ฝ่ามือปลิดวิญญาณ แสรดดดดดดดดดด  :pling! :pling!

กะรู อดชิมเลย บ่องตง ผมชอบมากด้วย :cofc-9drinks :cofc-9drinks

ใกล้จะ ห้าโมงแล้ว ครับ

เด๋ยวมาต่อพาร์ทสุดท้าย วันพรุ่งนี้ครับ

:maow! :maow!

ปอลิง  อีลำยองกะรูดังไม่สุดเพราะเจอม็อบแทรกแซง เซร็ง แสรดดดดดดดดดดดดดดด :เงือกแสรด! :เงือกแสรด!

ออฟไลน์ ขำ ขำ

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 09:14:29 AM »
รอติดตามคับ :dookdik26:

• **
« Reply #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 11:36:39 AM »
 :LK-diwoy :LK-diwoy :LK-diwoy

หลังจากดูดจนขี้เล็บเปียกแล้ว โมเม้นทั้งหลายแหล่ที่เล่ามาแต่แรกก็สลับเปลี่ยนหมุนเวียนกันไป ตามแล้วแต่โอกาส หรือจังหวะจะพาไป  :yoexp51 :yoexp51

ก็ถ้าจะให้น้อง new สาดฝ่ามืออยู่อย่างเดียว เด๋ยวลิงน้อยจะจุกตายก่องงงงง  :Ont-hodsard :Ont-hodsard

แต่ผมก็ไม่วายที่จะถามน้อง new ไปว่า "คืนนี้กลับยังไง" กะรูพร้อมไปส่งถึงเตียงเลยแหล่ะ  :เงือกแสรด! :เงือกแสรด!

"ก็ให้พี่ไปส่งงัย" อุ๊ย ตาย วีาย กรี๊ดดดดดดดดด โกหกหน้าตายรึปล่าว แต่ที่รู้ๆ ลิงน้อยนี่ กระดี๊กระด๊า เชียว เมื่อได้ยิน

ผมเป็นคนที่แบบไม่ตื้อถามบ่อยๆ นะ ครึ่งเชื่อ อีกครึ่งก็ไม่เชื่อครับ เพราะถ้าเชื่อวัว ก็เป็นควายน่ะซิครับ  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

น้อง new เค้าก็แบบว่า "พี่เอาเบอร์หนูไปก็ได้ ถ้ากลัวหายก้อ"  :GoFL :GoFL

ผมก้สองจิต สองใจ ครับ ว่าจะเอาเบอร์มาดีมั้ย คือ อย่างที่รู้ๆ กันครับว่า ถ้าเอามาล่ะก็ ชีวิต อินเดอะฟิวเจอร์ ไม่ได้ราดยางแน่ๆ  :maow! :maow!

ผมมั่นใจเต็มสองห้อย ครับว่า ผมหลงน้อง new หัวปักหัวปำแน่ ก็เลยตัดใจเล่นตัวครับ ไม่เอา และบอกน้องไปว่า "เด๋ยวพี่รอนะ เลิกแล้วจะไปส่ง" หล่อแสรดดดดดดดดดดดดดดด  :yoyo-056 :yoyo-056

• **
« Reply #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 11:44:41 AM »
เวลานั้นเท่าที่จำได้ก็เหลือวิดวะขาหื่น ผม แล้วก็เพื่อนวิดวะอีกคน ที่เหลือกลับ มาววววแสรดดดดดดดดดดดด อีกคนก็นอนหลับคาฟูกที่หน้าแฟนฉัน  :yoyo016 :yoyo016

ผมกะลังอินเลิฟอยู่กะน้อง new ไอ้วิดวะขาหื่นมันดันเจือกยื่นแก้วมาชน พร้อมส่งสายตาแบบว่า "พี่ขอผมแจมบ้าง" กะรูไม่ได้จิตใจดีแบบไอ้วันเฉลิมนะโว้ย  :madoo :madoo

แต่ กะรู ช้าไปเสียแล้ว น้อง new ดันเจือกส่งสายตาอ้อนวอน ตรีน หาวิดวะสุดหื่นซะงั้น ก็เลยต้องปล่อยเลยตามเลย  :piggy-002 :piggy-002

ปอลิง น้องสตอชีสเค้กของวิดวะสุดหื่นไปหาลูกค้า ณ ช่วงเวลานั้น ครับ

มันแลกสารแลกโตบาซิลัส ต่อหน้ากะรูซะงั้น แสรดดดดดดดดดดดดดดดด โดยที่มือน้อง new ก็ยังกุมมือผมอยู่ เฟ็ดเฟ่  :pling! :pling!

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 02:19:39 PM »
เข้ามาเป็นกำลังใจให้ครับ

ถึงจะไม่มีใครเม้น แต่ให้รู้ว่ายังมีคนคอยอ่านอยู่ครับ

:kulorpa' :kulorpa'

• **
« Reply #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 03:22:06 PM »
ตอนนี้เนตที่บรษัทเกิดกากขึ้นมากะทันหันครับ
iPhone/iPad พิมพ์ลำบากครับ

ปอลิง แค่มีเพื่อนๆ ติดตามแม้คนเดียวก็ดีใจแล้วครับ แค่อยากแบ่งปัน ปสกฮาๆ ครับ
และยังมีเรื่องสั้นแบบฮาๆ พอควรหลังจบพาร์ทนี้ครับ

อีกใจนึงก็คิดเหมือนกันว่า เพื่อนที่อ่านเรื่องราวแล้วว่าผมโม้หรือปล่าว สำหรับผม โม้ไม่สำคัญเท่าเพื่อนๆ มีรอยยิ้มครับ
 :yoyo-056 :yoyo-056

• **
« Reply #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 04:04:08 PM »
หลังจากถามที่ออฟฟิต ว่า เนตพวกแกเป็นรัยมั้ย "ปกติคล่อง" ก็เลย ปิดเปิด เครื่องใหม่ซะ

ต่อเลยครับ

ในเมื่อพวกมรึงไม่ขยะแขยงที่จะแดร๊กสารแลกโตบาซิลัสของกะรู มีรึ ที่กะรู จะไม่กล้าแดร๊กของพวกมรึง  :otaku-tui+ :otaku-tui+

ขอบอกเลยครับว่า ถ้าไม่มาวววววว นี่ไม่กล้าแดร๊กต่อจากมันเหมือนกันนะ แต่ก็อ่ะนะสติสะตังค์ไม่ครบบาทแล้วครับ ณ เวลานั้น  :maow! :maow!

ระหว่างนัวส์อยู่นั้น อีกใจก็ยังคงคิดว่า จะเอาเบอร์ดีมั้ยน๊า จนแล้วจนรอด น้อง new ก็ไปเต้นโชว์รอบสุดท้าย "พี่รอหนูนะ"  :xox03 :xox03

เหมือนมีมารมาผจญ มีหนุ่มมาดเข้ม มาคนเดียวด้วย หล่อมาเชีย กะรูงี้เซร็งเบยยยยยยยย นั่งอยู่หน้าโต๊ะพวกผมไปซัก 4-5 โต๊ะกลม มันทำอะไรยังไงไม่รู้จำบ่ได้ พอน้อง new ตะเล่น เสร็ดดด ดันไปหามันก่อนซะงั้น แสรดดดดดดดดดดดดด กะรูอยากจะฆ่ามรึงให้รู้แล้วรู้แรดไป  :meungtayy :meungtayy

ใจงี้ ตุ๊มๆ ต่อมๆ ช่วงเวลาการรอคอย มันช่างผ่านไปช้าจิงๆ  :เงือกแสรด! :เงือกแสรด!

โอ้วววววววว ไม่นะ มันให้ดริ๊ง น้อง new ด้วย เจือกแอบเห็น  เฟ็ดเฟ่  งานงอกกกกกกกกกกก เอาไงดีฟวะะะ  :pling! :pling!

• **
« Reply #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 04:13:00 PM »
ได้แต่ร้องเพลง รอ ครับที่นี้  xxmsn-cry xxmsn-cry

ความสนุกได้ผ่านพ้นไป กลับกลายเป็นความปวดร้าวมาแทนที่ แสรดดดดดดดดดดดด :เงือกแสรด! :เงือกแสรด!

ใจมันร้อนรน  กระวนกระวาย ได้แต่นั่งรอกอดอก แล้วนั่งมองตาละห่อย ฟังเสียงเพลงไม่เป็นจังหวะแล้ว กลับได้ยินเสียงหัวใจเต้น ตุ้บๆๆๆๆๆ ตุ้บๆๆๆๆ แทน จากที่มาวๆๆๆๆ อยู่ เลือดก็สูบฉีดพอควรแล้ว ไม่ต้องถามเลยว่า ณ เวลานั้น เลือดแมร่งแทบทะลัก  xxmsn-cry xxmsn-cry

แค่ช่วงเวลาไม่เท่าไหร่ นี่กะรู หลง น้อง new ขนาดนี้เลยหรือ ขนาดที่ว่าเห็น อยู่กับคนอื่น แล้วเรา เกิดความหึงหวง ทันที ช่างเป็นอารมณ์ที่ไม่พึงปราถนาเลย แสรดดดดดดดด  :บอมบ์ :บอมบ์

มีเพียงแค่เหล้าเท่านั้น ที่ยังคอยฟังเสียงหัวใจอยู่  แล้วก็กระดกต่อไป พร้อมกับมองภาพเบื้องหน้าแบบใจลอยๆ อีกใจก็กลัวว่าน้อง new คนดีจะไม่กลับมาหาดั่งคำที่เคยบอกไว้ อารมณ์ทุกข์ขนาด  xxmsn-cry xxmsn-cry

จนร้านเกือบจะปิดแล้ว ณ ตอนนั้น

• **
« Reply #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 04:30:02 PM »
และแล้ว น้อง new คนดีก็เดินกลับมา พร้อมกับรอยยิ้ม ที่ทำให้โลกของผมสดใสขึ้นทันตา พร้อมกับประโยคแรก ที่บอกว่า "ตัวเองหึงเค้าหรอ" ไม่มีคำพูดอะไรมากมายจากผม แค่เสียง อือ  :deadsure :deadsure พร้อมกับหน้าเศร้าๆ ปนเซร็ง  :xox03 :xox03

แล้วน้อง new ก็ขอเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้า พร้อมกับบอกว่า "พี่รออยู่ตรงนี้นะ เด๋ยวหนูออกมา ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าแป๊บ"  :raddds21 :raddds21

แล้วผมก็รอจนตูดแฉะ เหล้าหมด  :somnamna :somnamna

โดนวัวหลอกซะงั้น  :kimji-kuanting :kimji-kuanting

ขับรถกลับบางแสน บ้านเฮา และก็แวะส่งวิดวะขาหื่น ส่วนน้องสตอชีสเค้กก็หายไปกลับสายลมเช่นกาน  :GoFL :GoFL

เรื่องราวนี้ยังอยู่ในหัวผมมา 4-5 ปีและ ผมยังจำชื่อน้องเค้าได้ดี ( new คือ ชื่อสมมติ นะครับ ) ส่วนหน้าของน้องนั้น ลางมากๆ ครับ แต่ถ้าเจออีกครั้งก็คิด ว่าน่าจะจำได้

ทุกวันนี้ยังถามตัวเองอยู่บางครั้งว่า ทำไมไม่ขอเบอร์น้องเค้ามา ถ้าขอมาแล้วจะเกิดอะไรขึ้นต่อนะ บลา บลา บลา

มันเศร้าตรงที่ว่า เราไปไม่สุด มันเหมือนมีอะไรที่ยังค้างคาในใจ ทำให้เรื่องนี้ยังติดอยู่ในติ่งของความทรงจำบางส่วนครับ

รักคนอ่านจุงเบยยยยยยยยย  :6: :6: