ผู้เขียนหัวข้อ: วันวานยังไม่เลือนจางหายไป  (อ่าน 6337 ครั้ง)

ออฟไลน์ End_legend

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: วันวานยังไม่เลือนจางหายไป
« Reply #60 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 11:35:58 AM »
ติดตามอย่างหื่นๆ  :yoyo024

ขอบคุณครับ  :dookdik1:

• **
« Reply #61 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 11:39:11 AM »
ถ้าท่านใดเคยไปจะรู้ว่า ถ้าไม่นั่งห้องเกะ ก็จะนั่งรวมๆ อยู่ในห้องใหญ่ๆ โซฟา จัดเรียงได้พอเหมาะ

และมันก็สว่างพอที่ชาวบ้านชาวช่องจะเห็นการกระทำอนาจารต่างๆ  :Ont-hodsard :Ont-hodsard

จากนั้นผมก็สวมบทพระเอก av ขอน้อง C ให้สเป กลางห้องโถงใหญ่  เพราะผมคิดว่ายังไงก็ไม่กล้าอยู่แล้ว เพราะถ้ามรึงกล้าสเป กรูก็กล้าให้วะ แสรดดดดดดดดดด  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

ออฟไลน์ NuTmlneMz

• **
« Reply #62 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 11:44:50 AM »
ติดตามๆ ด้วยคล :GoFL
ถ้ามัวแต่เฝ้าเป็นกังวลกับอนาคต ก็จะไม่มีความรื่นรมย์กับปัจจุบัน

• **
« Reply #63 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 11:45:16 AM »
ขออธิบายโซฟานิสสสสนึง

จะเป็นรูปตัวยู พนักพิงสูงพอควรครับ

ผมก็นั่ง กึ่งๆ นอน อยู่ฝั่งขวาของโซฟา แล้วก็เบี่ยงตัวมาทางซ้ายเพื่อให้น้อง C อยู่ในซอกระหว่างผมกะโซฟา

น้อง C จัดการปลดเข็มขัดเบาๆ แบบง้างออกพอประมาณ

จากนั้นจัดการปลด กระดุมกุงเกงยีนส์ออก 2 เม็ด ให้เห็นขอบ บ็อกเซอร์แบบ ไม่น่าเกลียดพี่ๆ ฝั่งตรงข้าม

น้อง C เอามือขวาพาดมาที่ลำตัว เพื่อบดบังทัศนวิศัยฝั้งตรงข้าม

น้อง C ใช้มืออีกข้างรูดบ็อกเซอร์ลงมาข้างล่างเล็กน้อย เพื่อให้ขอบชนกะหัวจรวด

น้อง C ยื่นหน้ามาที่ท้องน้อยแล้วฟุบหน้าลงไปเหมือนหลับอยู่ที่ท้องน้อย

.....

• **
« Reply #64 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 11:49:42 AM »
แล้วน้อง C ก็ง้างบ็อกเซอร์ ออกเพื่อให้หัวจรวดออกมาแบบแพลมๆ ผมงี้เกร็งเลย  :pomjorksard :pomjorksard

คือ จะให้จรวดออกมาทั้งลำ ณ ห้องโถง แบบนั้น มันคงทำไม่ได้นะครัชชชชชชชชชชชชชชช

น้อง C จัดการแลบลิ้นเลียหัวจรวดหงึกๆ โอ้ววววววววววววว อยากหยุดเวลาไว้จริงๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้อง C นิ่งมากครับ เหมือนไม่มีเหี้ยไรเกิดขึ้น เหมือนน้องเค้าเมาแล้วหลับฟุบไปตรงหน้าท้องน้อยผม ส่วนผมนั้น Fin ไปแล้วเรียบร้อย

xxohmy xxohmy

• **
« Reply #65 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 11:55:03 AM »
หันไปมองพี่ๆ ที่นั่งอีกฝั่ง ก็จัดการล้วงน้องๆ แล้วก็ทำมือโชว์ เราว่า มือเปียกแล้ว โดยการจีบนิ้ว นาฏศิลป์โชว์ แสรดดดดดดดดดดดดด

ผมก็เลยโชว์หน้าเสียวให้แกดูซะงั้น  :kulorpa' :kulorpa'

ถึงแม้ได้แค่หัวจรวด แต่ก็มันส์นะคะ

สรุปผมเลยกลายเป็นพระเอกแบบเซนเซอร์นิดๆ ไป ณ ห้องโถงใหญ่  :Ont-hodsard :Ont-hodsard

และแล้วก็ถึงตีสอง ไวเหมือนจรวด  :เหลา! :เหลา!

คืนนั้น ผม คิดว่า ต้องมีไปต่อกะน้อง C แหงๆ ก็เลยไม่คิดไรมาก รอน้อง ไปส่งขึ้นรถ แล้วชวนทีเดียว ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ชิวๆ เพราะต้องรีบกลับบ้าน

• **
« Reply #66 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 12:01:08 PM »
แล้วก็มีสายโทรศุัพท์ อันไม่พึงประสงค์ โทรมาตามกลับบ้าน เซร็ง ครับ

บลาๆๆ

แต่ที่ผมอยากจะกระทืบน้อง C ก็ตรงที่ มรึงจะเดินตามกรูมาทามมาย แถมเสือกตะโกนใส่สายกรู อีก แสรดดดดดดดดดดดดดดด

ตง ติ๊บ มรึงไม่ต้องเอากันแล้ว 
ผมต้องเสียเวลาไปเคลียร์ อีกพักใหญ่ ครับ สำหรับ คืนนั้น ต้องรีบกลับ ณ ทันที งานงอกอย่างแรง

แล้วก็กลับบ้านไป โดยที่ทิ้งขนไว้ให้น้อง C ดูต่างหน้าซะหลายเส้น

เช็คบิลหารแล้วก็โดนไปคนละพันนิดๆ กลับบ้านหรอยๆ แบบเซร็งๆ

ก็ short story มีเท่านี้ครับผม
เป็นอีกคืนที่จำแม่น เพราะเจ็บโหนกนี่ล่ะครับ
 :ILPหื่น! :ILPหื่น!

• **
« Reply #67 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 12:04:59 PM »
ที่อยากจะกระทืบน้อง C ก้เพราะว่า
ถ้าน้องไม่เสือกตะโกนเข้าสาย น้องจะได้มากกว่าขนไว้ดูต่างหน้านะครัชชชช
เผลอๆ จะทิ้งบ็อกเซอร์ไว้แทน  :dookdik26: :dookdik26: :dookdik26:

ออฟไลน์ vanza

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #68 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2013, 09:14:03 PM »
5555
เจ็บแสบมากเลยน้อง C