ผู้เขียนหัวข้อ: รายงานผลปฏิบัติงาน โซดา  (อ่าน 4117 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iohb

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
รายงานผลปฏิบัติงาน โซดา
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 01:37:33 PM »
 :dookdik26: เห็นช่วงนี้เงียบๆ หรือไปดราม่า กันเกือบหมด เลยมาส่งการบ้านซะหน่อย

ก็สืบเนื่องจากวันที่ 27/12/2013 ที่ผ่านมาบริษัทจัดเลี้ยงในโรงแรมแต่ไม่มี แอลกอฮอล์  xxsard jed1 เลยทำให้เกิดปฏิบัติการหาที่ต่อหลังงานเลิก 4 ทุ่ม

ตอนแรกเลยไปนั่งกินเบียร์แถวสีลมกะว่าเออ คงจบ ไม่จบแฮะ ไม่หนุกเลย บรรดาเดอะแกงค์ ก็ทางใครทางมัน ตอนจะเที่ยงคืน

นึกไรไม่ออกเลยลองไปเยี่ยม โซดา ดู ปรากฏว่า คนอย่างเยอะ เลยนั่งข้างล่างไปเรื่อยๆ มาม่ากิ๊กจำไม่ได้ 555 มีแต่คุณกระเทยที่จำผมได้  :singleso-noiy

นั่งกินเบียร์ไปชิวๆกับน้องคนนึงที่มาม่าฝากมาให้นั่ง ก็ไม่ได้  :เงือกแสรด! อะไรมาก นั่งคุยไปคุยมา น้องน่ารักดี ครับ หัวเราะง่ายดี

นั่งอยู่จนจะตี 4 แล้วคุณท่านๆลูกค้ายังทยอยมาเรื่อยๆ (ไม่ไปนอนกันบ้าง หรอ) ก็เลยตัดสินใจกลับ  :piggy-03

เบ็ดเสร็จโดนไป 2150 นี่แหละ ค่าเบียร์ 4 ขวด นำ้ำแข็ง ค่าชั่วโมงน้อง ลูกอม ผ้ายัดเยียด ทิปเด็กเิปิดประตู

แต่น้องแอบมากระซิบบอกเดี๋ยวหนูโทรหานะ อย่าพึ่งกลับ จะไปด้วย  :dookdik15: :dookdik2:

สรุปคือ ไปต่อกับน้องเขานอกรอบ โดนไปอีก 1600  :otaku-tui+  :หัวแตกแสรด!

ไม่รู้มีใครแถวนี้อยู่ที่ร้าน วันนั้นไหม เนื่องจากไม่เคยเห็นหน้าสมาชิกท่านใดเลย 555 การบ้านมีเท่านี้ ครับ

จริงแล้วมีของวันอื่นๆอีกนะ แต่เป็นแบบหมดเงินโง่ๆ ไงไม่รู้ เลยเซ็งไม่เล่าดีกว่า 

:Nonono :onion0sf :deadsure

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
Re: รายงานผลปฏิบัติงาน โซดา
« Reply #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 01:58:18 PM »
อยากฟังเรื่องโง่ ๆ คับพี่

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
« Reply #2 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 02:56:57 PM »
โซดาอีกแบ้ว อยากไปบ้างจุงเบย ท่าน GOR พาเก๊าไปหน่อยจิ  :GoFL
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 03:47:08 PM »
โซดาอีกแบ้ว อยากไปบ้างจุงเบย ท่าน GOR พาเก๊าไปหน่อยจิ  :GoFL

กลางเดือนหน้าไหมท่าน ไปเปิดหู เปิดตา ๕๕๕

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #4 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 04:58:29 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ
 :kulorpa'
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ Byrdzanova

« Reply #5 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 06:34:51 PM »
ขอบคุณสำหรับกามบ้านครับ  :yoyo024

แต่สรุปว่าถ้าเราพาน้องๆร้านคาราเกะไปตั้มนี่ต้องจ่ายน้องด้วยใช่ปป่ะครับ  :อึ้งแดก! :อึ้งแดก!

ออฟไลน์ เด้าทีนะ

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #6 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 09:43:16 AM »
โซดามาบ่อยแฮะ อยากไปแหลมจัง

ออฟไลน์ Leandro

• **
  • ไม่ได้ชอบแต่มันเป็น Feeling
« Reply #7 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 09:17:26 PM »
1600 นี่รวมห้องป่ะครับ หรือแยกต่างหาก ??

ออฟไลน์ Iohb

• **
« Reply #8 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 10:12:29 PM »
1600 นี่รวมห้องป่ะครับ หรือแยกต่างหาก ??
ไม่รวมค่าห้อง นะเกิ๊บ  :Ont-hodsard

ออฟไลน์ Leandro

• **
  • ไม่ได้ชอบแต่มันเป็น Feeling
« Reply #9 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 06:59:36 PM »
เคยซั่มแต่ในห้องครับ นอกสถานที่ยังไม่เคย  :dookdik26:

ออฟไลน์ Adagio Cantabile

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • do it gracefully!!
« Reply #10 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 05:40:43 PM »
 jed15 ยังไงก็ได้ปิดนะคับ

BB PIN 280DABC4

ออฟไลน์ Old dog

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #11 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 06:16:04 PM »
ถ้าไป หัด เที่ยว เอง จะโดน สับหัวแตก มั้ยครับ  xxseedd ผ่านหลายที แล้ว ทำทางด้วย

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
« Reply #12 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 10:08:29 PM »
กลางเดือนหน้าไหมท่าน ไปเปิดหู เปิดตา ๕๕๕

ไม่ไหวละ เจ็บหลังมาก :onion-044
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ zeronos82

• **
« Reply #13 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 03:13:18 PM »
ผมว่าต้องลองนะ เที่ยวอย่างนี้ต่อให้เก่งแค่ไหน โอกาสโดนตีหัวก็มี ต้องมีสติ นิ่ง บ้างคับ บางที่ใจต้องเหี้ยม :dookdik26: ฟอร์มว่าเราไม่อยากบ้างละ น้องจะมายั่วเอาใจเราเอง บางทีเราหื่นเหมือนน้องรู้ทันก็เล่นตัวเซ็งคับ คติผม ไม่รู้อะไรถาม ไม่ชอบอะไรบอกไม่ต้องเกรงใจเงินเรา ไม่หื่นออกนอกหน้าเล้าโลมพอควรดูอาการน้องก่อน น้องคนไหนรู้มากฟอร์มเคี่ยวขี้เหนียวไปเลย ไม่ถูกใจเปลี่ยน อย่าอะไรก็หยวนๆ ที่สำคัญอย่าโชวป๋าคับ(ปล.สำหรับมือใหม่นะคับ แต่ถ้าพวกน้าที่เทพกันแล้วอีกเรื่อง :cofc-9drinks) สุดท้ายของแบบนี้ต่างกรรมต่างวาระคับ ต้องลองวัดใจดู ปล.ผมก็เจ็บมาเยอะ กว่าจะถึงตอนนี้ :somnamna