ผู้เขียนหัวข้อ: เวลา 6 เดือน  (อ่าน 21858 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
Re: เวลา 6 เดือน
« Reply #140 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 05:08:13 PM »
หลังจากวันนั้นผมก้อยังไปหาดูแลเขาเหมือนเดิม 
มันมีสิ่งหนึ่งที่ทำให้ผมยังพอสบายใจได้คือ
การที่เพื่อนเขายังไม่มีกำหนดวันแน่นอนว่าจะไปเมื่อไร
มันผ่านมาหลายอาทิตย์ จนผมคิดว่าเขาคงไม่ไปแล้ว
แต่มันก้อมีเรื่องน่าตื่นเต้นเกิดขึ้นจนได้
ตื่นเต้นมากชนิดที่รถไฟเหาะสวนสยามอ่อนไปเลย
คืนหนึ่งขณะที่ผมนอนเล่นดูทีวีบนเตียง น้องเขาลองชุดอยู่นั้น
มีเสียงเคาะประตูดังขึ้น พร้อมเรียกชื่อเขา
น้องมันตื่นเต้นลนลาน บอกให้ผมออกไปหลบอยู่ที่ระเบียงข้างนอก
ผมก้อตื่นเต้นกับมันไปด้วย ลืมไปเลยว่าตัวเองก้ออายุมากแล้ว
ไม่ต้องไปหลบก้อได้ แล้วผมก้อระเห็ดมาหลบอยู่ตรงระเบียง
แล้วผมก้อได้ยินว่าไม่ต้องซ่อน ออกมา รู้อยู่แล้วว่าอยู่กับผู้ชาย
ผมก้อเปิดประตูเข้าไป ตอนนั้นลุ้นมากว่าจะเป็นใคร หน้าตายังงัย
ปรากฏว่าเป็นคุณลุงอายุน่าจะ 60กว่าๆแล้ว คุณลุงเป็นผมก้อผงะไปหน่อย
ช่วงนั้นไม่ได้โกนหนวดมา ร่วม 10 วันได้ ไม่รู้ว่าผมน่ากลัวหรือแกคิดว่าจะเจอคนรุ่นเดียวกัน
แกก้อพูดว่า เสียดายนะ อุตส่าห์ไว้ใจ มาตลอด
แกถามต่อว่า รู้ไหมคุณว่าห้องที่คุณอยู่เนี่ยใครจ่ายเงิน
ผมตอบไปว่า ไม่ทราบ  (ตอนนั้นน่าจะตอบว่าไม่รู้คับ เพราะมีคนช่วยจ่ายอยู่ 3 คน ลืม)
แล้วแกก้อบ่น เสียดายๆ ของแก น้องผมตัดบทไล่ลุงออกจากห้อง แล้วเริ่มเก็บข้าวของ
พร้อมบอกว่าพี่ช่วยพาหนูไปส่งห้องเพื่อนหน่อย ผมบอกว่าก้อได้ แล้วยังห้ามผมถามเยอะอีก
ผมก้อไปนอนเล่นบนเตียงต่อ พอจัดของเสร็จ น้องเขาก้อเดินออกมาจากห้อง ปรากฏว่า
ลุงยืนพิงผนังกันตกอยู่ ผมมองหน้าเขา เขามองหน้าผม แล้วลุงก้อพูดว่าเขากุญแจมา
น้องมันก้อยื่นให้ ตามด้วยคำว่า รู้งี้นอนด้วยนานแล้ว คิดว่าเป็นเด็กดี
แม่งตลกดี ผมรู้สึกพอใจนะที่รู้ว่าน้องเขาไม่ได้นอนกับใคร อย่างที่เขาบอกผม
ลุงยังไม่หยุด อุตส่าห์ดูแลมาตลอด เสียดายๆ
สงสัยแกคงเสียดายเงินที่เสียไปให้แล้วไม่ได้อะไรมั้ง น้องมันก้อขอให้ผมลงไปก่อน
ขอเคลียร์กับลุงเดี๋ยวตามไปที่รถ แล้วมันก้อเข้าไปคุยในห้องกับลุง  .........

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #141 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 05:38:10 PM »
ผมถือของลงมารอที่รถได้สิบนาทีได้มั้ง น้องมันก้อตามมาขึ้นรถ
พอขึ้นมาถึงรถได้ก้อร้องไห้ ผมบอกให้ร้องไปก่อน ดีขึ้นแล้วค่อยพูด
สักพักหนึ่ง พอเริ่มดีขึ้น
ผม . นั่นใครอะ
น้อง . ไอ้แก่ที่มันมาติดหนูอยู่
ผม . รู้จักนานยัง
น้อง . ก่อนพี่หลายเดือน
ผม . แล้วนั่นห้องเขาเหรอ
น้อง . ป่าว ห้องหนู
ผม . อ้าวแล้วให้กุญแจเขาทำไม
น้อง . ก้อหนูโกรธ
ผม . แล้วมีกุญแจอีกเหรอ (นึกได้ตอนนี้ว่ามีอีกชุด)
น้อง . มี
ผม . เขาเอากุญแจไป ไม่เป็นไรเหรอ
น้อง . บอกเขาแล้ว ว่าอย่ามายุ่งในห้องนะ
ผม . เออ เอาสมุดบัญชีมายัง
น้อง . ยัง อยู่ในตู้
ผม ด้วยความเป็นห่วง . กลับไปเอาไหม
น้อง . ไม่ต้อง ไว้ไปเอาพรุ่งนี้
ผม . แล้วเข้าห้องไปคุยอะไรบ้าง
น้อง . โดนด่าอะดิ มันหาว่าหนูหลอกมัน ด่าหนูอย่างโน้นอย่างนี้
ผม . เราไปตกลงอะไรกับเขาไว้หรือเปล่า
น้อง . มันบอกว่าอยากดูแล หนูบอกว่าได้แต่ไม่ได้ตัวนะ
ผม . เขาอาจจะหวังกับหนูไว้มาก แต่ไม่ได้ละมั้ง
น้อง . ก้อบอกตั้งแต่แรกว่าไม่ได้ จะคบก้อคบ ไม่พอใจไม่ต้องคบ
มันว่าหนูเสียหาย หนูเสียใจมาก แล้วก้อเริ่มร้องไห้ต่อ
เสียงโทรศัพท์ก้อดังขึ้น . . . .

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #142 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 07:07:16 PM »
ต่อยาวๆเลยครับ
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
« Reply #143 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 09:09:08 PM »
เฮ้อ... เรื่องมันเศร้าจริงๆ xxmsn-cry
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #144 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 09:30:02 PM »
ไม่ธรรมดาจิงๆ
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

« Reply #145 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 02:59:33 PM »
น้องเขาก้อรับโทรศัพท์แบบเปิดลำโพงให้ฟังด้วย
มันเป็นอารมณ์คนแก่ โทรมาขอโทษที่ต่อว่า รู้สึกผิด
เมื่อกี้พอเจอว่ามีผู้ชายอยู่ในห้องแล้วขาดสติ
ไม่รู้ว่าเป็นพี่ชาย มาช่วยขนของ (สงสัยน้องมันบอกว่างั้น)
ขอโทษๆๆ พร่ำเพ้อ ขอให้กลับมา ยกโทษให้ด้วย
อย่าหนีไปไหนนะ ........
ระหว่างนั้น ผมรู้สึกสงสารเขานะ
เหมือนเขาทุ่มเทใจ (เรื่องเงินผมไม่รู้) ให้จนหมดจริงๆ
แล้วมารู้ทีหลังว่าคนที่ชอบมาส่งของกินที่แขวนไว้รั้ว
ก้อคุณลุงเนี่ยล่ะ ที่เกิดเรื่องขึ้นมาเพราะลุงเขาขึ้นห้องมาได้
สงสัยเดินตามคนที่เปิดประตูล๊อคเข้ามา กะมาเซอร์ไพร์แล้วก้อได้จริงๆ
วันนั้นเมื่อผมส่งเขา ได้เจอปุปก้อเริ่มทันที . ......

ออฟไลน์ Laoslao

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #146 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 10:09:42 AM »
 xxmsn-cryน่าเศร้าใจจริงๆ

« Reply #147 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 03:09:10 PM »
พอผมส่งเขาที่ห้องเพื่อน น้องมันก้อเล่าเรื่องราวที่เกิดขึ้นให้ฟัง
รวมถึงเรื่องเก่าๆของเขาด้วย มีอีกมากมายหลายเรื่องที่ผมพึ่งรู้
ที่สำคัญๆ ก้อเช่น ผมพึ่งรู้ว่าน้องเขามีอะไรกับผู้ชายมาแค่ 3 คนเท่านั้น
คนแรก ก้อคือ คนที่เขาเปิดบริสุทธิ์เพื่อใช้หนี้สินที่มาเมืองไทย
คนที่สอง ก้อคือ แฟนเก่าเขา ที่เขาบอกว่าเสียหมดทุกอย่างก้อเพราะว่า
คนนี้เป็นแฟนคนแรกที่เขามีความสัมพันธ์ด้วยความรัก จึงเสียใจมาก
รู้สึกเหมือนความบริสุทธิ์ของตัวเอง ที่หวงแหนไว้ได้เสียไปหมดแล้ว
(เขาบอกครั้งเปิดไม่นับเพราะไม่ใช่จากใจ)
เขาไม่ได้คุยว่าผมเป็นคนที่สามหรอกนะ แต่ผมก้อรับรู้ได้เอง
แล้วก้อเรื่องที่เขาทำใจกับแฟนเก่าไม่ได้
และที่สำคัญที่สุดคือ น้องเขาไปเร่งให้เพื่อนไปภูเก็ตเร็วๆ
ตอนนั้นผมไม่สามารถเถียงอะไรได้เลย
ปัญหามันเข้ามารุมเร้าเขาขนาดนี้ ขนาดคุยๆร้องไห้อยู่ก้อมีลูกค้า
โทรมาตลอดจนต้องรับ ปั้นเสียงให้ดูดี พอวางแล้วก้อน้ำตาไหลต่อ
น่าสงสารมาก เพื่อนเขาก้อแบ่งรับแบ่งสู้ บอกรอก่อนๆ
หันมามองหน้าผมขอความเห็น ผมได้แต่ปลอบ แต่ไม่มีสิทธิ์มายุ่งกับชีวิตเขา
ชีวิตของเด็กคนหนึ่งที่พึ่งจะ 17 ข้ามมาไทยคนเดียว เพราะต้องการช่วยที่บ้าน พ่อแม่น้องๆ
ความลำบาก ความอดทน ความหวังของเขาที่มันพรั่งพรูออกมา
มันทำให้ผมรู้สึกเป็นห่วงเขามากขึ้น ระหว่างทางที่ผมขับรถกลับเขาก้อยังโทรมาชวนคุย
มันเป็นเรื่องธรรมดาแต่เต็มไปด้วยความห่วงใย ผมก้อได้เลียบๆเคียงๆถามเรื่องภูเก็ต
จะไปจริงๆเหรอ พักก่อนก้อได้ อะไรพวกนี้ไปจนถึงบ้าน
แล้วผมก้อไปขนข้าวของออกมาจากห้องเขาไปห้องเพื่อนหมดแทบทุกอย่าง
กลายเป็นผมไปหาเขาห้องเพื่อนแทน ผมรู้สึกเกรงใจมากๆ
(เพื่อนเขานอนโป๊ไปไหน ทำอะไรระวังหน่อย จะก้มจะเงย จะเปลี่ยนเสื้อผ้า บอกให้ผมออกจากห้องก่อนดิ)
มันก้ออยู่มาอีกร่วมสองอาทิตย์ ผมยังถามเลยว่าไม่กลับห้องเหรอ
แล้ววันหนึ่งหลังจากออกไปกินข้าวดูหนัง . . . .

« Reply #148 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 04:47:45 PM »
ขณะขับรถอยู่นั้น
น้อง . พี่ยังชอบหนูอยู่ไหม
ผม . อืม
น้อง . พี่ชอบหนูตรงไหน
ผม . ไม่รู้นะ แต่รู้ว่าชอบเรา
น้อง . พี่จะไม่รู้ไม่ได้นะ อย่างบางคนเขาชอบกันที่สวยน่ารักไง
พี่ห้ามตอบว่าชอบที่นิสัยด้วย
ผม . พี่ชอบที่เราทำอยู่ อันนี้ตอบไม่ได้หรอก แต่แค่อยากให้หนูมีความสุข
เวลาเห็นเรามีความทุกข์พี่ก้อไม่ค่อยสบายใจ มีทางไหนช่วยได้พี่ก้อช่วย
น้อง . พี่แค่อยากนอนกับหนูหรือเปล่าเนี่ย ถามว่าชอบตรงไหนก้อตอบไม่ได้
ผม . โห ป่านนี้แล้วยังพูดยังงี้อีกเหรอ
น้อง . ก้อรู้นิสัยพี่ดีนิ พี่อะขี้หื่น
ผม . ถ้ายังงั้นนะ ไปเที่ยวอาบอบนวดกรุงเทพก้อได้
น้อง . ก้อไปสิ มาหาทำไมล่ะ
ผม . อ้าว ก้ออยากมานิหน่า แฟนน่ารัก
น้อง . ใครแฟนพี่ พี่พูดจาน่าเกลียดนะ หนูยังไม่รับพี่เป็นแฟนซะหน่อย
ผม . จ๊ะๆ น้องน่ารักขนาดนี้เลยมาหาไง
น้อง . ดีมาก
แล้วน้องมันก้อนั่งนิ่งๆไปแปปหนึ่ง ผมก้อขับรถ
น้อง . พี่ เราสนิทกันมากนะ มากจนรู้กันทุกเรื่อง เป็นแฟนกันไม่ได้หรอกพี่
ผม . อ้าว ทำไมล่ะ
น้อง . ก้อเราคบกันแบบพี่น้องนานกว่านะ
ผม . ไม่เกี่ยวหรอก พี่ตั้งใจคบเรานะ
น้อง . ก้อหนูรู้สึกเกลียดผู้ชายอะ แล้วจะมีแฟนได้ไง
ผม . แล้วกับพี่เกลียดด้วยไหม
น้อง . กับพี่หนูไม่เกลียด แต่ก้อไม่ได้ชอบ
ผม . อืม แค่นั้นก้อดีแล้ว เดี๋ยวพี่พยายามให้เราเป็นแฟนพี่เอง
น้อง . ไม่ได้หรอกพี่
แล้วมันก้อยื่นนิ้วก้อยมา
น้อง . สัญญานะพี่ ว่าเราจะไม่ลืมกัน เราจะช่วยเหลือกัน ไม่ทิ้งกัน
ผมยื่นนิ้วเกี่ยวก้อยไปสัญญากับเขา ......

ออฟไลน์ Byrdzanova

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
« Reply #149 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 05:33:42 PM »
เป็นพี่ชาย ...

คำนี้ช่างทำร้ายจิตใจ แต่หลายๆ คนใน clv ก็มีตำแหน่งนี้กันเกือบทั้งนั้น  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #150 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 08:22:24 PM »
ผมลูกคนเดียวครับ  xxmsn-cry
ไม่ชอบคำนี้เลย "พี่ชาย"

https://www.youtube.com/watch?v=hkuc-Y9JBV4
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2014, 08:24:10 PM โดย ลุงขี้มาว »
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #151 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 10:43:43 PM »
มารอต่อ

มุมนี้ชอบๆๆๆ :6:
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #152 เมื่อ: มีนาคม 12, 2014, 02:14:47 AM »
ยังไม่ได้อ่านเรื่องนี้เลย แต่เห็นจากจำนวนหน้าแล้วเป็น กท น่าอ่านจริง ๆ ขออ่านหน่อยนะเกิ๊บบบบบ

« Reply #153 เมื่อ: มีนาคม 12, 2014, 09:55:27 AM »
พี่น้อง(ท้องติดกัน)อีกแล้ววววววว    :dookdik24:

ออฟไลน์ Laoslao

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #154 เมื่อ: มีนาคม 12, 2014, 01:00:23 PM »
 :singleso-noiy :singleso-noiy

« Reply #155 เมื่อ: มีนาคม 12, 2014, 04:36:01 PM »
ผมอยากหยุดเรื่องนี้ให้มันจบแบบมีความสุขอย่างนี้
เพราะในความเป็นจริงมันทำไม่ได้
เมื่อกาลเวลามาถึง น้องเขาก้อจากไปไกลเกินเอื้อมของผมแล้ว
เหลือแต่ความทรงจำในช่วง 6 เดือนที่ผ่านมา
แม้ว่าเราจะได้คุยกันตลอด แต่ผมก้อรู้ว่าบางอย่างไม่เหมือนเดิม
ขอให้หนูมีความสุขและสมหวังในสิ่งที่ตั้งใจ สัญญาที่พี่ได้ให้ไว้ ก้อยังเหมือนเดิมนะ
................................
................................
ณ ตอนนี้ผมก้อกลับมาลัลลาๆ เหมือนเดิม
เพียงแต่ตั้งใจว่าจะไม่ให้ใจใครขนาดนั้นอีกแล้ว
ช่วงนี้คั่วอยู่ 5 คน ได้ไป 2 แหละ พยายามต่อไป .....

« Reply #156 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 09:51:40 AM »
ขอบคุณเรื่องราวดีๆครับ  :dookdik6:

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #157 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 11:58:16 AM »
:singleso-noiy :singleso-noiy

รบกวนอย่าตอบแต่อีโมนะคับ (ครั้งที่ 2 แระ) ขอบคุณคับพี่

ออฟไลน์ Kyotosanify

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ความจริงใจคือจุดเริ่มต้นของความเจ็บปวด
« Reply #158 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 02:45:02 PM »
ตกลงจบยังไงหรอครับ

น้องเค้าไปภูเก็ตใช่ไหมครับ หรือว่ายังไง

« Reply #159 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 02:30:42 PM »
ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่เล่าสู่กันฟังครับ  :dookdik6: