ผู้เขียนหัวข้อ: เวลา 6 เดือน  (อ่าน 22609 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zero CooL

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
Re: เวลา 6 เดือน
« Reply #20 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 05:19:09 PM »
อยากเจอแบบนี้บ้างจัง  :yoexp51
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ อะไรก็กู

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #21 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:08:21 PM »
รออยู่คับ มาต่อไวๆนะคับ  :LK-diwoy

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #22 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 09:35:00 PM »
ยังรอๆๆๆ
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #23 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 10:26:31 AM »
น้องเขาเป็นคนไทยใหญ่ ตัวเล็ก ผิวขาว ผมยาวถึงกลางหลังเลย อายุ . . . .
เมื่อขึ้นมาบนห้องกันแล้ว น้องเขาก้อนวดได้แปปเดียว ผมไม่ไหวก้อบอกให้หยุด
(น้องๆนวดแผนไทยเนี่ย มือหนักกันทุกคนเลย เห็นแขนเล็กๆ แต่แรงเยอะมาก)
แล้วเราก้อเริ่มคุยกัน ความคุ้นเคยก้อเริ่มมากขึ้นทีละนิดๆ จากนั่งขอบเตียง
เขยิบมานั่งหัวเตียง จนลงมานอนด้วย น้องเขาบอกว่าหนูง่วง พี่จะปล้ำหนูไหมเนี่ย
ผมตอบว่าไม่ปล้ำหรอก ถ้าหนูไม่ยอมพี่ไม่ทำอะไรอยู่แล้ว
จากนอนคุยกันเรื่อยๆ ผมบอกว่าขอกอดหน่อยนะ น้องเขาก้อยอม
กอดไปก้อหาจุดไปเรื่อยๆ จนมาเจอที่หลังคอเนี่ยแหละ
เจอหอมไปกอดไปจนผมรู้ว่าน้องเขาก้อคง...... เหมือนกัน
ผมเลยถามว่า น้องพี่ขอนะ น้องมันทำหน้าคิดหนักอยู่
ผมถามต่อว่า ไม่ชอบเหรอ รู้สึกดีปะหล่ะ
แล้วก้องับหูเขาไปหน่อยหนึ่ง
น้องเขาพยักหน้าแล้วตอบเบาๆว่า ได้ค่ะ
น้องเขาถามต่อว่าพี่มีถุงไหม ไม่มีไม่ได้นะ
ผมน่ะเตรียมมาอยู่แล้ว พึ่งซื้อมาเป็นกล่องเลย (ไม่พลาดแล้วแน่นอน)
แต่ตอบเขาไปว่า ไม่รู้ ดูในกระเป๋าตังค์ก่อน ล่วงไปหยิบที่กระเป๋ากางเกงที่แขวนไว้
แล้วก้อแกะมา 1 อันในกระเป๋ากางเกงนั่นแหละ ป้องกันกลัวเด็กตกใจ
และแล้วทุกอย่างก้อเกิดขึ้นใต้ผ้าห่ม โดนข่วนหลังด้วย
ที่น่าตกใจที่สุดคือ เลือดสาด !!!
ผมลุกขึ้นมานั่งพิงหัวเตียง โดยน้องเขาก้อมานอนกอดผมแทน
ผมกำลังใช้ความคิดอย่างหนัก น้องเขาก้อเริ่มคุย

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #24 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 11:10:57 AM »
น้อง . พี่มีแฟนยัง
ผม . ยังไม่มี เคยมีแต่ตอนนี้ไม่มีแล้ว
น้อง . พี่คิดยังงัยกับหนู
ผม . พี่ชอบหนูนะ หนูมีแฟนยัง
น้อง . หนูก้อมีคนมาจีบนะ แต่ยังไม่มีแฟน
ผม . เราลองมาคบกันไหม
น้อง . หนูชอบพี่นะ
......
แล้วผมก้อมีน้องคบหาด้วยอีกคนที่สาย 5
จากข้อมูลที่เด็กเชียร์บอกก่อนเลือกน้องเขา มันบอกว่า
น้องเขาพึ่งมาทำงานได้ 3 อาทิตย์
เพราะเหตุนี้ผมถึงคิดหนักว่าผมไปทำอะไรน้องเขาเนี่ย
ความสำนึกผิดชอบในใจมันร้อนลนมาก
ผมจึงต้องไปหาน้อง 2 คน 2 ร้าน เหมือนมีคนจิกให้ไปสาย 5 ตลอด
แล้วก้อไปด้วยความเต็มใจ บางทีต้องไปนวด 2 ที่ในวันเดียวกัน
ไปเดินเล่นก้อเลือกที่มันไกลๆกันหน่อย จนเวลาล่วงเลยมาสัก 2 อาทิตย์ได้
อ้อ ลืมบอกไปค่าเสียหายวันนั้น ตัดเวลาให้ไป 10 ชั่วโมง x 120 เป็น 1200
จนวันหนึ่งผมมาที่ร้านเขา แล้วดันชวนเพื่อนไปด้วย โดยนัดเจอกันที่ร้าน

« Reply #25 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 11:12:15 AM »
 :yoyo024  อั้ยย่ะ น่าติดตามอีกแล้ว
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

« Reply #26 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 11:38:07 AM »
ผมมาถึงก่อนเวลา ก้อมานั่งคอยพร้อมกับน้องเขา
น้องมันก้อเอามือมาเล่นปูไต่แก้เบื่อ จะกินกันอยู่แล้ว
ขึ้นห้องไปไม่ได้นวดแน่นอน ไปเอาผ้าห่มมาเลยดีกว่า
แล้วตัดเวลาออกไปเที่ยวต่อ คุยกันอยู่ว่าไปเที่ยวไหนดี
.....
เมื่อเพื่อนผมมาปุป (ผมบอกกับเพื่อนว่าผมมีเด็กคบหาอยู่ 2 คน)
น้องเขาตกใจ เพื่อนผมก้ออึ้ง นิ่งแล้วเริ่มคุย
ซึ่งเป็นการคุยอย่างที่ผมไม่นึกว่าจะเจอ
ผมนึกว่าผมต้องแนะนำน้องกับเพื่อนผม เนี่ยมันแนะนำผมกับน้องแทน
วินาทีนั้นโคตรเซ็ง ความคิดผมคือแม่งซั่มเด็กกูแล้ว
อันนี้รับไม่ได้จริงๆ คุณรับได้ไหมถ้าเพื่อนสนิทคุณ ซั่มเด็กที่คุณคิดว่าจะคบหาด้วยจริงจัง
น้องเขาก้อเปลี่ยนไป ท่าทีสงวนตัวขึ้น จากจะขึ้นห้องนวด ไปห้องเกะแทน
เพื่อนผมเลือกเด็กแล้วไปร้องเกะ สักพักใหญ่เด็กมันโทรตามทิ้งผมไปเลย
ผมก้อให้น้องอีกลงไปก่อน แล้วก้อเข้ามานั่งคุยอย่างจิงจัง
ทำให้ผมได้รู้ว่า น้องเขามาทำงานร่วม 6 เดือนแล้ว ก่อนหน้านี้ทำงานมาได้ 4 เดือน
แล้วหยุดไปเดือน พึ่งกลับมา  แล้วที่เลือดสาดใกล้จะมีเมน (อันนี้โล่งใจ)
แล้วน้องมันก้อถามกลับว่ารู้จักกับเพื่อนนานยัง ยังงัยบ้าง สนิทไหม
ผมก้อตอบว่าสนิทมาก (นั่นคือจุดเริ่มต้นแห่งความห่างเหิน)
แล้ววันนั้นผมก้อกลับมาจากห้องเกะโดยไม่ต้องไปส่งน้องเขาด้วย
และก้อไม่ได้อะไรอีกต่างหาก
ทำให้ผมขับรถไปหาน้องคนแรกด้วยความคิดต่างๆ โทรหาเพื่อนแม่งก้อไม่รับ (ยุ่งละสิมึง)
จนกระทั่งเพื่อนผมก้อโทรมาหา ระหว่างผมขับรถกลับกรุงเทพ

ออฟไลน์ muzu07

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #27 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 12:41:14 PM »
ต่อเลยครับ กำลังได้ฟิล   :dookdik6:

« Reply #28 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 01:08:23 PM »
รออย่างใจจดจ่อ อิ อิ  :dookdik1:

« Reply #29 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 01:53:36 PM »
เพื่อน . มึงอยู่ไหนแล้วว่ะ
ผม . กำลังกลับ แล้วมึงอะ
เพื่อน . กำลังจะเข้าบ้าน มึงรู้จักน้องเขานานยังว่ะ
ผม . 2 อาทิตย์ได้ แล้วมึงล่ะ
เพื่อน . กูรู้จักตั้งแต่มันมาใหม่ๆเลย
ผม . เด็กมึงเหรอว่ะ
เพื่อน . เอ้ย ไม่ใช่ กูไปจีบเพื่อนมัน แม่งกินเหล้ากับกูบ่อยจะตาย
ผม . มึงได้ตัวมันยังว่ะ
(อันนี้ก้อแปลกนะ ผมไม่สนว่าน้องเขาจะไปนอนกับใครยังงัย แต่ผมกลับคิดมากเรื่องนอนกับเพื่อน)
เพื่อน . กูไม่ได้นอนกับมันเลย มันซี้กับกู และกูเคยจีบเพื่อนมัน
ผม . โคตรโล่งใจเลยว่ะ กูนึกว่ามึงนอนไปแล้ว ยิ่งถ้าเป็นเด็กมึงด้วยกูรับไม่ได้ (ตอนนั้นโล่งใจจริง)
เพื่อน . แต่กูมีเรื่องจะบอกมึง มึงคิดจะคบกับมันจิงป่าวเนี่ย
ผม . ก้อจิงดิ ไม่งั้นไม่มาหรอกไกลนะโว้ย
เพื่อน . กูว่ามึงคบเล่นๆเหอะ
ผม . ทำไมว่ะ
เพื่อน . มันยังคบกับแฟนอยู่เลย กูรู้จักแฟนมันด้วย
ผม . จริงเหรอว่ะ
เพื่อน . จริง เสาร์ที่แล้วกูยังเจอมันไปดูหนังด้วยกันอยู่เลย แล้วต่อจากนี้น่ะ ยิ่งมันรู้ว่ามึงกับกูเป็นเพื่อนกัน
มึงไม่มีทางได้ตัวมันหรอก แล้ววันนี้มึงได้ตัวมันไหม 

« Reply #30 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 02:23:13 PM »
ผม . ป่าว น้องเขาบอกง่วง
เพื่อน . กูว่ามึงหาคนใหม่เลยดีกว่า ได้ตัวแล้วปิดจ๊อบ หาโปรเจคใหม่
.....
คืนนั้นผมก้อกลับไปนั่งคิดนอนคิดว่าเอายังงัยต่อดี แล้วพอดีกับที่ผมต้องไปทำงานภูเก็ต
บรรยากาศการคุยโทรศัพท์กันของผมกับน้องเขาก้อเปลี่ยนไป
โดยฝ่ายที่เปลี่ยนนั้นคือผมเอง เพราะถ้าผมคิดจะคบจิงจังแปลว่าผมให้ใจไปด้วย
จนคืนหนึ่ง น้องเขาทนไม่ได้เขาถามผมมาว่า เพื่อนผมเล่าอะไรให้ฟังใช่ไหม
ผมก้อตอบว่าใช่ แล้วก้อเล่าเรื่องให้ฟังพร้อมถามกลับไปว่า จิงมั้ย
ซึ่งเขาก้อตอบว่าจิง แต่ไม่ทั้งหมด ซึ่งณ.จุดนั้นความรู้สึกผมว่ายากที่จะกลับมาเป็นเหมือนเดิม
และผมไม่สนับสนุนให้ใครก้อตามที่มีแฟนแล้วมีกิ๊กมีชู้ ทำลายความสัมพันธ์ครอบครัว
ในวันที่เสียไปแล้วมันยากมากที่จะนำมันกลับมาอีกครั้ง
(การที่ใช้เงินไปซื้อความสุขโดยไม่ได้ผูกพันเนี่ย ผมคิดว่ามันโอเคกับแฟนกันนะ ถ้าเขายอมรับได้
แล้วปกติเนี่ย ผู้ชายจะคิดว่าตัวเองไม่เสียหาย ผู้ชายย่อมไม่ยอมให้แฟนตัวเองไปมีไรกับใครเด็ดขาด
แต่ตัวเองไปมีไรกับแฟนคนอื่นได้ อันนี้ไม่ยุติธรรมกับฝ่ายหญิงเลย และผมก้อเป็นผู้ชายปกติด้วย)
ผมกับน้องเขาตัดสินใจเลิกลากันไปด้วยเหตุผลที่ยอมรับได้ทั้งคู่ 
.........

« Reply #31 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 02:30:11 PM »
นอกจากนี้เนื่องจากผมต้องไปลัลลา (ทำงาน) ที่ภูเก็ตเป็นเวลาร่วมอาทิตย์
ทำให้ผมทราบว่าน้องคนแรกของผมนั้น
มีนิสัยขี้หึง หวง ห่วง จิก กัดเป็นนิจ
ตอนอยู่กรุงเทพ บางทีเมื่อน้องเขากลับห้องแล้ว เขาก้อโทรหาผมไปกินข้าว
เดินเล่น ดูละคร ทำกับข้าวบ้างอะไรก้อตาม ไม่เกิน 3 วันต้องเจอหน้ากัน
แต่ตอนนี้ผมอยู่ห่าง ผมยิ่งรู้สึกว่ามีภาระที่หนักหนา จนผมเอ่ยปากปราม
น้องเขาทะเลาะกับผมซะงั้น ว่าทำไมไม่มีสิทธิ์เหรอ
มันเป็นจุดเริ่มต้นของความรู้สึกที่ไม่ดีซึ่งผมมีให้เขา
แต่เมื่อกลับไปแล้วผมก้อยังทำตัวเหมือนเดิม จนกระทั่ง...

« Reply #32 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 02:50:43 PM »
สามวันจาก นารีเป็นอื่น  xxmsn-cry

เจอมาเยอะแระ แบบนี้

« Reply #33 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 05:09:00 PM »
วันหนึ่งในขณะที่กำลังกอดกันตามปกติ
ก้อมีโทรศัพท์เข้ามา น้องเขาก้อรับสาย
คุยกันหวานจ๊ะจ๋า อันนี้ชินครับ ไม่ถือสาอะไร
แต่แล้วหลังจากวางสาย น้องเขาบอกว่า
ให้ผมกลับไปก่อน ลูกค้าประจำมา คนนี้ดูแลดี
ผมกับน้องเขาเหมือนๆคบกัน
ส่วนใหญ่ผมจะเป็นฝ่ายโดนหึง
สำหรับผมแล้ว สามารถไปรอได้เป็นชั่วโมง
ไปเดินเล่นบิ๊กซี ไปนั่งเล่น dota แม้แต่ไปยืนอ่านหนังสือก้อได้
แต่ครั้งนี้ไม่ใช่ สงสัยเพราะคิดว่าเขาเป็นแฟน
หรือว่ากำลังหื่นก้อไม่รู้ ทำให้รู้สึกโกรธ
เราเลยคุยกัน แล้วก้อจบลงด้วยคำว่า พี่ไม่มีสิทธิ์นะ
แล้วเขาก้อตัดบทเดินลงไป
ครั้งนี้ผมรู้สึกว่ามันไม่ใช่จริงๆ เขามีสิทธิ์ในตัวผม แต่ผมไม่มี
ครั้งนี้ผมน้อยใจ ประกอบกับเพื่อนผมเคยบอกว่า
การเที่ยวประเภทนี้มี 2 ประเภท อันแรกแบบซื้อสด
อีกอันคือผ่อนจ่าย  ที่ผมโดนอยู่นี่เป้นแบบผ่อนจ่าย
มึงสำคัญกว่าลูกค้าทั่วไป แต่ไม่เท่าคนที่ส่งเสียเลี้ยงดูหรอก
ทำให้ผมตัดสินใจ จบเรื่องนี้ลงอย่างง่ายๆ
ด้วยการที่เดินลงไปข้างล่างแล้วไปเลือกหมอในตู้มาสัก 1 คน
เมื่อเดินลงมา ปรากฏว่าน้องเขาออกไปกับลูกค้าแล้ว
หลังจากนั่งมองแปป 1 ก้อไปเจอน้อง 1 คน
อันนี้เห้นหน้ากันบ่อย แต่ไม่เคยเรียก
เลยเรียกน้องเขามานั่งด้วยที่ข้างล่าง

« Reply #34 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 05:24:19 PM »
น้องเขาเป็นคนไทยใหญ่ ผิวไม่ขาวมาก ตัวเล็ก หน้าเล็ก น่ารัก อายุ 19 ปี
เมื่อน้องเขาเดินมา ก้อทำหน้างงๆ หลังจากยกมือไหว้หวัดดีแล้ว
น้องเขาก้อทักทันทีว่า พี่.....ไม่อยู่เหรอค่ะ ผมก้อตอบไปว่าออกไปข้างนอกแล้ว
น้องเขาก้อชวนคุยว่าเป็นยังงัยบ้าง ไม่หึงเหรอ แล้วจบว่าพี่จะขึ้นไปนวดหรือนั่งกินข้าว
ผมก้อตอบไปว่าขึ้นนวดดีกว่า เมื่อขึ้นมาถึงห้องแล้ว
ครั้งนี้ผมตั้งใจว่าจะนวด น้องเขานวดดีมาก เพราะปกติผมไม่ได้ต้องการการนวดเนี่ยนะ
แล้วพอนวดเสร็จ เราก้อเริ่มคุยกัน
น้องเขามาทำงานอยู่ร่วมสองปีแล้ว มาทำงานตั้งแต่อายุ 17 ได้
ทำงานให้แม่ไปปลูกบ้าน แล้วตอนนี้น้องเขาก้อเล่าให้ฟังเรื่องเขาอีกหลายอย่าง
แล้วเขาก้อคุยกับผมเรื่องผมกับน้อง....ว่าเป้นยังงัยบ้าง
ผมก้อเล่าให้ฟัง เขาให้คำปรึกษาดีมาก
ที่สำคัญนั่งอยู่ขอบเตียงยังงัย ผ่านไปร่วม 2 ชั่วโมงก้อยังนั่งอยู่เหมือนเดิม
จนผมต้องเข้าไปหาเอง แล้วการต่อสู้ของเราทั้งสองก้อเริ่มขึ้น....

« Reply #35 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 05:48:19 PM »
ไว้พรุ่งนี้มาอ่านต่อนะเกิ๊บ ว่าการต่อสู้เป็นเยี่ยงไร  :Ont-hodsard

ออฟไลน์ gengy

• **
« Reply #36 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 07:26:56 PM »
ชอบๆ :dookdik6:

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
« Reply #37 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 07:51:53 PM »
ตบด้วยปาก กระชากด้วยลิ้น วิชาลิ้นยกเอว  xxhaha
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ ขำ ขำ

« Reply #38 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 07:43:11 AM »
รอติดตามครับ  :dookdik26:

ออฟไลน์ off baron

• **
« Reply #39 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 07:16:15 PM »
ชอบกระทู้แบบนี้ครับ ขอบคุณ จขกท นะครับ คือมาแบบยาวๆไม่ใช่แบบที่หลายๆกระทู้ทำกัน หายไปที 3-4 เดือน