ผู้เขียนหัวข้อ: เวลา 6 เดือน  (อ่าน 22293 ครั้ง)

ออฟไลน์ Razer

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • I LOVE บางกรอบ
Re: เวลา 6 เดือน
« Reply #40 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 11:28:28 PM »
ติดตามด้วยครับ

ออฟไลน์ Zero CooL

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
« Reply #41 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 10:17:49 AM »
จขกท.  หาาาาย  :meungtayy
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #42 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 03:04:59 PM »
เมื่อผมตัดสินใจว่าคงจะต้องเข้าหาน้องเขาเองแล้ว เมื่อผมขยับตัวขึ้นมานั่ง
น้องเขาก้อขยับออกไปอีกหน่อย ผมเอื้อมมือไปดึงแขนเขาไว้
ก้อมีสะบัดนิดหน่อย น้องเขาถามว่าจะทำรัย ผมตอบว่าของกอดหน่อยสิ
น้องก้อตอบว่าไม่ได้หรอก แล้วผมก้อถอย ซะที่ไหน
ขยับตัวเข้าใกล้อีกหน่อย น้องเขาถามว่าพี่จะปล้ำหนูเหรอ
ผมบอกว่า ไม่ปล้ำหรอก ถ้าหนูไม่ยอม พี่ไม่ทำไรหนูหรอก
แล้วเราก้อเล่นมวยปล้ำกัน มือทั้งสองข้างมาประสานกัน
เมื่อผมดันน้องเขาก้อดัน เมื่อผมดึงน้องเขาก้อดึง
ผมขยับตัวไปข้างหน้า น้องเขาก้อมาหน้าด้วย
กอดรัดฟัดเหวี่ยงหนุกหนาน
เมื่อน้องพลาดเข้าออ้อมกอด ผมก้อปล่อยซะงั้น
เนี่ยละมั้งทำให้น้องมันเล่นกับผมต่อ คงเพราะมันเห็นว่าผมไม่ปล้ำเขาจริงๆ
เราปล้ำกันเล่นเกือบชั่วโมง จนเหนื่อยทั้งคู่
ผมเลยบอกว่าให้ไปสั่งน้ำมากินกันดีกว่า
แล้วเราก้อมานั่งคุยกัน
ผม . เหนื่อยจัง ไม่เคยมานวดแล้วเหนื่อยขนาดนี้
น้อง . ก้อพี่นั่งแหละ เล่นอยู่ได้
ผม . ก้อหนูไม่ยอมนิ
น้องแลบลิ้น แล้วหันหน้าไป (อันนี้ดูน่ารักมาก)
ผม . เมื่อยไหม มานวดให้
น้องหันมามอง . นวดไหล่ให้หน่อย
ผมก้อนวดตามอัธยาศรัย นวดจิงๆนะคับ ไม่ได้โลมเล้าใดๆ
เมื่อผมนอนดูทีวี สิ่งที่เปลี่ยนคือน้องมันมานั่งเม้าท์หัวเตียง
แล้วเราก้อคุยกันเรื่อยๆตามประสา
แต่ในใจนั้นผมคิดว่าผมจะหม่ำให้ได้
ก่อนกลับผมก้อลุกแต่งตัวเสร็จ บอกไปว่า ขอกอดหน่อยสิ
น้องบอกว่าไม่ได้ ผมก้อบอกว่านะ จะกลับแล้วขอกอดดีๆสักครั้งน่ะ
น้องมันก้อมายืนข้างเตียงให้ผมกอด เป็นการกอดที่ชื่นใจดีนะ
แล้วเป็นการกลับบ้านที่มีความสุขไปอีกแบบ พร้อมแผนโปรเจคใหม่

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #43 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 03:27:02 PM »
โปรเจคนั่นต้องดำเนินการอย่างรอบคอบ น้องคนแรกของผมนั่นเสมือนรุ่นพี่ประจำร้าน
แล้วยังมีน้องสาวคอยจับตาอยู่อีก ซึ่งเป็นเรื่องที่ยากขึ้นทันที
ในการเข้าหาใครสักคน อย่างเรื่องที่ผมไปนวดกับอีกคนเขาก้อรู้
ยังมาถามกับผมอยู่เลย แต่ไม่รู้ว่าผมจะจีบน้องเขา และผมก้อเริ่มรู้สึกว่าผมเป็น ATM
อันนี้เริ่มรับไม่ได้ ผมก้ออาศัยไปถ้าเจอเขาเรียกเขา ถ้าไม่ก้อไปกับน้อง 3 (เรียกอย่างนี้แล้วกัน)
การไปนวดของเรามีครั้งหนึ่ง สงสัยเล่นเสียงดังไปหน่อย บริกรเคาะประตูแล้วเปิดเข้ามาเลย
ภาพที่ปรากฎคือน้องเขานั่งคร่อมดันมือผมอยู่ ดีนะเนี่ยบริกรเข้ามาช่วยผมไว้ทัน เกือบเสียท่า
และแล้วครั้งที่แตกหักกับน้อง 1 ก้อมาถึง เรื่องค่าเมล็ดพันธ์ที่จะลงที่บ้านเขานั่นเอง
ก่อนเงินเดือนออกได้สัก 3 - 4 วัน เขามาทวงถามเรื่องนี้ผมอีก
ผมก้อบอกแล้วว่ายังไม่มีเดี๋ยวมีแล้วช่วยนะ น้องเขาก้อไม่ยอม บอกว่าต้องใช้ระบบฝากเงินไป
อันนี้ผมก้อพึ่งรู้ เพราะโอนเงินไปไม่ได้ เขาใช้ระบบฝากไปกับคนที่ทำอาชีพนี้ประจำ
เดินทางไปแม่สายข้ามไป แล้วค่อยๆไปนัดเจอตามเมืองต่างๆในพม่าและไปต่อที่ชายแดนจีน
แล้วน้องมันก้อโกรธ ถึงกับเขียนภาษาไทยทีละตัว ว่ามีแฟนไปทำไม
อ้าวอย่างนี้ก้อโกรธสิ ถึงกับบอกว่าหนูเราห่างๆกันหน่อยดีกว่า พี่ไม่ได้มีตังค์มากมายพอที่จะให้หนูขนาดนั้น
น้องเขาก้อบอกว่าก้อดี แล้วเราก้อจบกัน

« Reply #44 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 03:49:52 PM »
จริงๆแล้วผมก้อทราบนะว่าเขาต้องการให้ผมไปง้อ แต่ผมปรึกษาเพื่อนเรื่องนี้มาก่อน
มันให้ข้อคิดว่า มึงคิดว่ามึงเป็นคนเดียวของเขาหรือไง
มึงเห็นเฟอร์ในห้องมันแล้วใช่ไหม คิดว่าซื้อเองเหรอ
มึงเป้น ATM ให้มัน ถ้ามึงมีตังค์ให้มันก้อดีด้วย
แถมท้ายว่า ถ้ามึงให้เงินมันเนี่ยโง่สุดๆ แล้วอีกสารพัด
ทำให้ผมอยากลองว่า ถ้าผมไม่ให้ตังค์ค่าเม็ดพันธ์เขาเนี่ยจะเป็นอย่างไร
ผมถอนเงินออกมาแล้วเงินเดือนออกแล้วเก็บคืนก้อได้
แต่ผมก้อไม่ทำ เพื่อดูอาการซึ่งก้อเป็น
จากนอนกอดกันอยู่ ลุกขึ้นมาคุย จากกลับเมื่อไรไม่รู้ กลายเป็นโดนไล่กลับ
หน้าตายิ้มแย้มกลายเป็นบึ้งตึง  จากจะไปส่งกลายเป็นกลับเอง
ทำให้ผมเข้าใจเรื่องต่างๆมากขึ้น
สิ่งที่ผมทำได้ตอนนี้เพียงแค่ต้องทำใจและปล่อยผ่าน
การที่คนเราเลิกกับคนที่คบด้วย แล้วไม่มีใครหรือเป้าหมายใด
ช่างต่างจากการเลิกแล้วมีคนใหม่หรือเป้าหมายใหม่เสียจริง
การเลิกกันครั้งนี้เสียความรู้สึกบ้าง แต่หายอย่างไว
แล้วผมก้อแวะเวียนมานวดกับน้อง 3 จนเราสนิทกันมากขึ้นๆ
และแล้วคืนที่ต้อง . . . . . . ก้อมาถึง

ออฟไลน์ Byrdzanova

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
« Reply #45 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 04:36:01 PM »
แหม ผลงานคุณภาพ มาต่อไวไวนะครับ รออ่านอยู่เลย  :dookdik1:

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #46 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 05:03:07 PM »
ถึง...........

ถึงไหนแล้ว ต่อด่วน

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #47 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 05:48:58 PM »
โอ๊ะเพิ่งมาอ่าน  ตกใจเรื่องดีๆเก๊าพลาดได้งัยยย

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
« Reply #48 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 06:48:43 PM »
ค้างอีกแล้ววว :Nonono
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #49 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 10:10:10 PM »
รอต่อๆๆๆ :xox03 :onion0sf
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ Laoslao

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #50 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 02:35:07 PM »
มารอต่อครับ ขอบคุณ :10: :10:

ออฟไลน์ The_KingKong

• **
« Reply #51 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 03:08:28 PM »
เก๊ามารอฉากต่อสู้  :Ont-hodsard :Ont-hodsard

ออฟไลน์ gengy

• **
« Reply #52 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 07:55:25 PM »
รอติดตามครับ :dookdik6:

« Reply #53 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 02:10:47 PM »
นับตั้งแต่ผมเจอกับน้อง 3 เราก้อสนิทกันมากขึ้นเรื่อยๆ
จากที่น้องนั่งข้างเตียง ตอนนี้มานอนเล่นกันข้างๆ
แต่ว่ามันมีเส้นบางๆคั้นอยู่ เช่นว่า ถ้าผมนอนกอดเล่นบ้างก้อได้ แต่มือต้องกอดเอวกอดหลังนะ
อย่าเอามือไปใกล้อกเด็ดขาดเพราะจะลุกพรวดแล้วเราก้อจะสู้กันหนุกหนาน
หรืออย่างนอนหนุนตักเนี่ย อย่ามาหอมขาอ่อนนะ เพราะจะกลายเป็นนอนหนุนตักแบบหนุนหมอนด้วยแทน
แก้มหอมได้บ้าง คอหูเนี่ยห้ามเลยบ้าจี้ และแล้ว
เรื่องมันเริ่มจากวันหนึ่ง เพื่อนผู้แสนดีได้ถามผมว่าผมได้น้องเขายัง..
ผมตอบว่ายังหรอก มันบอกว่าแบบนี้ใช้ไม่ได้ เดี๋ยวมันวางแผนให้
เมื่อกินข้าวเย็นที่ร้านกันเสร็จแล้ว ผมนั่งกับน้อง 3 ตั้งแต่มาแล้ว
มันมากระซิบผมว่าเดี๋ยวไปเกะกัน กูหาโอกาสให้มึงเอง
ที่นี่ถ้าจะให้เด็กดื่มแอลกกอฮอลล์ต้องตัดเวลาให้ 10 ช.ม.เลย
เนื่องจากป้องกันเด็กเมาแล้วทำงานต่อไม่ไหว ถ้าเมาแล้วก้อกลับบ้านนอนได้
มันไปเรียกน้อง 4 มา น้อง 4 เนี่ยอายุ 21 แล้ว สูงขาวผมยาวคิ้วดก หน้าตาน่ารัก
แล้วเราก้อย้ายไปเข้าห้องเกะตั้งแต่ 2 ทุ่ม
เพื่อนมันไปสั่งเหล้าขวด ไก่ทอด ไส้กรอก แล้วน้อง 3 ก้อออกไปซื้อลูกชิ้นทอดมาอีก
เราร้องเพลงกันหนุกหนานทั้งจีน ไทย ไทยโบราณ เยอะแยะ
บรรยากาศผมก้อกอดรัดฟัดเหวี่ยงสู้กันเล่นไปเรื่อยๆ แต่ที่ต่างไปเพราะ

« Reply #54 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 02:43:42 PM »
ครั้งนี้เพื่อนผมและน้อง 4 มามอมเหล้าน้อง 3 และน้อง 4 มันยังมอมเพื่อนผมด้วย
สำหรับผมเนี่ยไม่เป็นไรเลยเพราะกินน้อยมาก เนื่องจากต้องขับรถกลับบ้านไกลเป็นข้ออ้างได้
ด้วยความเมาและความสนิท หรืออะไรก้อตาม  ...
ผมกับน้อง 3 ปล้ำกันสนุกสนาน แต่เวลานั้นผมเป็นห่วงน้องเขา
ผมเป็นคนห้ามมันกินด้วย แต่เมื่อเมาก้อห้ามไม่อยู่แล้ว
น้องกับผมแทบจะกอดกันกลมอยู่แล้ว แต่น้อง 4 มันเปลี่ยนใจมั้ง
มาดึงน้อง 3 ไปเต้นด้วย
ระหว่างนั่นผมนั่งกินเป็ปซี่แล้วน้องเขาก้อพุ่งมาแท็คผมลงบนโซฟา
มีหรือผมจะยอม แล้วผมก้อดึงน้องเขามากอด น้องเขาดิ้นรนขัดขืน
แต่โดนกอดซะแน่นขนาดนั้น แล้วผมก้อหอมจุดค้องห้ามของเขา
คอนะคับไม่ใช่อะไร มันบ้าจี้ แรงเยอะดิ้นหลุดเว้ย
แล้วน้องก้อมาคร่อมผมคืน อ้าว คราวนี้พลาดตกเป็นเบี้ยล่าง
ผมก้อพยายามกลับมาเป็นเบื้องบน แล้วเมื่อผมจับพลิกกลับมาเป็นเบื้องบนได้แล้ว
การต่อสู้ของเราก้อเริ่มขึ้น แต่น้องเขาอยู่ข้างล่างนิ พอเริ่มสู้ไม่ได้
รองเท้าส้นสูงน้อยๆก้อยันอกผมออกไป (จนวันนี้เสื้อยังซักไม่ออกเลย เพราะเป็นเสื้อขาวมีรอยอยู่)
แล้วผมก้อมานั่งข้างๆเขา ถามว่าเหนื่อยไหม น้องบอกว่าเหนื่อย
ผมบอกว่าก้ออย่าดิ้นสิ จะได้ไม่เหนื่อย น้องตอบว่าเรื่องสิ แล้วมันก้อเข้ามาฟัดกับผมต่อ
เมื่อมานั่งพักกันแล้ว เพื่อนผมและน้อง 4 บอกว่าไปขึ้นห้องกันเลยดีกว่าไหม
แล้วแผนของเพื่อนผมก้อดำเนินต่อไป พร้อมกับความรั่วของน้อง 3 . . ...

« Reply #55 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 04:01:09 PM »
ด้วยฤทธิ์เหล้าและความเมาของน้อง 3  ทำให้เพื่อนผมสะกิดบอกว่า
กูว่าได้ที่แล้วนะ แต่ตอนนั้นผมเป็นห่วงมันมากกว่าความหื่น
และแล้วประมาณ 5 ทุ่มครึ่งน้องเขาก้อออกไปเข้าห้องน้ำ
ผมนั่งรอ รอ รอ รอ ..... ร่วมครึ่งชัวโมงได้ ผมเลยออกไปตามหา
เดินดูรอบร้านจนรอบแล้ว ก้อไม่เห็น ถามน้องที่เดินออกมาจากตู้ เขาก้อบอกว่าไม่อยู่ข้างหลัง
แล้วก้อนึกได้ เดินไปที่หน้าห้องน้ำหญิง มีน้องคนหนึ่งจะเข้าห้องน้ำ
เลยฝากน้องเขาเข้าไปดูหน่อย น้องเขาเดินออกมาบอกว่าเจอแล้ว นอนหลับในห้องน้ำ
แล้วน้องๆก้อเข้าไปช่วยกันพยุง พาไปนอนพักด้านหลังตู้
สภาพที่ออกมานั้น ทำให้ผมสงสารน้องเขาอย่างยิ่ง
แล้วผมก้อเดินไปหาเพื่อน บอกว่าเช็คบิลกลับเถอะ หรือมึงจะอยู่ต่อก้อได้
ตกลงคืนนั้นก้อกลับบ้าน ระหว่างทางกลับก้อเป็นห่วงน้อง พอถึงบ้านแล้วก้อลองโทรหาดู
น้อง . ค่ะพี่
ผม . เมามากนะเนี่ย ทำไมกินเยอะอย่างงั้น
น้อง . หนูนอนก่อนนะ ปวดหัว พรุ่งนี้ค่อยคุยกัน
ในวันรุ่งขึ้น ผมพาตัวเองมาหาตั้งแต่เย็นเลยโดยโทรจองน้องเขาไว้แล้ว

« Reply #56 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 04:29:33 PM »
เราก้อขึ้นไปห้องนวดกัน ไม่ได้นวดอะไรเลย
ไปเอาผ้าห่มมานอนเลย น้องเขาบอกว่าง่วงนอนมาก มาก้อสาย
เอาก้อมานอนกอดผมตามปกติ ทั้งผมและเขาหลับกันไปทั้งคู่ เมื่อตื่นแล้ว
ผม . หายปวดหัวยัง
น้อง . ยังเลย
ผม . ก้อกินตั้งเยอะ ห้ามก้อไม่ฟัง รู้ไหมว่าน้อง 4 มันตั้งใจมอมเรา
(เพื่อนผมโดนมอมจนแทบจะกลับบ้านไม่ไหว ไม่ได้ตัวด้วยล่ะ เพื่อนผมบอกว่า
คนนี้เจนสนามมาก เป็นงานสุดๆ ผมมารู้จากเด็กเสริฟ์ทีหลังว่าคอแข็งอันดับต้นๆของร้านเลย)
น้อง . รู้สิ รินแต่ละที แต่หนูไม่ยอมแพ้หรอก
ผม . แล้วเป็นงัย เข็ดมั้ย
น้อง . เข็ดเลย แฟนว่าด้วย
ผม . . . . . . . . . . . . .
ผม . เรามีแฟนแล้วเหรอ
น้อง . มีค่ะ
ผม . ไม่บอกพี่อะ
น้อง . ก้อพี่ไม่เคยถามนิ ถ้าบอกก่อนเนี่ยเดี๋ยวพี่หาว่าบอกทำไม
ผม . แล้วคบกันนานยัง
น้อง . จะปีแล้วแหละ
ผม . แล้วรู้ไหมว่าพี่มาชอบเรา
น้อง . รู้สิ พี่มาเป็นพี่ชายหนูแหละดีแล้ว มาจีบหนูก้อไม่ได้อะไรหรอก
ผม . หนูอยู่กับแฟนหรือเปล่า
น้อง . อยู่ค่ะ
ผม . แล้วหนูรักแฟนมากไหม
น้อง . รักสิ มากด้วย
ผม . หนูคิดจะแต่งงานกับเขา
น้อง . คิดสิ
....และอื่นๆๆ....
สรุปคือน้องเขามีแฟนแล้วเป็นคนไทย อายุ 38 ทำงานบริษัท
พอมีกำลังช่วยเหลือน้องเขาได้ ทำให้ไม่ต้องทำพิเศษ และ
น้องเขาก้อคิดกับผมเหมือนพี่ชายที่สนิทกัน
มันเลยไม่ระวังตัวอะไรเวลาอยู่กับผม ซึ่งแฟนมันก้อไม่ชอบ
แต่มันเถียงแทนให้แล้วว่าผมเป็นคนนิสัยดี คุยกันสนิทมาก
มันถึงไม่กลัวผมเลย วันนั้นมันก้อรู้ว่ายังงัยมันก้อปลอดภัยแน่นอน
แล้วผมก้อได้กลับบ้านในสถานะพี่ชายพร้อมความคิดว่า
"ครั้งหน้ากูจะถามก่อน" แล้วมันยังโทรมาถามถึงบ้านยัง เป็นห่วงนะ
555 ยังจะมาหยอด 555

« Reply #57 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 05:23:15 PM »
หล้งจากเหตุการณ์ในคืนนั้น ผมก้อยังแวะเวียนไปหาน้อง 3 ของผมอยู่เรื่อยๆ
สลับกับการไปหาเด็กคนนั้นบ้างคนนี้บ้าง แต่ยังไม่มีใครถูกใจจริงๆ
ส่วนใหญ่จึงมาหาน้อง 3 มากกว่า เราสนิทกันคุยกันแทบทุกเรื่องเลย
เวลาไปหาแล้วหายเหนื่อย เหมือนมานั่งเม้าท์นอนเม้าท์มากกว่ามานวด
จนวันหนึ่งผมมาหาน้องตามปกติ แต่ไม่ได้จอง เนื่องจากคิดว่าน้องเขาไม่รับงานพิเศษ
จึงโดนลูกค้าไล่ลงมาบ่อยๆ (น้องมันบอกว่าไม่แคร์ได้ค่าชั่วโมงตั้ง 2 ชั่วโมงแล้ว)
มาทีไรเจอนั่งอยู่แทบทุกครั้งและถึงไม่เจอก้อไม่เป็นไรคนอื่นเยอะ
(น้องเวียดนามคุยไม่รู้เรื่องก้อนวดมาแล้ว กับอีกหลายคน บางทีหื่นมากก้อให้ทำพิเศษไปเลย
เพราะน้องๆที่เขาทำเนี่ยขึ้นห้องสักพักเขาจะขออยู่แล้ว ซึ่งผมคิดว่าผมก้อแค่ใช้เงิน
น้องๆที่ทำพิเศษกับผมจึงไม่ใช่คนสำคัญอะไร)
แต่แล้ววันนั้นผมมาไม่เจอน้อง 3  ระหว่างมานั่งกินอะไรคอยอยู่นั่น
น้อง 4 เขาก้อเดินมาทักทาย ผมถามไปว่า ว่างเหรอ
น้องบอกว่าเพิ่งลง ผมเลยบอกว่าไปนวดกันไหม
แล้วเราก้อขึ้นไปบนห้องกัน . . . .

ออฟไลน์ Byrdzanova

« Reply #58 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 05:37:19 PM »
ดราม่าอีกแว้ววววววว

ยังกะหนังเกาหลี ถ้าเป็นในหนังต้องเดินตากฝนกลับบ้านนะคร๊าบบบบ

แล้วระหว่างทางเจอร้านใหม่ เดินเข้าไปพบกับรักแท้  :dookdik26: :dookdik26:

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #59 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 06:50:11 PM »
ติดตามๆๆ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2