ผู้เขียนหัวข้อ: เวลา 6 เดือน  (อ่าน 22607 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
เวลา 6 เดือน
« เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 07:21:31 PM »
ผมอยากเล่าเรื่องราวของเวลา 6 เดือนที่ทำให้ผมได้รับรู้ความรักอีกครั้ง แม้ว่าใันจะต้องจากไปอย่างรวดเร็วก้อตาม
ที่ผ่านมาผมเป็นคนเที่ยวพวกอ่าง เกะ นวดพริตตี้เป็นส่วนใหญ่ ไปเที่ยวโคโยตี้อยู่บ้าง แต่แล้วเพื่อนคนหนึ่งก้อพาผมไปเปิดโลกทัศน์ใหม่
นั่นก้อคือการไปเที่ยวนวดแผนไทย มันทำให้ผมได้พบกับน้องคนหนึ่งที่เป็นเจ้าของเรื่องครั้งนี้
ขอเวลาผมทำใจและรื้อฟื้นความทรงจำสักหน่อย ผมตั้งใจว่าจะเล่าให้ละเอียดเท่าที่เล่าได้ 

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
Re: เวลา 6 เดือน
« Reply #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 08:01:43 PM »
มารอคับ

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 08:21:33 PM »
ปูเสื่อ :kimji-kuanting
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
« Reply #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 08:29:55 PM »
รอติดตามครับ  :GoFL
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ ขำ ขำ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 07:58:26 AM »
รอติดตามครับ

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 02:30:34 PM »
เรื่องทั้งหมดเริ่มจากวันหนึ่งประมาณเดือนพ.ค.ปีที่ผ่านมา ผมได้นัดกับเพื่อนไปเจอกันที่แคทเทอรีน พระราม9
โดยเวลานัดนั้นเป็นเวลากลางคืน แต่เนื่องด้วยผมเลิกงานเร็วเลยโทรไปหาเพื่อน
เพื่อนผมบอกว่าถ้าไม่ลำบากไปหามันที่สาย 5 นครปฐมหน่อย มันจะพาไปแนวๆใหม่บ้าง เป็นนวดแผนไทย มาลองดู
ตอนนั้นว่างจิงๆ ให้ไปนั่งฟังนักร้องรอก้อไม่ไหว เลยตัดสินใจไปหามันแทน
นั่นเป็นจุดเริ่มต้นในการเที่ยวนวดแผนไทยของผม
เมื่อมาถึงที่ร้านนวดไทยชื่อดังสาย5 ผมโทรบอกมัน แล้วมันให้ผมไปรับมันมาด้วย มันจะให้รถเมียไว้ใช้
แล้วก้อพึ่งรู้ว่ามันเอาผมมาเป็นข้ออ้างในการหนีเมียเที่ยวนี่เอง
ระหว่างกลับมาที่ร้านอีกครั้ง มันก้อมาติวงานให้ผม เนื่องด้วยแบบนี้ผมไม่ถนัดเลย
มันบอกว่้ามีกฏง่ายๆอยู่ 2 - 3 ข้อ
 * มันบอกว่าชั่วโมงถูกมาก ขั่วโมงละ 120 เอง เด็กไม่ถูกใจเปลี่ยนได้เลยไม่ต้องเกรงใจเด็ก มึงคนจ่ายตังค์
(ถูกโคตรๆ ไม่รู้ว่าว่าจะถูกขนาดนี้ ตอนนั้นนึกอย่างนี้แต่มันไม่ถูกจิงหรอกคับ)
 * อย่าไปหื่นกับเด็กตั้งแต่แรก พวกนี้เจอผู้ชายเยอะ เดี๋ยวมันหนีมึงแทนนะ ค่อยๆใจเย็นๆ เดี๋ยวเด็กชอบมึง
มันมานอนให้มึงกอดเอง
 * เด็กมันจะมาบิวมึงเอาพิเศษ (มือ ปาก ตัว) มากสุดมึงอย่าจ่ายเกิน 2000 นะเว้ย ราคามาตราฐาน
(ตรงนี้ผมคิดว่าแม่งก้อเป็นอ่างแหลวะ )
 * ถ้ามึงอยากได้เด็กจิง แต่เด็กไม่เล่นด้วย มึงไม่ต้องใช้เงิน ลูกค้าที่มาเที่ยวแม่งโคตรรวย ใช้เงินจนมันเบื่อแล้ว
มันยอมอยู่แล้วถ้ามึงจ่ายมากพอ แต่มึงทำให้มันมาชอบมึงดิ มึงก้อได้ตัวเองแหละ
 * อะไรอีกเยอะแยะ แต่ที่จำได้เน้นๆก้อตามนี้ *
มาถึงร้านปุป มีเถ้าแก่ๆ นั่งอยู่หลายคนเด็กเยอะแยะ แล้วเพื่อนผมก้อเดินไำปหาเด็กประจำมันโดยทิ้งผมไว้เลย
แล้วแม่งก้อควงกันออกไปดูหนัง (กูรู้นะมึงไปทำไร วันต่อมามาถามพระเอกในเรื่องชื่ออะไร แม่งยังไม่รู้เลย)
โดยไปรถเด็กมันนั่นแหละ ผมนั่งดูเด็กสักพักที่นั่นมีแต่เด็กขาวๆ เพราะเป็นไทยใหญ่ ลาว จีน เวียดนาม (อันนี้ขาวมาก)
สายตาผมไปมองสบตากับน้องคนหนึ่ง  ด้วยรอยยิ้มที่ส่งมานั่นแหละ ที่ทำให้ผมเลือกน้องเขา
เราขึ้นห้องไปด้วยกัน

ออฟไลน์ OverRide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 04:05:47 PM »
ต้องจดๆ แนวนี้ไม่เคย  jed15 :dookdik26:

« Reply #7 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 02:46:42 PM »
น้องเขาสูงโปร่ง ผิวขาว มาจากจีน อายุเยอะหน่อย 21-22 แล้ว
ตอนแรกเข้ามา เขาก้อล้างเท้าให้ ให้เปลี่ยนเสื้อผ้าเป็นชุดนอน (ชุดนวด)
แล้วน้องเขาก้อเริ่มนวดให้เริ่มจากเท้า ขา หลัง แขน
สำหรับผมรู้เลยว่าไม่ชอบนวดแบบนี้ เพราะเป็นแผนไทยแท้ๆ
ต้องคอยบอกเบาๆ จนบอกว่าไม่ต้องแล้ว มานั่งคุยกันดีกว่า
การพูดคุยก้อเริ่มต้นขึ้น ผมนอน น้องนั่งอยู่ขอบเตียง
คุยกันเรื่องทั่วไปจนถึงเรื่องราวของน้องเขา
แล้วเขาก้อมานอนด้วย กอดกันแล้ว น้องเขาบอกให้นอนกอดนิ่งๆสิ จะนอน
ผมจะนิ่งเหรอ นอนกอดไปบิว หอมแก้มหอมคอไปเรื่อย
จนน้องบอกว่าพี่ไปห้องวีไหม  หนูขอ 4000 ผมบอกว่าไม่ได้หรอก เยอะไป
น้องเขาบอกว่าหนูชอบพี่หรอกนะ ถ้าไม่ชอบลูกค้าให้เป็นหมื่นหนูยังไม่อยากไปเลย
ผมถามว่าให้เป็นหมื่นเลยเหรอ น้องเขาบอกว่าใช่ ถ้าไปเพราะอยากได้เงินนั่นแหละ
แล้วถามย้ำว่าไปไหมพี่ ผมบอกว่ายังไม่ไปหรอก
แล้วเราก้อนอนกอดกันบิวกันไป  จนหลับทั้งคู่ เวลาล่วงเลยมาเกือบ 3 ชั่วโมงได้มั้งตั้งแต่เข้ามา
น้องก้อตื่นบอกว่าไปหิวไปกินข้าวนะ สั่งไรไหม เวลานั้นประมาณ 6 โมงเย็น
ผมก้อบอกว่าอยากกินไรสั่งมาสิ น้องมันคิดแปปหนึ่งแล้วมันก้อบอกว่า
อย่าสั่งเลยพี่ แพง เอามา 100 สิหนูไปซื้อให้ ผมก้อให้ไปน้องมันหายไปสักพัก
น้องเปิดประตูเข้ามา (ประตูร้านนวดแผนไทยจะมีกระจกบานให้ส่องได้ทุกร้านนะคับ อันนี้เจอมาเอง)
พี่ไปกินข้างล่างดีกว่า ผมก้อแต่งตัวเดินไปกับเขา น้องพาเข้าไปในโซนคาราโอเกะ เวลา 6 โมงเย็นนี้ไม่มีลูกค้าเลย
ตรงนั้นจึงเป็นที่กินข้าวของหมอทั้งร้านเลย โดยมีผมเป็นผู้ชาย 1 คนไปนั่งกินข้าวอยู่กับผู้หญิงร่วม 20 กว่าคน
มันเขินนะ เวลาโดนเป็นเป้าสายตาเนี่ย ผมพึ่งเข้าใจว่าเวลามีผู้หญิงมา 1 คน แล้วผุ้ชายทุกโต๊ะมองในผับเป็นอย่างนี้เอง

« Reply #8 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 03:08:48 PM »
ระหว่างกินข้าวก้อมีเพื่อนๆน้องเขามานั่งกินด้วยร่วมทั้งน้องสาวเขาอีก 1 คน
เหมือนหลงไปอยู่กลายวงฝรั่งแต่นี่เป็นจีนผสมไทยใหญ่  ฟังเขาคุยไม่ค่อยรู้เรื่อง
(ตอนนี้เริ่มเข้าใจหลายแล้ว) พอท้องอิ่มปุป น้องเขาก้อขอให้ไปร้องเพลงห้องคาราโอเกะ
โดยขอให้น้องสาวเขาไปด้วย (มาเถอะอยู่ไป 5 ชั่วโมงังจ่ายไม่ถึงพันเลย)
น้องไปเรียกพนักงาน พนักงานทำหน้างงว่าจะไปจริงเหรอ
พอเข้าไปในห้องวี (ห้องกลางเป็นที่กินข้าว) การวัดใจครั้งที่ 1 ก้อเริ่มต้นขึ้น
ด้วยน้องเขาถามว่าน้องหนูมาด้วยพี่ให้นั่งตรงไหนดี นั่งประกบซ้ายขวาเลยไหม
(น้องเขาพึ่งมาจากจีนได้ 2 อาทิตย์ ยังพูดไทยได้ไม่ชัดเลย ผมเคยเจอเวียดนาม 2 วันมาแล้วพูดใช่แค่ใช่กับไม่ได้)
ด้วยความเกรงใจที่เอาชนะความอยากได้ ทำให้ตอบไปว่าไปนั่งโซฟาอีกตัวก้อได้
แล้วการร้องเพลงก้อเริ่มขึ้น ประกอบกับเพื่อนตัวดีมันโทรมาถามว่าอยู่ไหนแล้ว (มันไปส่งเด็กที่หอแล้ว)
มันตามมาสมทบ ความใกล้ชิดสนิทสนนของผมกับน้องเขาก้อมากขึ้นตามเวลา
ส่วนของคู่เพื่อนผมนั้นอย่างห่างเหิน ประมาณมันขยับน้องเขยิบ มันเขยิบ เด็กลุกไปกดเพลง ซะงั้น
ประมาณ 3 ทุ่มเพื่อนผมมาถามว่า ได้ยังวะ ผมตอบว่าป่าว น้องมันเรียก 4000
เพื่อนผมบอกว่าเอ้ยเยอะไป อย่าให้นะเว้ย มันจะหลอกแดกมึง
แล้วมันก้อแนะนำว่าพอสัก 3 ทุ่มครึ่งให้ขึ้นไปนวดใหม่บอกกินแล้วเริ่มเมาอยากนอนพัก
แล้วเราก้อกลับมาบนห้องอีกครั้ง

« Reply #9 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 03:27:42 PM »
เมื่อกลับขึ้นมาบนห้อง เราทั้งคู่ก้อนอนกอดกัน ซุกไซ้ตามตัวกันและกัน
เสื้อผ้าเริ่มหลุดรุ่ย อารมณ์นี้ตื่นเต้นมาก นอกจากความหื่นแล้วยังต้องแอบทำ
แม้ว่าจะอยู่ใต้ผ้าห่มก้อตามเพราะคนเดินผ่านสามารถชะโงกมองได้
น้องหันมาถามว่าพี่หนูขอ 2000 ก้อได้นะ ผมบอกว่าไม่เป็นไรหรอกอย่างนี้ก้อรู้สึกดีนี่
แล้วเราก้อกอดกันเริ่มการลูบไล้กันเรื่อยๆ จนน้องเขาบอกว่าหนูไม่ไหวแล้ว
หนูอยากมีไรกับพี่ พี่มีไรกับหนูไหม ผมก้อตอบไปว่าพี่ก้ออยากเหมือนกัน
หนูถามคำถามเด็ดมา พี่มีถุงยางไหม ผมบอกว่ามีที่รถ เดี๋ยวไปเอาแล้วมานะ
ผมเดินลงบันไดไปที่รถกลับเข้าร้านขึ้นไปห้องอย่างรวดเร็ว
เมื่อกลับมาอีกครั้ง ผมนอนลงแล้วก้อถามหนูแน่ใจนะ น้องเขาก้อพยักหน้า
ผมก้อลงมือแกะเสื้อผ้า น้องเขาห้ามถอดบน เพราะเผื่อมีใครมองเข้ามา
แล้วเราก้อลงมือกันอย่างราบรื่น ผมรู้เลยว่าน้องเขามีอารมณ์มาก
มีเรื่องตลกอยู่ว่า ตอนที่ทำกันอยู่นั้นน้องเขาก้อบอกว่าให้รีบทำให้เสร็จ
เดี๋ยวมีใครมาเห็น  แต่พอเสร็จแล้ว น้องเขาบอกว่ารู้สึกดีจัง ต่ออีกรอบไหม
แล้วเราก้อนอนกอดกัน บทสนทนาต่างๆจึงเริ่มขึ้น

ออฟไลน์ ขำ ขำ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #10 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 07:54:34 AM »
รอติดตามครับ  :dookdik24:

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• Moderator
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
« Reply #11 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 08:41:21 AM »
ติดตามด้วยคน  :onoinyong
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

ออฟไลน์ Leica

« Reply #12 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 09:30:40 AM »
มาติดตามแนวนี้ด้วยคนคับ

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
« Reply #13 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:33:44 AM »
ตะลุงตุ้งแช่... :dookdik24:

« Reply #14 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 03:19:01 PM »
น้อง . พี่คิดยังงัยกับหนู
ผม . พี่ชอบหนูนะ
น้อง . พี่มาคบกับหนูไหม
ผม . ได้สิ พี่ก้อยังไม่มีใคร
น้อง . หนูก้อไม่มีใครเหมือนกัน แล้วพี่จะเลี้ยงหนูไหวเหรอ
ผม . ไม่รู้สิ พี่ก้อแค่พนักงานกินเงินเดือน พี่ว่าเรารายได้ดีกว่าพี่อีกนะ
น้อง . หนูต้องการคนที่จะมาอยู่ด้วยไม่ได้ต้องการเงินอย่างเดียวนะ
. . . . .
แล้วเราสองคนก้อตกลงคบกัน ผมจะพาเขาไปส่งที่ห้อง เมื่อลงมาข้างล่าง
ก้อเดินไปจ่ายเงิน ชั่วโมงเหมาไป 10 ชั่วโมง 1200  ค่าห้องเกะ อาหารและเบียร์ ตกคนละ 700
ค่าอาหารเย็นอีก 100 ค่าน้ำในห้องอีก 100 ได้มั้งไม่ได้จำ รวม 2100 บาทเอง
วินาทีนั้นผมคิดว่ามันถูกมากเหลือเกินกับสิ่งที่ได้รับ
ร่างกายของน้องที่ทำนวดแผนโบราณจะดีกว่าอาบอบนวดเยอะ เพราะพวกนี้ไม่ต้องรับงาน
อยากทำก้อทำ ไม่อยากก้อไม่ทำ (หลังจากนั้นผมก้อรู้ว่าน้องเขาเคยได้ไปนอนด้วย 16000 บาท)
นอกจากร่างกายแล้วสิ่งที่สำคัญกว่าคือความรู้สึก มันจะเหมือนไปจีบหญิง เราใส่ความรู้สึกไปได้ด้วย
แล้วผมก้อขับรถไปส่งที่ห้องเขา เขาชวนขึ้นไปนั่งเล่นก่อน แต่พอมาถึงเห็นแสงไฟเปิดอยู่
ก้อรู้ว่าน้องเขามาแล้ว จึงอดไปตามระเบียบ
ขับรถกลับบ้านด้วยความแช่มชื่นยิ่งนักแม้ว่ามันจะมาจากสาย 5 กลับกทม. เวลาตี 1 ก้อตาม
วันรุ่งขึ้นเวลาเที่ยงสายของน้องเขาก้อโทรมาพร้อมด้วย การยิงคำถามเป็นชุด ไม่ว่าจะเป็น
การทักแบบกัดๆว่าไม่โทรหาเลยนะ วันนี้จะมาไหม ผู้ชายเป็นอย่างนี้ทุกคน  .......
แล้วจบด้วยคำสั่งที่ว่าวันนี้มาหาด้วยนะ และแล้วผมก้อต้องไปหาอย่างเต็มใจ

« Reply #15 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 03:37:45 PM »
หลังจากเจอกันได้ 2 - 3 ครั้งผมก้อรู้สึกว่าน้องเขากับผมเป็นแฟนกัน
เมื่อรู้สึกอย่างนั้นผมจึงได้หาเวลาที่จะไปหาเขาตลอด
รายจ่ายที่เริ้มมีเพิ่มเติมได้แก่ ค่าห้อง ค่าเสื้อผ้า หนักสุดก้อค่าเมล็ดพันธุ์ที่จะลงที่จีน
อันหนักสุดเนี่ยผมช่วยเขาแทบไม่ได้เลย เพราะผมไม่สามารถเอาเงินเก็บมาถลุงอย่างนี้ได้
ผมตั้งใจแล้วว่าถ้าเงินเดือนผมออกจะช่วยนะ แต่แล้วก้อมีเรื่องที่ทำให้ผมเข้าใจบ้างอย่าง
วันหนึ่งหลังจากงานเสร็จเร็ว ผมก้อโทรไปจองเวลาไว้ตั้งแต่ 5 โมงเย็น เพื่อที่จะเข้าไปหา
การจองเวลาน้องที่อยากเจอนี่เป็นเรื่องสำคัญมาก อย่างกเลยชั่วโมงละ 120
เสียเงินดีกว่าเสียเวลาแบบไม่มีกำหนด อันนี้เป็นบทเรียนที่รู้มาด้วยตัวเอง
ขณะขับรถจะไปถึงร้านแล้ว น้องเขาโทรมาบอกว่า มันนี้ไม่ต้องมาหาแล้วนะ ยกเลิกเวลาที่จองให้แล้วด้วย
เขาบอกว่าจะไปเยี่ยมน้าแล้ว (น้าอยู่สามพราน) แล้วก้อวางสายไป
ตอนนั้นผมเชื่อว่าเขาไปเยี่ยมน้าจริงๆ แต่มาถึงขนาดนี้แล้วนิ ยังงัยก้อเข้าไปหา มันเป็นเวลา 4 โมงกว่าเอง
ผมขับรถไปจอดที่ร้าน ขณะนั้นน้องเขาก้อเดินออกมาพร้อมผู้ชายคนหนึ่ง เดินขึ้นรถไป เมื่อรถออกไปแล้ว
ผมก้อถามเด็กรับรถ ตอนนี้สนิทกันดีเลยทีเดียว ด้วยเงินพียง 20 บาททุกครั้งที่ขับรถออก

« Reply #16 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 04:10:29 PM »
หลังจากสอบถามก้อรู้ว่านั่นเป็นลูกค้าประจำน้องเขา อันนี้ผมไม่ถือสาอะไรเลย
แต่ที่ผมหงุดหงิดคือนน้องเขานัดผมไว้ ผมลงเวลาเขาแล้ว ผมขับรถมาด้วยความตั้งใจ
และที่สำคัญคือผมกับเขาตกลงคบกันอยู่ 
ผมโทรไปหาเพื่อนทันที ได้รับคำตอบว่านี่เป็นการเปรียบเทียบแล้วว่าทางไหนดีกว่ากัน
ก้อเลือกทางนั้น มึงต้องเข้าใจ ยังงัยเขาก้อต้องทำงานเพื่อเงิน
มันก้อฟังเข้าท่ามีเหตุผล แต่ด้วยอารมณ์หงุดหงิด ผมก้อเดินเข้าไปในร้าน
แกล้งแอ็บแบ๋วไปถามหา เขาก้อบอกว่าลูกค้าตัดเวลากลับบ้านไปแล้ว
เป็นการยืนยันอีกครั้ง ทำให้หงุดหงิดมากขึ้น ตัดสินใจขับรถออกไป
โทรไปก้อไม่รับ ระหว่างขับรถอยู่นั้นเห็นร้านนวดอีกร้านข้างหน้า
จอดแวะเข้าไปซะอย่างนั้น
สภาพร้านค่อนข้างแย่กว่า แต่ที่แน่ๆเด็กต่างชาติแน่นอน เด็กดูดีเทียบกับร้านประจำผมไม่ได้เลย
สั่งเป๊บซี่มากิน ว่าจะกลับอยู่แล้ว มีน้องผิวขาว ตัวเล็กๆ เดินลงมาส่งลูกค้าพอดี
ด้วยความที่หื่นเป็นทุนเดิม ประกอบกับอารมณ์หงุดหงิดจางลงบ้าง
ตัดสินใจเรียกน้องเขาทันที

ออฟไลน์ 1niteztand

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #17 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 05:38:19 PM »
ขอพิกัดด้วยได้ไหมครับ
 :LK-diwoy

ออฟไลน์ gengy

• **
« Reply #18 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 09:16:26 PM »
น่าติดตาม  :dookdik6:

ออฟไลน์ Byrdzanova

« Reply #19 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 11:54:46 PM »
 jed15 จด จด แนวนี้ต้องลองบ้าง อิ อิ