ผู้เขียนหัวข้อ: เธอ... ผู้เปิดซิงผม  (อ่าน 4247 ครั้ง)

ออฟไลน์ The_KingKong

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เธอ... ผู้เปิดซิงผม
« เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 01:45:48 PM »
4-5-6 ปีมาแล้ว ขูดลิ้นชักความทรงจำมาแชร์กัน เพื่อความเพลิดเพลินนะครับ...

วันนี้ที่เดิมดีกว่า... ผมชวนไอเพื่อนตัวดีไปกินร้านเหล้าร้านประจำ
วันนี้เงินเดือนออก ไปหาทีเด็ดดีกว่า... เพื่อนตัวดีตอบ

มันหมายถึงร้านคาราโอเกะชื่อดังย่าน ราบ11

ลุย ดิ่ว๊ะ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เดินเข้าร้าน... ด้วยความใหม่ประสบการณ์ ขึ้นห้องวี ทันที คือโดยปกติเค้าจะนั่งส่องนั่งชิวกันข้างล่างก่อน
ขึ้นห้องได้ มาม่าพาสาวๆมาล้อมรอบ ราวกับผมและเพื่อนกำลังถูก ชี้ตัวผู้ต้องหา... ตื่นเต้นๆๆๆ ทำไงดีฟร๊ะ

เอาคนนี้ครับ..... อ่าวเห้ยยย ไอเพื่อนตัวดีได้แล้ว... จะรอช้าอยู่ไย รวบรวมความกล้า กราดสายตาจากหัวยันท้าย
เฮ๊อออออออ ไม่มีใครโดนๆ เลย แต่เอ๊ะ............. ยัยคนสุดท้ายนั่นอ่ะ จะสวยไปไหนๆ มานี่ซิมาคุยกันหน่อย

เอาเป็นว่าครบคู่ตุนาหงัน สนุกสนาน คืนนั้นก็ไม่มีอะไรมาก สวยงามกัน ตามประสามือใหม่หัดเที่ยว

ทีเด็ดอยู่ที่หลังจากเลิกครับ.....................

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
Re: เธอ... ผู้เปิดซิงผม
« Reply #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 02:01:24 PM »
อยากโดนเปิดซิงบ้างจังเลยคับ มารอต่อคับผม

• **
« Reply #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 02:16:50 PM »
อ้อลืมบอกชื่อเธอ... ผมให้นามสมมุติว่า น้องCAT

หลังจากสวยงามกัน พอจะกลับเธอก็มาขอเบอร์ ผมให้เบอร์ออฟฟิศพร้อมเบอร์ต่อไป
วันรุ่งขึ้น บ่ายแก่ๆ มีสายโทร.เข้า... แม่จ้าว เธอโทร.มาจริงๆ คุยกันมาเรื่อยๆ สนุกๆ แต่ด้วยความที่เธอสวยมาก
สวยซะจนขนาดว่า ถ้าเจอที่ห้างผมไม่กล้าที่จะเข้าไปจีบด้วยซ้ำ ผมก็ไปหาเธอที่ร้านบ้าง เพราะมีเหล้าที่เปิดเมมไว้เหลืออยู่
ไปถึงก็เรียกเธอคนเดียว บางวันต้องบอกเธอว่า วันนี้ให้ได้แค่ 4 ดริ๊งก์นะ ไม่ค่อยมีเงิน แต่เธอไม่ยอม เธอบอก
เดี๋ยวมานั่งด้วยไม่ต้องลงดริ๊งก์ พร้อมประโยคคลาสสิก "นั่งกับอ้วนแล้วสบายใจ" (เธอเรียกผมอ้วน)
บางวันเธอหยุดงาน ผมก็จะลางานเพื่อไปเดินเที่ยวกับเธอ เธอไม่เคยให้ผมออกค่าอะไรเลย เสื้อผ้า ส่วนค่าอาหาร
ผมต้องบังคับเธอว่าให้ผมเลี้ยงซะดีๆ ผมพยายามจะไปส่งเธอที่ห้อง แต่เธอไม่เคยให้ไป เธอบอกอยู่กับเพื่อน
ผมก็ดื้อบอกไปส่งใต้ตึกก็ได้ จะได้ไม่ห่วง เธอไม่เคยยอมอ้างจะเดินกลับกับเพื่อนบ้าง ให้ชวนเพื่อนกลับด้วยกัน ก็บอกเพื่อนอาย

ออฟไลน์ Laoslao

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 02:29:36 PM »
มารอ่ต่อครับ ขอบคุณ
 :10: :10:

• **
« Reply #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 02:34:20 PM »
ผมไม่เคยรู้สึกวูบวาบกับผู้หญิงคนไหนขนาดนี้ คือช่วงวัยรุ่นผมก็จัดว่าพอดูได้น่ะนะ แฟนเยอะ

อย่าเห็นตอนนี้นะครับ หมดสภาพไปแล้ว 555

ผมนั่งทบทวนความรู้สึก... ความรู้สึกที่ผมมีต่อเธอ... เธอคงทำเพื่อให้เราติดจะได้เรียกเธอประจำ
แต่ เวลาเธอหยุดเธอก็ชวนเราไปเดินเที่ยวนะ การได้เดินจับมือ โอบไหล่ โอบเอว เธอ มันทำให้ผมรู้สึกเหมือนกลับเป็นวัยรุ่น
เวลาหัดจีบสาวแล้วติด มันตื่นเต้น ทำอะไรก็มีความสุขไปซะหมด.... เป็นอย่างงี๊ประมาณ 2 เดือน

เดือนที่ 3 ผมเริ่มห่างเธอ เหล้าเมมเบอร์ผมหมด ผมไม่มีเงินพอที่จะไปเปิดเมมใหม่ และด้วยความที่ยังไม่ได้อะไรๆ  :godester
ทำให้ผมเริ่มหมดหวัง เริ่มเบื่อ ที่จะคบกับเธอ... ผมโทร.หาเธอน้อยลง ซึ่งเธอก็คงไมไ่ด้สะทกสะท้านเท่าไหร่
เธอชวนไปเที่ยว ผมก็ไป แต่คราวนี้เธอห่างเหิน เหมือนรู้ความคิดผม ผมดูอาการเธอแล้ว ผมคงต้องพูดออกไปเสียที

"เค้ารัก CAT" นะ... ฟัคคค พูดอะไรออกไปฟร๊ะ อารมณ์ตอนนั้นผมจำได้ดี ผมรู้สึกรักเธอ แต่ผมก็เบื่อการที่เวลาเราไม่ตรงกัน

เธอยิ้มรับไม่ตอบอะไร แยกย้ายกลับบ้าน โดยรอบนี้ผมได้โบนัสเป็นการไปส่งหน้าปากซอยห้องเธอ

ออฟไลน์ insaner (ขอต้อนรับความโสดอีกครั้ง)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • Why So Serious?
« Reply #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 02:38:05 PM »
น่าจะพอเดาได้ว่าร้านไหน ^^ เหมือนเคยไปด้วยแหละ...
เมื่อเป็นคนดี ก็ไม่ได้ดี  กลับไปเป็น "คนเลว" แบบเดิมดีกว่า...

• **
« Reply #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 02:47:44 PM »
จนกระทั่ง... วันหนึ่งผมไปเที่ยวกับเพื่อน พอผับเลิกผมไปร้านข้าวต้มเพื่อจะหาอะไรร้อนๆ กินก่อนนอน
สายตาผมไปสะดุดกับสาวนางหนึ่ง น่ารักมากกกกกกกก ยืนอยู่หน้าร้าน ผมจะไปขอเบอร์เธอ นั่นๆๆ เธอมองผมแล้ว...

อ้าวเฮ๊ยยย CAT มาไงฟร๊ะ... ความรู้สึกดีใจจะที่ได้เห็นหน้าเธอจะได้คุยกับเธอ

:Nonono :Nonono ผู้ชายคนนั้นเดินมาโอบไหล่เธอเดินเข้าร้านมา หน้าชา... ชาไปหมด จากที่เมาๆ สร่างทันที

เธอมองมา เธอมองเห็นผมแล้ว... เธอพยายามหลบตา เธอย้ายฝั่งมานั่งหันหลังให้ผม  xxmsn-cry
ผมกินอะไรไม่ลงแล้ว จริงๆ ผมคิดไว้แล้ว ทำใจ เผื่อใจไว้แล้ว แต่พอมาเจอของจริง มันทำอะไรไม่ถูก มันชาไปทั้งตัว
ผู้ชายคนนั้นคือใคร แฟนเธอ หรือลูกค้ามาซื้อดริ๊งก์พาเธอออกมา ออกมาทำอะไร ฟุ้งซ่านๆๆๆๆ เดินไปหาดีกว่า

แต่เอ๊ะถ้าคนนั้นเป็นแฟนเธอ เค้า่จะคิดยังไง ผมปล่อยวาง นั่งรอเพื่อนกินข้าวเสร็จ ผมเดินไปสูบบุหรี่หน้าร้าน เหล่เธอ
ยิ้มมุมปากให้เธอ จากนั้นเพื่อนออกมาเราก็แยกย้ายกลับบ้าน ขากลับผมคิดอีก นี่เหรออกหัก มีแฟนมากี่คน เวลาเลิกกันไม่เคยรู้สึกอย่างงี๊
ทำไมผมต้องเป็นอย่างงี๊กับคนที่ผมยังไม่ได้ให้ใจไป100%  :singleso-noiy :singleso-noiy

นั่นคือครั้งสุดท้ายที่เราเจอกัน จากนั้นผมไม่โทร.ไป เธอไม่โทร.มา ไม่มีการติดต่อกัน ผมรู้สึกหน่วงๆ ที่หน้าอกไปอีกสองวัน
จากนั้นผมก็ ลั๊ลล ลา ตามประสาผมไปเรื่อยๆ ปล่อยให้เธออยู่ในความทรงจำ ความทรงจำที่มีความสุข  :dookdik24: :dookdik24:

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
« Reply #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 02:49:26 PM »
ลงชื่อติดตามครับ  jed15
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

• **
« Reply #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 02:52:18 PM »
แหะๆ จบแล้วครับ หวังว่าจะสร้างความเพลิดเพลินให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้ซักนิดก็ยังดี

ถ้ามีประสบการณ์มันส์ๆ สนุกๆ จะมาเล่าให้ฟังกันเรื่อยๆ นะครับ ตามประสา ล็อกอินใหม่ๆ

ไม่ใหม่แล้วสิ.. แต่ไม่ค่อยได้โพสต์  :madoo :madoo

ขอบคุณทุกเม้นท์ด้วยนะคร๊าบบบ

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
« Reply #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 04:00:46 PM »
เฮ้ย...เด๋วๆๆๆ
ฉากตั้มๆ ไม่มีเหรอ

ออฟไลน์ CoyoZy™

• บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
« Reply #10 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 04:09:56 PM »
เฮ้ย...เด๋วๆๆๆ
ฉากตั้มๆ ไม่มีเหรอ

เงี่ยนเหรอพี่ชาย  :somnamna

ออฟไลน์ KDN

• เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #11 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 05:21:53 PM »
เดะกลางคืนออกแนวนี้เยอะครับ สู้ต่อไปทาเคชิ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ pee_oun

• **
« Reply #12 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 08:20:47 PM »
เปิดซิงหักอกเป็นคนแรกหรอครับ
 :Nonono :Nonono :Nonono :Nonono :Nonono

ออฟไลน์ T.U.M

• **
« Reply #13 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 08:51:22 PM »
ร้าน เครื่องดนตรี เหรอครับ เด่วนี้เป็นไงบ้างไม่ได้ไปนานล่ะ :dookdik1:

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #14 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 09:06:42 PM »
Thank you for your share
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ Razer

• *
  • I LOVE บางกรอบ
« Reply #15 เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 10:47:36 PM »
ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆครับ  xxmsn-cry

ออฟไลน์ ขำ ขำ

« Reply #16 เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 07:43:27 AM »
ขอบคุณครับ

รอติดตามเรื่องต่อไป  :dookdik26:

ออฟไลน์ Laoslao

• *
« Reply #17 เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 04:54:29 PM »
 xxmsn-cry xxmsn-cry

ออฟไลน์ karn308

• **
« Reply #18 เมื่อ: มกราคม 19, 2014, 07:45:33 PM »
ไอ้เราก็นึกว่ามี ฉาก 18+

:meungtayy :meungtayy :meungtayy :meungtayy

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
« Reply #19 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 11:18:48 AM »
ขอบคุณเรื่องราวดีๆ (หรือป่าวหว่า?) ครับ  :dookdik6:
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o