ผู้เขียนหัวข้อ: มีเกะที่ไหนบริการถึงใจแบบโซดาอีกบ้างคับ โดนใจแนวนี้มาก  (อ่าน 5308 ครั้ง)

ออฟไลน์ cocoac119

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ขอความรู้จากท่านหน่อย

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
รอๆ มาบอกลายแทง  xxhaha
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ nirvana14

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
แถวนั้นก็มี Happy night ข้างๆกันไงครับ ไม่ก็ C2  หรือไม่ก็เกะแถวนั้น pegasus ไรงี้ ก็คล้ายกันครับร แต่อาจไม่แรงเท่า และ ไม่ทุกคนเสมอไป

ออฟไลน์ Amore

• *
แถวนั้นมี กรีน ละก้อซีแกรม อ่ะครับ อยากได้แบบไหนถามมาม่าเอาเลย

ออฟไลน์ devil pink

• เค้าเรียกผมว่า...เทพ...จรัญ
เงินมาผ้าหลุด ถึง ๆ หน่อยรับรอง "แตก" ทุกที่ :godester
เทพจรัญ ณ ฝั่งธน

ออฟไลน์ จองดู

• ไร้ตัวตน ฅนลับแล...
โซนรามอินทราก็ ซีด กับ PJR ครับ

จานปู่ผม ไอ้ตัวย่อ M  :duck-kuanteen   

ยสตน เด็กไปหลายคนล่ะ  :วางระเบิด

ออฟไลน์ gayslord

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • อ่ะนะ...หุ หุ หุ
โซนรามอินทราก็ ซีด กับ PJR ครับ

จานปู่ผม ไอ้ตัวย่อ M  :duck-kuanteen   

ยสตน เด็กไปหลายคนล่ะ  :วางระเบิด
แต่ไอ้จารย์ปู่ตัวย่อ M บอกผมว่าท่านก็ใช่ย่อยนะ  :somnamna
ไปไม่ได้แระแม่งแบ่งกันคนละครึ่งร้านคู่นี้  :Yingmang!
ไม่ว่าจะไปที่ไหน.....เราจะตามไปเฮด้วย ^^

ออฟไลน์ cocoac119

• *
เอาแบบห้องปิดนะ เยดในห้องได้เลยอ่ะ มีม่ะ

ออฟไลน์ Iohb

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เอาแบบห้องปิดนะ เยดในห้องได้เลยอ่ะ มีม่ะ

:yoyo024 ถ้าฝั่งธนก็ the Star ลาดหญ้าใกล้ๆ โรงบาลตากสิน เคยโฉบเข้าไปกะเพื่อน

ไอ้คุณเพื่อนนั่งคุยกะน้องประมาณ ครึ่งชั่วโมง แล้วเดินออกไปห้องข้างๆเฉย พอถามหายไปมา น้องตอบแทนว่า "หนูไปเอากะผัวหนูมา"  :dookdik15: (แรงส์)

แต่เท่าที่ถามราคาสูงพอตัวนะ  :หัวแตกแสรด!

:onion0sf

ออฟไลน์ nirvana14

• หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
ที่เพื่อนๆในบอร์ดเอ่ยมาอ่ะ ได้หมดครับ  มีเงืนซะอย่าง ที่ไหนก็สามารถทำได้

ออฟไลน์ nuloger

• *
ไปโซดามาเมื่ออาทิตย์ก่อน รู้แต่ว่าเพิ่งจะเคยเห็น คอพายุ เก็บทุกหยด ก็คราวนี้แหละ