ผู้เขียนหัวข้อ: เที่ยวคนเดียวที่เดอะสกาย  (อ่าน 5572 ครั้ง)

ออฟไลน์ pandaone

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เที่ยวคนเดียวที่เดอะสกาย
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 02:55:59 PM »
สมัครสมาชิกเวปนี้มาก็นานละไม่เคยส่งการบ้านซักทีเพราะยังไม่เคยไปคนเดียวปกติจะลงแต่อ่างแต่ด้วยความที่ช่วงนี้เบื่ออ่าง เลยต้องหาที่แก้เบื่อหวยเลยมาออกที่ โค เพราะะไปกินเหล้าคนเดียวก็เปลี่ยวเกินเลยมาหาน้องๆมานั่งกินด้วยฟังเพลงด้วยสบายๆ

ปกติเที่ยวโคก็ไปกันเป็นกลุ่มกับพี่ชายบ้างเพื่อนบ้างแถวสะพานควาย เอกมัย เลียบด่วน แต่พอมาคนเดียวก็เลยเอาที่ใกล้บ้านเพราะคิดว่าถ้าเมาก็จะได้ไม่ต้องขับรถกลับไกล(เมาแล้วขับไม่ดีครับเลยอ้างน้องๆให้กินแทนตลอดเบย อิอิ)

ไปครั้งแรกไม่รู้จักใคร เข้าไปเจอเซลทักยะก็บอกว่ามาครั้งแรกเซลเลยให้ไปนั่งเซอเวยก่อนถ้าชอบค่อยเปิดเมม ก็นั่งคุยเรื่องเมมเรื่องเด็กไป เซลก็บอกว่าเด็กที่กินเหล้าเก่ง(ตอนหลังรู้ละเก่งเกิ๊น) คุยจนโคขึ้นเต้นก็นั่งมองๆเล็งๆน้องโคไป คนนู้นก็น่ารักคนนี้ก็น่าคุย ก็ไปสะดุดน้องคนนึงผมยาวๆหยิกหน้าตาเหมือยเพิ่งตื่น ก็เลยบอกเซลคนนี้ละ

มาที่โต๊ะก็ชวนกินเหล้าคุยเฮฮากวนตีนน้องไป จากหันหน้าคุยกันก็เปลี่ยนมาเป็นกอดคุยไซร้คุย เล่นเต๋ากินชอต แต่ผมแพ้น้องก็กินแทนให้ เพราะเห็นผมขับรถ จนน้องเริ่มเมาก็นัวไปนิดๆหน่อยๆ แต่สุดท้ายน้อง"หลับ" ตอนตี3 เลยเรียกเให้เอาน้องไปเก็บ แล้วเชคบิล
คืนแรกกับเดอะสกายจบลงด้วยน้องเมาหลับกับเหล้าหมด1ขวด(น้องกินไปซัก70%) กินกันดุจริงๆ

คืนที่สองที่สามน้องPRคนเดียวกัน บอกว่าเด็กใหม่ก็เรียบๆไม่มีอะไรนัวบ้างหอมบ้างลูบบ้าง เน้นชิลๆเปื่อยๆ

คืนที่สี่ กะมาเลือกโคแต่คนน่ารักโดนรันหมดแล้วเลยมาหาน้องPR ก็เลือกน้องมาคนตัวเล็กๆ แต่เสตปการกินเหล้าน้องเป็นแบบกราฟหุ้นกระทิง จากผสมก็ชอตจากชอตบางก็ชอตเข้ม
ดื่มเสร็จมาแลกสารให้เรากินแทนอีก สุดม้ายน้องขอให้ซื้อดื่ม ก็ซื้อไปลองดูว่ายังไงไอการซื้อดื่มเนี่ย แต่น้องคงเมาเกิน เริ่มพูดไม่รู้เรื่อง(ไม่รู้ว่าแกล้งหรือเมาจริง) ก็ไปส่งน้องที่ห้องแต่นอ้งไม่ยอมขึ้นชวนไปต่อแถวศรีนครินทร์ (หอน้องอยู่หลังโรมันเทพารักษ์) มาถึงร้านก็บอกว่ากินต่อไม่ไหวละให้ไปส่งที่เดิม คราวนี้น้องอ้วกใส่รถเลยทีเดียว เลยรีบไปส่งแล้วเอารถไปล้างเดี๋ยวผบจับได้

คืนที่ห้า มาเลทหน่อยเที่ยงคืนนิดๆ วงที่ชอบขึ้นพอดี ก็เลือกน้องPRมาคน คุยน้อยนัวน้อย จบที่ร้านแบบไม่มีอะไรแต่น้องให้ไปส่งก็ไปส่ง แต่ไปแวะกินข้าวต้มกันก่อนก็ได้คุยกันมากขึ้น (การเอาเด็กที่แต่งตัวเซ๊กซี่ไปนั่งกินร้านข้างต้มข้างทางนี่ก็อารมแปลกๆดี) กินเสร็จก็ไปส่งน้องเค้าที่หอแล้วเราก็กลับ จบแล้วกั๊บ

รีวิว ร้าน : โอเคนะครับ ไม่อึดอัดห้องน้ำมีสามจุด วงดนตรีเล่นดีบางวง ชอบวงที่นักร้องญ2ช1เน้นเพลงต่างประเทศร้องดีกับอีกวงนักร้องชาย2 ดีเจน่ารักดีผิวเข้มตาคม เซลกับพี่ผจกดูแลดีแวะเวียนมาเรื่อยๆ
น้องๆ: กินเหล้าเก่งกันจังไปห้าวัน เปิดเหล้าห้าขวดจนจะหมดเมมละ
คชจ: ไปคนเดียวนั่ง2230ถึงตีสามโดนประมาณ 7-9ดื่ม รวมค่าอาหารดื่มเซลก็ตกไม่เกิน4000กับน้อง1คน
เกะ: ยังไม่ได้เข้า

ก็ขอจบการบ้านมือใหม่ไว้เท่านี้นะครับ วันนี้ใครไปเห็นตี๋อวบๆใส่แว่นมาคนเดียว ก็อาจจะเป็นผมนะครับอิอิ

:หยึยย

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
Re: เที่ยวคนเดียวที่เดอะสกาย
« Reply #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:16:14 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  jed15
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ X-treme

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เบื่อแล้ว!! บอลสวยงาม..
« Reply #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:39:26 PM »
ขอบคุณด้วย และ เป็นกำลังใจให้สร้างการบ้านครั้งต่อๆไปครับ  xxsad

...
ผู้หญิงกลางคืนไม่ชอบผู้ชายหน้าสงสาร..
เพราะชีวิตพวกเธอ...น่าสงสารอยู่แล้ว..
พวกเธอชอบ...คนที่คุยสนุก..ตลก 
พวกเธอรัก...คนที่อยู่ด้วยแล้ว..สบายใจ

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 03:44:13 PM »
ทิ้งไว้เด๋วมาอ่านนะเกิ๊บ

ออฟไลน์ Leica

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 07:09:39 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ

ออฟไลน์ OverRide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 07:53:29 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านนะค๊าฟ วันหลังมีภาพปากรอบมาเป็นน้ำจิ้มด้วยนี่จะแหล่มมากกกกกกกกกกก  :dookdik6: :dookdik26:

• **
« Reply #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 10:10:34 AM »
ภาพปลากรอบ กลัวลืมลบอ่ะครับ เดี๋ยวผบ จับได้
ยังไงถ้ามีโอกาสจะนำมาฝากนะคร้าบ
เมื่อคืนไปมา ขากลับเจอด่าน  ยัดเงินได้เลยรอดไป ไม้่งั้นตายหยังขาด

ออฟไลน์ infernal

« Reply #7 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 12:25:51 PM »
ด่านมีอยู่ตรงไหนเหรอครับ  บ้านใกล้แถวนั้นเหมือนกัน แนะนำจะได้ระวังกันครับ

• **
« Reply #8 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 05:00:48 PM »
เมื่อคืนผมโดนตรง ศรีนคิรินทร์ มุ่งหน้าบางนา ขึ้นอุโมงค์แยกศรีอุดมมาก็เจอเลยครับ ตอน ตีสองกว่า
ผมไปมาหลายคืนไม่มี เมื่อคืนดันมี
ถ้า สี่ห้าทุ่มนี่ มีทุกเส้นเลยครับ อ่อนนุช พัฒนาการ โดนเป่าแอลกอฮอลก่อนเข้าร้านประจำครับ

« Reply #9 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 08:56:02 PM »
ตรงนั้นทางกลับบ้านต้องผ่านแน่ๆพอดีด้วย   :piggy-002

เลยร้านเราไปหรือครับ  หรือเลยโนโวเทลไปอีก

• **
« Reply #10 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 10:26:25 PM »
ดักก่อนแยกซ้ายไปถนนบางนากับ กั้น สะพานข้ามบางนาเลยครับ คือขึ้นอุโมงค์มาก็ไม่รอดครับแต่พ้นไปไม่มีแล้วครับ แต่ระวังไว้ก็ดีครับ เพราะด่านเปลี่ยนที่เรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #11 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 12:00:47 AM »
เรื่มปุ๊บจัดเต็มเลย :dookdik6:

แต่เจอสเต๊ปซื้อดื่มผมถอยทันทีเลยนะ :deadsure
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ off baron

• **
« Reply #12 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 03:59:34 AM »
เมื่อคืนผมโดนตรง ศรีนคิรินทร์ มุ่งหน้าบางนา ขึ้นอุโมงค์แยกศรีอุดมมาก็เจอเลยครับ ตอน ตีสองกว่า
ผมไปมาหลายคืนไม่มี เมื่อคืนดันมี
ถ้า สี่ห้าทุ่มนี่ มีทุกเส้นเลยครับ อ่อนนุช พัฒนาการ โดนเป่าแอลกอฮอลก่อนเข้าร้านประจำครับ
เมื่อคืนไปร้านเรามาเจอเหมือนกันครับ แต่รอดสบายๆเพราะไม่เมาดื่มน้อยครับ

« Reply #13 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 12:19:07 PM »
ด่านชุมไปไหม   :meungtayy     
คนเที่ยวร้าน เรา ทำไงเนี่ย  ออกมาเจอเลยนะนั่น ยังกะกะจะแกล้งร้าน :onion0sf

« Reply #14 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 05:08:01 PM »
ด่านชุมไปไหม   :meungtayy     
คนเที่ยวร้าน เรา ทำไงเนี่ย  ออกมาเจอเลยนะนั่น ยังกะกะจะแกล้งร้าน :onion0sf
มาเท่วมอนติแร้วนอนห้องน้องสิครัช 555

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #15 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 05:18:04 PM »
มาเท่วมอนติแร้วนอนห้องน้องสิครัช 555
เส้นนี้เคยเจอฝั่งขาเข้า  หน้ารง. กรีนสปอต  ก่อนถึงลำสาลีอ่ะครับ
ปล. ทั่น OverRide  เลยต้องแวะพักตลอดเลยสินะครับบ :dookdik2:
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

« Reply #16 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 07:29:22 PM »
เส้นนี้เคยเจอฝั่งขาเข้า  หน้ารง. กรีนสปอต  ก่อนถึงลำสาลีอ่ะครับ
ปล. ทั่น OverRide  เลยต้องแวะพักตลอดเลยสินะครับบ :dookdik2:
อีกไม่นานคงไม่มีที่ให้แวะแร้วล่ะค๊าฟฟฟ  :onoinyong xxmsn-cry

• **
« Reply #17 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 08:26:48 PM »
สงสัยต้องหาที่พักแบบหลายๆท่านซะแล้วครับ

ออฟไลน์ Monkey D luffy

• **
« Reply #18 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 09:48:47 PM »
โคที่นี่ นัวมันมาก
 :dookdik1: :dookdik1:

แต่ไม่เคยได้จบ
 xxmsn-cry xxmsn-cry

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #19 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 06:23:55 PM »
เส้นนี้ด้่านเยอะ
แท็กซี่เท่านั้น
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html