ผู้เขียนหัวข้อ: ปากหมา จนเสียเธอ ...  (อ่าน 4565 ครั้ง)

ออฟไลน์ N-NORDIC

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • ให้ไม่เกิน5น่ะ / ถ้าเกินไปกินห้องพี่ Best skill !
ปากหมา จนเสียเธอ ...
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 06:30:11 PM »
สวัสดีคับ สมาชิกทุกท่าน ผมได้มีโอกาศเจอเว็ปนี้โดยบังเอิญ อ่านแล้วทำให้ได้ข้อคิดในการใช้ชีวิตหลายๆอย่าง วันนี้ผมอยากแชร์ประสบการณ์ของผมบ้าง

อาจเล่าได้ไม่ดีเท่าไหร่ เพราะผมมือใหม่ ต้องขออภัยท่านทั้งหลายด้วย :LK-diwoy

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
Re: ปากหมา จนเสียเธอ ...
« Reply #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 06:48:16 PM »
สวัสดีคับ สมาชิกทุกท่าน ผมได้มีโอกาศเจอเว็ปนี้โดยบังเอิญ อ่านแล้วทำให้ได้ข้อคิดในการใช้ชีวิตหลายๆอย่าง วันนี้ผมอยากแชร์ประสบการณ์ของผมบ้าง

อาจเล่าได้ไม่ดีเท่าไหร่ เพราะผมมือใหม่ ต้องขออภัยท่านทั้งหลายด้วย :LK-diwoy

มารอคับ ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังใหญ่คับ

• *
  • ให้ไม่เกิน5น่ะ / ถ้าเกินไปกินห้องพี่ Best skill !
« Reply #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 06:56:31 PM »
บทที่1 "หนุ่มช้ำรัก กับสาวป้อนหญ้า"

เรื่องเกิดที่เมืองเป็นเกาะ ทางตอนใต้ของประเทศคับ ผมลี้ภัยความวุ่นวาย จาก กทม. ลงมาพักใจพักกายอยู่ที่นี้ เพราะผมเพิ่งอกหักจากแฟนที่คบกันมานานปี

เธอปันใจให้ชายอื่นผมจับได้เลยเป็นอันเลิกราต่อกัน ผมเลยหลีกหนีความช้ำและอาการเศร้าเสียใจมาพักใจ ที่นี่ ผมพักอยู่ที่โรงแรมแห่งนึง ในระแวกนั้นเมื่อ

ยามค่ำคืน จะเต็มไปด้วย แสงสี นารี และร้านสุรา ซึ่งคงไม่ใช่เรื่องแปลกที่หนุ่มช้ำใจอย่างผม จะหลงบินเข้ากองไฟไปอย่างง่ายดาย หลังจากนอนในห้องที่ รร.

เป็นเวลาสองวันสองคืน เพื่อคร่ำครวญให้รักที่เสียไป พร้อมทั้งเมามายจนแทบขาดสติ ตกเย็นวันที่สาม ความคิดอยากจะไปเปิดหูเปิดตากับเค้ามั่ง จึงแล่นผ่านมาในหัว

ที่ยังมีอาการเมาค้างนิดๆ ตกสี่ทุ่มคืนวันที่สาม ผมไม่รีรอ ที่จะพาสังขารเปื่อยๆของผม ไปยังผับเล็กๆแห่งนึงในระแวกนั้น หวังไปหย่อนใจ ซักพักแล้วกลับห้องนอน

ให้ความมึนเมาเข้าแทนที่ความเสียใจที่ตนมีอยู่ พอเหยีบเท้าเข้าร้านก็ไม่รอช้าเรียกน้องพนักงานทันที ...

พนง: หวัดดีคับพี่ มากี่คนคับ...

N: เอ่อ.. คนเดียวคับ ขอเบียร์...ขวดนึง (ตาก็อ่านเมนูไป) อ่อแล้วก็เอ็นไก่ทอดจานนึง กะหมูมะนาว ..

พนง: คับพี่ ซักครู่ คับ

N: อืม...

ผมก็นั่งรออาหารพร้อมจิบเบียร์ไปพลางๆ น้องๆ PR ร้านนี้ดูโอเคกว่าที่คาดไว้นิดหน่อย นึกว่าเมืองนี้จะมีแต่สไตน์ฝรั่งเสียอีก อ่อผมลืมบอกทุกท่านว่าผมเองก็ไม่ค่อย

สันทัดการเที่ยวแนวนี้ซักเท่าไหร่ เพิ่งเคยมาแนวนั่งดริงค์ครั้งแรก หลังจากจิบเบียร์ไปเรื่อยๆ อาหารที่สั่งไว้เริ่มทยอยมา ลูกค้าในร้านเริ่มเยอะขึ้นอย่างเห็นได้ชัด

ระหว่างที่นั่งจิบเบียร์นั่นเอง ทันใดนั้นก็ได้ยินเสียง ปริศนาลอยมาจากด้านหลัง ....

น้องM: พี่ค่ะ มาคนเดียวหรอค่ะ นั่งด้วยได้มั้ย ?

N: คับเชิญๆ มาคนเดียวคับ กินเบียร์ซักสองขวด ก็จะกลับแล้วคับ

น้องM: โหเพิ่งเจอหน้ากัน พี่จะกลับซะแล้วไปนั่งด้วยกันนะค่ะ นั่งคนเดียวเหงาแย่เลย

ทันใดนั้นเอง ยังไม่สิ้นเสียง จบประโยคที่เธอพูด.......

• *
« Reply #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 07:26:01 PM »
ต่อๆ คับ ....

น้องM ก็จัดการยกแก้วผม ไปที่โต๊ะของเธอ โดยผมเองก็ไม่ได้ขัดอะไรเธอ เพราะก็หาเพื่อนคุยอยู่เหมือนกัน นั่งคนเดียวเริ่มวังเวงนิดๆ ในโต๊ะที่เธอพาผมไป

ประกอบด้วย ผช.3คน และตัวน้องM เอง รวมผมด้วยก็5คน อาการประหม่าเล็กๆ เกิดขึ้นกับผมเนื่องต่างถิ่นประกอบกับไม่มีคนรู้จักที่นี้เลย และแล้วบทสนทนาก็ได้เริ่มขึ้น

น้องM: ว่าแต่ พี่ชื่ออะไรค่ะ ลืมถามเลยพรางส่งยิ้มนิดๆ :yoyo-063

N: อ่อ หวัดดีคับ ทุกคนผม N นะคับ มาเที่ยว จว. นี้ได้สองสามวันแล้วคับ

น้องM: หวัดดีค่ะ หนูชื่อM นะ

พี่A: ผม เอ คับ เจ้าของร้าน

พี่B: ผม บี นะ หุ้นส่วนกัน ก่ะเอ ผมทำร้านสักด้วยถ้าชอบไปหาได้นะ

ผมC:  ผมซี คับ หุ้นส่วนเหมือนกันคับ

N: คับ ยินดีที่ได้รู้จักคับทุกท่าน

ยังพูดยินดีไม่ทันจบ ก็มีแสงแหลมๆ แทรกมา

น้องM: พี่ N ดูเศร้าๆ เป็นไรรึเปล่าค่ะ "อกหัก แน่ๆ ทรงนี้"  :dookdik26:

ออฟไลน์ gengy

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #4 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 07:31:14 PM »
555 น่าติดตาม :yoexp52

• *
« Reply #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 07:33:42 PM »
ก่อนอื่นต้องบอกทุกท่านก่อนเลยนะครับ ว่าผมเองก็มาต่างถิ่นจะไปนั่งพิมพ์ร้านเน็ท ก็ชม. ละหลายตังอยู่ เลยพิมในมือถือเอามันเลยดูแปลกๆตาไปบ้าง

กราบขอ อภัย มิตรักแฟนเพลง มาที่นี้ด้วย
 :somnamna

• *
« Reply #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 07:41:00 PM »
บทที่2 "เริ่มความสัมพันธ์" (สัมพันธ์ หญ้าๆ)

N: แหม นี่เชียร์เบียร์หรือหมอดูค่ะหนิ เดาเก่งจัง

น้องM: คริ คริ ว่าแล้ว

พี่ A: เอาน่า N ไม่ต้องเครียด ฉลองเปิดร้านครบ อาทิตย์ พอดี เด๋วพี่จัดแหล่มๆ มาให้คนนึง

พี่ A: เฮ้ย B จัด PR  มาให้ N หน่อยเว้ย อกหักมา (ตะโกน โค ตะ ระ ดัง)

คนเกือบทั้งร้าน มองมาที่โต๊ะผม ... :dookdik2:

• *
« Reply #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:00:06 PM »
N: โหพี่เบาๆก็ได้คับ อายเค้า

พี่A: ฮ่า ๆ พี่คนเสียงดังหนะน้องบ่าว โทดที

ทันใดนั้นเองน้องนางที่นั่งขาขาวเรียงรายอยู่หน้าร้าน ได้เค้ายืนเรียงแพปลาทูกัน ข้างหน้าผมร่วม10ชีวิตได้ .....

พีA: เลือกเลยน้อง ชอบคนไหน นมใหญ่ทุกคน เอ้ยน่ารักทุกคน (ซะงั้น)

N: อ่า... เอ่อ.... เอา.... คนนี้แล้วกันครับ(ใช้สูตร ออน. น้องยิ้มให้มักจะไม่หล่น)

พี่A: แหม ตาถึงเว้ย !!! (พูดแล้วหัวเราะร่วน)

ระหว่างนั้นแอบกวาดสายตามองไปรอบๆ เฮ้ยน้องM ไปไหนว่ะ ปรากฎว่ายืนอยู่หลังโซฟา รินเบียร์ให้ผมอยู่ พร้อมสีหน้าไม่ค่อยเป็นมิตรนัก(เหมือนเคืองๆ)

และแล้วผมก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ.... หลังจากทำธุระเสร็จสับ ก็กลับมาที่โต๊ะ เริ่มมีอาการเสียสูญนิด กินเบียร์หมดไป 4ขวด (คออ่อน) ....

น้องjj: พี่ N โอเคร มั้ยค่ะ เมารึยัง ??

N: ได้อยู่จ่ะ นิดหน่อยๆ

พี่ A: N เด๋วคุยกับน้องไปก่อนน่ะ ผู้หมวดมา เด๋วพี่ก่ะหุ้นส่วนขอตัวไปต้อนรับแกก่อน

N: โอเคคับ (แอบยิ้ม คั่วสนุกละงานนี้)

น้องM: เดี๋ยว M ขอตัวกลับก่อนนะ พี่ N พอดีแฟนมารับ

N: คับ ไว้เจอกันใหม่น่ะ บาย..

น้องjj: พี่ N อกหักมาหรอค่ะ เห็น พี่ A บอก ..

N: คับ แหมข่าวไว จิงๆเลย

น้องjj: จิงๆก็พอจะรู้น่ะ คนอาการเดียวกันมักจะมองกันออก

ออฟไลน์ OverRide

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #8 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:08:02 PM »
มีเรื่องใหม่มาให้ตามอ่านแว๊วววว :dookdik1:

• *
« Reply #9 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:35:44 PM »
ต่อคับ ....

N: (แกล้งโง่) แบบไหนอ่ะ อาการเดียวกันเราว่า?

น้องjj: ก็อกหัก  :อกหัก รักคุด ประมาณนี้อ่ะ  xxmsn-cry

N: โถ่เอ้ย อุส่าห์เรียกมาคุยด้วย ดัน รักตุ๊ด ซะแล้ว   :dookdik26:

น้องjj: นี่แน่ะ (ตีเบาๆที่แขนผม) ร๊ากกคุดๆ (เตงตลกจัง)

N: (ฮาเล ฮัดช่า เริ่มมีเค้าก่ะเตงมาแล้ววุ้ย) เมื่อกี้ว่าไรนะ เรียก N ว่าไรนะ

น้อง jj: ก็เตงไง (หน้านิ่งมากแต่ลึกๆผมรู้ว่านิ่งกลบเกลื่อน)

ผมก็เลยไม่ได้ขยี้ต่อ เด๋วน้องเขิล ..

น้อง jj: แล้วจะกลับ กทม. วันไหนค่ะ N

N: ยังไม่รู้อ่ะจ่ะ ถ้าถูกใจ ก็อาจจะอยู่ยาวเลย อิอิ

น้องjj: แหมเริ่มตาหวานละ ไม่ได้ๆ เด๋วเค้าไม่ทัน ...

ทันใดนั้นเอง jj  ก็ลุกไปจากโต๊ะ แต่ก่อนไปเธอมากระซิป ข้างหูผม เพราะตอนนั้นดนตรี สดเริ่มเล่นไปซักพักละ เสียงค่อนข้างดัง เธอกระซิปว่า........

ขอ 4 ดริ๊งค์นะ ผมก็ไม่ได้ว่าอ่ะไร คิดซ่ะว่าซื้อความสนุก ผ่านไปซักพักเธอเลี้ยวไปเข้าห้องน้ำ และกลับมาพร้อม B52 น่าเย้ายวนอีก 4 ช๊อต พี่ N มีไฟแช็คมั้ยค่ะ ยืมหน่อย

อ่อ ไฟแช็ค ไม่มีอ่ะค่ะ พี่มีแต่ไฟฉาย ฮ่า ๆ ความเมาครอบงำคับพี่น้อง เริ่มปล่อยมุขเสี่ยว ไป น้อง jj ก็ทำการจุดไฟให้ B52 อย่างช่ำชอง เปลวไฟสีน้ำเงินดูสวยตา

ลุกขึ้นอย่างง่ายดาย น้องjj ได้ทำการหยิบหลอดคู่กาย มาแล้วบรรจงดูด อย่างช้าๆไป1โบก เหลืออีก3 แล้วบทสนทนา ก็เริ่มขึ้นอีกครั้ง....

Jj: ปกติเค้าไม่ค่อยชอบ กินไอนี่เลยอ่ะ แต่ก็หร่อยดี

N: เชื่อดีมั้ยหนิ ดูดที หมดซ๊อตเลย ดูท่าทางกินบ่อย นะเรา

Jj: ก็กินแค่ทำงานอ่ะค่ะ ปกติไม่ค่อยชอบดื่ม นี่เพิ่งทำได้ สองเดือนเอง

N:(เริ่มยิง) แล้วทำงานแบบนี้แฟนไม่ว่าหรอ ??

Jj: มีที่ไหน ฟงแฟน มีก็ไม่มานั่งหาเงินเองหรอก (ตามสเต็ป)

N: อ่อ แล้วคนที่ จว. ...นี้รึเปล่า ?

Jj: ป่าว ค่ะ คนเชียงราย แต่มาทำงานที่นี้

Jj: ถามเยอะจัง แอบชอบเค้าหรอ....>.<

N: (เสียงสูง) ป๊าาว แค่ถามดูหนะ

พอสิ้นสุด ประโยคเท่านั้นแหละคับพี่น้อง b52 อีก 3 ช็อต โดนดูดอย่างรวดเร็ว จนหมดเกลี้ยง ทุกช็อต

N: เฮ้ยๆ jj ใจเย็นๆ กินเร็วขนาดนั้น เด๋วเมาตายพอดี

N: เป็นห่วงน่ะ ไม่ต้องรีบเพิ่งตี1กว่าๆเอง(หลังๆมารู้ว่าร้านปิด6โมงเช้า แต่ PR กลับ ตี3ครึ่ง)

Jj: ไม่ได้รีบหรอกค่ะ jj อยากเมา ลืมคนหลายใจ กระซิก ๆ

N: ไม่เป็นไรนะ ใครบ้างไม่เคยเจ็บ มันก็เคยทั้งนั้นแหละ(หลังจากบอลสวยงามมาซักพัก มือไม้เริ่มโอบไหล่เธอเบา)...
 :kulorpa'

ออฟไลน์ X-treme

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เบื่อแล้ว!! บอลสวยงาม..
« Reply #10 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:44:05 PM »

มาให้กำลังใจ และ
ขอบคุณสำหรับการบ้าน  :koyubi-diwa
ผู้หญิงกลางคืนไม่ชอบผู้ชายหน้าสงสาร..
เพราะชีวิตพวกเธอ...น่าสงสารอยู่แล้ว..
พวกเธอชอบ...คนที่คุยสนุก..ตลก 
พวกเธอรัก...คนที่อยู่ด้วยแล้ว..สบายใจ

• *
« Reply #11 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:48:20 PM »
มาให้กำลังใจ และ
ขอบคุณสำหรับการบ้าน  :koyubi-diwa

ขอบคุณคับ
มีเรื่องใหม่มาให้ตามอ่านแว๊วววว :dookdik1:

ขอบคุณที่ติดตามคับ

• *
« Reply #12 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:49:48 PM »
มารอคับ ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังใหญ่คับ

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับคับ  :yoyo-056

• *
« Reply #13 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 09:22:10 PM »
ต่อคับ .....

N: เริ่มเมาแล้วนะหนิ ไหวมั้ยค่ะ jj ??

jj: ค่ะ ๆ เฮ้ออ เบื่อผู้ชายย

น้อง jj เริ่มเพ้อ หลายๆอย่างออกมา สรุป N ต้องนั่งปลอบ PR ซะอย่างงั้นเลยคับ ...

N: jj เอาน้ำส้มหน่อยมั้ยค่ะ ซอฟๆ

jj: วันนี้ยังไม่ได้ดื่มถึงเรทเลยอ่ะค่ะ เด๋วโดนหักเงินอีก

N: งั้นขาดเท่าไหร่ ค่ะ เผื่อพี่พอช่วยได้??

jj: ขาด6 ค่ะ แต่ไม่อยากรบกวนเตง เพิ่งเจอกันด้วย มันดูไม่ดี(เริ่มดราม่าละคับ)

N:ไม่เป็นไร ช่วยๆกัน หน้านี้มัน low season แขกน้อย เข้าใจ ๆ

Jj: ก็ได้ค่ะ ไหรมาจุ๊บ ที >.<

ว่าแล้วเธอก็หอมแก้มซ้าย N อย่างเบาๆ พร้อมกับไปอัญเชิญ มาอีก6 ช็อต แต่คราวนี้การเดินไปที่เค้าเตอร์นั้น ไม่เหมือนเดิมซักเท่าไหร่ เธอน่าจะไม่ชอบกินเหล้า

จิงๆอย่างที่เธอบอกกับผม อีกอย่างเพิ่งมาทำแค่สองเดือน คงยังกินไม่เก่งนัก

Jj:  มาแล้ว นี่มีไรมาให้ด้วย ..... ผ้าเย็น..

N: กำลังต้องการพอดี เริ่มเมาเหมือนกันคับ เล่นไป เกือบ9ขวด

jj: รู้หรอก ตาหวานซะขนาดนั้น

N: (เนียน) เช็ดให้หน่อย N เริ่มเมาละ

Jj: ผู้ชายอะไร คออ่อนจัง คิคิ

ปากก็แซวเรื่องผมคออ่อน มือเธอก็เช็ดใบหน้าN อย่างช้าไล่มาถึงต้นคอและลำคอตามลำดับ สัมผัสหญ้าหวานนี้ ทำให้ผมรู้สึกได้ว่า jj เองก็มีใจให้ผมไม่มาก

ก็น้อยละวะ

Jj:  เป็นไงดีขึ้นมั้ยเตง

N: โอเคล่ะ (ยิ้มๆ)

สิ่งนึงที่ผมลืมบอกคือ สัมผัสกลิ่นนั้น กลิ่นที่ผมคุ้นเคยเป็นอย่างดี คือกลิ่นน้ำหอม ยี่ห้อ ETUDY แบบเดียวกับแฟนเก่าผมเป๊ะเลย ทำให้ยิ่งรู้สึกดีขึ้นไปใหญ่....

หลังจากต้างคนต่างตั้งสติจากการเมายกแรก เวลาตอนนี้ได้ล่วงเลยมาถึงตีสองกว่าๆ เราจึงเริ่มดื่มกันยกสองต่อ....
Jj: มาชนๆ หมดแก้วนะ

N: รู้สึกเสียเปรียบนิด แก้วเบียร์ก่ะช็อต นี่มันคนละเรื่องเลย กลัวจะมอมตัวเองตายซะก่อน เลยชวนคุยสลับกับการดื่มบ้างเพื่อฆ่าเวลา พอนึกขึ้นได้เ

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #14 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 09:28:14 PM »
ยาวๆ เลยครับ
ขอบคุณที่นำประสบการณ์มาแบ่งปันครับ  :kulorpa'
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

• *
« Reply #15 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 10:00:55 PM »
ต่อคับ ..........

พอดีนึกขึ้นได้ clv ช่วยชีพ  :ILPหื่น!

เฮ้นมันเกมส์ในวงเหล้านี่หว่า เคยอ่านเจอใน clv แว๊ปๆ เอาไงดีวะ เต๋า ก็ไม่เป็น อะไรก็ไม่เป็น แต่มันมีเบสิคอยู่.... ใช่แล้วคับ เป่า ยิง ฉุบ ฮ่า ๆ ผมไม่รอช้ารีบชักชวน jj

ทันที แต่คงเพราะดวง เมา รึ มั่ว อะไร ก็ตามแต่ ทำให้ผมชนะ มากครั้งกว่าเธอ ช็อต ที่ยกมา6 ตอนนี้ว่างอยู่2 ส่วนผมโดยประมาณก็ 10 ขวดนิดๆ เทียบสกิลการเมากันคง

ไม่หนีกันเท่าไหร่ jjเองเริ่มล่อแล่ เนื่องจากต่างคนต่างเมา จึงทำให้ท่าทีเราทั้งคู่เริ่มสนิทสนมกันมากขึ้น ผมโอบไปที่เอว jj อยากช้าๆ jjเองตัวค่อนข้างเล็กคับ สูง160

เห็นจะได้ แต่หน้าอกหน้าใจ ล้นหลามเหลือร้าย เราทั้งคู่เริ่มใกล้ชิดกันมากขึ้นกระซิปข้างหูกันตลอดเวลาแม้ไม่มีเพลงเปิด สัมผัสกลิ่นน้ำหอมแบบนี้ ทำให้ผมเหมือน

กอดกับแฟนเก่ายังไง ยังงั้น ช๊อตที่ยังค้างคาอีก3 jjจัดการอย่างเร่งรีบเพราะเวลาของเราใกล้หมด เวลาตอนนี้ล่วงเลยมาถึงตีสาม นั่นหมายถึงเรามีเวลาอีกแค่ครึ่ง ชม.

ทางผมเองก็จบสกอไปที่ 10 ขวด ไปต่อไม่ไหว ตอนนี้ยอมรับเลยคับว่าต่างคนต่างเมาจิงๆ jjนั่งตักผมและมือกอดคอผมไว้ โดยไม่สนใจสิ่งต่างๆ รอบข้าง  เธอกระซิป

เบาๆข้างหูผม ว่าแอบชอบตั้งแต่เดินเข้าร้านแล้ว แต่N ไม่ได้มองน้องเค้าเลย นี่ถ้าตอนเลือกตัว PR ไม่เลือก jjนะ พรุ่งนี้จะไม่มา ไม่อยากทนเห็น Nนั่งก่ะคนอื่น ผม

ก็รับฟังด้วยความเขิลอายนิดหน่อย เพราะนี่วันแรก ไม่คิดว่าจะมาไกลขนาดนี้ เมื่อเผยความในใจที่รู้สึกดีต่อกันแล้ว Nก็ไม่รอช้าคับ เริ่มจูบไซร้ ไปตามคอของ jjที่มี

กลิ่นหอมอ่อนๆ ใช้ริมฝีปากขบเบาๆ ที่ติ่งหูของ jj น้องเค้าคงถึงขีดสุดเหมือนกัน ใช้ทั้งสองมือน้อยๆของเธอล็อคหน้าผมแล้วเริ่มจูปปากแลกของเหลวกันไป เมื่อลิ้น

และลิ้นได้สัมผัสกัน มันทำให้ชายเปลี่ยวอย่างN เริ่มมีอารมณ์อย่างบอกไม่ถูก แต่ถึงยังไงผมก็ยังรักษาทรงอยู่ เวลาล่วงเลยมาถึงตีสามเกือบครึ่ง jjบอกผมด้วยสีหน้า

จิงจังว่า Nไปส่งเค้าหน่อยน๊าา ความรู้สึกตอนนั้น เหมือนได้รับสารฟีโรโมน ชนิดรุนแรงจาก jj และเป็นไปตามคาดคับ ผมอาสาไปส่งเธอ ในเมืองแต่ผมไม่มีรถ จึงนั่ง

รถ taxi ไปกัน นั่งไปไม่นานคับ ใช้เวลาประมาณ 15นาทีถึงที่หมาย และแล้วก็เริ่มยิงมุข ทันที jjค่ะNปวดฉี่อ่ะค่ะ ขอเข้าห้องน้ำได้มั้ย

...... Jj. นิ่งเงียบไปซักพักนึง ก็ได้ความว่า............................

• *
« Reply #16 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 10:09:48 PM »
เด๋วมาต่อพรุ่งนี้นะคับ ห้าทุ่มมีนัด  :ILPหื่น! :ILPหื่น!

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #17 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 10:15:44 PM »
เล่าดีคับ ตามต่อๆๆๆ
 :10:

ว่าแต่ถ้าเคมีตรงเพราะแอลกอฮอร์
พลาดคืนแรกไปปสวรรค์พลันกลับกลายเป็นทุ่งหญ้าเขียวขจีอันน่ารื่นรมณ์
 :onoinyong
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ gengy

• **
« Reply #18 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 10:40:22 PM »
ดูทรงแล้วไม่ได้ขึ้นห้องแน่นอน ฟันธง :เหลา!

ออฟไลน์ pandaone

• **
« Reply #19 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 12:44:25 AM »
ปักหมุดว่าอ่านแล้วครับ รอเรื่องราวต่อ ผมก็เริ่มจะกินหญ้าละครับ พยายามวางแผนอยู่ ไม่งั้นชีวิตจะพังเอา