ผู้เขียนหัวข้อ: ปากหมา จนเสียเธอ ...  (อ่าน 4293 ครั้ง)

ออฟไลน์ N-NORDIC

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • ให้ไม่เกิน5น่ะ / ถ้าเกินไปกินห้องพี่ Best skill !
Re: ปากหมา จนเสียเธอ ...
« Reply #20 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 04:27:20 AM »
ก่ะมาต่อ แต่ดูท่าจะพิมไม่ไหมเมาจัด ขอนอนก่อนแล้วกันคับพรุ่งนี้มาต่อให้
 :GoFL

ออฟไลน์ ronagon1

• *
« Reply #21 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 05:48:21 AM »
อยากติดตามแล้ว ลุ้นๆ ผมว่ากินหญ้า หรือ ไม่กิน โอ้ยย ลุ้นครับ  :Ont-hodsard :Ont-hodsard

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
« Reply #22 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 07:55:12 AM »
เป็นกำลังใจให้ครับ แวะเข้ามาอ่าน  jed15
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

• *
  • ให้ไม่เกิน5น่ะ / ถ้าเกินไปกินห้องพี่ Best skill !
« Reply #23 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 02:25:22 PM »
บทที่3 "โกหก หน้าตาย"

..............หลังจากนิ่งเงียบซักพัก jjก็บอกมาสิ ไม่ไหวค้างนี้ก็ได้นะ (ฮาเล....ลูย่าอีกครั้งค๊าาบ) ด้วยประสบการณ์ล่าโคอันน้อยนิดของผมจึงเดาแบบเข้าข้างตัว

เองว่าเธอ ก็น่าจะมีใจให้เรามั่งแหละ ผมก็แต่เดินตามเธอไปที่คอนโดของเธอ ชั้นสองเป็นคอนโดสร้างใหม่ หรูหราเลยทีเดียว ราคาค่าห้องต่อเดือนไม่ต่ำกว่า10k แน่ๆ

เดินไป ก็กะหยิ่มยิ้มย่อง ในใจ ทันใดนั้นเธอหันหลังกลับมา มองค้อนนิดๆ N ยิ้มอ่ะไร ... อย่านะjjรู้นะว่าคิดอะไรอยู่... ถ้าซนโดนแน่ (หน้าจิงจังมาก) ไม่ทำ(หลอก)

ใครจะทำลง น่ารักจะตาย ... ระหว่างเดินเข้าลิฟท์ เธอมีอาการสั่นๆแปลกๆ แต่ผมไม่ได้ทักท้วงอ่ะไร เราสองเดินเข้าลิฟท์ไปด้วยกันมือเธอเกาะผมไว้แน่น เหมือนกลัว

อะไรบางอย่าง พอลิฟท์ใกล้ถึงที่หมายเธอกอดผมแน่นหนักเข้าไปอีก จนผมต้องถามเธอว่าเป็นอะไร jjตอบ เค้ากลัวลิฟท์ (ซะงั้น) เอ๊าห้องแค่ชั้นสองแล้วไม่บอก

จะได้เดินขึ้นบรรได ท่าทางเธอกลัวจิงคับ หน้าถอดสีกันเลยทีเดียว พอเดินซักพักก็ถึงห้อง หรูกว่า รร. ที่ผมอยู่เสียอีกภายในครบคัน เฟอ แอร์ ตู้เย็นสองประตูใบใหญ่

ชุดโฮม และอื่นๆ ที่คนมีตังเค้ามีกัน แต่อย่างเดียวที่เอ่ะใจคือ "เตียงคู่" เลยถามเธอว่า ทำไมนอนเตียงคู่ jjตอบ ใหญ่ดีเค้านอนดิ้น เด๋วเค้าอาบน้ำก่อน อย่าถามมาก..

ในขณะนั้นด้วยความเขิลอายเธอก็เดินไปเปิดไฟห้องน้ำแล้วปิดไฟในห้อง โอ้โห พี่น้องเอ้ยยย อยากให้ทุกท่านเห็นแบบผม เธอเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้านุ่งผ้าขนหนู

ในห้องน้ำแต่ประตูห้องน้ำนั้น ปิดไม่สนิท ไม่รู้ว่าจงใจ ล่อตะเข้ รึว่าเธอเมา ผมได้กลายเป็นพวกถ้ำมอง อยู่ไกลๆ ในร้านก่ะตอนนี้เหมือนคนละคนคับ ตามฉบับคนเหนือ

ความขาวคงไม่ต้องถามกัน บั้นท้ายกลมกิ๊กงอนนิดๆ ได้รูป แต่ทีเด็ดยังไม่หมดแค่นั้นคับ แม่เจ้าไฟหน้า"ซีนอล"กะจากสายตายไม่ต่ำกว่า36คับ แรกผมคิดไว้ว่าไม่เท่า

ไหร่เพราะน้องๆส่วนใหญ่ ชอบดันทรง แต่คนนี้ของจิงคับ ชัดเจน!! แต่ยังไม่ทันดูหนำใจ เสียงแหลมที่คุ้นเลยก็ ลอยมา... แหมเพลินเลยนะตา N เอ๊าก็ jj ไม่ปิดห้อง

น้ำนึกว่าให้ดูซะอิก .....

jj: N น่าเกลียดมาก รู้นะว่าตุง เก็บอาการณ์มั่ง

โอ้โหยย พี่น้องค๊าบ แหนมตุง เบย มัวแต่มองสะรีระ เพลินลืมเก็บอาการ แต่เชื่อเหอะใครเจอแบบผมก็คงเก็บไม่อยู่หวะ เป็นครั้งแรกที่jj แซวผมซะจนเสียทรง

สุดๆ  ........

• *
« Reply #24 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 02:42:36 PM »
บทความในช่วงนี้อาจมีเนื้อหาค่อนข้าง elotic ไม่เหมาะกับเยาวชน ต่ำกว่า25ปีเพราะเพื่ออัธรสในการอ่าน จะพยายามเล่าให้ละเอียดที่สุดหากไม่เหมาะสม ท่านadmin

mod ท่านใด ว่าเนื้อหาไม่ค่อยเหมาะ

"ลบได้เลยคับ"

:onion-044

ออฟไลน์ pandaone

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #25 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 03:27:49 PM »
เล่าซะจะตุงตาม
ติดตามรออ่าน

ออฟไลน์ starclass

• *
« Reply #26 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 04:17:42 PM »
อ่านถึงตรงนี้นะครับ รอติดตาม

• *
« Reply #27 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 05:24:05 PM »
ต่อซะหน่อย (อาจติดเรท)  :dookdik1:

หลังจากถูกแซวจนเสียทรง Nเริ่มแก้เขิลโดยการ ถามหาเบียร์ jjว่าในตู้น่าจะมีลองหาดู ระหว่างนั้นยัยตัวร้ายก็ได้อาบน้ำชำระร่างกาย ผมก็จิบเบียร์รอแก้เขิลไป

เวลาล่วงเลยไปไม่นาน jjก็อาบน้ำเสร็จเรียบร้อย....

jj: Nค่ะ เด๋วนอนเตียงนู้นน่ะ jjไม่ไหวง่วง ขอนอนก่อน อ่อและอย่าลืมที่บอก "ห้ามซน"

N: โอเคค่ะ jjนอนเลยน่ะไม่ต้องห่วง

ระหว่างนั้นผมก็ได้เปลี่ยนผ้าขนหนูชำระร่างกาย พอเสร็จเรียบร้อยออกมา โอ้ !!! คุณพระ jjน้องนางร่างน้อยนอนหลับท่าตะแคงขาก่ายหมอนข้าง

jjนุ่งกางเกงแนบเนื้อสีดำบางๆดูสบาย ท่อนบนใส่เสื้อลายลูกไม้ ซีทู "โนบรา" ด้วยท่าที่เธอนอนทำให้ผมเกิดอารมณ์ อีกครั้งนึง แต่ด้วยคำสัญญาว่าห้ามซน ที่ให้ไว้

จึงยังลังเลอยู่บ้างที่ระลุกเธอ ผมไปนั่งบนเตียงข้างตัวเธอ แล้วกระซิปเบาๆข้างหูเธอว่า jjหลับแล้วหรอ ... jjตอบด้วยน้ำเสียงงัวเงียนิดๆ อืมมกำลังหลับ ปวดหัวด้วย

ผมเอามือลูบไล้ ไปตามเส้นผมเธอเบา เธอสะดุ้งนิดๆ แล้วถามว่า N ไม่ง่วงหรอจาตีห้าแล้วน่ะ ผมตอบ.. ง่วงเหมือนกันแต่ไม่เคยนอนคนเดียวกลัว มันแปลกที่ด้วยคง

นอนไม่หลับ เดี๋ยว N ดูเจๆนอนก็ได้ ...

jj: บ้าหรอจ้องอย่างนี้ใครจะนอนหลับ

N: งั้นให้เค้านอนด้วยสิ จะได้หลับพร้อมกัน(หึ หึ)

jj: ได้แต่อย่าซนนะ ซนjjจะตีให้ดู..

N: ไม่กลัว กลัวไม่ได้ซนมากกว่า >.<

jj: บ้าาา ทะลึ่งนะหนิ เด๋วไล่กลับเลย......

ผมชักทนทานความต้องการตามธรรมชาติไม่ไหว จึงมุดตัวเข้าผ้าห่มและนอนเตียงเดียวกับเธอในคืนนั้นมือไม้ผมมันสั่นไปหมด สเหมือนว่าเป็นsexครั้งแรก

ผมกอดเธอและลูปไล้ไปที่เนินอกของเธอ แต่เธอหันตัวหนีเล็กน้อย พร้อมบอกว่า มาครั้งแรกก็เริ่มซะแล้ว มันจะดีหรอN ผมถามเธอกลับไปว่า แล้วjjต้องการรึเปล่า

(มือก็ยังเค้นคลึงไฟหน้าเธออยู่) jjตอบพร้อมกับสีหน้าแดงระเรื่อตามฉบับสาวเหนือวัย20ต้นๆ ทำขนาดนี้ยังถามjjอิก... Nไม่รอช้าที่จะเริ่มบทรักเพราะเพลิงสวาทสองเรา

คุโชนจนถึงขีดสุด หลังจากคลึงไฟหน้าไซค์36ของเธอได้ไม่นานผมจึงค่อยๆปลดพันธนาการ ซีทู บางเฉียบตัวนั้น พร้อมทั้งกางเกงแนบเนื้อตัวจิ๋วของเธอออกอย่างช้าๆ

N เริ่มจากเบสิค ด้วยการไซ้ร ซอกคอ ของjjอย่างละเมียดละไม ไม่รีบร้อนมือของผมก็ยังไม่ลดละการเค้นคลึงไฟหน้าที่ล้นมือของเธออยู่ ผมเริ่มใช้นิ้วในการเขี่ยยอด

ปทุมธันของเธอ มันก็ตัวแข้งเป็นไตขึ่นมาตามประสาสิ่งถูกเล้าโลม ลิ้น Nชอนไช ไล่เลียมาจนถึงระดับหน้าอก เมื่อได้เห็นไฟหน้าjjเต็มตา ทำให้จ้อนของNแข็งตัวขึ้น

ทันทีเพราะอกคู่นี้จัดได้ว่าสวยใช้ได้เลยทีเดียว และที่สำคัญมันยังตึงอยู่ดูเข้ารูป ไม่หย่อยคล้อยแต่อย่างใด Nเริ่มรัวลิ้นที่จุกของjj .. จนjjเองร้องครางเบาๆออกมา ....

ด้วยความเสียวซ่าน Nไม่รอช้าที่จะระเรงลิ้นไปยังอีกข้างที่เหลืออยู่ jjหลับตาปี๋พร้อมใบหน้าแดงระเรื่อ เมื่อชื่นฉ่ำกับหน้าอกหน้าใจของjj เวลาบุกจุดยุธศาตก็ได้เริ่มขึ้น

............. To b continue ...........

• *
« Reply #28 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 05:30:59 PM »
Rate เกิน ไป ติชมได้น่ะคับ เล่าละเอียดเกินไปหรือป่าว

ออฟไลน์ gengy

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #29 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 08:23:18 PM »
 :RABBIT030 สุดยอดเลยท่าน

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #30 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 10:31:38 AM »
ถ้าเรตน้อยกว่านี้ อาจจะโดนลบได้ครับ  xxhaha
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
« Reply #31 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 11:12:30 AM »
เล่าไม่ละเอียด หมวดลบไอดีครับ   :ILPหื่น!

ออฟไลน์ mAdoo^_^

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #32 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 12:20:10 PM »
ขอละเอียดกว่านี้ครับ

ร้างวงการไปนานแล้ว อ่านแล้วคิกคักเลย

:yoexp52

• *
« Reply #33 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 01:30:12 PM »
เล่าไม่ละเอียด หมวดลบไอดีครับ   :ILPหื่น!
ใจเย็นๆ กว่าไอดีจะอนุมัติ รอตั้ง6วัน  :Ont-hodsard

• *
« Reply #34 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 01:32:06 PM »
ถ้าเรตน้อยกว่านี้ อาจจะโดนลบได้ครับ  xxhaha

โอเคท่าน เดี๋ยวจัดให้  :เหลา!

• *
« Reply #35 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 01:34:02 PM »
ขอละเอียดกว่านี้ครับ

ร้างวงการไปนานแล้ว อ่านแล้วคิกคักเลย

:yoexp52

โอเคท่าน เดี๋ยวเล่าให้ยิบเลย  :dookdik26:

• *
« Reply #36 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 03:53:19 PM »
ต่อๆ คับ (RateX)
                หลังจากที่สนุกกับ หน่มน้ม กลมกลึง จนหนำใจ N ไม่รอช้าที่จะรุกจุดยุธศาตน์ นาผืนน้อย Nไล่ละเลงลิ้นอย่างแผ่วเบาลงมาที่สะดือน้องjj เลีย วนรอบสะดือช้าๆ

jjเริ่มครางแรงขึ้น Nเลียลิ้นไล่มาทีเนินสามเหลี่ยม ที่ถางป่าจนเกลี้ยง แต่เก็บไว้เป็นจุดคลายแม็ค Nไล่ลิ้นมาที่ขาอ่อนของjjแทนเริ่มจากข้างซ้ายและงับเบาๆที่ขาอ่อน

ของjj ในขณะเดียวกันมือของjjและผมผสานกันไว้แน่น jjในตอนนี้ไม่เหมือนเดิมอีกต่อไปเธอเริ่มคราง ถี่และรัวขึ้นตามจังหวะลิ้นที่ยังไล่เลียขาอ่อนขาวอวบ และ

แล้วก็มาถึงนาผืนน้อย อันโหนกนูนและเกลี้ยงเกลา jjรักษาความสะอาดดีพอสมควร กลิ่นหอมละมุนของสาวแรกรุ่นนี่มันเย้ายวนให้ลองชิมเหนือคำบรรยายจิงๆ Nเริ่ม

ละเลงลิ้นจากแคมข้างซ้ายและยัดลิ้นเข้าออกช้าๆจนสุดสลับเลียไล่มาแคมขวา พร้อมตวัดลิ้นขึ้นลงตามจังหวะjjถ่างขาให้พร้อมกะเด้งเอวรับลิ้นNอย่างเป็นจังหวะ ปาก

ก็เริ่มครางไม่เป็นภาษาคนด้วยความเสียวซ่าน พร้อมพูดว่า Nจ๋า ตรงนั้นอย่าเน้นนานน่ะ เด๋วjjจะแตก... ผมไม่สนใจคำพูดของjjซักเท่าไหร่ แต่กลับลัวลิ้นขึ้นลงตอน

นี้ "เม็ดละมุด" ของเธอชูชันรับการตอบสนองตัณหา จากลิ้นของNได้เป็นอย่างดี มือที่ผสานแน่นของผมและjj ทำให้ผมรับรู้อาการเกร็งของมือjj ประกอบกับเสียงคราง

ที่ดังขึ้นราวกับนางเอกav ตอนจะถึงจุดสุดยอด jjร้องอย่างแผ่วเบาว่า.. Nอย่า .. พอแล้วjj ..ไม่ไหวแล้วน่ะ...... และเป็นไปตามคาดผมไปส่งเธอที่สวนเอเดน ด้วยลิ้น

ของผมไปหนึ่งรอบ หลังจากเธอเบาตัวไปแล้วก็ถึงคราวของผมบ้าง แต่ปัญหาคือลืม CD!!!!!! แต่ไม่ต้องห่วงคับ พี่ไม่ต้องน้องจัดหาให้ แต่ใส่เลยมันก็ธรรมดาไป เธอ

ผลักผมล้มลงบนที่นอน พร้อมกล่าวว่า... jjเตือนแล้วนะว่าอย่าซน มาให้เอาคืนมั่ง .... jjไม่รอช้าสาวท่อนเอ็นผมขึ้นลงอย่างช้าๆ เธอใช้ปากได้ค่อนข้างเก่งเลยทีเดียว

เธอและรูดขึ้นลง จังหวะการสาวเริ่มเร็วขึ้น jjเลียเน้นตรงหัวพร้อมทั้งดูดเน้นอย่างแรงจนหัวแดงก่ำไปด้วยเลือดที่มาสูบฉีด แต่ถ้าเหตุการเป็นอย่างนี้ต่อไป ผมคงจะเสีย

กะทิ ให้สาวเจ้าอย่างแน่นอน ผมเลยบอกให้เธอหยุด jjใส่cbให้ผมด้วยปากแล้ว จัดการควบผมเสมือนcowgirlผู้หิวโหย จังหวะที่สวมใส่ตอนแรกไม่อยากเชื่อเลยคับว่า ฟิต

(มาก) สงสัยท่าจะแย่คับเจอบอลแพ้ทาง ผมเลยเปลี่ยนแนวด้วยdoggyเผื่อความเสียวจะทุเลาลงบ้าง แต่หาเป็นอย่างนั้นไม่ Nเลยลดระดับความเร็วลง เก็บเกี่ยวอารมณ์เสียว

ไปเรื่อยๆ แต่ดูท่าแล้วความพยายามจะไม่เป็นผลซักเท่าไหร่ เลยจบท้ายด้วยเบสิค ระหว่างซอยเบสิคอยู่นั้นjjก็ดูเหมือนใกล้ถึงฝั่งเต็มที่เหมือนกัน เราทั้งคู่เลยไม่ฝืน

ธรรมชาติอีกต่อไป........ เป็นอันจบเกมส์ ด้วยScore jj2-N1 ...

to b continue ..........
 :dookdik24:

• *
« Reply #37 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 03:55:59 PM »
บทที่ 4 "ความจริงเรื่มเผย" (เบอร์สองหรือของเล่น)

จั่วหัวไว้ก่อนนะท่านทั้งหลาย บทสุดท้ายจะเด้าเค้าน้ำตากันแล้ว ...
 :จิตตก!

ออฟไลน์ X-treme

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เบื่อแล้ว!! บอลสวยงาม..
« Reply #38 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 04:43:04 PM »
ซี๊ดซ๊าด จุ๋มบู๋  :duck-kuanteen
ผู้หญิงกลางคืนไม่ชอบผู้ชายหน้าสงสาร..
เพราะชีวิตพวกเธอ...น่าสงสารอยู่แล้ว..
พวกเธอชอบ...คนที่คุยสนุก..ตลก 
พวกเธอรัก...คนที่อยู่ด้วยแล้ว..สบายใจ

ออฟไลน์ MNP :: Freeze!!!

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ตรูจัญไร ... ใครจะทำไม
« Reply #39 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 05:46:25 PM »
 :yoyo024 :yoyo024 :yoyo024
... เค้าจัญไรจิงๆ นะตะเอง เชื่อเค้าจิ ...