ผู้เขียนหัวข้อ: เห็นบอร์ดเงียบๆ เลย ส่งลายแทงร้าน เรนโบว์ สะพานควายครับ  (อ่าน 16779 ครั้ง)

ออฟไลน์ walkonole

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ขอออกตัวก่อนว่า ติดตามบอร์ดนี้มาพอสมควร
แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นใครมารีวิว ร้านนี้เท่าไหร่ ดลยขออาสา

ราคา
ผมแนะนำให้ไปก่อน 22.00 จะมีโปร 100piper
 2 ขวด 600 และ อาหาร ลดเหลือ 50%(ยกเว้นหม้อไฟ)

ส่วนถ้าไปหลังจากนั้น ราคา ตามร้านเหล้าทั่วไปครับ ชาจ จาก
เซเว่นประมาณ 50-100 บาท

ดริ๊ง 90/ครึ่ง ชม.
ดริ๊ง มาม่า ไม่มี ไม่มีชาจอะไรเพิ่ม (ข้อดีที่สุดเลย)
มิกเซอ 25 บาท

ถ้าไป 2 คน เหล้า 1 ขวด มิกเซอ 12 อย่าง
ดริ๊ง 2 คน 3 ชม. ราคารวมจะตกอยู่ที่
500+300+540+540 = 1,880
หาร2 ตกคนละไม่ถึง พัน อยากได้อาหารก็ บวกๆเพิ่มเอา

ไปร้านนี้หัวไม่แตกรับประกันครับ

มาว่าเรื่องเด็ก
ย่าน สะพานควาย
ผมว่าร้านนี้ เด็กสวยสุด
แต่ถ้า หื่น อยากได้แรงๆ นัว สบาย ไม่แนะนำครับ
ไป music หรือ ทีเด็ด ใบตอง ใกล้ๆกันดีกว่า

แต่ เด็กจะสวยไม่เท่า เรนโบว์นะครับ

เนื่องจากเวลาผมไป ผมจะไปคนเดียวเสียเป็นส่วนใหญ่
ขอแนะนำว่ส เด็กที่ร้านไม่ชอบ คนหื่นครับ
วางบอลสวยงามไว้ก่อน  เดี๋ยวดีเองครับ

น้องๆ มี 2 ประเภท pr กับ co
ระดับคนละเรื่องครับ โค สวยกว่า เยอะ
แต่ก็ต้องแลกกับ การเสียเวลา ที่น้องขึ้นเต้น
5 เพลง บวก โอ้เอ้ รวมเกือบ 20 นาที และ เด็ก 1 คน
เต้น 4 รอบต่อคืน ถ้าท่านอยากให้น้องอยู่ ก็จัดไป 100
ปรับตก 1 รอบ แต่ส่วนฝหญ่น้องไม่ยอม เพราะการเต้น 1.ครั้ง
มีโอกาสได้พันแก้ว 100 บาท ต่อช็อตอยู่

แล้วแต่คนชอบครับ

ทีนี้มาแนะนำน้องๆกัน
ผมนั่งแต่ โค พีอาร์ จะไม่ค่อยรู้นิสัยครับ

Pr. ชื่อดังสุดคงเป็น
โฟกัส.  สวย ใหญ่ มีออร่า แต่ลูกค้าเยอะอยู่
น้องดา ตัวเล็ก ฟันเหล็ก น่ารัก เคยนั่งด้วยครั้งนึง คุยเก่งดี

Co เรียงตามความดัง
มิล์ค  น้องมาแรง พร้อมความขาวโอโม่ ไม่เคยนั่งด้วย เพราะ
คิวเธอเยอะเหลือเกิน อีกอย่าง เป็นพี่สาวของ อุ้ม ที่ผมนั่งประจำ

เอิร์น. ดาวค้างฟ้า ผู้อยู่มานาน แต่ความสวย ยังไม่สร่าง รู้จัก
ลูกค้าเยอะมาก

เนเน่. มีดีที่ ขนาดจริงๆ และหน้าตาจัดว่าสวยเลยทีเดียว
แต่นิสัย ไปลุ้นเองครับ ไม่เคยนั่งด้วย

องุ่น. หลังจากไปดัดฟันมส หน้า ตาเปลี่ยนไป เหมือนจะเกือบสวย
เธอมีดีทีีเป็นสาวนักเอนเตอร์เทน และมีลูกค้าเยอะเป็นที่ 1 ของร้าน

ลูกปัด. สาวเอวบางร่างเล็ก กินเหล้าผสมน้ำ (โหด) และกินเก่งมาก
เธอห่ามๆ กวนๆ เหมาะกับคนชอบ คนลุยๆ หน้าตาสวยคม

กิ๊ก. หายไปพักนึง กลับมาอีกครั้งพร้อมจมูกใหม่ สังเกตง่ายๆ
เธอจะเต้นท่าเดียว และหน้าตาทรงเดิมตลอด เป็นสาวสวยที่น่าค้นหา
ขี้ออดอ้อน นั่งกับใคร ซบไหล่ตลอด

อุ้ม น้องสาว มิลค์ ใครชอบ สาว เมาแล้วมัน แนะนำคนนี้เลย

แอน สาวน้อยมาดกวน เต้นเก่งมาก ยิ่งเมา ยิ่งเต้นยั่ว ใครชอบ
สาว พูดดัง มีความมั่นใจในตนเอง แนะนำเลย

หมวย. สาวผมสั้น แค่ความสวย ก็ ตกหลุมรักเธอแล้ว

เหมย. สาวหน้าตาหมวย จีนๆ ยิ้มหวาน และดูเต้นเรียบร้อยๆ

สตางค์ กลับมามำอีกครั้ง หลังจากหายไปนาน มาพร้อมคำการันตี
เมาเมื่อไหร่ เซ็กซี่มาก

ยังมีอีกหลายคนที่ไม่ได้กล่าวถึง เพราะไม่ได้นั่งด้วย หรือไม่ก็
ช่วงนี้ไม่เห็นหน้า เช่น น้ำหนาว เนย ซานิ เอมี่ บลาๆ

น้องในร้าน ไม่รับออฟ พิเศษ (ถ้ารับ ก็ไม่เกิน 5 คนในร้าน)
ถ้าสุภาพ คุณจะได้บริการที่ดีครับ ขอให้เที่ยวให้สนุกเด้อ

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
รอคนพาไปคับ ไม่เลยไปเลยร้านเน้ แนะนำน้อง ๆ ให้ผมด้วยคับ

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
รอคนพาไปคับ ไม่เลยไปเลยร้านเน้ แนะนำน้อง ๆ ให้ผมด้วยคับ

พาเก๊าไปด้วยสิเก๊าก็ไม่เคยไป xxhaha
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
แอ๊บนะทั่น  :dookdik2:
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ nirvana14

• หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
ร้านอยู่ตรงไหนอ่าครับ ไปมะถูก  :raddds21 :raddds21

ออฟไลน์ walkonole

• *
สี่แยกสะพานควาย เลยครับ
พหล ตัดกับ สุทธิสาร
ถ้ามาจาก เสาวรี เลี้ยวขวา เจอเลย
ถ้ามาจาก สุทธิสาร ตรงข้าม วิภาวดี แล้ว ร้านจะอยูี ฝั่งขวา
ก่อนถึงแยกสะพานควายครับ

ส่วนน้องๆ ในลิส โอเคทุกคนครับ
แต่
ต่างกรรมต่างวาระนะครับ

ออฟไลน์ gayslord

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • อ่ะนะ...หุ หุ หุ

ติดตามไปด้วย
ไม่ว่าจะไปที่ไหน.....เราจะตามไปเฮด้วย ^^

ออฟไลน์ ULB (Somewhere I Belong)

• CLV Angel
  • จะไปตามหารักที่ไหน ก็ในเมื่อรักนั้นอยู่รอบๆตัวเรา

เก๊าก็ไม่ได้ไปนานล่ะ   :หยึยย
อย่าคิดว่ารักจะเหมือนละคร ที่ฉากจบทุกตอนจะแฮปปี้ Happy Ending

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
  เก๊าก็ไม่ได้ไปนานล่ะ   :หยึยย

ถ้างั้นผมก็โค-ตะ-ระ นาน อ่ะ
ว่างๆ จะไปเยี่ยมเยียนบ้างดีกว่า

:onoinyong
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ X-treme

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เบื่อแล้ว!! บอลสวยงาม..
ขอบคุณสำหรับ รายละเอียด  jed15
ผู้หญิงกลางคืนไม่ชอบผู้ชายหน้าสงสาร..
เพราะชีวิตพวกเธอ...น่าสงสารอยู่แล้ว..
พวกเธอชอบ...คนที่คุยสนุก..ตลก 
พวกเธอรัก...คนที่อยู่ด้วยแล้ว..สบายใจ

ออฟไลน์ riderkop

จัดปาร์ตี้ไหม อิอิ   :ILPหื่น!
ความรักเหมือนช๊อกโกแลต มันมีทั้งขม และหวาน

ออฟไลน์ infernal

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
อ้าวส่วนใหญ่ไม่แรงเหรอคับ  จะไปทัมม้ายยยน้อ          :dookdik26:

ออฟไลน์ NuTmlneMz

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ขอบคุนสำหรับข้อมูลครับ ร้านนี้ปิดเช้าเกิ้นน บ้าไปแร้ว
ถ้ามัวแต่เฝ้าเป็นกังวลกับอนาคต ก็จะไม่มีความรื่นรมย์กับปัจจุบัน

ออฟไลน์ I O U

• **
  • absolutely Drunk..
ขอบคุณ สำหรับข้อมูลครับ ผมก้อขาประจำร้านนี้ แต่ร้านนี้ถ้าโชคดีคุณ ไปจะเจอเหตุการณ์ที่ ไม่น่าเชื่อ เช่นมาลัย หมื่นนึง มาลัย3หมื่น อะไรแบบนี้ 5555
Absolutely.

ออฟไลน์ ANAKIN SKYWALKER

• Most Value Player
  • *
  • อยากให้เธอรู้สักอย่าง เราอยู่ห่างเกินไป
อยากไปมั่งจุง  :yoexp51
อันดับ 1 คงไว้ ให้ที่รัก
อันดับ 2 จงตระหนัก ให้เพื่อนผอง
อันดับ 3 โคโยตี้ ที่หมายปอง
ที่ไม่มอง คือคน "ไม่จริงใจ"

ออฟไลน์ gayslord

• อ่ะนะ...หุ หุ หุ
อยากไปมั่งจุง  :yoexp51
ติดเลี้ยงกุ 3รอบแล้วนะ
ไม่ว่าจะไปที่ไหน.....เราจะตามไปเฮด้วย ^^

ออฟไลน์ pandaone

• **
เก๊าก็อยากไปบ้าง ไม่ทราบว่ามีดนตรีสดมั้ยกั๊บ

ออฟไลน์ ironhide

ดร๊งละ90แล้วเหรอ
เคยเรียกล่าสุดสมัยดริ๊งละ80ครับ

ว่าแต่  :maow!
ถ้าถามกูกลับว่าชอบผู้หญิงแบบไห­น คำตอบคือ แม่ของลูก คงไม่ใช่พวกมึงหรอก กิน เที่ยว วัตถุ

ออฟไลน์ OverRide

ร้านในตำนานที่คงมีหญ้าหวานให้เล็มตลอด  :dookdik6:

ออฟไลน์ bitjustnow

• *
ขอบคุณมากครับ  :kulorpa'