ผู้เขียนหัวข้อ: ในเมื่อหญ้ามันหวานก็เคี้ยวจนกว่าจะเบื่อละกัน  (อ่าน 8445 ครั้ง)

ออฟไลน์ pandaone

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
สวัสดีครับพี่น้องชาว CLV

เรื่องนี้เป็นเรื่อง ณ ปัจจุบันของกระผมเองครับ

เพราะฉะนั้น สถานที่และตัวละคร ขอไม่เปิดเผยนะงับ

ผมเพิ่งมาเที่ยวโคจริงจังได้เมื่อ สามอาทิตย์ที่แล้ว มาก็มาคนเดียวเปล่าเปลี่ยวเพราะไม่รู้จะมากับใครยังไง มาด้วยอารมณ์เบื่อๆเซ็งๆ ในหลายๆเรื่อง

จึงได้เข้าไปยังแหล่งรวมโคที่นึง ที่อยู่ใกล้บ้าน เพราะเดินทางกลับสะดวกดี

เป้าหมายในตอนแรกคือแก้เบื่อ โดยการกินเหล้า ฟังเพลง ส่วนนัวหญิงนี่ไมีค่อยอยู่ในหัวเท่าไร แค่อยากมีสาวสวยๆ มานั่งกินเหล้าเป็นเพื่อนแค่นั้น

วันแรก จบไป

วันที่สอง วันที่ผมจะได้พบกับเธอ PR ผู้จะมาป้อนหญ้าผมนั่นเอง ด้วยสไตล์บอลสวยงามของผม ทำให้ค่ำคืนนั้นจบลงอย่างคืนแรก คืนที่สาม ก็เช่นกัน ผมนั่งกับเธอ เพราะ

ไม่รู้จะนั่งกับใคร จนเราเริ่มสนิทกันนิดหน่อย ผมบอกเธอตั้งแต่ครั้งแรกแล้วว่า ผมมี ผบ. พร้อมเจ้าตัวน้อยอีก 1 คนแล้ว

ประโยคที่ สไตล์บอลสวยงาม ส่วนใหญ่เจอ ผมก็เจอ

"อยู่กับพี่แล้วสบายใจดี ไม่ต้องกลัว บลาๆๆ"(เอ็งไม่เปลืองตัว ชิมิ)

"พี่นิ่งๆ อย่างนี้ ผู้หญิงเค้าชอบนะรู้มั้ย" (ชอบหลอกสินะ)

อื่นๆ

อีกสองวันเธอหยุด ผมก็ยังไปอยู่ นั่งกะน้องคนอื่นไป วันละคน จนวันปาร์ตี้

ไม่รู้ทำไม ผมก็เลือกที่จะนั่งกับเธอ ขอเรียกเธอว่า น้อง บ.ล่ะกัน

น้อง บ.เป็นคนสูงโปร่ง โครงหน้าเหมือนจะสวยแต่เหมือนยังขาดอะไรบางอย่าง นมดูไม่ค่อยมี แต่ที่ถูกใจคงเป็นเพราะอารมณ์สบายๆในตอนแรกๆ ผมเลยนั่งกับเธอชิวๆ

ค่ำคืนปาร์ตี้ผ่านไปได้ซักหน่อย วงดนตรีชื่อดังกำลังเล่นอยู่นั้น ผมได้เจอกับน้องอีกคนที่นั่งกันว่าก่อน ขอเรียกว่า น้อง ซี น้องซีเป็นคนตัวเล็กน่ารัก หน้าเหมือนเพื่อนสนิทผมมาก

คุยเก่งอัธยาศัยดี แต่เวลาเมาแล้ว ตัวใครตัวมัน

ผมเห็นน้องซีเพิ่งส่งลูกค้าเสร็จจึงชวนน้องไปนั่งเล่นที่โต๊ะด้วย ด้วยกันกับ น้อง บ นั่นแหล่ะครับ

จบคืนนั้น ผมไปส่งเธอทั่ง คู่ แล้วก็เกือบให้ ผบ มาประกันตัวละ ถ้าไม่ได้อำนาจพระบารมีบนใบเทา ผมเลือกที่จะส่งน้องซีก่อนแล้วไส่งน้อง บ

คืน ห้า หก เจ็ด ผมก็ยังคงนั่งกับ บ ตอนกลางวันผมมีไลน์คุยเล่นบ้าง โทรหาบ้าง บางครั้งก็คุยกันเป็น ชมๆเหมือนถูกคอกันดี

แต่ประเด็นที่คุยก็มีหลุดๆเรื่อง ทั่วไปของ สาวกลางคืนหลายคน

"ที่บ้านลำบากนู่นนี่นั่น" (เรียกคะแนนสงสาร)

"เพิ่งเลิกกับแฟน" (คนเก่านะ ไม่ใช่คนปัจจุบัน)

"หนูทำไม่นานหรอก" ( ใช่ทำที่นี่แปปเดียวก่อนย้ายร้าน)

บลา บลา บลา

แม้จะเจอเพียงกันสั้นๆ แต่ผมก็เริ่มรู้สึกติดเธอ วันที่ผมติดต่อเธอไม่ได้ ผมกระวนกระวายใจว่าเธอเป็นอย่างไร

นัดกันเข้าร้านแต่พอผมเจอเซล เซลกลับบอกว่า น้อง บ ไม่มา ติดต่อไม่ได้ เซลเข้าไปหาหลังร้านก็ไม่เจอ

ผมนอยครับ นอยจนเรียกโค ตัวท๊อปมานั่งด้วย แต่พอน้อง บ มา ผมสต๊อปโคเลยงับ (ไม่น่าเลย สตาร์ท ตั้ง 4 ดื่ม)

แต่วันนั้นผมเห็นน้องซีเดินไเดินมา ก็เลยลากมานั่งด้วยเช่นเคย เล่นเกม กินเหล้า แทงพูล วันนั้นผมเครียดหลายๆอย่างเลยกินเหล้าหนักมาก

วันนั้นหมดไปสองขวด

ขับไปส่งน้อง บ นี่แทบไม่ไหว แต่ก็ส่งน้องปกติ บางคนถ้าเป็นผมคงจะปิดเกมละ แต่ด้วยความอ่อนหัดของผม ยังทำไม่ได้

วันต่อมาคุยกันปกติ แต่ถัดมา ผมติดต่อน้องเค้าไม่ได้เลยครับ โทร ไลน์ นอยดิครับงานนี้ นอยมาก เป็นครั้งแรกครับที่นอยเพราะ PR

จนผมไปเจอเฟสเธอ เธอเพิ่งเปลี่ยนสถานะจากโสดเป็น มีแฟนแล้ว (ใครวะ) ในวันที่ผมติดต่อเธอไม่ได้ (อยู่กะแฟนนี่เอง ถึงไม่รับสาย)

นอยจนจะเลิกเที่ยวทีเดียวเลยครับ แต่สุดท้ายมานั่งคิดว่าเราเที่ยวทำไม เรามาหาความสุขที่ซื้อได้ด้วยเงิน เสียงดนตรี โชว์เต้นของเหล่าโค

เพื่อนคุยแก้เหงา ไม่ใช่มาหาความจริงใจ(แม้จะอยากได้บ้าง) ก็เลยเที่ยวต่อ

แต่ตอนนี้ผมติดต่อเธอได้ละ พร้อมกับติดต่อน้องซีไปด้วย แน่นอนครับ น้อง บ บอกผมว่า เธอไม่สบายจึงไม่ได้โทรกลับ (แต่ตอนรับสายนี่เสียงนิ่งเชียว)

คืนนี้ ผมจะลองเปลี่ยนสไตล์บอลดู ครับ ไหนก็เสียเงิน เสียใจนินึงละ ขอนัวให้ยับและเป็นพี่น้องกันดีก่า อย่างที่บอกว่าหญ้ามันหวานก็ขอเคี้ยวคืนนี้ให้เบื่อไปเลย

แล้วจะขยับมาตามงานน้องซีแทน หึหึ

ไว้จะมาอัพเดตใหม่นะครับ

หมายเหตุ พิมพ์ไป งง ไป พอดีพิมพ์ใน ไอแพด เลยไม่ได้เรียบเรียงเท่าไรครับ พิมพ์สดๆ อารมณ์ตอนพิมพ์มันเนือยๆ คนอ่านอาจจะรู้เนือยได้นะครับ 55

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
มารอต่อครับ
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ X-treme

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เบื่อแล้ว!! บอลสวยงาม..
เข้าคิวต่อ..จากคนข้างบนครับ  :LK-diwoy
ผู้หญิงกลางคืนไม่ชอบผู้ชายหน้าสงสาร..
เพราะชีวิตพวกเธอ...น่าสงสารอยู่แล้ว..
พวกเธอชอบ...คนที่คุยสนุก..ตลก 
พวกเธอรัก...คนที่อยู่ด้วยแล้ว..สบายใจ

ออฟไลน์ nongnong

• **
มารอติดตามตอนต่อไปครับ ท่าทางจะสนุกนะครับ

ออฟไลน์ dalicker

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ลุยเลยครับ!

• **
หมายเหตุ : เรื่องนี้ กึ่งๆ ถ่ายทอดสดนะครับ เพราะฉะนั้นมันจะ Update ค่อนข้างช้า แต่จะมา Up เรื่อยๆครับ ถ้าไม่นอย 555
Update

ศุกร์ที่แล้ว ก็เข้าที่ร้านตอน 3 ทุ่มครึ่ง เพราะเหล้า เมมจะหมดแล้ว ไปเปิดก่อน 4 ทุ่ม ได้ 6 ขวด เลยรีบไป ก่อนไปก็แวะเซเว่น ซื้อ CD เตรียมไว้ก่อน

ด้วยความที่นอยเป็นทุนเดิม เลยรีบเผาหัวกับเซลก่อนเลย เล่น เต๋ากิน ชอต กันไป 2-3 เกม

ผล "เมา" ตั้งแต่น้อง บ. ยังแต่งหน้าไม่เสร็จเลย

พอน้องมาถึง น้องเค้าจับอาการได้ทันที ว่า นอย แดรก อยู่ ก็ถามไถ่ไปมา ว่าเมื่อวานไปไหนยัง โทรไม่รับ

น้องก็ว่าไม่สบาย (สูตรสำเร็จมั้ง) นู่นนี่นั่น

ก็ลองแย๊บๆ ถามว่า เห็นในเฟส ขึ้นสถานะ ใหม่ ว่า มีแฟนแล้ว

น้อง บ. ทำทีเป็น งง บอก ไม่ได้อัพเอง บลา บลา บลา (ขออภัยด้วย สมองดับช่วงนั้น จำได้แค่ว่า เหมือนแฟนเก่าคนนึง ทำเฟสให้แล้วมาอัพหรือยังไงนี่แหล่ะ

พร้อมกับบอกว่า ใครอยากจะมีแฟนทำงานแบบนี้)

พร้อมๆกับโดนน้องย้อนมาว่า ผม ก็มี ผบ แล้ว จะไปชอบเธอทำไม (ก็จริง)

ระหว่างนั้น ก็ ดู บอลไป พลาง และนัวน้องเค้าไปเต็มที่ กอด จูบ ลูบ ทั้งบนล่าง จนน้องบอกว่า ปกติไม่เห็นลวนลามแบบนี้ (แต่น้องเค้าก็ไม่ได้ปัดหรืออะไร อาจจะ

เซลอยู่ก็ได้)

สุดท้ายเยอรมัน โหม่งเข้าไป 1 ลูก จนร้านเลิกนี่ เมาจนจำอะไรไม่ได้แล้ว วันนั้น หมดไปเกือบ 2 ขวด (เที่ยวคนเดียวนะกั๊บ กินไรกันหนักหนา)

น้อง บ. ถามว่าไปส่งมั้ย ก็บอกว่าไป ก็ขับไปส่ง ตามปกติ (ไม่รู้ทำไม ไม่เคยเอ่ยปากขอน้องเค้าขึ้นห้องซักที)

ส่งเสร็จ  :xox03 เมาเกิ๊น แวะปั๊มนอนตอนตีสี่ แล้ว ตื่นหกโมง ขับรถกลับบ้านแม่ อาบน้ำ นอน

ตอนนี้ น้องบ.กลับต่างจังหวัดแถวภาคเหนือ (กลับมั้งนะ) กลับมาอีกที วัน จันทร์หน้า หลัง เจ้าพรรษา

แต่จนถึงตอนนี้ ยังไม่ได้รับการติดต่อใดๆ เลย (ตอนนี้ บอกตรงๆ ไม่กล้าโทรไปครับ กลัวเจอ ปิดเครื่อง โทรไม่รับทั้งวัน ไลน์ไม่อ่าน ไม่ตอบ นอยดิครับ)

ณ ตอนนี้ วางแผนไว้แค่ว่าจะ ฉลองวันเกิดน้องเค้าพฤหัสหน้าก่อน แล้วค่อยทำใจลาละ

ว่าแต่ CD ในรถ เอาไปทำไรดีเนี่ย ผบ มาเจอมีหวังตายหยังเขียด

อ่อ น้อง ซี เจอกันแวบๆ ตอนนี้ยังไม่มีอารมณ์ติดต่อน้องเท่าไร

ปล. มี ผบ แล้ว ไม่ควรเที่ยวแบบใช้ใจเลยครับ ในบอร์ดนนี้เทพหลายคนก็เตือนไว้ รุ่นพี่ที่ผมเคารพมาก ก็เตือนไว้ว่า เกมพวกนี้ เราแพ้ตั้งแต่แรกแล้ว เพราะ

เรามี ครอบครัวแล้ว (แต่ก็เห็นพี่เล่นจังเลย)

คราวหน้า จะพยายามไม่เมานะเกิ๊บ จะได้มีอะไรมาพิมพ์หน่อย 555 จะว่าไป ชอบใครจริงจังทีไร กินแห้วทุกที

• *
แฮะๆ เข้าใจเลย หัวอกคนมี ผบ. แต่ชีวิตยังอยากมีสีสันเหมือนกันเลย ขอให้ได้ Fun นะครับ

ออฟไลน์ ironhide

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ดีออกครับ รู้ตัวมีสติว่ากินหญ้าอยู่

กลัวแต่หญ้ามันจะออกฤทธิ์ร้ายแรงตอนเมานะสิครับ  xxmsn-cry
ถ้าถามกูกลับว่าชอบผู้หญิงแบบไห­น คำตอบคือ แม่ของลูก คงไม่ใช่พวกมึงหรอก กิน เที่ยว วัตถุ

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
มารออ่านต่อ
และผมก็ขอเข้ากลุ่มมี ผบ. แล้วด้วยคนนะครับ (แต่ป๋มยังมะมีตัวน้อยหรือตัวใหญ่นะ  :yoexp51 )
มีอัลไลก็แลกเปลี่ยนความคิดกันได้ครับ ^^
ผมก็สับ 2ราง(ก็วุ่นมากพอ) มาเกือบสิบปีแล้ว  :onoinyong
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

• **
มาอัพเดตต่อนิดหน่อย

วันจันทร์ที่ผ่านมาถือโอกาสน้อง บ. ไม่อยู่ ติดต่อไม่ได้ เลยไปหาน้องซี ที่ร้านแทน

แต่ด้วยความที่พักผ่อนน้อยเลย กินเหล้าได้ไม่เยอะ เนือยๆ ไป บางอารมณ์ก็คิดถึงน้องบ. บ้าง

แต่น้องซีก็ดูเนือยๆ นัวไปได้นิดหน่อย แลกสารนิดนึง ล้วงบนเล็กน้อย วันนี้น้องดูไม่เมาเท่าไรนัก และไม่ให้ไปส่งด้วย (มารู้ทีหลังว่า ปั๊วมา กั๊บ)

ทว่าเมื่อเช้า หลังจาก ดูบอลเสร็จ ก็ ส่งไลน์ไปหาน้องๆ ว่าเยอรมันชนะแว้วว

น้อง บ. (เงียบบบบ)

น้อง ซี ไลน์คุย นิดหน่อย ก็เลยถือโอกาสโทรหาซะเลย เพราะต้อง ออกจากบ้านเช้าอยู่แล้วไปที่ทำงานที่สระบุรี

น้องรับสายปุ๊ป น้องเก๊าร้องไห้ใส่เบย ทะเลาะกะปั๋ว นู่น นี่นั่น

ด้วยความที่ วาง บอลดี จึงซ้ำเติมน้องไป สมน้ำหน้าบ้าง อะไรบ้าง น้องเค้าก็มาด่าป๋มแทนปั๋วเค้า

สรุป น้อง อารมณ์ดีขึ้น (เห้นว่าโทรไปปรับความเข้าใจกะปั๋วละ) ส่วนป๋ม นอยแดกต่อ  :อึ้งแดก!

หมายเหตุ กะว่า ขอกินหญ้า ซักพัก จะกลับไปติดคุกต่อละ  :pomjorksard (งบจัดสรรหมดละ)

หมายเหตุ 2 ขออธิบายเรื่องหนี ผบ. เที่ยวนิหน่อย

พอดีผมทำงานสองที่ เป็นหลัก สระบุรี กะ ปทุมธานี แต่บ้านอยู่สมุทรปราการ จึงหาข้ออ้าง ค้าง คืนที่ทำงาน บ้างไรบ้าง

ประกอบกับ งาน มีปัญหาจริงๆ เครียดึกจริง เครียงานถึงสี่ทุ่ม มาเที่ยว ร้านเลิก ส่งน้อง แวะนอนปั๊ม กลับไปอาบน้ำที่ทำงาน และทำงานต่อเลยครับ

สภาพนี่ ซอมบี้สุดๆ ใช้ช่วง หาลูกค้าบ่าย รีบหา รีบนอนพัก ก่อนกลับไปเครียงานต่อ  :ILPหื่น!

ออฟไลน์ X-treme

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เบื่อแล้ว!! บอลสวยงาม..
เที่ยวอย่าลืมดูแลตัวเองนะครับ  :LK-diwoy
ผู้หญิงกลางคืนไม่ชอบผู้ชายหน้าสงสาร..
เพราะชีวิตพวกเธอ...น่าสงสารอยู่แล้ว..
พวกเธอชอบ...คนที่คุยสนุก..ตลก 
พวกเธอรัก...คนที่อยู่ด้วยแล้ว..สบายใจ

ออฟไลน์ arh

• **
รอติดตามค้าบ

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
พักผ่อนบ้างนะครับ... :GoFL

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
พักผ่อนบ้างนะครับ... :GoFL

ทั่วไทยแนะนำจิ

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

• **
มาละคราบ

ก่อนร้านปิด สองวันเนื่องด้วยวันสำคัญทางพรพุทธศาสนาของไทย ประกอบกับน้องบ.กลับมาละ หลังจากติดต่อน้องเค้าไม่ได้หลายวัน (บอกว่ายุ่งมากกก)

ก่อนเข้าร้านก็คิดนู่น นี่ นั่น เรื่อยเปื่อย ถามใจตัวเองว่าเอาไงดี

รู้สึกดีกับน้องเค้าไหม?
-รู้สึกดีพอควร

ชอบแค่ไหน?
-การบินไทย (รักคุณเท่าฟ้า) ไม่ใช่ละ ก็พอควร เป็น ผญ ไม่กี่คนในชีวิต ที่กระวนกระวายเวลาติดต่อไม่ได้

ระหว่างคิดไปมาก็ วูบบบ อยู่อารมณ์อาลัย อาวรณ์ นู่น นี่ นั่น ก็หายไป เปลี่ยนเป็น เฉยๆ คือเจอก็ได้ ไม่เจอก็ดี เริ่มชักขี้เกียจๆไปร้านล่ะสิ แต่เอาวะ

จบโปรเจคนี้ก่อนค่อยว่ากัน

ก็เข้าร้านตอน ห้าทุ่ม แต่สภาพแบบอิดโรยสุดๆ เพราะดูบอลสองคืนติด แถมวิ่งไป โรงงานที่สระบุรีไปกลับ สองวันติด

เจอน้องบ.ตอนแรกๆ ก็เนือยๆ ถามสารทุกข์สุกๆดิบๆ ตามประสาคนไม่เจอกันอาทิตย์นึง

พอเครื่องติดก็ชวนกินเหล้า เล่นพูล

บทสนทนาก็ไม่มีไร นอกจากความรู้สึกดีๆ ที่อยากมอบให้น้อง บ. เค้า

แต่อยู่ๆ

น้องเค้าก็เอาสองมือจับแก้มเราแล้ว

บอกว่า

"ลูกพี่น่ารักดี"

"สิ่งดีๆมีไว้กับตัวอย่าทิ้งขว้าง แล้วมาสนใจคนแบบหนูเลย"

"พี่รักแฟนพี่มั้ย"

"น่าจะรักมากถึงมีลูกด้วยกัน" (ไม่อยากบอกว่าคนแรกป๋มพลาดคราบ)

"หนูเคยผ่านมาแล้ว แฟนหนู นอนกับหนู ทุกวัน แต่สุดท้าย เค้าก็ไปเอา ผญ ที่เด็ก กว่า สวยกว่า อึ๋มกว่า"

"หนูดีใจที่ได้รู้จักพี่นะ"

อารมณ์ตอนนั้น เงิบบ

มาไม้นี้เก๊าไปไม่ถูกเลย

ก็กินเหล้า นัว นิดหน่อย ประกบปากนิสนึง (น้องเค้าไม่ยอมแลกลิ้นซะที เก๊าอยากแลกสารบ้าง)

ร้านเลิก ไปส่งน้อง กลับบ้าน นอน

ตื่นมา สรุปโปรเจค

แห้ว  :xox03

เรื่องซั่มนี่คงปิดประตูละ  :meungtayy เอาไงดี เอาไงดี เอาไงดี

เอาสองนิ้วถูน้ำลาย แล้วมาถูที่ขมับ

ปิ๊ง CLV ดิวะ  :บอมบ์

• **
เดี๋ยวมาต่อคราบ เมื่อคืน บอลรอบชิงก็ไปมา  :GoFL

ออฟไลน์ Gt

• *
มารอ next step

ออฟไลน์ gengy

• **
เออเนอะ ถ้าเจอแบบนี้ก็ไปไม่ถูกเหมือนกัน :อึ้งแดก!

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
เจอน้องออกตัวให้เลยแบบนี้ เป็นผมก้อเป่เหมือนกัน  :จิตตก!
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

• *
ทิ้งระยะ แล้วชวนไปเที่ยว ตจว ส่งท้ายเลยไหมครับ ได้ก็ดีไม่ได้ก็จบ ดูๆ น้องเค้ากลัวจะถลำมากกว่า (ตอนนี้ก็เหมือนจะจบอยู่แล้ว)